GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] Amkar Perm(R)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
FK Krasnodar Youth [6] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[12]
0 0 [12] Marila Pribram U21
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[8]
Dukla PrahaU21 [8] 0 0
0 0 
KSBFT
[13]
0 0 [13] Hajer
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Wajj [16] 0 0
0 0 
JORAFT
[12]
0 1 [12] Sahab SC
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Al-Ahly [7] 1 0
1 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Mansheiat Bani Hasan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Jazeera [2] 0 0
0 0 
OMAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Suwaiq
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Al Oruba Sur [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Petrojet
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Al Nasr Cairo [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Amkar Perm
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
FC Krasnodar [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 0 0
0 0 
OMAAFT
[4]
0 0 [4] Al-Nasr(OMA)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Alrstak [14] 0 0
0 0 
RMNBFT
[13]
0 0 [13] CS Balotesti
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Sepsi [2] 0 0
0 0 
BULCFT
 
0 0   Litex Lovech
0 0 
FT
0-7(0-3)
(0-3)
 
Ludogorets Razgrad   0 0
0 0 
GRECFT
 
0 0   PAOK Saloniki
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Panathinaikos   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Pors Grenland
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Fram Larvik   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Baerum SK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Oppsal   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Vidar
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Haugesund   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Forde
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Floro   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Skeid Oslo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Lyn Oslo   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   Stjordals Blink
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Nardo FK   1 0
1 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Dunajska Streda
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
FK Senica [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Manama Club
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Hadd [3] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Al-Riffa
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Al-Muharraq [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Wadi Degla SC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Smouha SC [5] 0 0
0 0 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[16]
Tom Tomsk [16] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 1 [12] Bnei Yehuda Tel Aviv
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] 1 0
1 0 
ISRAFT
[10]
0 1 [10] Hapoel Raanana
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Haifa [8] 1 0
1 0 
OMAAFT
[9]
0 0 [9] Saham
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Al-Khaboora [12] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[14]
0 0 [14] Dundee U20
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Kilmarnock U20 [16] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Jonkopings Sodra [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Djurgardens [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Kalmar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Malmo FF [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 0 [4] AIK Solna
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
IK Sirius FK [5] 0 0
0 0 
DENCFT
 
0 1   Vendsyssel
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
FC Copenhagen   1 0
1 0 
TBNAFT
[9]
0 0 [9] Alaves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Eibar [10] 0 0
0 0 
 
RMNCFT
 
0 0   CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
CS Voluntari   0 0
0 0 
TNKCFT
[A-13]
0 1 [A-13] Konyaspor
0 1 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
Kasimpasa [A-1] 1 0
1 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Pau FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Chambly Fc [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[10]
0 0 [10] Arab Contractors
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Enppi [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
0 0 [4] Sevilla
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Celta Vigo [13] 0 0
0 0 
 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Anderlecht
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Charleroi [6] 0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
0 0 [11] Manchester City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Manchester United [12] 0 0
0 0 
 
COLCFT
[G-4]
0 0 [G-4] Bogota FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[G-3]
Cucuta [G-3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
0 0 [7] Athletic Bilbao
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
Real Betis [15] 0 0
0 0 
 
COLCFT
[H-1]
0 0 [H-1] Atletico Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[H-4]
Deportivo Pereira [H-4] 0 0
0 0 
COLCFT
[H-3]
0 0 [H-3] Deportes Quindio
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[H-2]
Deportes Tolima [H-2] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Caracas FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[11]
Atletico Venezuela [11] 0 0
0 0 
COLCFT
[D-3]
0 0 [D-3] Cortulua
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[D-2]
Universitario de Popayan [D-2] 0 0
0 0 
LIBFT
[G-3]
4 0 [G-3] Nacional Montevideo
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[G-2]
Chapecoense SC [G-2] 0 6
0 6 
LIBFT
[G-4]
2 0 [G-4] Zulia FC
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[G-1]
Lanus [G-1] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-8]
1 0 [Nhóm 1-8] Orlando City U23
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-12]
St.Louis Lions [Nhóm 1-12] 0 2
0 2 
LIBFT
[C-2]
2 0 [C-2] Club Sport Emelec
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-1]
River Plate [C-1] 0 4
0 4 
COLCFT
[B-2]
3 0 [B-2] Aguilas Doradas
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Deportivo Rionegro [B-4] 0 1
0 1 
COLCFT
[C-1]
2 0 [C-1] Alianza Petrolera
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
Real Santander [C-4] 0 1
0 1 
MEXBFT
[6]
2 0 [6] Lobos BUAP
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Mineros de Zacatecas [1] 0 3
0 3 
LIBFT
[H-1]
2 0 [H-1] Gremio (RS)
2 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[H-2]
Guarani CA [H-2] 0 2
0 2 
LIBFT
[F-4]
0 1 [F-4] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[F-2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [F-2] 1 0
1 0 
COLAFT
[7]
1 0 [7] America de Cali
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Independiente Santa Fe [9] 0 2
0 2 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất