GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
IDNAFT
 
0 0   Madura Lian
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Mitra Kukar   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[9]
0 0 [9] Redlands United FC
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Brisbane Strikers [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 0 [11] Port Melbourne
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
FC Bulleen Lions [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
PFK Aleksandriya U21 [3] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Semen Padang
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[9]
Guizhou Hengfeng Zhicheng [9] 0 0
0 0 
GREU20FT
[6]
0 0 [6] Panetolikos U20
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Olympiakos Piraeus U20 [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] FC Vorskla U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Stal Dniprodzerzhynsk(U21)   0 0
0 0 
KSBFT
[12]
0 0 [12] Al-Adalh
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Al-Orubah [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Mashal Muborak
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Kuruvchi Bunyodkor [6] 0 0
0 0 
KSBFT
[10]
0 0 [10] Dhamk
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Al Qaisoma [6] 0 0
0 0 
KSBFT
[8]
0 0 [8] Al-Hazm
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
AL-jeel [14] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[13]
0 0 [13] Dundee United U20
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
St. Johnstone U20 [17] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Beitar Shimshon Tel Aviv [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Acco
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Hapoel Ramat Gan [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Afula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Ironi Nesher [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Hapoel Jerusalem
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ironi Nir Ramat HaSharon [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[6]
Hapoel Petah Tikva [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Rishon Lezion
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
Maccabi Herzliya [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Hapoel Katamon Jerusalem [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Maccabi Sha'arayim
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[14]
Hapoel Natzrat Illit [14] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
0 0 [8] Pattaya United
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[13]
Rajnavy Rayong FC [13] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 1 [4] Lokomotiv Moscow Youth
0 1 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[6]
Rubin Kazan (R) [6] 1 0
1 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Pakhtakor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Navbahor Namangan [7] 0 0
0 0 
OMAAFT
[10]
0 0 [10] Muscat
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sohar Club [7] 0 0
0 0 
OMAAFT
[1]
0 0 [1] Dhufar
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[13]
Jalan [13] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Al-Shabab (UAE)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Al-Dhafra [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Tanta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zamalek [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Lokomotiv Plovdiv [4] 0 0
0 0 
TNKBFT
 
0 0   Mersin Idman Yurdu
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[8]
Eskisehirspor [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Samsunspor
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Umraniyespor [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
 
0 0   Sivasspor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Giresunspor [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[6]
0 0 [6] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Shabab AlOrdon [8] 0 0
0 0 
KSBFT
[4]
0 0 [4] Al-Nahdha
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Najran SC [2] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
[5]
0 0 [5] SV Babelsberg 03
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Energie Cottbus [2] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
[1]
0 0 [1] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
RB Leipzig II [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Arka Gdynia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Piast Gliwice [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Levadia Tallinn
0 0 
FT
8-0(3-0)
(3-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] Viljandi Tulevik
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
FC Flora Tallinn [1] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Trencin
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
MSK Zilina [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Vysocina jihlava
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
Brno [15] 0 0
0 0 
CZEBFT
 
0 0   Sigma Olomouc
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
FK Banik Sokolov [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] Odense BK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
AC Horsens [3] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 0   Bayern Hof
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
 
Unterhaching   0 0
0 0 
DUBFT
[12]
0 0 [12] VfL Bochum
0 0 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
[6]
Dynamo Dresden [6] 0 0
0 0 
DUBFT
[2]
0 1 [2] Union Berlin
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
SV Sandhausen [7] 1 0
1 0 
DUBFT
[8]
0 0 [8] St. Pauli
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Heidenheimer [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[10]
0 0 [10] FV Illertissen
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[16]
TSV 1860 Rosenheim [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] FC Augsburg II
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[5]
Bayern Munchen (Youth) [5] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[15]
0 0 [15] Rot-Weiss Ahlen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Schalke 04 (Youth) [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Nomme JK Kalju [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] Kapfenberg
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 1 [8] FC Blau Weiss Linz
0 1 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
SV Horn   1 0
1 0 
AUTBFT
 
0 1   FAC Team Fur Wien
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
FC Liefering [2] 1 0
1 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Ismaily
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
EL Masry [4] 0 0
0 0 
OMAAFT
[11]
0 0 [11] Oman Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Al-Nahda Muscat [8] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Banni Yas [14] 0 0
0 0 
UAEAFT
[12]
0 0 [12] Emirates Club
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[13]
Ittihad Kalba [13] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 1 [11] Dabba Al-Fujairah
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Al-Wasl [2] 1 0
1 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Fortuna Koln
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 0 [9] TSV Buchbach
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[19]
FC Ingolstadt 04 Am [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] Wacker Burghausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
SpVgg Bayreuth [3] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[1]
0 0 [1] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[18]
FC Memmingen [18] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
[9]
0 0 [9] Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[16]
FSV luckenwalde [16] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[5]
0 1 [5] TSV Steinbach
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
VfR Wormatia Worms [6] 1 0
1 0 
SCOU20FT
[7]
0 0 [7] Partick Thistle U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
St. Mirren U20 [12] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] KF Tirana
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Partizani Tirana [2] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Znicz Pruszkow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chrobry Glogow
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Gornik Zabrze   0 0
0 0 
BULAFT
 
0 0   Neff supporting Simic
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Pirin Blagoevgrad [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] SJK Seinajoen
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[11]
HIFK [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
 
0 0   Gaziantepspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Kardemir Karabukspor [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 1 [5] Falkenberg
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
GAIS Goteborg [10] 1 0
1 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Bytovia Bytow
0 0 
FT
0-0(1-1)
(1-1)
[6]
Olimpia Grudziadz [6] 0 0
0 0 
DUC4BFT
[9]
0 0 [9] De Roth Person
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Hannover 96 Am [11] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[15]
0 0 [15] FC 08 Hombrug
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Astoria Walldorf [11] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[11]
0 0 [11] Wuppertaler SV Borussia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
TSG Sprockhovel [17] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Concordia Chiajna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] Luzern
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Basel [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Elche
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Almeria [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Chamois Niortais
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Reims [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Nimes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
AJ Auxerre [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Bourg Peronnas
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sochaux [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Clermont [5] 0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Strasbourg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Le Havre [1] 0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Amiens
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Ajaccio [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Orleans US 45
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Red Star FC 93   0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Valenciennes [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Les Herbiers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Avenir Sportif Beziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
 
0 1   Bastia CA
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Avranches [13] 1 0
1 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Boulogne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Paris FC   0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Lyon Duchere
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[4]
USL Dunkerque [4] 0 0
0 0 
PH3FT
 
0 1   ASM Belfortaine
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Sedan   1 0
1 0 
PH3FT
 
0 0   Epinal
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Chateauroux   0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] Concarneau
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[18]
Creteil [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Stormvogels/Telstar [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] De Graafschap
0 0 
FT
3-3(3-3)
(3-3)
[20]
Achilles [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[11]
FC Eindhoven [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 1 [1] VVV Venlo
0 1 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[2]
Jong Ajax (Youth) [2] 1 0
1 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Dordrecht
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[9]
Emmen [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Helmond Sport
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Almere City FC [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] RKC Waalwijk
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fortuna Sittard [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] Volendam
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
MVV Maastricht [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] NAC Breda
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[16]
FC Oss [16] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
NK Rudar Velenje [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Highlands Park
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Bidvest Wits [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Lamontville Golden Arrows
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Mamelodi Sundowns [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] Progres Niedercorn
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[12]
Jeunesse Canach [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
 
0 0   Marila Pribram
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Sparta Praha [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Esbjerg   0 0
0 0 
DUAFT
[3]
0 0 [3] Bayer Leverkusen
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[15]
Schalke 04 [15] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Lech Poznan
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[9]
Korona Kielce [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Standard Liege
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Saint Gilloise   0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] Cercle Brugge
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Tubize [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Oud Heverlee
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
KVSK Lommel   0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Cardiff City
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Newcastle United   0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
0 0 [20] Villarreal
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Sporting Gijon   0 0
0 0 
 
ITAFT
[2]
0 0 [2] Atalanta
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Juventus [11] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[6]
0 1 [6] Angers
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Lyon [1] 1 0
1 0 
 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Miedz Legnica [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Bray Wanderers [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Derry City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
St. Patricks Athletic [8] 0 0
0 0 
IREAFT
[12]
0 0 [12] Drogheda United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Sligo Rovers [11] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Galway United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Dundalk [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Bohemians
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Finn Harps [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 1 [5] Shelbourne
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cobh Ramblers [2] 1 0
1 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
UC Dublin [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Ross County
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Inverness   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   HK Kopavogs
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Fram Reykjavik   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   UMF Selfoss
0 0 
FT
8-0(5-0)
(5-0)
 
KORMÁKUR / HVÖT   0 0
0 0 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Limerick FC [7] 0 0
0 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Wexford (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Cabinteely FC [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[15]
0 0 [15] Vitoria Setubal
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Vitoria Guimaraes [10] 0 0
0 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Union La Calera
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Santiago Morning [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 1 [12] Faure Za Amarilla
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Barcelona SC(ECU) [8] 1 0
1 0 
PARAFT
[8]
0 1 [8] Rubio nu
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
FC Nacional Asuncion [5] 1 0
1 0 
ARGAFT
[29]
0 1 [29] Quilmes
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Talleres Cordoba [15] 1 0
1 0 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Temuco [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Capiata
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Sol de America [11] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Toronto FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[Tay-1]
Houston Dynamo [Tay-1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
0 0 [6] Independiente
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Estudiantes La Plata [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 1 [2] Deportivo Cuenca
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
CD River Plate   1 0
1 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Veracruz
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Monterrey [1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-15]
0 0 [Nhóm 2-15] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
ICECHoãn
 
0 0   Keflavik
0 0 
0-0
 
Vidir Gardur   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất