GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NGAU21FT
[12]
0 0 [12] FK Anzhi Youth
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
RMNBFT
[18]
0 0 [18] Unirea Tarlungeni
0 0 
FT
0-3(2-0)
(2-0)
[10]
Dunarea Calarasi [10] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-1]
0 0 [A-1] Vegalta Sendai
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[A-7]
Shimizu S-Pulse [A-7] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-1]
0 0 [B-1] Vissel Kobe
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[B-3]
Hiroshima Sanfrecce [B-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] Jubilo Iwata
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-2]
FC Tokyo [A-2] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sagan Tosu
0 0 
FT
4-4(3-2)
(3-2)
[B-2]
Cerezo Osaka [B-2] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-3]
0 0 [A-3] Consadole Sapporo
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
Omiya Ardija [A-5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Daejeon Korail
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Gimhae City [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[1]
Cheonan City [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Gangneung City
0 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
ACLFT
[E-3]
0 0 [E-3] Ulsan Hyundai FC
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[E-1]
Kashima Antlers [E-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-1]
0 0 [F-1] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[F-4]
Western Sydney [F-4] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-4]
0 0 [B-4] Yokohama Marinos
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[B-7]
Albirex Niigata [B-7] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-2]
0 0 [F-2] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[F-3]
FC Seoul [F-3] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   Shirak
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Gandzasar Kapan   0 0
0 0 
RMNBFT
[14]
0 0 [14] Politehnica Timisoara
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Juventus Bucuresti [1] 0 0
0 0 
MASLFT
[11]
0 0 [11] Sarawak
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
kelantan [10] 0 0
0 0 
ACLFT
[E-2]
0 0 [E-2] Muang Thong United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[E-4]
Brisbane Roar [E-4] 0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   FC Milsami
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Sheriff Tiraspol   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Saxan Ceadir Lunga   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FC Olimpia Balti   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   Dinamo-Auto
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Zimbru Chisinau   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Hlucin U19
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
MASLFT
[12]
0 0 [12] Pulau Pinang
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Johor FC [1] 0 0
0 0 
MASLFT
[9]
0 0 [9] PBDKT T-Team
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Selangor [6] 0 0
0 0 
MASLFT
[5]
0 0 [5] Perak
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Kedah [4] 0 0
0 0 
MASLFT
[2]
0 0 [2] Pahang
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Felda United [3] 0 0
0 0 
MASLFT
[8]
0 0 [8] Melaka
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[7]
Selangor PKNS [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] El Daklyeh
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[17]
Misr Elmaqasah [17] 0 0
0 0 
NGAFT
 
0 0   Gazovik Orenburg
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Zenit St. Petersburg [1] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Vasas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Mezokovesd-Zsory   0 0
0 0 
MKDAFT
 
0 0   FK Makedonija
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[7]
Renova Cepciste [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
 
0 0   Bregalnica Stip
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Pelister Bitola [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 1 [8] Pobeda Prilep
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sileks [4] 1 0
1 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MNECFT
 
0 0   FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FK Rudar Pljevlja   0 0
0 0 
RMNBFT
[8]
0 0 [8] ACS Foresta Suceava
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Brasov [6] 0 0
0 0 
RMNBFT
[9]
0 1 [9] Dacia Unirea Braila
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
CS Mioveni [7] 1 0
1 0 
RMNBFT
[17]
0 0 [17] Metalul Resita
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
FC Clinceni [15] 0 0
0 0 
RMNBFT
[4]
0 0 [4] Chindia Targoviste
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Luceafarul Oradea [12] 0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   Doxa Katokopias
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
APOEL Nicosia   0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
MNECFT
 
0 0   FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
 
FK Iskra Danilovgrad   0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Cukaricki Stankom
0 0 
FT
1-4(1-4)
(1-4)
 
Crvena Zvezda   0 0
0 0 
KUWAFT
[6]
0 0 [6] Kazma
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
 
Al-Yarmouk   0 0
0 0 
KUWAFT
 
0 0   Al-Shabab(KUW)
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[4]
Al-Salmiyah [4] 0 0
0 0 
ITC2FT
 
0 0   Venezia
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Matera   0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Slutsksakhar Slutsk   0 0
0 0 
BULCFT
 
0 0   Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Vereya   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   Rigas Futbola skola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FK Ventspils   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   Caramba/Dinamo Rigaja
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Spartaks Jurmala   0 0
0 0 
LITAFT
[4]
0 0 [4] Atlantas Klaipeda
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Kauno Zalgiris [8] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Opava   0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   Apollon Limassol FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Anorthosis Famagusta FC   0 0
0 0 
UKRCFT
 
0 0   MFK Mikolaiv
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Kyiv   0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Inter Zapresic
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Ferencvarosi TC
0 0 
FT
8-0(5-0)
(5-0)
 
Budafoki MTE   0 0
0 0 
GRECFT
 
0 1   AEK Athens
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Piraeus   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Fyllingsdalen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Sotra SK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Sola
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Vard Haugesund   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Traff
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Ranheim IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Grorud
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
 
Follo   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Bryne
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
 
Brodd   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Moss
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Sprint-Jeloy   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Gjovik Lyn
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Brumunddal   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   Holmen
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Asker   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   FK Tonsberg
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
 
FK Arendal   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Kjelsas
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Frigg   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Orn-Horten
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Honefoss BK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Strindheim IL
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Rosenborg   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Brattvag
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Kristiansund BK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Vestfossen
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Mjondalen IF   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Drobak-Frogn IL
0 0 
FT
1-10(0-7)
(0-7)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Kvik Halden
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Ostsiden IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Halsen IF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Notodden FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Donn
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Jerv   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Lorenskog
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Strommen   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Ham-Kam
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Nybergsund IL Trysil   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Krakeroy IL
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Fredrikstad   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Stord IL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Lysekloster   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Ullern FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
KFUM Oslo   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Riska
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Viking   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Flisa Fotball
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
 
Elverum   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Flekkeroy
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Vindbjart   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Os Turn Fotball
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Nest Sotra   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Alta
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
 
Senja   0 0
0 0 
AUTCFT
 
0 0   Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
Red Bull Salzburg   0 0
0 0 
EGYAFT
[11]
0 0 [11] Ittihad Alexandria
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[12]
Tala Al Jaish [12] 0 0
0 0 
NGAFT
[7]
0 0 [7] Rubin Kazan
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Terek Grozny [10] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] CSKA Moscow
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[2]
Lokomotiv Moscow [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Arsenal Tula
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Kryliya Sovetov   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   SK Herd
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Aalesund FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Mjolner
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Finnsnes   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   FC Hansa Luneburg
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfV Borussia 06 Hildesheim
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Eintracht Norderstedt   0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Maccabi Petah Tikva FC [11] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] Trakai
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lietava Jonava [6] 0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Harstad
0 0 
FT
0-0(1-0)
(1-0)
 
Sortland IL   0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Partizan Belgrade   0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Sport Podbrezova
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 1 [15] AFC Alliance
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[5]
Ostersunds FK [5] 1 0
1 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] IFK Goteborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Hammarby [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] GIF Sundsvall
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Elfsborg [10] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Orebro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hacken [4] 0 0
0 0 
UKRCFT
 
0 0   FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Dnipro Dnipropetrovsk   0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 0 [5] Al-Nasar
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Al-Salibikhaet   0 0
0 0 
KUWAFT
 
0 1   Al Fahaheel SC
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
Al-Qadsia SC [3] 1 0
1 0 
NORCFT
 
0 1   Hodd
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
Spjelkavik   1 0
1 0 
TBNAFT
[1]
0 0 [1] FC Barcelona
0 0 
FT
7-1(2-0)
(2-0)
 
Osasuna   0 0
0 0 
 
BLRCFT
 
0 0   BATE Borisov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dinamo Brest   0 0
0 0 
OMAFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab(OMA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Fnjaa [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Baroka FC [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Platinum Stars
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Free State Stars [7] 0 0
0 0 
TNKCFT
[A-5]
0 0 [A-5] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[C-1]
Fenerbahce [C-1] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
 
NK Split   0 0
0 0 
EGYAFT
 
0 0   Aswan
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
El Sharkeyah   0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
0 0 [6] Leganes
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Las Palmas [18] 0 0
0 0 
 
TBNAFT
[2]
0 0 [2] Valencia
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[7]
Real Sociedad [7] 0 0
0 0 
 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Mechelen
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] KAS Eupen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Racing Genk [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Lokeren [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Oostende [16] 0 0
0 0 
AUTCFT
 
0 0   Rapid Wien
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
LASK Linz   0 0
0 0 
ANHAFT
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Leicester City [18] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
 
0 0   Middlesbrough
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sunderland A.F.C   0 0
0 0 
 
DUCCFT
 
0 0   Bayern Munchen
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
 
Borussia Dortmund   0 0
0 0 
 
SCOBFT
 
0 0   Hibernian
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Raith Rovers   0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] Crystal Palace
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Tottenham Hotspur [3] 0 0
0 0 
 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Metropolitano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Trujillanos [14] 0 0
0 0 
PHCFT
 
0 0   Paris Saint Germain (PSG)
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Monaco   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[15]
0 0 [15] Deportivo La Coruna
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[3]
Real Madrid [3] 0 0
0 0 
 
COLCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Barranquilla FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-3]
Real Cartagena [A-3] 0 0
0 0 
COLCFT
[G-3]
0 0 [G-3] Expreso Rojo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[G-1]
La Equidad [G-1] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Aragua FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Atletico Socopo FC [16] 0 0
0 0 
COLCFT
[F-3]
0 0 [F-3] Fortaleza F.C
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[F-4]
Boyaca Chico [F-4] 0 0
0 0 
COLCFT
[B-3]
0 0 [B-3] Envigado FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Deportiva Once Caldas [B-1] 0 0
0 0 
LIBFT
[F-1]
0 0 [F-1] Atletico Mineiro
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[F-3]
Libertad [F-3] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Santos
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
SC Paysandu Para   0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 1 [17] Deportivo Anzoategui
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Deportivo Tachira [9] 1 0
1 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Estudiantes Merida FC
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Mineros de Guayana
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Portuguesa FC [11] 0 0
0 0 
LIBFT
[C-4]
0 0 [C-4] FBC Melgar
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-3]
Dep.Independiente Medellin [C-3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[3]
0 1 [3] The Strongest
0 1 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[10]
Real Potosi [10] 1 0
1 0 
COLCFT
[E-3]
0 0 [E-3] Orsomarso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[E-4]
Depor FC [E-4] 0 0
0 0 
COLCFT
[F-1]
0 0 [F-1] Patriotas FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[F-2]
Llaneros FC [F-2] 0 0
0 0 
COLCFT
[C-3]
0 0 [C-3] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-2]
Union Magdalena [C-2] 0 0
0 0 
LIBFT
[E-4]
0 0 [E-4] CA Penarol
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[E-1]
Palmeiras [E-1] 0 0
0 0 
LIBFT
[D-2]
0 0 [D-2] Atletico Paranaense
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-3]
Flamengo [D-3] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 1   Botafogo RJ
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Sport Club Recife PE   1 0
1 0 
COLAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Nacional Medellin
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Atletico Junior Barranquilla [2] 0 0
0 0 
COLCFT
[D-1]
0 0 [D-1] Deportivo Pasto
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[D-4]
Valledupar FC [D-4] 0 0
0 0 
CCFCLFT
[E-1]
0 0 [E-1] Pachuca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[G-1]
Tigres UANL [G-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
CSyD Dorados de Sinaloa [5] 0 0
0 0 
SVKAHoãn
 
0 0   TJ Spartak Myjava
0 0 
0-0
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
NORCHoãn
 
0 0   IF Floya
0 0 
0-0
 
Salangen   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất