GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Ehime FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Montedio Yamagata [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
V-Varen Nagasaki [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Fujieda MYFC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Kataller Toyama [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Sony Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Urayasu SC [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Nara Club
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[6]
Imabari FC [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Ohira Tochigi UVA SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Verspah Oita [12] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Honda Lock SC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Vanraure Hachinohe FC [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 1 [11] Veertien Kuwana
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Honda FC [1] 1 0
1 0 
NGBFT
 
0 0   SKA Khabarovsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Spartak Nalchik   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] North Geelong Warriors
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[13]
St Albans Saints [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Oita Trinita
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[16]
Kyoto Sanga [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Tokyo Verdy [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Mito Hollyhock
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[15]
Machida Zelvia [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Tochigi SC [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
0 1 [6] West Adelaide SC
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Adelaide Comets FC [3] 1 0
1 0 
AUSSLFT
[7]
0 0 [7] West Torrens Birkalla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Para Hills Knlghts SC [5] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Croydon Kings
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Adelaide United FC (Youth) [9] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[12]
0 1 [12] Cumberland United FC
0 1 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[10]
Campbelltown City SC [10] 1 0
1 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Tokushima Vortis [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[9]
Yokohama FC [9] 0 0
0 0 
HQAFT
[7]
0 0 [7] Pohang Steelers
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Sangju Sangmu Phoenix [10] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Chunnam Dragons
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
0 0 [8] Ansan Greeners FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Seongnam FC [5] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Busan I Park
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Anyang [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Gyeongju KHNP [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Cheonan City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Gangneung City [8] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
Lijiang FeiHu FC [15] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Subiaco AFC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Perth Glory FC Am [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] ECU Joondalup
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Mandurah City [14] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 0 [5] Floreat Athena
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sorrento F.C. [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
0 0 [9] Cockburn City
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Inglewood United [1] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Western Pride [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Beijing BeiKong [11] 0 0
0 0 
HKGCFT
 
0 0   Kitchee
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Southern District   0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
0 0 [11] Armadale SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Bayswater City [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Jiangsu Suning FC [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Yanbian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Changchun Yatai [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Liaoning FC
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[7]
Beijing Guoan [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Baoding Rongda FC [16] 0 0
0 0 
GREU20FT
[3]
0 0 [3] PAOK Saloniki U20
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[16]
Kerkyra U20 [16] 0 0
0 0 
GREU20FT
[13]
0 0 [13] Pas Giannina U20
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
AEK Athens U20 [7] 0 0
0 0 
RMNBFT
[7]
0 0 [7] CS Mioveni
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[17]
Metalul Resita [17] 0 0
0 0 
RMNBFT
[11]
0 0 [11] Afumati
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Chindia Targoviste [4] 0 0
0 0 
RMNBFT
[5]
0 0 [5] Olimpia Satu Mare
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Politehnica Timisoara [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 1 [3] Green Gully Cavaliers
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Melbourne Knights [12] 1 0
1 0 
IDNAFT
 
0 0   Bhayangkara Surabaya United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
PS TNI   0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava   0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] Pardubice
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
 
Prostejov   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Holland Park Hawks FC
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[10]
Logan Lightning [10] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Rochedale Rovers
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[8]
Albany Creek [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Sutherland Sharks
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
South Coast Wolves [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Gold Coast City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Brisbane Olympic United FC [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Xinjiang Ticai
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[7]
Wuhan ZALL [7] 0 0
0 0 
GHU16FT
 
0 0   Montenegro U16
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Bosnia-Herzeg U16   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Kazakhstan U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Azerbaijan U17   0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-8]
0 0 [2-8] VfL Osnabruck U19
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2-1]
VfL Wolfsburg U19 [2-1] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-5]
0 0 [2-5] Holstein Kiel U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2-3]
RB LeipzigU19 [2-3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] CSKA Moscow (R)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Spartak Moscow Youth [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
[4]
0 0 [4] Panionios U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Levadiakos U20 [15] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 1   Sigma Olomouc U19
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vysocina Jihlava U19   1 0
1 0 
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Karpaty U21 [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo KyivU21 [2] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[3]
0 0 [3] Queensland Lions SC
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[11]
Grange Thistle SC [11] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Eastern Suburbs Brisbane
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[4]
Mitchelton FC [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[7]
0 0 [7] Souths United
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[12]
Capalaba Reserve [12] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[3]
Rockdale City Suns [3] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 0 [2] Blacktown City Demons
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Manly United [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Hume City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] FC Gifu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 0
0 0 
GREU20FT
[5]
0 0 [5] PAE AtromitosU20
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[8]
Platanias U20 [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[8]
0 0 [8] Adelaide Olympic
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Adelaide City FC [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[5]
Perth Glory [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Spartak Tambov
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Luch Energiya [17] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
JK Sillamae Kalev [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
[11]
0 0 [11] SKODA Xanthi U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Veroia U20 [14] 0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Ordabasy [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanai
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Irtysh Pavlodar [4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 1 [7] Kaisar Kyzylorda
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Astana [1] 1 0
1 0 
LITAFT
[6]
0 1 [6] Lietava Jonava
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Suduva [3] 1 0
1 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Hradec Kralove U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[3]
Nagoya Grampus [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Daejeon Korail
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   Portimonense
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[12]
Leixoes [12] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gimhae City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Changwon City [6] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Thailand Honda FC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Chonburi Shark FC [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
0 0 [17] Real Sociedad
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Granada CF   0 0
0 0 
 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Arminia Bielefeld
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Greuther Furth [15] 0 0
0 0 
DUBFT
 
0 0   Karlsruher SC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[14]
Kaiserslautern [14] 0 0
0 0 
DUBFT
[1]
0 0 [1] Nurnberg
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
 
VfB Stuttgart   0 0
0 0 
DUC4BFT
[3]
0 0 [3] VfL Wolfsburg (Youth)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
SV Eichede [18] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-11]
0 0 [1-11] VfB Stuttgart U19
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[1-6]
Nurnberg U19 [1-6] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-10]
0 0 [1-10] SC Freiburg U19
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1-2]
FSV Mainz 05 U19 [1-2] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-4]
0 0 [2-4] Hamburger SV U19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2-9]
Dynamo Dresden U19 [2-9] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-12]
0 0 [2-12] Carl Zeiss Jena U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-10]
Werder Bremen U19 [2-10] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-11]
0 0 [2-11] St. Pauli U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2-13]
Energie Cottbus U19 [2-13] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-13]
0 0 [1-13] TSV 1860 Munchen U19
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1-7]
Karlsruher SC U19 [1-7] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-9]
0 0 [1-9] Eintracht Frankfurt U19
0 0 
FT
5-3(2-2)
(2-2)
[1-4]
Kaiserslautern U19 [1-4] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-2]
0 0 [2-2] Hertha Berlin U19
0 0 
FT
7-2(0-1)
(0-1)
[2-14]
JFV Nordwest U19 [2-14] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-12]
0 0 [1-12] Ingolstadt U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1-5]
Augsburg U19 [1-5] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-8]
0 0 [1-8] Greuther Furth U19
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1-1]
Bayern Munchen U19 [1-1] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Glasgow Rangers
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[2]
Celtic FC [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Zenit-2 St.Petersburg [15] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 0 [12] FC Terek Groznyi Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
KAZAFT
[10]
0 0 [10] Okzhetpes
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
FK Aktobe Lento [12] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] SK Babite Dinamo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Metta/LU Riga [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 1 [9] Olimpic Donetsk U21
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Zorya U21 [6] 1 0
1 0 
THAFT
[9]
0 0 [9] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sukhothai [15] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 1 [6] ECU Joondalup
0 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[2]
Perth SC [2] 1 0
1 0 
DUC4DBFT
[17]
0 0 [17] Budissa Bautzen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[11]
Schonberg 95 [11] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
[13]
0 0 [13] ZFC Meuselwitz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Berliner FC Dynamo [14] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Pusamania Borneo FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Sriwijaya FC   0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Buxoro FK [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[15]
Tianjin Teda [15] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Henan Jianye
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Meizhou Hakka [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Qingdao Huanghai F.C. [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Hallescher FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Magdeburg [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Hansa Rostock
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[5]
SV Wehen Wiesbaden [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Vfr Aalen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
MSV Duisburg   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Holstein Kiel   0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] SG Sonnenhof Grobaspach
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Werder Bremen (Youth) [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
VfL Osnabruck [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Chemnitzer
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Rot-Weiss Erfurt [18] 0 0
0 0 
DUC4BFT
[4]
0 0 [4] VFB Lubeck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Lupo-Martini Wolfsburg [17] 0 0
0 0 
DUC4BFT
[7]
0 0 [7] Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Havelse [6] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[15]
0 0 [15] SV Seligenporten
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
TSV 1860 Munchen (Youth)   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] SV Schalding Heining
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[13]
Greuther Furth (Youth) [13] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[1]
0 0 [1] SV Elversberg
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
FK Pirmasens [14] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[16]
0 0 [16] Kaiserslautern (Youth)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[3]
Saarbrucken [3] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[2]
0 0 [2] SV Waldhof Mannheim
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[17]
Teutonia Watzenborn Steinberg [17] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[9]
0 0 [9] SSV Ulm 1846
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Kickers Offenbach [12] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[4]
0 0 [4] TSG Hoffenheim (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
TuS Koblenz [8] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[10]
0 0 [10] Hessen Kassel
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[7]
Stuttgart Amateure [7] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[1]
0 0 [1] Viktoria koln
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[4]
Rot-Weiss Oberhausen [4] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[9]
0 0 [9] Bonner
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
wiedenbruck [14] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[6]
0 0 [6] Rot-Weiss Essen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Siegen Sportfreunde [18] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[10]
0 0 [10] SV Rodinghausen
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
Koln (Youth) [7] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[3]
0 0 [3] Monchengladbach AM.
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[5]
Alemannia Aachen [5] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[13]
0 0 [13] SC Verl
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Borussia Dortmund (Youth) [2] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Sokol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Tyumen [18] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
 
0 0   AZAL PFC Baku
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] FC Kapaz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Inter Baku [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
0 0 [6] Lokomotiv Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[4]
Chikhura Sachkhere [4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Akzhayik Oral [11] 0 0
0 0 
KAZAFT
[9]
0 0 [9] FK Taraz
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
FK Atyrau [6] 0 0
0 0 
LITAFT
[7]
0 0 [7] Stumbras
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Trakai [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
 
0 0   FCM Targu Mures
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Gaz Metan Medias [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Elazigspor [15] 0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   Volyn U21
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
 
FC Dnipro Dnipropetrovsk U21   0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 0 [14] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
bangkok united fc [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Dinamo Samarqand
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[14]
Sogdiana Jizak [14] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fargona
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
OTMK Olmaliq [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
 
0 0   Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Goztepe   0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Shurtan Guzor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[2]
Kuruvchi Kokand Qoqon [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Pro Vercelli
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Perugia [15] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Latina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Ascoli [1] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Trapani
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[22]
ACD Virtus Entella [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Ternana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Carpi [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Spezia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Spal   0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Cesena [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Bari
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pisa   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Troyes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Stade Brestois [18] 0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   Quevilly
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
GS Consolat Marseille [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[12]
0 0 [12] Khimki
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Volgar-Gazprom Astrachan [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Yenisey Krasnoyarsk [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Neftekhimik Nizhnekamsk   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   FK Ruan Tosno
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Spartak Moscow II [9] 0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Alashkert
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] FC Neftci Baku
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolock
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[14]
Krumkachy [14] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[9]
HNK Cibalia [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] Lahti
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] KuPs
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ilves Tampere [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[5]
Omonia Nicosia FC [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kayserispor
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Kayserispor [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altinordu
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Sanliurfaspor   0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Ramtha Club
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
That Ras [9] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sisaket FC [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Nasaf Qarshi [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Free State Stars
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Polokwane City FC [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
0 0 [14] FSV Mainz 05
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Borussia Monchengladbach [13] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[2]
0 0 [2] Borussia Dortmund
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Koln [6] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[12]
0 0 [12] RB Leipzig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ingolstadt   0 0
0 0 
 
DUAFT
[17]
0 0 [17] Werder Bremen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Hertha Berlin [10] 0 0
0 0 
 
DUAFT
 
0 0   Darmstadt
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
SC Freiburg [7] 0 0
0 0 
 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Rubin Kazan [9] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Wisla Plock
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Ruch Chorzow   0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 1 [13] Peykan
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Saipa [3] 1 0
1 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Sepahan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Tractor Sazi Tabriz [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Sanat-Naft
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Foolad Khozestan [10] 0 0
0 0 
IRNAFT
 
0 0   Mashin Sazi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Siah Jamegan AK [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Padideh Mashhad
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Esteghlal Tehran [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Naft Tehran
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Saba Battery   0 0
0 0 
IRNAFT
[1]
0 0 [1] Persepolis
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[5]
Zob Ahan [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[8]
0 0 [8] Esteghlal Khozestan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Gostaresh Folad [12] 0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
0 0 [11] Southampton
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Hull City   0 0
0 0 
 
ANHAFT
 
0 0   Sunderland A.F.C
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Bournemouth AFC [15] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] West Bromwich(WBA)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Leicester City [13] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Stoke City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
West Ham United [20] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[6]
0 0 [6] Leeds United
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[22]
Norwich City [22] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
0 0 [14] Derby County
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[2]
Wolves [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
0 1 [11] Birmingham City
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Huddersfield Town   1 0
1 0 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] Barnsley
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[24]
Burton Albion [24] 0 0
0 0 
ANHBFT
 
0 0   Blackburn Rovers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Aston Villa [23] 0 0
0 0 
ANHBFT
[3]
0 0 [3] Ipswich Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Sheffield Wednesday [19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[12]
0 0 [12] Preston North End
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Rotherham United   0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
0 0 [13] Reading
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Wigan Athletic   0 0
0 0 
ANHBFT
[9]
0 0 [9] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Nottingham Forest [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Fulham
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Brentford [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Exeter City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Crewe Alexandra [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Leyton Orient
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[20]
Colchester United [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Hartlepool United   0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[8]
Luton Town [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Morecambe
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Wycombe Wanderers [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Yeovil Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Stevenage Borough [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Carlisle United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Newport County [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Barnet
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Grimsby Town [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Cambridge United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Crawley Town [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Blackpool   0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Mansfield Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Portsmouth   0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 1   UCAM Murcia
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Tenerife [20] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Fuenlabrada [B-3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Hamilton Academical
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Kilmarnock [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Motherwell
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[12]
Dundee [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Heart of Midlothian
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
Partick Thistle [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Aberdeen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Saint Johnstone [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Saint Mirren
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Raith Rovers   0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Greenock Morton [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Hibernian   0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Queen of South [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Stranraer [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] East Fife
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
Airdrie United [3] 1 0
1 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Queen's Park
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Stenhousemuir [10] 0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Brechin City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Albion Rovers [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Livingston
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[9]
Peterhead [9] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Mordovya Saransk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Baltika Kaliningrad [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Dinamo Moscow   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] Ufa Youth
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[13]
Arsenal Tula Youth [13] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Vllaznia Shkoder
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
KS Korabi Peshkopi [10] 0 0
0 0 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
KF Laci [9] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 1 [6] Levski Sofia
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
CSKA Sofia [2] 1 0
1 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Glentoran FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Ballinamallard United
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[7]
Carrick Rangers [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Dungannon Swifts
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Portadown   0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 1 [6] Cliftonville
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[4]
Linfield FC [4] 1 0
1 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Coleraine
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Ballymena United [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Valletta FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Tarxien Rainbows F.C [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Mosta FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Floriana F.C. [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 1 [5] Haka
0 1 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Honka Espoo [1] 1 0
1 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Gnistan Helsinki [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] FK Backa Backa Palanka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 1 [5] FK Spartak Zlatibor Voda
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Novi Pazar   1 0
1 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Hammarby
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[16]
AFC Alliance [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Dalkurd FF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Gefle IF [16] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Stal D.   0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 1 [7] Austria Wien
0 1 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[1]
Sturm Graz [1] 1 0
1 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] Midtjylland
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[1]
Nordsjaelland [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Hatta
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[1]
Al-Jazira(UAE) [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 0 [3] Al Ahli(UAE)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Al-Sharjah [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
0 0 [16] Real Madrid
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Valencia [19] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Prato
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Giana [A-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Pro Piacenza
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-18]
Tuttocuoio [A-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Livorno
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Cremonese [A-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Pontedera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-6]
Piacenza [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-20]
0 0 [A-20] Olbia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-14]
Robur Siena S.S.D. [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Viterbese
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Arezzo [A-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Lupa Roma
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-1]
Alessandria [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Lucchese
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-15]
Carrarese [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Renate AC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-8]
Como [A-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-22]
0 0 [A-22] Racing Roma
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-12]
Pistoiese [A-12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 1 [13] Hapoel Kfar Saba
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Hapoel Ashkelon [14] 1 0
1 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Ashdod MS
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Tel Aviv [11] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Paris Saint Germain (w)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Barcelona (w)   0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 1 [C-1] Barcelona B
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
AE Prat [C-18] 1 0
1 0 
PHAFT
[3]
0 0 [3] Monaco
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10]
Toulouse [10] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] Boavista FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
CD Tondela [14] 0 0
0 0 
BDNAFT
 
0 0   Nacional da Madeira
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Rio Ave [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 1 [19] Vitoria Guimaraes B
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Sporting Braga II [18] 1 0
1 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Shirak [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Katowice
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
GKS Tychy [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
FK Isloch Minsk [15] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Sarajevo [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] FK Krupa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
HSK Zrinjski Mostar [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Mladost Doboj Kakanj [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [5] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] FK Liepaja
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Spartaks Jurmala [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Tescoma Zlin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Mlada Boleslav [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[13]
0 0 [13] Vitkovice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Usti nad Labem [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 0 [16] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
SC Znojmo [12] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Doxa Katokopias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Aris Limassol [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Universidad Catolica
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Universidad de Chile [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-21]
0 0 [B-21] Zamudio SD
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-4]
CF Rayo Majadahonda [B-4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Adana Demir
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Bandirmaspor   0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] Al-Baq's
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Al Faisaly [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] Lausanne Sports
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Vaduz   0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Winterthur
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[9]
Aarau [9] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] Wohlen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Neuchatel Xamax [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Levante
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Real Oviedo [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Real Valladolid
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Numancia [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Lleida [C-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[B-14]
SD Amorebieta [B-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] coruxo FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-7]
Racing de Ferrol [A-7] 0 0
0 0 
NGAFT
[7]
0 0 [7] Terek Grozny
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[8]
Ural Sverdlovsk Oblast [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Gornik Leczna   0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Wisla Pulawy   0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Sandecja Nowy Sacz   0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[4]
FK Vitebsk [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Racing Genk
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Kortrijk [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Paksi SE Honlapja [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Ujpesti
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
MTK Hungaria   0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[6]
Mezokovesd-Zsory [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 1 [3] Diosgyor VTK
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Vasas [5] 1 0
1 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Budapest Honved
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Gyirmot SE   0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] Pembroke Athleta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Sliema Wanderers FC [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Balzan FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Hamrun Spartans [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Brann
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Viking [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] ND Gorica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Krsko Posavlje [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 1 [10] Karmiotissa Polemidion
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Ermis Aradippou [7] 1 0
1 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Genclerbirligi [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[10]
0 1 [10] Al-Hala
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
East Riffa [6] 1 0
1 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Bahrain SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Al-Ahli(BHR) [7] 0 0
0 0 
BHRAFT
[8]
0 0 [8] Al-Najma
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[1]
Malkia [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[15]
0 0 [15] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Union Comercio [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
JS kabylie [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] USM Libreville
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
CA Batna [15] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Supersport United
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Kaizer Chiefs [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] Nueva Chicago
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Guillermo Brown [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Dundee United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
0 0 [19] Crystal Palace
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Burnley [6] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
 
0 0   Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Bristol City [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
0 1 [11] Las Palmas
0 1 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[3]
Atletico Madrid [3] 1 0
1 0 
 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Sabadell
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
L'Hospitalet [C-19] 0 0
0 0 
DUAFT
[18]
0 1 [18] VfL Wolfsburg
0 1 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[4]
Bayern Munchen [4] 1 0
1 0 
 
POLBFT
[14]
0 0 [14] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Pogon Siedlce [12] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
SV Ried   0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Ain
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[5]
Al Wehda(UAE) [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] UD Mutilve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
CD Izarra [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-20]
0 0 [D-20] La Roda 08
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[D-16]
Ejido [D-16] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
MKS Kluczbork   0 0
0 0 
BULAFT
 
0 0   Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Beroe Stara Zagora [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Rijeka
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Crvena Zvezda [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Rad Beograd
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Radnik Surdulica [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Radnicki Nis
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
FK Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Maccabi Haifa [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
0 0 [2] Benfica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Estoril [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Almagro [10] 0 0
0 0 
KSAFT
[2]
0 0 [2] Al-Taawon
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[3]
Al-Baten [3] 0 0
0 0 
KSAFT
[4]
0 0 [4] Al-Nasr(KSA)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Al-Shabab(KSA) [11] 0 0
0 0 
KSAFT
[6]
0 0 [6] Al-Qadasiya
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Al-Ettifaq [5] 0 0
0 0 
KSAFT
 
0 0   Al Khaleej Club
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Al-Fateh [14] 0 0
0 0 
KSAFT
[13]
0 0 [13] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Al-Faisaly Harmah [12] 0 0
0 0 
KSAFT
 
0 0   Al Wehda Mecca
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
Al Hilal [1] 0 0
0 0 
PHAFT
[11]
0 0 [11] Montpellier
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Lille [9] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[19]
0 0 [19] Nantes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lorient   0 0
0 0 
 
PHAFT
[17]
0 0 [17] Metz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Nancy   0 0
0 0 
 
PHAFT
 
0 0   Bastia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Rennes [14] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[12]
0 0 [12] Guingamp
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Saint Etienne [5] 0 0
0 0 
 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Red Star Waasland
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Lokeren
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[16]
KAS Eupen [16] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Dukla Prague [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[8]
0 0 [8] FBC Melgar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Alianza Atletico Sullana [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] Orlando Pirates
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Chippa United [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Real Zaragoza
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Getafe   0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
LKS Nieciecza [12] 0 0
0 0 
BIAFT
 
0 0   Lierse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Mechelen [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Debrecin VSC [11] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Longford Town
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
Athlone Town [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Maribor [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Flandria
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Central Cordoba SDE [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
 
0 0   Cobresal
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[8]
Huachipato [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] Boston River
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
IA Sud America [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Cerro Montevideo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Centro Atletico Fenix [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Liverpool URU
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
CA Juventud [13] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Lyon (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Manchester City (w)   0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
0 0 [8] RCD Espanyol
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
FC Barcelona [4] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[18]
0 0 [18] Torino
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Sampdoria [16] 0 0
0 0 
 
ARGAFT
[13]
0 0 [13] Gimnasia La Plata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
San Lorenzo [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
0 0 [25] CA Huracan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Newells Old Boys [9] 0 0
0 0 
BLVAFT
[9]
0 0 [9] Real Potosi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Universitario de Sucre [8] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] CD Copiapo S.A.
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
CD Magallanes [8] 0 0
0 0 
CHIBFT
[12]
0 0 [12] Union San Felipe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Valdivia [15] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Zulia
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Metropolitano [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
0 0 [Dong-7] Montreal Impact
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[Tay-7]
Vancouver Whitecaps [Tay-7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[26]
0 0 [26] Sarmiento Junin
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[11]
Colon de Santa Fe [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
0 0 [18] GD Chaves
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Porto [1] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Orlando City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-11]
Colorado Rapids [Tay-11] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Atletico FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Boyaca Chico [7] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] North Carolina Women
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Orlando Pride Women's [4] 0 0
0 0 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Chicago Red Stars (w) [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Patriotas FC [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 2 [6] Deportivo Municipal
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
UTC Cajamarca [3] 2 0
2 0 
CHIAFT
[10]
0 0 [10] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Municipal Iquique [14] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sportivo Trinidense Reserves [10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-7]
FC Cincinnati [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[1]
0 0 [1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[11]
Nacional Potosi [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
0 0 [24] Club Atletico Tigre
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Banfield [5] 0 0
0 0 
CHIBFT
[11]
0 2 [11] Iberia Los Angeles
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Coquimbo Unido [3] 2 0
2 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Deportes La Serena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Puerto Montt [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] CA Penarol
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
CA River Plate [10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-3]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Vancouver Whitecaps Reserve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
MEXAFT
 
0 0   Jaguares Chiapas FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Santos Laguna [13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
Charlotte Independence [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
0 1 [16] Envigado FC
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Deportivo Pasto [14] 1 0
1 0 
ARGAFT
[18]
0 0 [18] Temperley
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Racing Club [4] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
0 0 [3] Atletico Nacional Medellin
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportiva Once Caldas [18] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-12]
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Charleston Battery
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-8]
Ottawa Fury [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] Jacksonville Armada
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Chacarita juniors
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[20]
Villa Dalmine [20] 0 0
0 0 
USWFT
[10]
0 0 [10] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Seattle Reign (w) [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[23]
0 0 [23] Union Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Patronato Parana [20] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 1 [2] Union Espanola
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Everton CD [1] 1 0
1 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] Columbus Crew
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[Dong-3]
New York City Football Club [Dong-3] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] New York Red Bulls
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Dong-2]
Chicago Fire [Dong-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Louisville City FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
North Carolina [5] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] Miami FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Edmonton [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-10]
0 0 [Tay-10] Minnesota United FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Tay-6]
San Jose Earthquakes [Tay-6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Monarcas Morelia
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Pumas U.N.A.M. [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Tigres UANL
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[18]
Club Tijuana [18] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 1 [Nhóm 2-7] Colorado Springs Switchbacks FC
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-12]
Seattle Sounders Reserve [Nhóm 2-12] 1 0
1 0 
MEXAFT
[16]
0 0 [16] Pachuca
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
CDSyC Cruz Azul [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
0 0 [15] Chivas Guadalajara
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Club Leon [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] FC Dallas
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Tay-5]
Portland Timbers [Tay-5] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] FC Kansas City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-8]
OKC Energy FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
0 2 [12] La Equidad
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Deportivo Cali [9] 2 0
2 0 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Club America
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Atlas [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
CF Indios de Ciudad Juarez [5] 0 0
0 0 
NASLFT
[2]
0 0 [2] San Francisco Deltas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-3]
0 0 [Tay-3] Seattle Sounders
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[Dong-10]
New England Revolution [Dong-10] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
0 0 [Tay-9] LA Galaxy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-9]
Philadelphia Union [Dong-9] 0 0
0 0 
NHATJFLHoãn
[15]
0 0 [15] Maruyasu Industries
0 0 
0-0
[9]
Ryutsu Keizai University [9] 0 0
0 0 
NHATJFLHoãn
[13]
0 0 [13] Mio Biwako Shiga
0 0 
0-0
[5]
Osaka FC [5] 0 0
0 0 
AUSVPLHoãn
[5]
0 0 [5] Avondale Heights
0 0 
0-0
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
GREU20Hoãn
[9]
0 0 [9] Asteras Tripolis U20
0 0 
0-0
[10]
Iraklis Saloniki U20 [10] 0 0
0 0 
DUCU19Hoãn
[1-14]
0 0 [1-14] Stuttgarter Kickers Sv U19
0 0 
0-0
[1-3]
Hoffenheim U19 [1-3] 0 0
0 0 
KSBHoãn
[15]
0 0 [15] Al-Nojoom
0 0 
0-0
[7]
Al-Shoalah [7] 0 0
0 0 
KSBHoãn
[3]
0 0 [3] Al-Feiha
0 0 
0-0
[1]
Uhud [1] 0 0
0 0 
KSBHoãn
[9]
0 0 [9] Al-Tai
0 0 
0-0
[11]
Alwatani [11] 0 0
0 0 
FINBHoãn
[2]
0 0 [2] TPS Turku
0 0 
0-0
[6]
Ekenas IF Fotboll [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất