GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/06/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSQSLFT
 
0 1   Far North Queensland Bulls
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Brisbane Roar (Youth) [8] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Yokogawa Musashino
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Sony Sendai [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Avondale Heights
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
North Geelong Warriors   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] FC Bulleen Lions
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Hume City [13] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Peninsula Power
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Mitchelton FC   0 0
0 0 
AUSFWPFT
 
0 0   Mandurah City
0 0 
FT
2-10(1-3)
(1-3)
[5]
Inglewood United [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Floreat Athena [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] Perth Glory (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Perth SC [4] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
0 0 [11] Subiaco AFC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Stirling Lions [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Cockburn City
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Armadale SC [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] ECU Joondalup
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Balcatta FC [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Bayswater City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sorrento F.C. [10] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Lijiang FeiHu FC
0 0 
FT
4-4(1-2)
(1-2)
[1]
Wuhan ZALL [1] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Liaoning FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
Tianjin QuanJian [9] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Yanbian
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mlada Boleslav
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
SK Slovan Varnsdorf   0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Capalaba Reserve
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Logan Lightning   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Brisbane City [6] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Moreton Bay United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Brisbane Olympic United FC [2] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Rochedale Rovers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Eastern Suburbs Brisbane   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Manly United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
PCYC Parramatta Eagles   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Gold Coast United [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Jeju United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Pohang Steelers [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
0 0 [6] Ulsan Hyundai FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Incheon United [11] 0 0
0 0 
HQAFT
 
0 0   Gwangju Football Club
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Chunnam Dragons [10] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gyeongnam FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Seongnam FC   0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Bucheon FC 1995
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Suwon City [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Becamex Binh Duong [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 1 [4] Sanna Khanh Hoa
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Quang Nam [10] 1 0
1 0 
VNAFT
[5]
0 0 [5] Thanh Hoa
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
SHB Da Nang [9] 0 0
0 0 
VNAFT
 
0 0   Dong Tam Long An
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
CLB TPHCM [11] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Suphanburi FC [9] 0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Chiangrai United
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[7]
Ratchaburi FC [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Sai Gon FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Can Tho [6] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Baoding Rongda FC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Dalian Aerbin   0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 1 [1] T T Hanoi
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
XM Hai Phong FC [7] 1 0
1 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Tianjin Teda
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Guangzhou Fuli FC [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shandong Luneng
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Guizhou Hengfeng Zhicheng [16] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Chongqing SWM Motors
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Changchun Yatai [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Beijing BeiKong
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Zhejiang Yiteng FC [10] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Beijing Renhe   0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Meizhou Hakka
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Qingdao Huanghai F.C.   0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 1 [14] Pattaya United
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Buriram United [1] 1 0
1 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[8]
Chonburi Shark FC [8] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kaisar Kyzylorda [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Ordabasy
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
FC Kairat Almaty [2] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Sisaket FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 0
0 0 
UZBAFT
 
0 0   Obod Tashkent
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[1]
Pakhtakor [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[6]
0 0 [6] Fjolnir
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Valur Reykjavik [7] 0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Leiknir F
0 0 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[6]
Throttur Reykjavik [6] 0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Keflavik
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Thor Akureyri [8] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Krumkachy
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 0
0 0 
FCCFT
[A-3]
2 1 [A-3] Russia
2 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-2]
Mexico [A-2] 1 3
1 3 
 
FCCFT
[A-4]
2 0 [A-4] New Zealand
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[A-1]
Portugal [A-1] 0 2
0 2 
 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] FC Torpedo Zhodino
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Shakhter Soligorsk [6] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] FC Gomel
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
FC Torpedo Minsk [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[11]
Lillestrom [11] 0 0
0 0 
ICEAFT
[10]
0 0 [10] KA Akureyri
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
KB Breidholt   0 0
0 0 
ICEAFT
[5]
0 0 [5] Stjarnan Gardabaer
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Akranes   0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Universidad Catolica
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
CD El Nacional [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Guillermo Brown [16] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Limerick FC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
St. Patricks Athletic [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Juan Aurich   0 0
0 0 
USAFT
[Dong-4]
1 0 [Dong-4] New York Red Bulls
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 2
0 2 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Nueva Chicago
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Los Andes [17] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Danubio FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Racing Club Montevideo [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Centro Atletico Fenix [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Ottawa Fury
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Cobh Ramblers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Shelbourne [4] 0 0
0 0 
EU21FT
[C-4]
0 0 [C-4] Czech Republic U21
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[C-3]
Denmark U21 [C-3] 0 0
0 0 
 
EU21FT
[C-1]
0 0 [C-1] Italy U21
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-2]
Germany U21 [C-2] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
 
0 0   Getafe
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[8]
0 0 [8] Defensa Y Justicia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Real Potosi
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-4]
Blooming [B-4] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Libertad
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Independiente F.B.C. [5] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Londrina PR
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[15]
Juventude [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Goias
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Vila Nova [3] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Santa Cruz PE
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Figueirense [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Brasil de Pelotas
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Internacional RS   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Ceara
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Oeste [11] 0 0
0 0 
USWFT
[4]
0 0 [4] Orlando Pride (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Alianza Atletico Sullana   0 0
0 0 
USWFT
 
0 0   Boston Breakers (w)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
North Carolina Women [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] hrbe
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Smouha SC [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Enppi [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
CD River Plate   0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] CA Penarol
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Plaza Colonia   0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 0 0
0 0 
ALGCFT
 
0 1   MC Alger
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
ES Setif   1 0
1 0 
ARGAFT
[18]
2 0 [18] San Martin San Juan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Rosario Central [20] 0 2
0 2 
BRAFT
[15]
0 0 [15] Santos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sport Club Recife PE [12] 0 1
0 1 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Guarani SP
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Nautico (PE)   0 0
0 0 
USBFT
 
0 1   Vancouver Whitecaps Reserve
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-17]
OKC Energy FC [Nhóm 2-17] 1 0
1 0 
USAFT
[Dong-7]
0 0 [Dong-7] Philadelphia Union
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 1
0 1 
 
USAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Atlanta United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-12]
Colorado Rapids [Tay-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Richmond Kickers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-10]
Charlotte Independence [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-9]
St.Louis Lions [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Louisville City FC [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Charleston Battery
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] Brantford Galaxy SC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Milton SC   0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Portland Thorns FC (w) [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-3]
0 0 [Dong-3] Columbus Crew
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[Dong-10]
Montreal Impact [Dong-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[2]
0 1 [2] Miami FC
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
New York Cosmos [4] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Orange County Blues FC
0 0 
FT
4-3(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-14]
Seattle Sounders B [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-8]
4 0 [Tay-8] Minnesota United FC
4 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[Tay-5]
Vancouver Whitecaps [Tay-5] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-8]
3 0 [Dong-8] Chicago Fire
3 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Dong-5]
Orlando City [Dong-5] 0 4
0 4 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] FBC Melgar
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[A-4]
Sporting Cristal [A-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-8]
San Antonio [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
San Francisco Deltas [1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-10]
Reno 1868 [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Seattle Reign (w)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FC Kansas City (w)   0 0
0 0 
USAFT
[Tay-7]
3 0 [Tay-7] LA Galaxy
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[Tay-1]
FC Kansas City [Tay-1] 0 1
0 1 
 
USAFT
[Tay-10]
1 1 [Tay-10] San Jose Earthquakes
1 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Tay-9]
Real Salt Lake [Tay-9] 1 1
1 1 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất