GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/06/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sydney United [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] Sunshine Coast FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
North Queensland Fury [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] Grulla Morioka
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[10]
Fukushima United FC [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] Fujieda MYFC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Cerezo Osaka U23 [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Imabari FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Osaka FC [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Ohira Tochigi UVA SC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[10]
Honda Lock SC [10] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Verspah Oita
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Honda FC [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Green
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Ryutsu Keizai University [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Nara Club
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Vanraure Hachinohe FC [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[12]
Mio Biwako Shiga [12] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Urayasu SC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Maruyasu Industries [14] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
0 0 [1] Blacktown City Demons
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Sydney FC (Youth) [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[3]
0 0 [3] Sydney Olympic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rockdale City Suns [4] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[10]
Sutherland Sharks [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] St Albans Saints
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Bentleigh greens [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Heidelberg United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Green Gully Cavaliers [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Gainare Tottori [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 2 [13] FC Tokyo U23
0 2 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 2 0
2 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Gamba Osaka U23 [17] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
AC Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
SC Sagamihara [9] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Kagoshima United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Yokohama SCC [16] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[11]
1 0 [11] Ipswich knights SC
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[7]
Holland Park Hawks FC [7] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[1]
1 0 [1] South Melbourne
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Oakleigh Cannons [9] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[2]
1 0 [2] A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
South Coast Wolves [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[3]
1 0 [3] Queensland Lions SC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Souths United [4] 0 1
0 1 
VNBFT
[5]
0 0 [5] Dak Lak
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Binh Phuoc [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Vegalta Sendai
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[2]
Cerezo Osaka [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Tokyo [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama Marinos
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Vissel Kobe [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ventforet Kofu [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Ehime FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Avispa Fukuoka [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] FC Gifu
0 0 
FT
4-6(2-2)
(2-2)
[13]
JEF United Ichihara Chiba [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Montedio Yamagata
0 0 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[5]
Tokushima Vortis [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Kyoto Sanga
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Machida Zelvia
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[10]
Tokyo Verdy [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Mito Hollyhock
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fagiano Okayama [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Yokohama FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Shonan Bellmare [2] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
0 0 [6] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[5]
Gangwon FC [5] 0 0
0 0 
VNBFT
[1]
0 0 [1] Nam Dinh FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Huda Hue [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[15]
Omiya Ardija [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Albirex Niigata [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Nagoya Grampus Eight
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
V-Varen Nagasaki [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Consadole Sapporo [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Urawa Red Diamonds [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
0 0 [4] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Kawasaki Frontale [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[20]
Renofa Yamaguchi [20] 0 0
0 0 
HQAFT
[7]
0 0 [7] FC Seoul
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Sangju Sangmu Phoenix [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Daegu FC [10] 0 0
0 0 
HQBFT
[5]
0 1 [5] FC Anyang
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Ansan Mugunghwa FC [3] 1 0
1 0 
VNBFT
[3]
0 0 [3] Viettel
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Dong Thap [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Oita Trinita [7] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Thailand Honda FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Rajnavy Rayong FC [13] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Muang Thong United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
BEC Tero Sasana [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Guangzhou Evergrande Taobao FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Hebei HX Xingfu [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Shenzhen JiaZhaoye [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Okzhetpes [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
FK Taraz [8] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
0 0 [9] Singhtarua FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
bangkok united fc [5] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Samut Songkhram FC
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[14]
Sukhothai [14] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[A-1]
0 0 [A-1] Tanzania
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Malawi [A-4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] FK Atyrau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Aktobe Lento [12] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
FC Shakhtyor Karagandy [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Mjondalen IF
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[10]
Floro [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] Gefle IF
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Atvidabergs [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo Samarqand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mashal Muborak [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fargona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Metallurg Bekobod [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Sogdiana Jizak
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Kuruvchi Kokand Qoqon [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Navbahor Namangan [11] 0 0
0 0 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shurtan Guzor [14] 0 0
0 0 
BRAFT
[9]
2 0 [9] Vasco da Gama
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Atletico Clube Goianiense [20] 0 0
0 0 
FCCFT
[B-2]
2 0 [B-2] Chile
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-3]
Australia [B-3] 0 4
0 4 
 
FCCFT
[B-1]
1 0 [B-1] Germany
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Cameroon [B-4] 0 0
0 0 
 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Slutsksakhar Slutsk [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 1 [4] Oster
0 1 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[12]
Varbergs BoIS FC [12] 1 0
1 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] Falkenberg
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[13]
Syrianska FC [13] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] IK Frej Taby
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
GAIS Goteborg [11] 0 0
0 0 
CAFCOSFT
[A-3]
0 0 [A-3] Mauritius
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Angola [A-2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] FK Gorodeya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dinamo Brest [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Sandefjord [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[10]
0 1 [10] Stabaek
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[13]
Kristiansund BK [13] 1 0
1 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sogndal [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Aalesund FK
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[7]
Odd Grenland [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Brann [2] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Ranheim IL [2] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Sandnes Ulf
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[13]
Jerv [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Tromsdalen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Levanger FK [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Kongsvinger
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Elverum [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Bodo Glimt
0 0 
FT
4-3(0-2)
(0-2)
[8]
Strommen [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Asane Fotball
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Fredrikstad [15] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-5]
UTC Cajamarca [B-5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
BATE Borisov [3] 0 0
0 0 
ICEAFT
[9]
0 0 [9] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hafnarfjordur [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Macara
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[12]
CD Clan Juvenil [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Viking
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Haugesund [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Douglas Haig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Almagro [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Cerro Montevideo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
IA Sud America [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] Boston River
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
El Tanque Sisley [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Wanderers FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
CA River Plate [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 1 [1] Defensor Sporting Montevideo
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Liverpool URU [12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Barcelona B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Racing Santander [A-3] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Universitario De Deportes [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Albacete
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Valencia CF Mestalla [C-4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Villa Dalmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ferrol Carril Oeste [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] Estudiantes de San Luis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Central Cordoba SDE [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[11]
6 2 [11] Ponte Preta
6 2 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Palmeiras [4] 2 2
2 2 
BRAFT
[16]
1 0 [16] Sao Paulo
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Fluminense RJ [7] 0 1
0 1 
BRAFT
[2]
3 0 [2] Gremio (RS)
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 5
0 5 
BRAFT
[12]
0 0 [12] Atletico Paranaense
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[18]
Vitoria BA [18] 0 0
0 0 
BRAFT
[10]
0 0 [10] Cruzeiro (MG)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Coritiba PR [8] 0 2
0 2 
BLVAFT
[1]
0 0 [1] The Strongest
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[6]
Sport Boys Warnes [6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[9]
0 1 [9] Universitario de Sucre
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Bolivar [2] 1 0
1 0 
ARGAFT
[1]
1 0 [1] Boca Juniors
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[23]
Union Santa Fe [23] 0 4
0 4 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Independiente Rivadavia [15] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
0 0 [17] Atletico Rafaela
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[26]
Sarmiento Junin [26] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-2]
0 1 [B-2] Alianza Lima
0 1 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[A-6]
Sport Rosario [A-6] 1 0
1 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Nacional Montevideo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
CA Juventud [13] 0 0
0 0 
BLVAFT
[3]
0 1 [3] Oriente Petrolero
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
Nacional Potosi [8] 1 0
1 0 
BRAFT
[17]
1 1 [17] Bahia BA
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Flamengo [3] 1 3
1 3 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] Crucero del Norte
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[19]
Boca Unidos [19] 0 0
0 0 
BRAFT
[14]
5 0 [14] Chapecoense SC
5 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Atletico Mineiro [13] 0 5
0 5 
ECUAFT
[3]
0 1 [3] Barcelona SC(ECU)
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Delfin SC [1] 1 0
1 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Sky Blue FC (w) [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
4 0 [5] Banfield
4 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[4]
Racing Club [4] 0 4
0 4 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
River Plate [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Monagas SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Caracas FC [5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Los Angeles Galaxy II
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
2 0 [Tay-4] Portland Timbers
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Tay-8]
Seattle Sounders [Tay-8] 0 0
0 0 
 
NASLHoãn
[3]
0 0 [3] Jacksonville Armada
0 0 
0-0
[7]
Puerto Rico FC [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất