GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
IDNAFT
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
MAPLFT
[6]
0 0 [6] Pahang UiTM FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
PKNP FC [4] 0 0
0 0 
MAPLFT
[9]
0 0 [9] Perlis
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Negeri Sembilan [3] 0 0
0 0 
MAPLFT
[11]
0 0 [11] ATM
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[10]
Kuantan FA [10] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Montenegro U16
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Kazakhstan U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Azerbaijan U17
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Bosnia-Herzeg U16   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Slovakia U18
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hungary U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 1   Russia U18
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland U18   1 0
1 0 
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Krylya Sovetov Samara Youth   0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] CSKA Moscow (R)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Lokomotiv Moscow Youth [4] 0 0
0 0 
ACLFT
[H-4]
0 0 [H-4] Gamba Osaka
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[H-3]
Adelaide United [H-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[G-3]
0 0 [G-3] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[G-2]
Kawasaki Frontale [G-2] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Salernitana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Bari [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
 
0 0   FK Orenburg Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Zenit St.Petersburg Youth [9] 0 0
0 0 
DENRLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Randers FC Reserve
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[C-2]
Aarhus AGF Reserve [C-2] 0 0
0 0 
ACLFT
[H-1]
0 0 [H-1] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[H-2]
Jeju United [H-2] 0 0
0 0 
ACLFT
[G-4]
0 0 [G-4] Eastern A.A Football Team
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[G-1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [G-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
4-4(2-1)
(2-1)
[A-3]
Al-Taawon [A-3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Rubin Kazan (R)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
FC Terek Groznyi Youth [12] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 1   Banants
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FC Pyunik   1 0
1 0 
MAPLFT
[7]
0 1 [7] Sabah
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[8]
PDRM [8] 1 0
1 0 
GHU18FT
 
0 0   USA U18
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Belarus U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Czech Republic U18
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Turkey U18   0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Ascoli
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Avellino [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Latina   0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Frosinone
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[19]
Spezia [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Brescia
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Ternana [20] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Pisa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Pro Vercelli [17] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Spal
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC U20
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Partick Thistle U20 [7] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[13]
0 0 [13] Dundee United U20
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Ross County U20 [2] 0 0
0 0 
MAPLFT
[1]
0 0 [1] Kuala Lumpur
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
MISC-MIFA [12] 0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] Darul Takzim II
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Terengganu [2] 0 0
0 0 
RMNBFT
[3]
0 0 [3] UTA Batrana Doamna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Olimpia Satu Mare [5] 0 0
0 0 
KUWAFT
[8]
0 1 [8] Al-Ttadamon(KUW)
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Al-Sahel [13] 1 0
1 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Levadia Tallinn
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Nomme JK Kalju [2] 0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 0 [5] Utenis Utena
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
FK Zalgiris Vilnius [1] 0 0
0 0 
ACLFT
[B-3]
0 0 [B-3] Al-Fateh
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-2]
Esteghlal Khozestan [B-2] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Al Ahli(UAE) [A-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[B-4]
0 1 [B-4] Al-Jazira(UAE)
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[B-1]
Lekhwia [B-1] 1 0
1 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Cesena
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
 
Benevento   0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] Viljandi Tulevik
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Flora Paide
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Tartu JK Maag Tammeka [7] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] SpVgg Bayreuth
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[17]
Nurnberg Am [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Rostov FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 0
0 0 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Spartak Moscow
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Ural Sverdlovsk Oblast [8] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Slavia Praha
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Tescoma Zlin   0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
Maccabi Tel Aviv [2] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[16]
0 0 [16] Kilmarnock U20
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Dunfermline Athletic U20 [9] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[15]
0 0 [15] Inverness C.T. U20
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Dundee U20 [14] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[10]
0 0 [10] Aberdeen U20
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[11]
Hearts U20 [11] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] Suduva
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Stumbras [7] 0 0
0 0 
RMNCFT
 
0 0   FC Astra Giurgiu
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
ACS Poli Timisoara   0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] JS kabylie
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
USM Libreville [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] MC Alger
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[16]
MO Bejaia [16] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jahra
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Al Kuwait SC [1] 0 0
0 0 
KUWAFT
[15]
0 0 [15] Burgan SC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
Khaitan [12] 0 0
0 0 
TBNAFT
 
0 0   Sporting Gijon
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
RCD Espanyol [8] 0 0
0 0 
 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Cape Town City
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[2]
Kaizer Chiefs [2] 0 0
0 0 
NPAFT
[6]
0 0 [6] Polokwane City FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
Lamontville Golden Arrows [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
0 0 [12] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Highlands Park [15] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ajax Cape Town [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Chippa United
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[10]
Maritzburg United [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Bidvest Wits
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Supersport United [4] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[6]
0 0 [6] Falkirk U20
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
St. Mirren U20 [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[15]
Den Bosch [15] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Rijeka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
ZNK Osijek [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Maccabi Haifa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
 
0 0   Granada CF
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Malaga [14] 0 0
0 0 
 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Carpi
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Trapani   0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Perugia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Verona   0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Zulte-Waregem
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
KAA Gent [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 2 [8] Standard Liege
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Red Star Waasland [7] 2 0
2 0 
BIAFT
 
0 0   Saint Gilloise
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Lierse   0 0
0 0 
BIAFT
 
0 0   Roeselare
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[4]
Kortrijk [4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[14]
0 0 [14] Chelsea
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[11]
Southampton [11] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Wolves
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Huddersfield Town   0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Walsall
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Borussia Monchengladbach
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Eintracht Frankfurt   0 0
0 0 
 
PHCFT
 
0 0   Angers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Guingamp   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Atletico Madrid
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Villarreal [20] 0 0
0 0 
 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Derry City
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Limerick FC [7] 0 0
0 0 
 
LIBFT
[H-3]
0 0 [H-3] Municipal Iquique
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[H-4]
Zamora Barinas [H-4] 0 0
0 0 
LIBFT
[E-3]
0 0 [E-3] Atletico Tucuman
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[E-2]
Jorge Wilstermann [E-2] 0 0
0 0 
LIBFT
[D-1]
0 0 [D-1] San Lorenzo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-4]
Universidad Catolica [D-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-12]
1 1 [Nhóm 2-12] Seattle Sounders Reserve
1 1 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 1 3
1 3 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất