GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
GHU18FT
 
0 0   Russia U18
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
 
Turkey U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 1   Slovakia U18
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Belarus U18   1 0
1 0 
CZEU21FT
[MSFL-5]
0 0 [MSFL-5] Kavina U21
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[CFL-1]
TepliceU21 [CFL-1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] FK Rostov Youth
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Ufa Youth [7] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] FK Gilan Gabala
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[6]
FK Inter Baku [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 1 [12] Kingston City
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Port Melbourne [6] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Kerkyra U20
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Panionios U20   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-11]
0 0 [CFL-11] Ceske BudejoviceU21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[CFL-9]
FCBohemians1905 U21 [CFL-9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Marila Pribram U21
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[CFL-12]
FK Baumit JablonecU21 [CFL-12] 0 0
0 0 
DENRLFT
[C-6]
0 0 [C-6] Silkeborg IF Reserve
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-2]
FC Nordsjaelland Reserve [A-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[14]
0 0 [14] Mitra Kukar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
PSM Makassar [2] 0 0
0 0 
DENRLFT
[B-3]
0 0 [B-3] Esbjerg FB Reserve
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-4]
Odense BK Reserve [B-4] 0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Ireland Schools Football Association U18
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
 
Czech Republic U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Hungary U18
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
USAU19   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[CFL-2]
Sparta PrahaU21 [CFL-2] 0 0
0 0 
ACLFT
 
0 0   Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Al Ahli Jeddah [A-1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Balikesirspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Altinordu [5] 0 0
0 0 
C1U19FT
[A-3]
0 0 [A-3] Benfica U19
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Play off-7]
Red Bull Salzburg U19 [Play off-7] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Al Hilal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Persepolis [C-1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Academica Coimbra [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FCM Targu Mures   0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] EL Masry
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Zamalek [3] 0 0
0 0 
FINAFT
 
0 1   HIFK
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Lahti [4] 1 0
1 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
ACLFT
[B-4]
0 0 [B-4] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[D-3]
Al Rayyan [D-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[B-3]
0 0 [B-3] Zob Ahan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[D-2]
Al Ain [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Cultural Leonesa   0 0
0 0 
ESTAFT
 
0 0   FCI Tallinn
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
 
JK Sillamae Kalev   0 0
0 0 
TNKBFT
 
0 0   Sanliurfaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa   0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Haugesund
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Molde [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Adanaspor   0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Malmo FF
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Djurgardens [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] IK Sirius FK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Kalmar [4] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Trelleborgs FF
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[1]
Orgryte [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[5]
Aalborg [5] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 1   Koln (Youth)
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Rot-Weiss Essen   1 0
1 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
FC Viitorul Constanta [4] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FC Zurich   0 0
0 0 
ISRAFT
 
0 0   Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Hapoel Kfar Saba   0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 1 [6] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Maccabi Ahi Nazareth [10] 1 0
1 0 
ISRBFT
 
0 0   Hapoel Acco
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hapoel Bnei Lod [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
3-5(1-2)
(1-2)
 
Maccabi Netanya   0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Tanta [16] 0 0
0 0 
DUBFT
 
0 0   VfB Stuttgart
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Union Berlin [8] 0 0
0 0 
ITBFT
 
0 0   Vicenza
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[19]
Novara [19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Albinoleffe
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-6]
Pordenone Calcio SSD [B-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Padova
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Ancona   0 0
0 0 
ANHBFT
 
0 0   Newcastle United
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Preston North End [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
0 1 [9] Eibar
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Athletic Bilbao [16] 1 0
1 0 
 
ITAFT
 
0 0   Pescara
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[3]
AS Roma [3] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
 
0 0   Parma
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
SudTirol [B-7] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Lens [14] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Stal Ulfur
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
 
UMF Njardvik   0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
0 0 [14] Moreirense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
ICESCFT
 
0 0   Valur Reykjavik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Hafnarfjordur   0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
0 0 [19] Patronato Parana
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[28]
Olimpo Bahia Blanca [28] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] All Boys
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Los Andes [18] 0 0
0 0 
COLBFT
 
0 0   Deportivo Rionegro
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Deportivo Pereira [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] General Diaz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Independiente F.B.C. [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   Douglas Haig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Chacarita juniors   0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
0 1 [11] Colon de Santa Fe
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[24]
Club Atletico Tigre [24] 1 0
1 0 
ARGBFT
 
0 0   Central Cordoba SDE
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[25]
Santa Marina Tandil [25] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Deportes Quindio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Real Santander [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất