GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/12/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATCFT
 
0 0   Vissel Kobe
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Cerezo Osaka   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Kashiwa Reysol   0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
2 0 [10] Wellington Phoenix
2 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[1]
Sydney FC [1] 0 1
0 1 
AUSAFT
[3]
1 0 [3] Melbourne City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Melbourne Victory [4] 0 2
0 2 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Caykur Rizespor [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Istanbulspor
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Elazigspor [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Bursaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[4]
1 0 [4] Lazio
1 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[18]
Crotone [18] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[4]
2 1 [4] Real Madrid
2 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 1 2
1 2 
 
ANHAFT
[9]
3 0 [9] Everton
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Chelsea [4] 0 0
0 0 
 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Kilmarnock
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Glasgow Rangers [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 1 [12] Eskisehirspor
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Adanaspor [6] 1 0
1 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ankaragucu [1] 0 0
0 0 
OMALCFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab(OMA)
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[4]
Al-Nasr(OMA) [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Tanta
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
El Daklyeh [11] 0 0
0 0 
OMALCFT
[3]
0 0 [3] Dhufar
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[1]
Al-Nahda Muscat [1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Carrarese
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-9]
Cuneo [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Giana
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-10]
Pro Piacenza [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Arzachena
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-11]
Arezzo [A-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-19]
0 2 [A-19] Prato
0 2 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-8]
Viterbese [A-8] 2 0
2 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Piacenza
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-2]
Monza [A-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Gavorrano
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[A-1]
Livorno [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Juve Stabia
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-14]
A.S Andria Bat [C-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Reggina
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[C-8]
Rende [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Alessandria
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[A-12]
Pontedera [A-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Pisa
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-14]
Olbia [A-14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Sivasspor
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Northampton Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Blackburn Rovers [3] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
1 0 [15] Sassuolo
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Inter Milan [3] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[1]
2 1 [1] Napoli
2 1 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[6]
Sampdoria [6] 1 5
1 5 
 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Genoa
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Benevento [20] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[17]
4 0 [17] Spal
4 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Torino [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[9]
0 0 [9] Udinese
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[19]
Verona [19] 0 3
0 3 
 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acco
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Maccabi Netanya [6] 0 0
0 0 
GULFFT
[B-3]
0 0 [B-3] Qatar
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[B-4]
Yemen [B-4] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] Swansea City
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Crystal Palace [12] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bournemouth AFC [13] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[18]
1 0 [18] Stoke City
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[19]
West Bromwich(WBA) [19] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[17]
2 0 [17] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Huddersfield Town [14] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Watford [10] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[11]
1 0 [11] West Ham United
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[15]
Newcastle United [15] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Derby County
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
Millwall [16] 0 1
0 1 
ANHBFT
[21]
3 0 [21] Bolton Wanderers
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cardiff City [3] 0 4
0 4 
ANHBFT
[18]
0 0 [18] Reading
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
Burton Albion [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[8]
1 0 [8] Fulham
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[19]
Barnsley [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
0 0 [24] Sunderland A.F.C
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[23]
Birmingham City [23] 0 3
0 3 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolves
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 3
0 3 
ANHBFT
[7]
0 0 [7] Leeds United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Hull City [20] 0 2
0 2 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Sheffield Wednesday
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Middlesbrough [9] 0 1
0 1 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Preston North End
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Nottingham Forest [15] 0 4
0 4 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Queens Park Rangers (QPR)
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Bristol City [5] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Portsmouth [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Bristol Rovers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Doncaster Rovers [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Plymouth Argyle
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[20]
Oldham Athletic [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Rotherham United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[19]
Milton Keynes Dons [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Scunthorpe United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[18]
Southend United [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Walsall [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Oxford United
0 0 
FT
0-7(0-3)
(0-3)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Blackpool [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Bradford City [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 1 [10] Newport County
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Lincoln City [6] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Grimsby Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Mansfield Town
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Morecambe [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage Borough
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[22]
Chesterfield [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Carlisle United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Crewe Alexandra
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Yeovil Town
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Exeter City [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Ross County [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Motherwell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Dundee [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Aberdeen [2] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Partick Thistle
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Saint Johnstone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Heart of Midlothian [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Dumbarton
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Falkirk [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Inverness [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dundee United
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Livingston [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of South
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] Albion Rovers
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[7]
East Fife [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Airdrie United
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Ayr United [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Arbroath
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Alloa Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Stranraer [10] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Forfar Athletic
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Queen's Park [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Glentoran FC [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Misr Elmaqasah
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
5 1 [3] Valencia
5 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Villarreal [5] 1 3
1 3 
 
ITA3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Cosenza Calcio 1914
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
AC Monopoli [C-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 1 [C-6] US Casertana 1908
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-15]
Catanzaro [C-15] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Bisceglie 1913
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[C-19]
Paganese [C-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Fondi
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[C-4]
Catania [C-4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Bnei Yehuda Tel Aviv
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Hapoel Ashkelon [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fenerbahce [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Fateh
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
GULFFT
[B-2]
0 0 [B-2] Bahrain
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Iraq [B-1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Real Oviedo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Cultural Leonesa [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
2 0 [11] AC Milan
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Atalanta [7] 0 0
0 0 
 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Zulte-Waregem [14] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Alrga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Al Nasr Cairo [17] 0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Tottenham Hotspur [5] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[4]
0 0 [4] Aston Villa
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[6]
Sheffield United [6] 0 3
0 3 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo La Coruna
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Celta Vigo [11] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[A-13]
0 1 [A-13] Lucchese
0 1 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[A-5]
Robur Siena S.S.D. [A-5] 1 0
1 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
FC Utrecht [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
0 0 [9] Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
CD Tondela [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Fortuna Sittard
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 1 [7] Racing Genk
0 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[9]
Kortrijk [9] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] US Siracusa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[C-12]
Trapani [C-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[C-7]
Virtus Francavilla [C-7] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Standard Liege
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[13]
0 0 [13] Destroyers
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Oriente Petrolero [5] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
2 1 [8] Leicester City
2 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Manchester United [2] 1 2
1 2 
 
ITAFT
[2]
2 0 [2] Juventus
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
AS Roma [5] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Excelsior SBV
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
FC Twente Enschede [16] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Herediano
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất