GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/03/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
ITB01h30
[8]
0 0 [8] Bari
0 0 
vs
01h30
[10]
Novara [10] 0 0
0 0 
NZLAHP
[2]
0 1 [2] Team Wellington
0 1 
HP
4-4(1-1)
(1-1)
[3]
Waitakere United [3] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[10]
Sydney United [10] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[13]
0 0 [13] North Geelong Warriors
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Avondale Heights [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Yokohama SCC [17] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Fujieda MYFC [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Honda Lock SC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Urayasu SC [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] Redlands United FC
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[3]
North Queensland Fury [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ehime FC [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gamba Osaka U23 [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] FC Tokyo U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
SC Sagamihara [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Kyoto Sanga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
V-Varen Nagasaki [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Tokyo Verdy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
FC Gifu [20] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
0 0 [9] FC Anyang
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Seongnam FC [10] 0 0
0 0 
HQBFT
[5]
0 0 [5] Bucheon 1995
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Busan I Park [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Gangneung City [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Daejeon Korail
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Gyeongju KHNP [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Gimhae City
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cheonan City [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Mokpo City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Changwon City [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] Brisbane Roar (Youth)
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[12]
SWQ Thunder [12] 0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
0 0 [10] Central Coast Mariners
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[9]
Adelaide United [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] Mandurah City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Perth Glory (Youth) [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] ECU Joondalup
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
Sorrento F.C. [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 0 [5] Joondalup City
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[4]
Cockburn City [4] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] Balcatta FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Subiaco AFC [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Perth SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Armadale SC [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Green Gully Cavaliers
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[4]
Heidelberg United [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
JEF United Ichihara Chiba [12] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[9]
0 0 [9] Sutherland Sharks
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[2]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2] 1 0
1 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Tokushima Vortis [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Far North Queensland Bulls
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
Moreton Bay United [4] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 2 [2] Gold Coast City
0 2 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[6]
Brisbane Strikers [6] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sydney Olympic [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
0 0 [4] Brisbane Roar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Melbourne Victory [2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[1-4]
0 0 [1-4] Germany U17
0 0 
FT
6-2(4-2)
(4-2)
[8-2]
Finland U17 [8-2] 0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Ukraine U18
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Norway U18   0 0
0 0 
RMNBFT
[7]
0 0 [7] CS Mioveni
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
CS Balotesti [13] 0 0
0 0 
RMNBFT
[9]
0 0 [9] Afumati
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Dunarea Calarasi [12] 0 0
0 0 
RMNBFT
[10]
0 0 [10] Dacia Unirea Braila
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Chindia Targoviste [6] 0 0
0 0 
RMNBFT
[11]
0 0 [11] Luceafarul Oradea
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Unirea Tarlungeni [18] 0 0
0 0 
RMNBFT
[8]
0 0 [8] CS Rapid CFR Suceava
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
CSM Ramnicu Valcea [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[6]
0 0 [6] Hume City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
FC Bulleen Lions [11] 0 0
0 0 
RMNBFT
[2]
0 1 [2] Sepsi
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Olimpia Satu Mare [4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] France U17
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13-3]
Ukraine U17 [13-3] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[4-1]
0 0 [4-1] Germany U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10-2]
Serbia U19 [10-2] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Georgia U21
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
 
Iceland U21   0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-12]
0 0 [2-12] Carl Zeiss Jena U19
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2-6]
Hannover 96 U19 [2-6] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-13]
0 1 [2-13] Energie Cottbus U19
0 1 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[2-5]
Holstein Kiel U19 [2-5] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Hlucin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Hradec Kralove U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Guinea
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Gabon   0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Wisla Pulawy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Chojniczanka Chojnice [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
EU17VLFT
[13-1]
0 0 [13-1] Turkey U17
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[12-3]
Armenia U17 [12-3] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[6-1]
0 0 [6-1] Greece U19
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[1-1]
Finland U19 [1-1] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[10-1]
0 0 [10-1] Sweden U19
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4-2]
Republic of Ireland U19 [4-2] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   South Africa
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Guinea Bissau   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Latvia U18
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
 
Macedonia U18   0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] FSV Frankfurt
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Sportfreunde Lotte [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
FSV Mainz 05 (Youth) [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Zwickau [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Chemnitzer
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
MSV Duisburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Preuben Munster
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Vfr Aalen [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Jahn Regensburg
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
VfL Osnabruck [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Hansa Rostock
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[19]
SC Paderborn 07 [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Hallescher FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Fortuna Koln [12] 0 0
0 0 
DUC4BFT
[3]
0 0 [3] VFB Lubeck
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Oldenburg [7] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] SV Schalding Heining
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
FC Ingolstadt 04 Am [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] FC Memmingen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
VfR Garching [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Nurnberg (Youth)
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[15]
TSV Buchbach [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[10]
0 0 [10] FC Augsburg II
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
SpVgg Bayreuth [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[14]
0 0 [14] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
TSV 1860 Rosenheim [12] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 1 [18] Bayern Hof
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
SV Seligenporten [16] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[8]
0 0 [8] Kickers Offenbach
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
SV Elversberg [2] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[12]
0 0 [12] Astoria Walldorf
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[18]
Eintracht Trier [18] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[14]
0 0 [14] FK Pirmasens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Nottingen [19] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[13]
0 0 [13] Stuttgart Amateure
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
SV Waldhof Mannheim [1] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[10]
0 0 [10] VfR Wormatia Worms
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[15]
Stuttgarter Kickers [15] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[9]
0 0 [9] TuS Koblenz
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[17]
Kaiserslautern (Youth) [17] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[6]
0 0 [6] SSV Ulm 1846
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
FC 08 Hombrug [11] 0 0
0 0 
DUC4NFT
[16]
0 0 [16] Teutonia Watzenborn Steinberg
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
TSG Hoffenheim (Youth) [7] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[8]
0 0 [8] Wattenscheid 09
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
TSG Sprockhovel [18] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[17]
0 0 [17] Siegen Sportfreunde
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
wiedenbruck [12] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[4]
0 0 [4] Rot-Weiss Oberhausen
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Monchengladbach AM. [3] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[14]
0 0 [14] Schalke 04 (Youth)
0 0 
FT
4-2(4-2)
(4-2)
[10]
Wuppertaler SV Borussia [10] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Vysocina Jihlava U19   0 0
0 0 
DUC4TFT
[2]
0 0 [2] Borussia Dortmund (Youth)
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[1]
Viktoria koln [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Millwall [7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Viterbese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-9]
Lucchese [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-22]
Racing Roma [A-22] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Piacenza
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-20]
Lupa Roma [A-20] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Cremonese
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-19]
Pontedera [A-19] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[6-1]
0 0 [6-1] England U17
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[5-2]
Slovenia U17 [5-2] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[12-1]
0 0 [12-1] Croatia U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11-2]
Poland U19 [11-2] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[7-1]
0 0 [7-1] Italy U19
0 0 
FT
1-1(2-0)
(2-0)
[1-2]
Belgium U19 [1-2] 0 0
0 0 
EUW17FT
[4-1]
0 0 [4-1] Denmark (w) U17
0 0 
FT
1-6(0-6)
(0-6)
[A-1]
Norway (w) U17 [A-1] 0 0
0 0 
EUW17FT
[3-14]
0 0 [3-14] Wales (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3-6]
Bosnia (w) U17 [3-6] 0 0
0 0 
EUW17FT
[B-1]
0 0 [B-1] Germany (w) U17
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-3]
Italy (w) U17 [B-3] 0 0
0 0 
EUW17FT
[A-2]
0 0 [A-2] England (w) U17
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3-13]
Poland (w) U17 [3-13] 0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Portugal U20
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Senegal U20   0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Albania U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Moldova U21   0 0
0 0 
DUC4BFT
[17]
0 0 [17] Germania Egestorf
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[18]
SV Eichede [18] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] USL Dunkerque
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Concarneau [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Bytovia Bytow [14] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-1]
0 0 [A-1] KA Akureyri
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[A-4]
Keflavik [A-4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
ES Setif [1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[8-1]
0 0 [8-1] Sweden U17
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[6-2]
Austria U17 [6-2] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Llandudno
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Airbus UK Broughton [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Connah's QN
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Bangor City FC [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Bala Town [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Aberystwyth Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Newi Cefn Druids [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Carmarthen [7] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[11-1]
0 0 [11-1] Slovakia U19
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[12-2]
Cyprus U19 [12-2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Port Vale
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Milton Keynes Dons [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Sheffield United [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Coventry City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Bristol Rovers [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Bury
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Fleetwood Town [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Southport FC [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 1 [23] Chesterfield
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[8]
Rochdale [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Shrewsbury Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Bolton Wanderers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Gillingham
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Peterborough United [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Northampton Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oxford United [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 1 [8] Carlisle United
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[19]
Crewe Alexandra [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Portsmouth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[23]
Newport County [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Crawley Town
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[24]
Leyton Orient [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Morecambe
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[9]
Mansfield Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Stevenage Borough [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Exeter City
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[17]
Yeovil Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Blackpool
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[21]
Hartlepool United [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Notts County [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Grimsby Town [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Barnet
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[22]
Cheltenham Town [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Colchester United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
Luton Town [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Valladolid
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Gimnastic Tarragona [16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Real Sociedad B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Athletic Bilbao B [B-9] 0 0
0 0 
DUC4BFT
[1]
0 0 [1] SV Meppen
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Havelse [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Greenock Morton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dunfermline Athletic [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Raith Rovers
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Queen of South [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Hibernian
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Falkirk [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Ayr United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Dumbarton [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] Peterhead
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Stranraer [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Stenhousemuir
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
Albion Rovers [6] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Queen's Park [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Livingston
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[4]
Airdrie United [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Brechin City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
East Fife [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[18]
MKS Kluczbork [18] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Cliftonville
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Ballymena United [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Portadown
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dungannon Swifts [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Linfield FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Glenavon Lurgan [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Coleraine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Dundalk [3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] CD Copiapo S.A.
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Rangers Talca [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] MC Alger
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
JS kabylie [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] RC Relizane
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
USM Libreville [11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
7-2(2-2)
(2-2)
[B-15]
Lumezzane [B-15] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[2-1]
0 0 [2-1] Netherlands U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13-2]
Ukraine U19 [13-2] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[13-1]
0 0 [13-1] Turkey U19
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8-2]
Portugal U19 [8-2] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Mauritania
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Benin   0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Lithuania U21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Belarus U21   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] SD Amorebieta
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[B-19]
Suokuaili Moss [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Leioa
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[B-10]
CF Rayo Majadahonda [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 1 [C-19] UD Levante B
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-9]
Atletico Saguntino [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] UE Llagostera
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-17]
Sabadell [C-17] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Stal Mielec
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Wigry Suwalki [5] 0 0
0 0 
WEUFT
[H-3]
0 0 [H-3] Bosnia-Herzegovina
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[H-6]
Gibraltar [H-6] 0 0
0 0 
WEUFT
[B-6]
0 0 [B-6] Andorra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Faroe Islands [B-4] 0 0
0 0 
WEUFT
[B-1]
0 0 [B-1] Switzerland
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
Latvia [B-5] 0 0
0 0 
WEUFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sweden
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Belarus [A-5] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[H-4]
0 0 [H-4] Cyprus
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[H-5]
Estonia [H-5] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Mozambique
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Angola   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   France U20
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
England U21   0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] Numancia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Rayo Vallecano [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Almeria
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[19]
AD Alcorcon [19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[C-1]
Barcelona B [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] UD Mutilve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
coruxo FC [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 1 [C-15] RCD Espanyol B
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Cittadella
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Spezia [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Shamrock Rovers [8] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-6]
0 0 [C-6] IR Reykjavik
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[C-5]
HK Kopavogs [C-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Tuttocuoio
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[A-17]
Olbia [A-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Prato
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[A-4]
Livorno [A-4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-4]
0 2 [C-4] Thor Akureyri
0 2 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[C-1]
Valur Reykjavik [C-1] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Drogheda United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bohemians [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Wexford (Youth) [8] 0 0
0 0 
BRASPFT
[14]
0 1 [14] Santo Andre
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Santos [4] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] New England Revolution
0 0 
FT
5-2(4-1)
(4-1)
[Tay-11]
Minnesota United FC [Tay-11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Louisville City FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-8]
St.Louis Lions [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Flandria
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Atletico Parana [23] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-1]
0 0 [A-1] Portuguesa/RJ
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-8]
Madureira [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-7]
Barakaldo CF [B-7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
0 1 [3] Banfield
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[13]
Union Santa Fe [13] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Club Atletico Tigre [21] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 1 [4] Nueva Chicago
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Crucero del Norte [22] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[3]
0 0 [3] Atletico Paranaense
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Cianorte PR [7] 0 0
0 0 
BRASPFT
[9]
0 0 [9] Linense(BRA)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Sao Bernardo [15] 0 0
0 0 
BRASPFT
[1]
0 0 [1] Palmeiras
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Audax Sao Paulo [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Mallorca
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Levante [1] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Benevento
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[21]
Trapani [21] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Carrarese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-13]
Robur Siena S.S.D. [A-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Giana
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[A-10]
Renate AC [A-10] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Limerick FC [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
CA Penarol [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Wanderers FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
El Tanque Sisley [6] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Racing Club Montevideo [9] 0 0
0 0 
WEUFT
[A-3]
0 0 [A-3] Bulgaria
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Netherlands [A-4] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[H-1]
0 0 [H-1] Belgium
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[H-2]
Greece [H-2] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[B-2]
0 0 [B-2] Portugal
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[B-3]
Hungary [B-3] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[A-6]
0 0 [A-6] Luxembourg
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[A-1]
France [A-1] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Oviedo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Girona [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Finn Harps
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Sligo Rovers [11] 0 0
0 0 
IREBFT
[2]
0 0 [2] UC Dublin
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Longford Town [7] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 1 [5] Athlone Town
0 1 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[6]
Shelbourne [6] 0 0
0 0 
IREBFT
[3]
0 0 [3] Cabinteely FC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[4]
Cobh Ramblers [4] 0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 1 [15] Valdivia
0 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[11]
Iberia Los Angeles [11] 0 0
0 0 
CHIBFT
[6]
0 0 [6] Santiago Morning
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Coquimbo Unido [3] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New York Red Bulls
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-9]
Real Salt Lake [Tay-9] 0 0
0 0 
COLAFT
[20]
0 0 [20] Atletico Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Deportes Tolima [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Fortaleza F.C
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Deportivo Rionegro [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
0 0 [2] San Lorenzo
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[19]
Quilmes [19] 0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 0 [8] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[4]
Olimpia Asuncion [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[Nhóm 1-5]
New York Red Bulls [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Los Angeles Galaxy II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-14]
Vancouver Whitecaps Reserve [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Richmond Kickers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-15]
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[7]
0 0 [7] Instituto
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[3]
Chacarita juniors [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Gimnasia La Plata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[26]
Sarmiento Junin [26] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-5]
0 0 [B-5] Volta Redonda
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-3]
Nova Iguacu [A-3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
CA Brown Adrogue [9] 0 0
0 0 
BRASPFT
[8]
0 0 [8] Ferroviaria SP
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Ituano SP [10] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Deportes La Serena
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Union La Calera [14] 0 0
0 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Pereira
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Valledupar FC [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
0 0 [6] Racing Club
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Godoy Cruz Antonio Tomba [17] 0 0
0 0 
COLAFT
[9]
0 0 [9] Independiente Santa Fe
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Millonarios [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Real Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bogota FC [13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Charleston Battery
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-14]
FC Cincinnati [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Zacatepec
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
CF Indios de Ciudad Juarez [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Tampico Madero [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Loros Universidad [18] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Libertad
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
General Diaz [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[22]
0 1 [22] Atletico Rafaela
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Estudiantes La Plata [5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Columbus Crew
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[Tay-1]
Portland Timbers [Tay-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-16]
Orlando City U23 [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] Carolina RailHawks
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-15]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Alajuelense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
AD Belen Siglo XXI [10] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
New York Cosmos [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] Swope Park Rangers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-12]
OKC Energy FC [Nhóm 2-12] 1 0
1 0 
COLAFT
[18]
0 0 [18] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Jaguares de Cordoba [6] 0 0
0 0 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] Celaya FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Lobos BUAP [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-13]
0 0 [Nhóm 2-13] Reno 1868
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-4]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] SF Deltas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
AD Carmelita [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-4]
Toronto FC II [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-5]
Real Monarchs [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 1 [1] CSyD Dorados de Sinaloa
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Leones Negros UdeG [12] 0 0
0 0 
AUSBPLHoãn
[7]
0 0 [7] Souths United
0 0 
0-0
[8]
Eastern Suburbs Brisbane [8] 0 0
0 0 
AUSBPLHoãn
[11]
0 0 [11] Capalaba Reserve
0 0 
0-0
[5]
Peninsula Power [5] 0 0
0 0 
AUSBPLHoãn
[9]
0 0 [9] Rochedale Rovers
0 0 
0-0
[12]
Grange Thistle [12] 0 0
0 0 
AUSNSWHoãn
[11]
0 0 [11] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
0-0
[4]
Blacktown City Demons [4] 0 0
0 0 
IREAHoãn
[12]
0 0 [12] Galway United
0 0 
0-0
[2]
Derry City [2] 0 0
0 0 
GHQGHoãn
 
0 0   Bosnia-Herzegovina
0 0 
0-0
 
Russia   0 0
0 0 
VENAHoãn
[8]
0 0 [8] Carabobo FC
0 0 
0-0
[6]
Mineros de Guayana [6] 0 0
0 0 
VENAHoãn
[4]
0 0 [4] Zulia FC
0 0 
0-0
[11]
Caracas FC [11] 0 0
0 0 
BRASPHoãn
[6]
0 0 [6] Gremio Novorizontin
0 0 
0-0
[16]
Mirassol [16] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất