GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/06/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sydney United [4] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
North Queensland Fury [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Fujieda MYFC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Cerezo Osaka U23 [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Grulla Morioka
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[4]
Fukushima United FC [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Nara Club
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Vanraure Hachinohe FC [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Urayasu SC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[15]
Maruyasu Industries [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[6]
Mio Biwako Shiga [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Imabari FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Osaka FC [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Ohira Tochigi UVA SC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[8]
Honda Lock SC [8] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Run Mel Aomori
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ryutsu Keizai University [12] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Verspah Oita
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
0 0 [1] Sydney Olympic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sutherland Sharks [6] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[3]
0 0 [3] Blacktown City Demons
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
Sydney FC (Youth) [12] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Heidelberg United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Green Gully Cavaliers [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   St Albans Saints
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Bentleigh greens [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
SC Sagamihara [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Gamba Osaka U23 [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
AC Nagano Parceiro [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 2 [15] FC Tokyo U23
0 2 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 2 0
2 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Kagoshima United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Yokohama SCC [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Gainare Tottori [9] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
1 0   Ipswich knights SC
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Holland Park Hawks FC   0 1
0 1 
AUSVPLFT
[10]
1 0 [10] South Melbourne
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Oakleigh Cannons [7] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[2]
1 0 [2] A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
South Coast Wolves [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
1 0   Queensland Lions SC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Souths United   0 1
0 1 
VNBFT
[6]
0 0 [6] Dak Lak
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Binh Phuoc [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Vegalta Sendai
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Yokohama Marinos
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vissel Kobe [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[14]
Zweigen Kanazawa FC [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] FC Gifu
0 0 
FT
4-6(2-2)
(2-2)
[18]
JEF United Ichihara Chiba [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Shonan Bellmare   0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Ehime FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Machida Zelvia
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[15]
Tokyo Verdy [15] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Mito Hollyhock
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Montedio Yamagata
0 0 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[9]
Tokushima Vortis [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Fagiano Okayama [5] 0 0
0 0 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[7]
Gangwon FC [7] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Nam Dinh FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Huda Hue [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Albirex Niigata   0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Nagoya Grampus
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
V-Varen Nagasaki   0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Consadole Sapporo [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Urawa Red Diamonds [14] 0 0
0 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kawasaki Frontale [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Renofa Yamaguchi [2] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Sangju Sangmu Phoenix [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Daegu FC [12] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
0 1 [10] FC Anyang
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Ansan Mugunghwa FC [3] 1 0
1 0 
VNBFT
[1]
0 0 [1] Viettel
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Dong Thap [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Thespa Kusatsu
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Oita Trinita [1] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Muang Thong United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
BEC Tero Sasana [13] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Thailand Honda FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Navy FC [16] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Guangzhou Evergrande Taobao FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hebei HX Xingfu [10] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Shenzhen JiaZhaoye [5] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
FK Taraz   0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Okzhetpes   0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Super Power Samut Prakan F.C.
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[10]
Sukhothai [10] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Port FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Bangkok United FC [2] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[A-1]
0 0 [A-1] Tanzania
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Malawi [A-4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
FC Shakhtyor Karagandy [8] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] FK Atyrau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Aktobe Lento [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Mjondalen IF
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[16]
Floro [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] Gefle IF
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Atvidabergs   0 0
0 0 
UZBAFT
 
0 0   Dinamo Samarqand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Mashal Muborak   0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Neftchi Fargona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Metallurg Bekobod [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
Navbahor Namangan [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lokomotiv Tashkent [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
 
0 0   OTMK Olmaliq
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Kuruvchi Kokand Qoqon [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Shurtan Guzor   0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Sogdiana Jizak
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Kuruvchi Bunyodkor [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
2 0 [8] Vasco da Gama
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Atletico Clube Goianiense   0 0
0 0 
FCCFT
[B-2]
2 0 [B-2] Chile
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-3]
Australia [B-3] 0 4
0 4 
 
FCCFT
[B-1]
1 0 [B-1] Germany
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Cameroon [B-4] 0 0
0 0 
 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Slutsksakhar Slutsk [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[3]
0 0 [3] Falkenberg
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Syrianska FC   0 0
0 0 
TDBFT
[8]
0 1 [8] Oster
0 1 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[10]
Varbergs BoIS FC [10] 1 0
1 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] IK Frej Taby
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
GAIS Goteborg [13] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[A-3]
0 0 [A-3] Mauritius
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Angola [A-2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] FK Gorodeya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Dinamo Brest [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Brann [1] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Aalesund FK
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[8]
Odd Grenland [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Tromso IL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Sandefjord [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Rosenborg
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 1 [14] Stabaek
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[10]
Kristiansund BK [10] 1 0
1 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Asane Fotball
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Fredrikstad   0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Kongsvinger
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Elverum   0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Ranheim IL   0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Tromsdalen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Levanger FK [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Sandnes Ulf
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Jerv [8] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Bodo Glimt
0 0 
FT
4-3(0-2)
(0-2)
[12]
Strommen [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
UTC Cajamarca [A-5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hafnarfjordur [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macara
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
CD Clan Juvenil   0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Viking
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Haugesund [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   Douglas Haig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Almagro [1] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Boston River
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Liverpool URU [6] 1 0
1 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Wanderers FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
CA River Plate [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Cerro Montevideo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
IA Sud America   0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Barcelona B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
Universitario De Deportes [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Albacete
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-8]
Valencia CF Mestalla [C-8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] Villa Dalmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Ferrol Carril Oeste [19] 0 0
0 0 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Estudiantes de San Luis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Central Cordoba SDE   0 0
0 0 
BRAFT
 
6 2   Ponte Preta
6 2 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Palmeiras [4] 2 2
2 2 
BRAFT
[16]
0 0 [16] Atletico Paranaense
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Vitoria BA [13] 0 0
0 0 
BRAFT
[7]
3 0 [7] Gremio (RS)
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Corinthians Paulista (SP) [3] 0 5
0 5 
BRAFT
[5]
1 0 [5] Sao Paulo
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Fluminense RJ [11] 0 1
0 1 
BRAFT
[12]
0 0 [12] Cruzeiro (MG)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Coritiba PR   0 2
0 2 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] The Strongest
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[B-6]
Sport Boys Warnes [B-6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-7]
0 1 [A-7] Universitario de Sucre
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-2]
Bolivar [A-2] 1 0
1 0 
ARGAFT
[1]
1 0 [1] Boca Juniors
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Union Santa Fe [9] 0 4
0 4 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Independiente Rivadavia [15] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 0   Atletico Rafaela
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Sarmiento Junin   0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 1 [A-1] Alianza Lima
0 1 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 1 0
1 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
CA Juventud   0 0
0 0 
BLVAFT
[A-3]
0 1 [A-3] Oriente Petrolero
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
Nacional Potosi [B-5] 1 0
1 0 
BRAFT
[18]
1 1 [18] Bahia BA
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Flamengo [2] 1 3
1 3 
ARGBFT
 
0 0   Crucero del Norte
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[21]
Boca Unidos [21] 0 0
0 0 
BRAFT
[15]
5 0 [15] Chapecoense SC
5 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Atletico Mineiro [1] 0 5
0 5 
ECUAFT
[2]
0 1 [2] Barcelona SC(ECU)
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Delfin SC [5] 1 0
1 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sky Blue FC (w) [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
4 0 [17] Banfield
4 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[7]
Racing Club [7] 0 4
0 4 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
River Plate [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Caracas FC [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-15]
0 0 [Nhóm 2-15] Los Angeles Galaxy II
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
2 0 [Tay-4] Portland Timbers
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Tay-11]
Seattle Sounders [Tay-11] 0 0
0 0 
 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất