GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
GHU18FT
 
0 0   Russia U18
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
 
Turkey U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 1   Slovakia U18
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Belarus U18   0 0
0 0 
CZEU21FT
[3]
0 0 [3] Kavina U21
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[10]
TepliceU21 [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] FK Rostov Youth
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Ufa Youth [16] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] FK Gilan Gabala
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[3]
FK Inter Baku [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 1 [7] Kingston City
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Port Melbourne [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[12]
FK Ural Youth [12] 0 0
0 0 
GREU20FT
[16]
0 0 [16] Kerkyra U20
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Panionios U20 [4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[14]
0 0 [14] Ceske BudejoviceU21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
FCBohemians1905 U21 [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[12]
0 0 [12] Marila Pribram U21
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Baumit JablonecU21 [6] 0 0
0 0 
DENRLFT
[C-6]
0 0 [C-6] Silkeborg IF Reserve
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-2]
FC Nordsjaelland Reserve [A-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Mitra Kukar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
PSM Makassar   0 0
0 0 
DENRLFT
[B-3]
0 0 [B-3] Esbjerg FB Reserve
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-4]
Odense BK Reserve [B-4] 0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Hungary U18
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
USA U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Ireland U18
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
 
Czech Republic U18   0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Sparta PrahaU21 [4] 0 0
0 0 
ACLFT
[C-4]
0 0 [C-4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-2]
Al Ahli Jeddah [C-2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Balikesirspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Altinordu [9] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-2]
0 0 [B-2] Benfica U19
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Play off-5]
RB Salzburg U19 [Play off-5] 1 0
1 0 
ACLFT
[D-1]
0 0 [D-1] Al Hilal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
Persepolis [D-3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 0 [5] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Academica Coimbra [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FCM Targu Mures   0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] EL Masry
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Zamalek [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 1 [11] HIFK
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Lahti [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Manisaspor
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[10]
Denizlispor [10] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[D-2]
Al Rayyan [D-2] 0 0
0 0 
ACLFT
[C-3]
0 0 [C-3] Zob Ahan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
Al Ain [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Burgos CF
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[A-1]
Cultural Leonesa [A-1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] FC Infonet
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
JK Sillamae Kalev [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Sanliurfaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Haugesund
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Molde [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Besiktas JK
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[18]
Adanaspor [18] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] Malmo FF
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Djurgardens [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] IK Sirius FK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Kalmar [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Trelleborgs FF
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[8]
Orgryte [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Aarhus AGF
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Aalborg [8] 0 0
0 0 
DUC4TFT
[9]
0 1 [9] Koln (Youth)
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Rot-Weiss Essen [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Viitorul Constanta [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Zurich [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Hapoel Kfar Saba [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
3-5(1-2)
(1-2)
[1]
Maccabi Netanya [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Acco
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 1 [4] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Maccabi Ahi Nazareth [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Tanta [13] 0 0
0 0 
DUBFT
[1]
0 0 [1] VfB Stuttgart
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
Union Berlin [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Vicenza
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Novara [12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Albinoleffe
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-3]
Pordenone Calcio SSD [B-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Padova
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[B-19]
Ancona [B-19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Newcastle United
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Preston North End [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
0 1 [8] Eibar
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Athletic Bilbao [7] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[20]
0 0 [20] Pescara
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
AS Roma [2] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Parma
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-13]
SudTirol [B-13] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Le Havre
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Lens [4] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Stal Ulfur
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
 
UMF Njardvik   0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] Moreirense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
GD Chaves [8] 0 0
0 0 
ICESCFT
 
0 0   Valur Reykjavik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Hafnarfjordur   0 0
0 0 
ARGAFT
[21]
0 0 [21] Patronato Parana
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[19]
Olimpo Bahia Blanca [19] 0 0
0 0 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] All Boys
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Los Andes [7] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Rionegro
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Deportivo Pereira [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] General Diaz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Independiente F.B.C. [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Douglas Haig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Chacarita juniors [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
0 1 [6] Colon de Santa Fe
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[25]
Club Atletico Tigre [25] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] Central Cordoba SDE
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Santa Marina Tandil [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Deportes Quindio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Real Santander [2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất