GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/03/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[4]
Sydney United [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   North Geelong Warriors
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Avondale Heights [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Yokohama SCC [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Honda Lock SC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Urayasu SC   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Sony Sendai [6] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] Redlands United FC
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[11]
North Queensland Fury [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Kagoshima United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Gamba Osaka U23 [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] FC Tokyo U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
SC Sagamihara [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
V-Varen Nagasaki   0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Tokyo Verdy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Gifu [13] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Bucheon FC 1995
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Busan I Park [4] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
0 0 [10] FC Anyang
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Seongnam FC   0 0
0 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Mokpo City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Gimhae City
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Cheonan City [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Daejeon Korail
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] Brisbane Roar (Youth)
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
0 0 [10] Central Coast Mariners
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Perth SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Armadale SC [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Sorrento F.C. [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] ECU Joondalup
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
Cockburn City [2] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
 
0 0   Mandurah City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Perth Glory (Youth) [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
0 0 [9] Balcatta FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Subiaco AFC [11] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Green Gully Cavaliers
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[3]
Heidelberg United [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Shonan Bellmare
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
JEF United Ichihara Chiba [18] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[6]
0 0 [6] Sutherland Sharks
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[2]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Tokushima Vortis [9] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
0 2 [7] Gold Coast United
0 2 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[5]
Brisbane Strikers [5] 2 0
2 0 
AUSQSLFT
 
0 0   Far North Queensland Bulls
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[3]
Moreton Bay United [3] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sydney Olympic [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
0 0 [6] Brisbane Roar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Melbourne Victory [4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[1-3]
0 0 [1-3] Germany U17
0 0 
FT
6-2(4-2)
(4-2)
[4-1]
Finland U17 [4-1] 0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Ukraine U18
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Norway U18   0 0
0 0 
RMNBFT
[8]
0 0 [8] ACS Foresta Suceava
0 0 
FT
3-0(1-1)
(1-1)
[16]
CSM Ramnicu Valcea [16] 0 0
0 0 
RMNBFT
[9]
0 0 [9] Dacia Unirea Braila
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Chindia Targoviste [4] 0 0
0 0 
RMNBFT
[11]
0 0 [11] Afumati
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Dunarea Calarasi [10] 0 0
0 0 
RMNBFT
[7]
0 0 [7] CS Mioveni
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
CS Balotesti [13] 0 0
0 0 
RMNBFT
[12]
0 0 [12] Luceafarul Oradea
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Unirea Tarlungeni [18] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[13]
0 0 [13] Hume City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
FC Bulleen Lions [14] 0 0
0 0 
RMNBFT
[2]
0 1 [2] Sepsi
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Olimpia Satu Mare [5] 1 0
1 0 
EU17VLFT
[6-2]
0 0 [6-2] France U17
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11-2]
Ukraine U17 [11-2] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[2-1]
0 0 [2-1] Germany U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7-2]
Serbia U19 [7-2] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Georgia U21
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
 
Iceland U21   0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-12]
0 0 [2-12] Carl Zeiss Jena U19
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2-6]
Hannover 96 U19 [2-6] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-13]
0 1 [2-13] Energie Cottbus U19
0 1 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[2-5]
Holstein Kiel U19 [2-5] 1 0
1 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Hlucin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Hradec Kralove U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Guinea
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Gabon   0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Wisla Pulawy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Chojniczanka Chojnice [2] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-2]
0 0 [3-2] Turkey U17
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[3-4]
Armenia U17 [3-4] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[10-2]
0 0 [10-2] Greece U19
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
 
Finland U19   0 0
0 0 
EU19VLFT
[9-2]
0 0 [9-2] Sweden U19
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7-1]
Republic of Ireland U19 [7-1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   South Africa
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Guinea Bissau   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Latvia U18
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
 
Macedonia U18   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Hansa Rostock
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
SC Paderborn 07 [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Preuben Munster
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Vfr Aalen [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
MSV Duisburg   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   Holstein Kiel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Fortuna Koln [8] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VFB Lubeck
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Oldenburg   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] Nurnberg (Youth)
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[10]
TSV Buchbach [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 1   Bayern Hof
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
SV Seligenporten [16] 1 0
1 0 
DUC4BAFT
[11]
0 0 [11] FC Augsburg II
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[13]
SpVgg Bayreuth [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] SV Schalding Heining
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Ingolstadt 04 Am [6] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] FC Memmingen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
VfR Garching [14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
TSV 1860 Rosenheim [17] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
SV Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Kickers Offenbach
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FK Pirmasens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Nottingen   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfR Wormatia Worms
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Kaiserslautern (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Teutonia Watzenborn Steinberg
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SSV Ulm 1846
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FC 08 Hombrug   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Eintracht Trier   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
TSG Sprockhovel   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Schalke 04 (Youth)
0 0 
FT
4-2(4-2)
(4-2)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Siegen Sportfreunde
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Oberhausen
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Monchengladbach AM.   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Vysocina Jihlava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Borussia Dortmund (Youth)
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Millwall   0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Cremonese
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Piacenza
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lupa Roma   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Racing Roma   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Viterbese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
Lucchese [A-8] 0 0
0 0 
EU17VLFT
 
0 0   England U17
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6-1]
Slovenia U17 [6-1] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[1-3]
0 0 [1-3] Croatia U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2-2]
Poland U19 [2-2] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[9-1]
0 0 [9-1] Italy U19
0 0 
FT
1-1(2-0)
(2-0)
[5-2]
Belgium U19 [5-2] 0 0
0 0 
EUW17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Germany (w) U17
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-3]
Italy (w) U17 [B-3] 0 0
0 0 
EUW17FT
[B-2]
0 0 [B-2] England (w) U17
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Poland (w) U17 [B-4] 0 0
0 0 
EUW17FT
 
0 0   Denmark (w) U17
0 0 
FT
1-6(0-6)
(0-6)
 
Norway (w) U17   0 0
0 0 
EUW17FT
 
0 0   Wales (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Bosnia (w) U17   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Portugal U20
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Senegal U20   0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Albania U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Moldova U21   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Germania Egestorf
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
SV Eichede   0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Concarneau [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bytovia Bytow [13] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-1]
0 0 [B-1] KA Akureyri
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[C-4]
Keflavik [C-4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
ES Setif [9] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-1]
0 0 [12-1] Sweden U17
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10-1]
Austria U17 [10-1] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Airbus UK Broughton   0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Connahs Quay Nomads FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[13-1]
0 0 [13-1] Slovakia U19
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[7-3]
Cyprus U19 [7-3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 1   Chesterfield
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[20]
Rochdale [20] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Bolton Wanderers   0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Oxford United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Port Vale
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Southend United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Sheffield United   0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Coventry City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[17]
Cheltenham Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
 
Leyton Orient   0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Portsmouth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Newport County [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Blackpool
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Hartlepool United   0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Stevenage Borough [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[8]
Mansfield Town [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 1 [10] Carlisle United
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Crewe Alexandra [15] 1 0
1 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[17]
Gimnastic Tarragona [17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Athletic Bilbao B [B-1] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   SV Meppen
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Havelse   0 0
0 0 
SCOBFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Dumbarton [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
 
0 0   Hibernian
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Falkirk [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[13]
0 0 [13] Raith Rovers
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Queen of South [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Greenock Morton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Dunfermline Athletic [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
[12]
0 0 [12] Peterhead
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Stranraer [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Livingston
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[7]
Airdrie United [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[11]
0 0 [11] Stenhousemuir
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Albion Rovers [10] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Queen's Park [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Brechin City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
MKS Kluczbork   0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Linfield FC [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
 
0 0   Portadown
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Cork City
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[1]
Dundalk [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] CD Copiapo S.A.
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Rangers Talca [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
 
0 0   RC Relizane
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
USM Libreville [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
JS kabylie [11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
7-2(2-2)
(2-2)
 
Lumezzane   0 0
0 0 
EU19VLFT
[13-2]
0 0 [13-2] Turkey U19
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Portugal U19   0 0
0 0 
EU19VLFT
[4-1]
0 0 [4-1] Netherlands U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12-1]
Ukraine U19 [12-1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Mauritania
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Benin   0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Lithuania U21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Belarus U21   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Leioa
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
CF Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] SD Amorebieta
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Suokuaili Moss   0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-12]
Sabadell [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 1   UD Levante B
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-18]
Atletico Saguntino [C-18] 1 0
1 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Stal Mielec
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Wigry Suwalki [7] 0 0
0 0 
WEUFT
[H-5]
0 0 [H-5] Cyprus
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[H-4]
Estonia [H-4] 0 0
0 0 
WEUFT
[H-3]
0 0 [H-3] Bosnia-Herzegovina
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[H-6]
Gibraltar [H-6] 0 0
0 0 
WEUFT
[B-6]
0 0 [B-6] Andorra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Faroe Islands [B-4] 0 0
0 0 
WEUFT
[B-2]
0 0 [B-2] Switzerland
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
Latvia [B-5] 0 0
0 0 
WEUFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sweden
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
Belarus [A-6] 0 0
0 0 
 
GHQGFT
 
0 0   Mozambique
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Angola   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   France U20
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
England U20   0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Almeria
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
AD Alcorcon [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Numancia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Barcelona B   0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 1   RCD Espanyol B
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 1 0
1 0 
TBN3FT
 
0 0   UD Mutilve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-22]
coruxo FC [A-22] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Spezia [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Shamrock Rovers [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
CA Brown Adrogue [4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-5]
0 0 [B-5] IR Reykjavik
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[D-3]
HK Kopavogs [D-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Prato
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[A-6]
Livorno [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Tuttocuoio
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[A-14]
Olbia [A-14] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-6]
0 2 [D-6] Thor Akureyri
0 2 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[A-1]
Valur Reykjavik [A-1] 2 0
2 0 
IREAFT
 
0 0   Drogheda United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Bohemians [7] 0 0
0 0 
IREBFT
 
0 0   Waterford United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wexford (Youth) [9] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-4]
0 1 [B-4] Santo Andre
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Santos [D-1] 1 0
1 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New England Revolution
0 0 
FT
5-2(4-1)
(4-1)
[Tay-8]
Minnesota United FC [Tay-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Louisville City FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-9]
St.Louis Lions [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Bari
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Novara [19] 0 0
0 0 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Atletico Parana   0 0
0 0 
BRARJFT
[B-5]
0 0 [B-5] Portuguesa/RJ
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Madureira [B-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Club Atletico Tigre [24] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
0 1 [17] Banfield
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Union Santa Fe [9] 1 0
1 0 
ARGBFT
[23]
0 1 [23] Nueva Chicago
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Crucero del Norte   1 0
1 0 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] Atletico Paranaense
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Cianorte PR [5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-1]
0 0 [C-1] Palmeiras
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Audax Sao Paulo   0 0
0 0 
BRASPFT
[A-4]
0 0 [A-4] Linense(BRA)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sao Bernardo   0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Mallorca
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Levante   0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Benevento
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Trapani   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Robur Siena S.S.D. [A-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Giana
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-13]
Renate AC [B-13] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Bray Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Limerick FC [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[13]
Racing Club Montevideo [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Wanderers FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
CA Penarol [2] 1 0
1 0 
WEUFT
[H-1]
0 0 [H-1] Belgium
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[H-2]
Greece [H-2] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[B-1]
0 0 [B-1] Portugal
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[B-3]
Hungary [B-3] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[A-4]
0 0 [A-4] Bulgaria
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-3]
Netherlands [A-3] 0 0
0 0 
 
WEUFT
[A-5]
0 0 [A-5] Luxembourg
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[A-1]
France [A-1] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Oviedo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Girona   0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Finn Harps
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sligo Rovers [8] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] UC Dublin
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Longford Town [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[10]
0 1 [10] Athlone Town
0 1 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[4]
Shelbourne [4] 1 0
1 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cabinteely FC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cobh Ramblers [7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[8]
0 1 [8] Valdivia
0 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Iberia Los Angeles   1 0
1 0 
CHIBFT
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Coquimbo Unido [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] New York Red Bulls
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-9]
Real Salt Lake [Tay-9] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Atletico Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Deportes Tolima [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Fortaleza F.C
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Rionegro   0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] San Lorenzo
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Quilmes   0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-15]
0 0 [Nhóm 2-15] Los Angeles Galaxy II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vancouver Whitecaps Reserve   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
 
New York Red Bulls   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Richmond Kickers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-11]
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Instituto
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
 
Chacarita juniors   0 0
0 0 
ARGAFT
[23]
0 0 [23] Gimnasia La Plata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sarmiento Junin   0 0
0 0 
BRARJFT
[A-6]
0 0 [A-6] Volta Redonda
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-5]
Nova Iguacu [A-5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-4]
0 0 [C-4] Ferroviaria SP
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
Ituano SP [A-3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] Deportes La Serena
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Union La Calera   0 0
0 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Pereira
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Racing Club
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
0 0 [12] Independiente Santa Fe
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Millonarios [9] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bogota FC [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[Nhóm 1-5]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Charleston Battery
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
FC Cincinnati [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Loros Universidad   0 0
0 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Juarez [13] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Tampico Madero [9] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Libertad
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
General Diaz [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 1   Atletico Rafaela
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Estudiantes La Plata [16] 1 0
1 0 
USAFT
[Dong-3]
0 0 [Dong-3] Columbus Crew
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[Tay-4]
Portland Timbers [Tay-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Orlando City U23   0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-16]
0 0 [Nhóm 2-16] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-7]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Alajuelense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
AD Belen Siglo XXI   0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Swope Park Rangers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-17]
OKC Energy FC [Nhóm 2-17] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
0 0 [6] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Jaguares de Cordoba [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Lobos BUAP   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Reno 1868
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-5]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 1 [2] CSyD Dorados de Sinaloa
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Leones Univ Guadalajara [3] 1 0
1 0 
NZLAFT
[2]
0 1 [2] Team Wellington
0 1 
FT
4-4(1-1)
(1-1)
[7]
Waitakere United [7] 1 0
1 0 
AUSBPLHoãn
 
0 0   Rochedale Rovers
0 0 
0-0
[1]
Grange Thistle SC [1] 0 0
0 0 
GHQGHoãn
 
0 0   Bosnia-Herzegovina
0 0 
0-0
 
Russia   0 0
0 0 
BRASPHoãn
[C-2]
0 0 [C-2] Gremio Novorizontin
0 0 
0-0
[D-4]
Mirassol [D-4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất