GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATBFT
[13]
0 0 [13] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
V-Varen Nagasaki [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Ehime FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Montedio Yamagata [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Fujieda MYFC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Kataller Toyama [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Nara Club
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[5]
Imabari FC [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Ohira Tochigi UVA SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Verspah Oita [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 1 [12] Veertien Kuwana
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Honda FC [1] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Sony Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Urayasu SC [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Honda Lock SC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Vanraure Hachinohe FC [6] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   SKA Khabarovsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Spartak Nalchik   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] North Geelong Warriors
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[13]
St Albans Saints [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Mito Hollyhock
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[15]
Machida Zelvia [15] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Oita Trinita
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[14]
Kyoto Sanga [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Tokyo Verdy [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Tochigi SC [1] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[12]
0 1 [12] Cumberland United FC
0 1 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[10]
Campbelltown City SC [10] 1 0
1 0 
AUSSLFT
[7]
0 0 [7] West Torrens Birkalla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Para Hills Knlghts SC [5] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
0 1 [6] West Adelaide SC
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Adelaide Comets FC [3] 1 0
1 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Croydon Kings
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Adelaide United FC (Youth) [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Tokushima Vortis [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[8]
Yokohama FC [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[7]
0 0 [7] Pohang Steelers
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
0 0 [9] Chunnam Dragons
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Busan I Park
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Anyang [6] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
0 0 [9] Ansan Greeners FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Seongnam FC [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Lijiang FeiHu FC [16] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Subiaco AFC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Perth Glory FC Am [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
0 0 [9] Cockburn City
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Inglewood United [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] ECU Joondalup
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Mandurah City [14] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 0 [5] Floreat Athena
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sorrento F.C. [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Western Pride [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Beijing BeiKong [8] 0 0
0 0 
HKGCFT
 
0 0   Kitchee
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Southern District   0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
0 0 [11] Armadale SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Bayswater City [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Jiangsu Suning FC [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Changchun Yatai [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Liaoning FC
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[8]
Beijing Guoan [8] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Baoding Rongda FC [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
[13]
0 0 [13] Pas Giannina U20
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
AEK Athens U20 [7] 0 0
0 0 
GREU20FT
[3]
0 0 [3] PAOK Saloniki U20
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[16]
Kerkyra U20 [16] 0 0
0 0 
RMNBFT
[5]
0 0 [5] Olimpia Satu Mare
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Politehnica Timisoara [14] 0 0
0 0 
RMNBFT
[11]
0 0 [11] Afumati
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Chindia Targoviste [4] 0 0
0 0 
RMNBFT
[7]
0 0 [7] CS Mioveni
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[17]
Metalul Resita [17] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
0 1 [5] Green Gully Cavaliers
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Melbourne Knights [12] 1 0
1 0 
IDNAFT
 
0 0   Bhayangkara Surabaya United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
PS TNI   0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 0 [3] Pardubice
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
 
Prostejov   0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Holland Park Hawks FC
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[10]
Logan Lightning [10] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Rochedale Rovers
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[8]
Albany Creek [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Sutherland Sharks
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
South Coast Wolves [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Gold Coast City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Brisbane Olympic United FC [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Xinjiang Tianshan Leopard
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[5]
Wuhan ZALL [5] 0 0
0 0 
GHU16FT
 
0 0   Montenegro U16
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Bosnia-Herzeg U16   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Kazakhstan U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Azerbaijan U17   0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-8]
0 0 [2-8] VfL Osnabruck U19
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2-1]
VfL Wolfsburg U19 [2-1] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-5]
0 0 [2-5] Holstein Kiel U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2-3]
RB LeipzigU19 [2-3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow (R)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Spartak Moscow Youth [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
[4]
0 0 [4] Panionios U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Levadiakos U20 [15] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 1   Sigma Olomouc U19
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vysocina Jihlava U19   1 0
1 0 
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Karpaty U21 [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Dinamo KyivU21 [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Eastern Suburbs Brisbane
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[4]
Mitchelton FC [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[7]
0 0 [7] Souths United
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[12]
Capalaba Reserve [12] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[3]
0 0 [3] Queensland Lions SC
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[11]
Grange Thistle SC [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 0 [2] Blacktown City Demons
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Manly United [4] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[3]
Rockdale City Suns [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Hume City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] FC Gifu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 0
0 0 
GREU20FT
[5]
0 0 [5] PAE AtromitosU20
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[8]
Platanias U20 [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[8]
0 0 [8] Adelaide Olympic
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Adelaide City FC [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Sydney FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Perth Glory [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Spartak Tambov
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Luch Energiya [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
JK Sillamae Kalev [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
[11]
0 0 [11] SKODA Xanthi U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Veroia U20 [14] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Ordabasy [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanai
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Irtysh Pavlodar [4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 1 [7] Kaisar Kyzylorda
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Astana [1] 1 0
1 0 
LITAFT
[6]
0 1 [6] Lietava Jonava
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Suduva [2] 1 0
1 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Hradec Kralove U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[4]
Nagoya Grampus [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Daejeon Korail
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   Portimonense
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[3]
Leixoes [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Gimhae City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Changwon City [6] 0 0
0 0 
THAAFT
[17]
0 0 [17] Thailand Honda FC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Chonburi Shark FC [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
0 0 [7] Real Sociedad
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Granada CF   0 0
0 0 
 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Nurnberg
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
 
VfB Stuttgart   0 0
0 0 
DUBFT
 
0 0   Karlsruher SC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[18]
Kaiserslautern [18] 0 0
0 0 
DUBFT
[6]
0 0 [6] Arminia Bielefeld
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Greuther Furth [17] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfL Wolfsburg (Youth)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
SV Eichede   0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-2]
0 0 [2-2] Hertha Berlin U19
0 0 
FT
7-2(0-1)
(0-1)
[2-14]
JFV Nordwest U19 [2-14] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-9]
0 0 [1-9] Eintracht Frankfurt U19
0 0 
FT
5-3(2-2)
(2-2)
[1-4]
Kaiserslautern U19 [1-4] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-13]
0 0 [1-13] TSV 1860 Munchen U19
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1-7]
Karlsruher SC U19 [1-7] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-11]
0 0 [2-11] St. Pauli U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2-13]
Energie Cottbus U19 [2-13] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-10]
0 0 [1-10] SC Freiburg U19
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1-2]
FSV Mainz 05 U19 [1-2] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-12]
0 0 [1-12] Ingolstadt U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1-5]
Augsburg U19 [1-5] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-8]
0 0 [1-8] Greuther Furth U19
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1-1]
Bayern Munchen U19 [1-1] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-4]
0 0 [2-4] Hamburger SV U19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2-9]
Dynamo Dresden U19 [2-9] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-11]
0 0 [1-11] VfB Stuttgart U19
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[1-6]
Nurnberg U19 [1-6] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-12]
0 0 [2-12] Carl Zeiss Jena U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-10]
Werder Bremen U19 [2-10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Glasgow Rangers
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Zenit-2 St.Petersburg [12] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] FC Terek Groznyi Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
KAZAFT
[12]
0 0 [12] Okzhetpes
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
FK Aktobe Lento [10] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] SK Babite Dinamo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Metta/LU Riga [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[11]
FC Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 1 [8] Olimpic Donetsk U21
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Zorya U21 [5] 1 0
1 0 
THAAFT
[10]
0 0 [10] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sukhothai [15] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 1 [6] ECU Joondalup
0 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[2]
Perth SC [2] 1 0
1 0 
DUC4DBFT
 
0 0   ZFC Meuselwitz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Schonberg 95   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Pusamania Borneo FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Sriwijaya FC   0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Buxoro FK [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[14]
Tianjin Teda [14] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Henan Jianye
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 0 [9] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Meizhou Hakka [11] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Qingdao Huanghai F.C. [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Chemnitzer
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Vfr Aalen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
MSV Duisburg   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Holstein Kiel   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Werder Bremen (Youth) [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Hansa Rostock
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[4]
SV Wehen Wiesbaden [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
VfL Osnabruck [19] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Havelse   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VFB Lubeck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Lupo-Martini Wolfsburg   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] SV Seligenporten
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
TSV 1860 Munchen (Youth)   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] SV Schalding Heining
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[15]
Greuther Furth (Youth) [15] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Elversberg
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
FK Pirmasens   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Kaiserslautern (Youth)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Saarbrucken   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Waldhof Mannheim
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
 
Teutonia Watzenborn Steinberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SSV Ulm 1846
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSG Hoffenheim (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
TuS Koblenz   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
Stuttgart Amateure   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Koln (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Siegen Sportfreunde   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Sokol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Tyumen [15] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[3]
FK Gilan Gabala [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] FK Kapaz Ganca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
AZEAFT
 
0 0   AZAL PFC Baku
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Zira FK [2] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Lokomotiv Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Akzhayik Oral [11] 0 0
0 0 
KAZAFT
[9]
0 0 [9] FK Taraz
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
FK Atyrau [8] 0 0
0 0 
LITAFT
[7]
0 0 [7] Stumbras
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Trakai [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
 
0 0   FCM Targu Mures
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Elazigspor [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   Volyn U21
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
 
FC Dnipro Dnipropetrovsk U21   0 0
0 0 
THAAFT
[13]
0 0 [13] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
bangkok united fc [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fargona
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
OTMK Olmaliq [9] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Dinamo Samarqand
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Sogdiana Jizak [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
 
0 0   Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Goztepe   0 0
0 0 
UZBAFT
[14]
0 0 [14] Shurtan Guzor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[6]
Kuruvchi Kokand Qoqon [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Bari
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pisa   0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Spezia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Spal   0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Latina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Trapani
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
ACD Virtus Entella [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Cittadella
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[22]
Cesena [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Pro Vercelli
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Perugia [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Ternana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Carpi [5] 0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Troyes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Stade Brestois [3] 0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   Quevilly
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
GS Consolat Marseille [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[14]
0 0 [14] Khimki
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Volgar-Gazprom Astrachan [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Fakel
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[1]
Yenisey Krasnoyarsk [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Neftekhimik Nizhnekamsk   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   FK Ruan Tosno
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Spartak Moscow II [8] 0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Alashkert
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Ararat Yerevan [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] FC Neftci Baku
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolock
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[15]
Krumkachy [15] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Inter Turku [8] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] Lahti
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] KuPs
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ilves Tampere [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[9]
Omonia Nicosia FC [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Kayserispor
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Kayserispor [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Altinordu
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Sanliurfaspor   0 0
0 0 
JORAFT
[1]
0 0 [1] Ramtha Club
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
That Ras [7] 0 0
0 0 
THAAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sisaket FC [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Nasaf Qarshi [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Free State Stars
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Polokwane City FC [12] 0 0
0 0 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Borussia Dortmund
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
FC Koln [18] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[10]
0 0 [10] FSV Mainz 05
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Borussia Monchengladbach [5] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[3]
0 0 [3] RB Leipzig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ingolstadt   0 0
0 0 
 
DUAFT
[17]
0 0 [17] Werder Bremen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Hertha Berlin [13] 0 0
0 0 
 
DUAFT
 
0 0   Darmstadt
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 0
0 0 
 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Rubin Kazan [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Wisla Plock
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Ruch Chorzow   0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Persepolis
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[7]
Zob Ahan [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Naft Tehran
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Saba Battery   0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Sanat-Naft
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Foolad Khozestan [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
 
0 0   Mashin Sazi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Siah Jamegan Khorasan [14] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Esteghlal Khozestan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gostaresh Folad [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 1 [3] Peykan
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Saipa [6] 1 0
1 0 
IRNAFT
[11]
0 0 [11] Sepahan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Tractor Sazi Tabriz [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Padideh Mashhad
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Esteghlal Tehran [12] 0 0
0 0 
ANHAFT
[17]
0 0 [17] Stoke City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
West Ham United [15] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[11]
0 0 [11] Southampton
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Hull City   0 0
0 0 
 
ANHAFT
 
0 0   Sunderland A.F.C
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Bournemouth AFC [19] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] West Bromwich(WBA)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Leicester City [18] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[20]
0 0 [20] Reading
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Wigan Athletic   0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
0 0 [13] Derby County
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[1]
Wolves [1] 0 0
0 0 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Nottingham Forest [14] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
0 1 [21] Birmingham City
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Huddersfield Town   1 0
1 0 
ANHBFT
[6]
0 0 [6] Leeds United
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[8]
Norwich City [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[5]
0 0 [5] Preston North End
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Rotherham United   0 0
0 0 
ANHBFT
[10]
0 0 [10] Ipswich Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sheffield Wednesday [12] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
0 0 [19] Barnsley
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[22]
Burton Albion [22] 0 0
0 0 
ANHBFT
[9]
0 0 [9] Fulham
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Brentford [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
 
0 0   Blackburn Rovers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Aston Villa [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Exeter City [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Barnet
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Grimsby Town [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Hartlepool United   0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Mansfield Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Portsmouth   0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Cambridge United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Crawley Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Morecambe
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Wycombe Wanderers [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Leyton Orient
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[14]
Colchester United [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Carlisle United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Newport County [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Crewe Alexandra [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Yeovil Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Stevenage Borough [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Blackpool   0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 1   UCAM Murcia
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Tenerife [9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Fuenlabrada [B-3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Heart of Midlothian
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Academical
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Kilmarnock [11] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Motherwell
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[8]
Dundee [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Aberdeen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Saint Johnstone [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Hibernian   0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Saint Mirren
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Raith Rovers   0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Greenock Morton [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Queen of South [6] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Livingston
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[9]
Peterhead [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] East Fife
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
Airdrie United [3] 1 0
1 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Stranraer [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Queen's Park
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Stenhousemuir [10] 0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Brechin City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Albion Rovers [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Dynamo Moscow   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Mordovya Saransk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Baltika Kaliningrad [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Ufa Youth
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[13]
Arsenal Tula Youth [13] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
KF Laci [6] 0 0
0 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkoder
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
KS Korabi Peshkopi   0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 1 [3] Levski Sofia
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
CSKA Sofia [2] 1 0
1 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Dungannon Swifts
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Portadown   0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Crusaders
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[9]
Carrick Rangers [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Coleraine
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Ballymena United [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 1 [5] Cliftonville
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[3]
Linfield FC [3] 1 0
1 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Mosta FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Floriana F.C. [4] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Gnistan Helsinki [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 1 [5] Haka
0 1 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Honka Espoo [2] 1 0
1 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Backa Backa Palanka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 1 [4] FK Spartak Zlatibor Voda
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Novi Pazar   1 0
1 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Hammarby
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[15]
AFC Alliance [15] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Dalkurd FF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Gefle IF [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Stal D.   0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 1 [4] Austria Wien
0 1 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[1]
Sturm Graz [1] 1 0
1 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[1]
Nordsjaelland [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
 
0 0   Al Ahli(UAE)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Al-Sharjah [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Hatta
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[9]
Al-Jazira(UAE) [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Valencia [2] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Livorno
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Cremonese   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Viterbese
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-10]
Arezzo [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Pro Piacenza
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Tuttocuoio   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Pontedera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-16]
Piacenza [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Lupa Roma
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Alessandria [A-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Racing Roma
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-13]
Pistoiese [A-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Olbia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Robur Siena S.S.D.   0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Renate AC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Como   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Lucchese
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-9]
Carrarese [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Prato
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Giana [A-3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Ashdod MS
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Hapoel Tel Aviv   0 0
0 0 
ISRAFT
 
0 1   Hapoel Kfar Saba
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Ashkelon [9] 1 0
1 0 
C1WFT
 
0 0   Paris Saint Germain (w)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Barcelona (w)   0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 1 [C-1] Barcelona B
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
AE Prat [C-18] 1 0
1 0 
PHAFT
[2]
0 0 [2] Monaco
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[13]
Toulouse [13] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[8]
0 0 [8] Boavista FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
CD Tondela [15] 0 0
0 0 
BDNAFT
 
0 0   Nacional da Madeira
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Rio Ave [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 1 [18] Vitoria Guimaraes B
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Sporting Braga II [19] 1 0
1 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Shirak [2] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] GKS Katowice
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
GKS Tychy [16] 0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
FK Isloch Minsk [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
Sarajevo [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Mladost Doboj Kakanj [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [7] 0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 0 [4] FK Liepaja
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Spartaks Jurmala [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Tescoma Zlin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Mlada Boleslav [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] Vitkovice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Usti nad Labem [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 0 [16] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
SC Znojmo [6] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Doxa Katokopias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Aris Limassol [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
0 0 [10] Universidad Catolica
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Universidad de Chile [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-21]
0 0 [B-21] Zamudio SD
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-4]
CF Rayo Majadahonda [B-4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Adana Demir
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Bandirmaspor   0 0
0 0 
JORAFT
[6]
0 0 [6] Al-Baq's
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Al Faisaly [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Lausanne Sports
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Vaduz   0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Wohlen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Neuchatel Xamax [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Real Valladolid
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Numancia [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Levante
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Real Oviedo [16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] coruxo FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-7]
Racing de Ferrol [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Lleida [C-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[B-14]
SD Amorebieta [B-14] 0 0
0 0 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Terek Grozny
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[6]
Ural Sverdlovsk Oblast [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Gornik Leczna   0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Wisla Pulawy   0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Sandecja Nowy Sacz   0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Neman Grodno
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[7]
FK Vitebsk [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Racing Genk
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Kortrijk [13] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 1 [7] Diosgyor VTK
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Vasas [5] 1 0
1 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Ujpesti
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
MTK Hungaria   0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Gyirmot SE   0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Paksi SE Honlapja [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[11]
Mezokovesd-Zsory [11] 0 0
0 0 
MLTAFT
 
0 0   Pembroke Athleta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Sliema Wanderers FC [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Balzan FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Hamrun Spartans [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Brann
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Viking [16] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] ND Gorica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Krsko Posavlje [6] 0 0
0 0 
CYPAFT
 
0 1   Karmiotissa Polemidion
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ermis Aradippou [11] 1 0
1 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Trabzonspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Genclerbirligi [15] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Al-Najma
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[4]
Malkia [4] 0 0
0 0 
BHRAFT
 
0 0   Bahrain SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Al-Ahli(BHR) [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
 
0 1   Al-Hala
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
East Riffa [6] 1 0
1 0 
PERAFT
[8]
0 0 [8] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Union Comercio [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] USM Libreville
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
CA Batna   0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Oran
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
JS kabylie [8] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Supersport United
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Kaizer Chiefs [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Nueva Chicago
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Guillermo Brown [16] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dundee United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] Crystal Palace
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Burnley [7] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
 
0 0   Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Bristol City [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
0 1 [18] Las Palmas
0 1 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[4]
Atletico Madrid [4] 1 0
1 0 
 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Sabadell
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
L'Hospitalet [C-19] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
0 1 [14] VfL Wolfsburg
0 1 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[2]
Bayern Munchen [2] 1 0
1 0 
 
POLBFT
[11]
0 0 [11] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Siedlce [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[7]
Rheindorf Altach [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
SV Ried   0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[4]
Al Wehda(UAE) [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-20]
0 0 [D-20] La Roda 08
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[D-16]
Ejido [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] UD Mutilve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
CD Izarra [A-15] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
MKS Kluczbork   0 0
0 0 
BULAFT
 
0 0   Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Beroe Stara Zagora [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] Rijeka
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Inter Zapresic [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Crvena Zvezda [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
FK Javor Ivanjica [15] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] FK Rad Beograd
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Haifa [5] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] Benfica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Estoril [18] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[4]
FC Astra Giurgiu [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Almagro [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Al-Nasr(KSA)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Al-Shabab(KSA) [9] 0 0
0 0 
KSAAFT
 
0 0   Al Wehda Mecca
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[4]
Al Hilal [4] 0 0
0 0 
KSAAFT
 
0 0   Al Khaleej Club
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Al-Fateh [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Qadasiya
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Al-Ettifaq [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Al-Faisaly Harmah [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Taawon
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[2]
Al-Baten [2] 0 0
0 0 
PHAFT
 
0 0   Bastia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Rennes [15] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[5]
0 0 [5] Nantes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lorient   0 0
0 0 
 
PHAFT
[9]
0 0 [9] Guingamp
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Saint Etienne [3] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[11]
0 0 [11] Montpellier
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Lille [16] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[20]
0 0 [20] Metz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Nancy   0 0
0 0 
 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Red Star Waasland
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Lokeren
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Hapoel Beer Sheva [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[7]
0 0 [7] FBC Melgar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Alianza Atletico Sullana [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pirates
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Chippa United [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Real Zaragoza
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Getafe   0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Lechia Gdansk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
LKS Nieciecza [14] 0 0
0 0 
BIAFT
 
0 0   Lierse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mechelen [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Fehervar Videoton
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Debrecin VSC [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Maribor [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Flandria
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Central Cordoba SDE   0 0
0 0 
CHIAFT
 
0 0   Cobresal
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
Huachipato [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Boston River
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
IA Sud America [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Liverpool URU
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
CA Juventud [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Cerro Montevideo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Centro Atletico Fenix [10] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Lyon (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Manchester City (w)   0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
0 0 [13] RCD Espanyol
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[8]
0 0 [8] Torino
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sampdoria [6] 0 0
0 0 
 
ARGAFT
[8]
0 0 [8] CA Huracan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Newells Old Boys [20] 0 0
0 0 
ARGAFT
[22]
0 0 [22] Gimnasia La Plata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
San Lorenzo [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[10]
0 0 [10] Real Potosi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Universitario de Sucre [9] 0 0
0 0 
CHIBFT
[12]
0 0 [12] Union San Felipe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Valdivia [15] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] CD Copiapo S.A.
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
CD Magallanes [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Zulia
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Deportivo Metropolitano [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Montreal Impact
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[Tay-1]
Vancouver Whitecaps [Tay-1] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 0   Sarmiento Junin
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
Colon de Santa Fe [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] GD Chaves
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Porto [1] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-10]
0 0 [Dong-10] Orlando City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Atletico FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Boyaca Chico [8] 0 0
0 0 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Chicago Red Stars (w) [4] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] North Carolina Women
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[3]
Orlando Pride Women's [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
0 0 [7] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Patriotas FC [18] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 2 [6] Deportivo Municipal
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
UTC Cajamarca [4] 2 0
2 0 
CHIAFT
[14]
0 0 [14] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Municipal Iquique [15] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sportivo Trinidense Reserves [10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[2]
0 0 [2] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[12]
Nacional Potosi [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
0 0 [25] Club Atletico Tigre
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Banfield [9] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Deportes La Serena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Puerto Montt [7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[11]
0 2 [11] Iberia Los Angeles
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Coquimbo Unido [3] 2 0
2 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] CA Penarol
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
CA River Plate [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-4]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Vancouver Whitecaps Reserve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-8]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
MEXAFT
 
0 0   Jaguares Chiapas FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[16]
Santos Laguna [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[14]
0 1 [14] Envigado FC
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Deportivo Pasto [16] 1 0
1 0 
ARGAFT
[23]
0 0 [23] Temperley
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Racing Club [17] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Nacional Medellin
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Deportiva Once Caldas [13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-11]
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Charleston Battery
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Indy Eleven [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   Chacarita juniors
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[24]
Villa Dalmine [24] 0 0
0 0 
USWFT
[10]
0 0 [10] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Houston Dash Women's [8] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Seattle Reign (w) [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Union Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Patronato Parana [15] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 1 [2] Union Espanola
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Everton CD [4] 1 0
1 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New York Red Bulls
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Dong-3]
Chicago Fire [Dong-3] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Columbus Crew
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
NASLFT
[2]
0 0 [2] Miami FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Edmonton [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
0 0 [Tay-9] Minnesota United FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquakes [Tay-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Tigres UANL
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Club Tijuana [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
0 0 [7] Monarcas Morelia
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Pumas U.N.A.M. [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 1 [Nhóm 2-10] Colorado Springs Switchbacks FC
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-12]
Seattle Sounders Reserve [Nhóm 2-12] 1 0
1 0 
MEXAFT
[17]
0 0 [17] Chivas Guadalajara
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Club Leon [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Pachuca
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
CDSyC Cruz Azul [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] FC Dallas
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Tay-3]
Portland Timbers [Tay-3] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] FC Kansas City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
0 2 [4] La Equidad
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Cali [12] 2 0
2 0 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Club America
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Atlas [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CF Indios de Ciudad Juarez [2] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Seattle Sounders
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] LA Galaxy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 0
0 0 
NHATJFLHoãn
[14]
0 0 [14] Mio Biwako Shiga
0 0 
0-0
[4]
Osaka FC [4] 0 0
0 0 
NHATJFLHoãn
[13]
0 0 [13] Maruyasu Industries
0 0 
0-0
[7]
Ryutsu Keizai University [7] 0 0
0 0 
AUSVPLHoãn
[3]
0 0 [3] Avondale Heights
0 0 
0-0
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
GREU20Hoãn
[9]
0 0 [9] Asteras Tripolis U20
0 0 
0-0
[10]
Iraklis Saloniki U20 [10] 0 0
0 0 
DUCU19Hoãn
[1-14]
0 0 [1-14] Stuttgarter Kickers Sv U19
0 0 
0-0
[1-3]
Hoffenheim U19 [1-3] 0 0
0 0 
KSBHoãn
[15]
0 0 [15] Al-Nojoom
0 0 
0-0
[7]
Al-Shoalah [7] 0 0
0 0 
KSBHoãn
[3]
0 0 [3] Al-Feiha
0 0 
0-0
[1]
Uhud [1] 0 0
0 0 
KSBHoãn
[9]
0 0 [9] Al-Tai
0 0 
0-0
[11]
Alwatani [11] 0 0
0 0 
FINBHoãn
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
0-0
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất