GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/03/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NGBFT
 
0 0   SKA Khabarovsk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Tyumen [19] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] South Coast Wolves
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Manly United [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast FC
0 0 
FT
2-8(1-5)
(1-5)
[2]
Brisbane Olympic United FC [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Oita Trinita [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[14]
Kataller Toyama [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Fukushima United FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Ryukyu [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Gainare Tottori
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
AC Nagano Parceiro [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Nara Club
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Verspah Oita [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Yokogawa Musashino
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Veertien Kuwana
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[2]
Osaka FC [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Ohira Tochigi UVA SC
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[12]
Ryutsu Keizai University [12] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Maruyasu Industries
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Vanraure Hachinohe FC [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Imabari FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Run Mel Aomori [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Montedio Yamagata
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Nagoya Grampus   0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Fagiano Okayama [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[17]
0 0 [17] Luch Energiya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
0 0 [9] Wellington Phoenix
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cerezo Osaka U23 [1] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gyeongnam FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Daejeon Citizen [6] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ansan Greeners FC [5] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
0 1 [9] Suwon City
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Ansan Mugunghwa FC [3] 1 0
1 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Holland Park Hawks FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Mitchelton FC   0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Bayswater City
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Floreat Athena [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] Stirling Lions
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inglewood United [5] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Platanias U20
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Pas Giannina Youth   0 0
0 0 
AUSAFT
[8]
0 0 [8] Perth Glory
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Sydney FC [1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Ipswich knights SC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Queensland Lions SC   0 0
0 0 
RMNBFT
[15]
0 0 [15] FC Clinceni
0 0 
FT
0-7(0-4)
(0-4)
[1]
Juventus Bucuresti [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Getafe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
CD Lugo [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 1 [C-9] Lleida
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Mallorca B   1 0
1 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] CD Ebro
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-13]
Hercules [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] UD San Sebastian Reyes
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-7]
UD Logrones [B-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] UD Marbella
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta vigo b
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-8]
Ponferradina [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   AE Prat
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   L'Hospitalet
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 1 [7] Sibir Novosibirsk
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sokol   1 0
1 0 
ASIVLFT
[E-3]
0 0 [E-3] Chinese Taipei
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[E-2]
Turkmenistan [E-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Palencia
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Cultural Leonesa   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Gernika
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
Toledo [A-15] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Opava
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Brno   0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   CD Mensajero
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Sestao   0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Verona
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Pisa   0 0
0 0 
EU17VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Norway U17
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9-2]
Hungary U17 [9-2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-1]
0 0 [3-1] Israel U17
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4-2]
Russia U17 [4-2] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Latvia U21
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
 
Belarus U21   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
0 0 [CFL-9] Dukla PrahaU21
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[CFL-10]
FCBohemians1905 U21 [CFL-10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV Union Furstenwalde
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Hobro
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Naestved   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Helsingor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fredericia [6] 0 0
0 0 
EUW17FT
 
0 0   Greece (w) U17
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Russia (w) U17   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Kenya
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Democratic Rep Congo   0 0
0 0 
GHU22FT
 
0 0   Malaysia(U22)
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Singapore U22   0 0
0 0 
GHU22FT
 
0 0   China U22
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Thailand U23   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   ETSV Weiche Flensburg
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Eintr. Braunschweig (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 1   Rot-Weiss Ahlen
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
SV Rodinghausen   1 0
1 0 
DUC4DBFT
 
0 0   SV Babelsberg 03
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Carl Zeiss Jena   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] US Casertana 1908
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-5]
Cosenza Calcio 1914 [C-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 2   Vibonese
0 2 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
A.S Andria Bat [C-11] 2 0
2 0 
ITA3FT
 
0 0   Melfi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
USD Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-18]
Fondi [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Catania
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Foggia   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-13]
0 1 [C-13] US Siracusa
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-1]
Reggiana [B-1] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sambenedettese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] Cercle Brugge
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
KVSK Lommel   0 0
0 0 
ITBFT
 
0 1   Latina
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 1 0
1 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Ascoli [18] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Spal
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Frosinone [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Carpi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Perugia [8] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Vicenza
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Brescia [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfV Borussia 06 Hildesheim
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Hannover 96 Am   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   BSV Rehden
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lupo-Martini Wolfsburg   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   SV Drochtersen/Assel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Eintracht Norderstedt   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   FK Ruan Tosno
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Dynamo Moscow   0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 1 [9] Kuban Krasnodar
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Neftekhimik Nizhnekamsk   1 0
1 0 
ANHL2FT
 
0 0   Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Plymouth Argyle   0 0
0 0 
EUW17FT
 
0 0   France (w) U17
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Belgium (w) U17   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   France U18
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Germany U18   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Estonia U19
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
 
Azerbaijan U19   0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Cadiz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] Varzim
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Academica Coimbra [5] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Mordovya Saransk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Fakel [20] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Spartak Nalchik
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Volgar-Gazprom Astrachan [11] 0 0
0 0 
WALAFT
 
0 0   Rhyl FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Albinoleffe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-19]
Modena [B-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Ancona
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-7]
SudTirol [B-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 1   Mar Ratase
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
Feralpisalo [B-4] 1 0
1 0 
ITA3FT
 
0 0   Venezia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gubbio
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
Parma   0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Mantova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-16]
Teramo [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Zamudio SD   0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-15]
Cordoba B [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Eldense
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
CF Gava   0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Real Jaen CF
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[D-9]
C.D. San Fernando Isleno [D-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
UD Somozas   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
Real Valladol B [A-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Albacete
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-4]
Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-19]
Arenas Club de Getxo [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Pontevedra
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-12]
CD Tudelano [B-12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 1 [3] Viseu
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Santa Clara [2] 1 0
1 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] CF Uniao Madeira
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Vizela   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] CD Izarra
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Real Balompedica Linense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
La Roda 08   0 0
0 0 
WEUFT
[E-5]
0 0 [E-5] Armenia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[E-6]
Kazakhstan [E-6] 0 0
0 0 
WEUFT
[C-6]
0 0 [C-6] San Marino
0 0 
FT
0-6(0-5)
(0-5)
[C-3]
Czech [C-3] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[C-5]
0 0 [C-5] Azerbaijan
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[C-1]
Germany [C-1] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[F-1]
0 0 [F-1] England
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[F-5]
Lithuania [F-5] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
 
0 1   Mirandes
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
SD Huesca [1] 1 0
1 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atletico
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Cordoba [19] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
UCAM Murcia   0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] Villanovense
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
La Hoya Lorca CF   0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CF Badalona
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Linares
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Atletico Mancha real   0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 1 [D-12] Jumilla
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-18]
Merida AD [D-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Racing de Ferrol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] CD Guijuelo
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
 
CD Boiro   0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Atletico Sanluqueno
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] Caudal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Arandina   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Matera
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
 
Messina   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 1 [C-6] Juve Stabia
0 1 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-7]
0 1 [C-7] AC Monopoli
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
Virtus Francavilla [C-10] 1 0
1 0 
ITA3FT
 
0 3   Como
0 3 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-11]
Piacenza [A-11] 3 0
3 0 
ECUAFT
 
0 0   CD Clan Juvenil
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
CD River Plate   0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Elche
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[4]
Real Zaragoza [4] 0 0
0 0 
BRARJFT
 
0 0   Resende-RJ
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-3]
Boavista RJ [B-3] 0 0
0 0 
WEUFT
[F-3]
0 0 [F-3] Scotland
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Slovenia [F-4] 0 0
0 0 
WEUFT
[F-6]
0 1 [F-6] Malta
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[F-2]
Slovakia [F-2] 1 0
1 0 
WEUFT
[E-4]
0 0 [E-4] Romania
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[E-2]
Denmark [E-2] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[E-3]
0 0 [E-3] Montenegro
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[E-1]
Poland [E-1] 0 0
0 0 
WEUFT
[C-2]
0 0 [C-2] Northern Ireland
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-4]
Norway [C-4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[22]
Lanus [22] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[9]
0 0 [9] Toledo Colonia Work PR
0 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
 
Parana PR   0 0
0 0 
BRAPRFT
 
0 0   J. Malucelli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Londrina PR [6] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[8]
0 0 [8] Cascavel PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Prudentopolis [12] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-4]
0 0 [A-4] Bangu
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-2]
Botafogo RJ [B-2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 1 [B-1] Sao Paulo
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Corinthians Paulista (SP) [A-1] 1 0
1 0 
ARGAFT
[18]
0 0 [18] San Martin San Juan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Boca Juniors [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
San Marcos de Arica [14] 0 0
0 0 
URUAFT
 
0 1   IA Sud America
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
CA River Plate [5] 1 0
1 0 
URUAFT
 
0 0   CA Juventud
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Plaza Colonia   0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 1 [3] Danubio FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cerro Montevideo [7] 1 0
1 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Liverpool URU [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos De Guapiles
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Boca Unidos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[22]
All Boys [22] 0 0
0 0 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Estudiantes de San Luis [20] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] Cobreloa
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Union San Felipe [11] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Atletico FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Universitario de Popayan [12] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Barranquilla FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Union Magdalena [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Faure Za Amarilla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Venezuela
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Trujillanos [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Deportivo Anzoategui [17] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Cucuta
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Orsomarso [10] 0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] CD Magallanes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Curico Unido   0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Llaneros FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Real Cartagena [11] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Universidad Catolica [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
AD San Carlos   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Seattle Sounders B
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
0 0 [10] River Plate
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano [13] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
0 0 [25] Temperley
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Atletico Tucuman [15] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   Central Cordoba SDE
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[18]
Ferrol Carril Oeste [18] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-2]
0 0 [A-2] Flamengo
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
Vasco da Gama [A-1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-3]
0 0 [C-3] Sao Bento
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-3]
Ponte Preta [B-3] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-1]
0 0 [B-1] Fluminense RJ
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Macae [B-4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-3]
0 0 [D-3] Red Bull Brasil SP
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-2]
Botafogo SP [D-2] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
0 0 [4] Deportivo Cali
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 2 [11] Municipal Liberia
0 2 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cartagines Deportiva SA [12] 2 0
2 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Villa Dalmine [8] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[7]
0 0 [7] Coritiba PR
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Rio Branco PR [10] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[2]
0 0 [2] Foz do Iguacu PR
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
 
Parana PR   0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Deportivo Zulia   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-13]
0 0 [Nhóm 2-13] Rio Grande Valley
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-8]
San Antonio [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Capiata
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 0   Aldosivi Mar del Plata
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[27]
Arsenal de Sarandi [27] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
0 0 [7] Deportiva Once Caldas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aguilas Doradas [13] 0 0
0 0 
GREU20Hoãn
 
0 0   Iraklis Saloniki U20
0 0 
0-0
 
AEK Athens U20   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất