GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/07/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSNSWFT
[5]
0 0 [5] South Coast Wolves
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Sutherland Sharks [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Nara Club
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Veertien Kuwana [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Run Mel Aomori
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Mio Biwako Shiga [13] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 1 [12] PCYC Parramatta Eagles
0 1 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[7]
Sydney United [7] 1 0
1 0 
AUSNSWFT
[3]
0 0 [3] Rockdale City Suns
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Bonnyrigg White Eagles [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Heidelberg United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Pascoe Vale SC [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Blaublitz Akita
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[14]
1 0 [14] Grulla Morioka
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Gainare Tottori [13] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[6]
1 0 [6] Imabari FC
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[15]
Maruyasu Industries [15] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[G-4]
0 0 [G-4] Chinese TaipeiU23
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[G-2]
Hong Kong U23 [G-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
1 0   Persipura Jayapura
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
PS TNI   0 3
0 3 
AUSBPLFT
[5]
2 0 [5] Eastern Suburbs Brisbane
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Holland Park Hawks FC [6] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[11]
0 0 [11] Grange Thistle SC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Ipswich knights SC [9] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[6]
3 0 [6] Sydney Olympic
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1] 0 4
0 4 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] AC Nagano Parceiro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Ryukyu [8] 0 1
0 1 
IDNAFT
 
1 0   Persiba Balikpapan
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Persela Lamongan   0 1
0 1 
ASI23VLFT
[F-3]
0 0 [F-3] Singapore U23
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[F-4]
Brunei Darussalam U23 [F-4] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[J-2]
0 1 [J-2] Japan U23
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[J-1]
China U23 [J-1] 1 2
1 2 
ASI23VLFT
[H-1]
0 0 [H-1] Malaysia U23
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[H-4]
Mongolia U23 [H-4] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[I-3]
1 1 [I-3] Timor Leste U23
1 1 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[I-4]
Macau U23 [I-4] 1 1
1 1 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Fagiano Okayama
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Tokushima Vortis [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sangju Sangmu Phoenix [10] 0 1
0 1 
HQBFT
[4]
0 0 [4] Bucheon FC 1995
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Busan I Park [2] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[G-1]
0 0 [G-1] North Korea U23
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[G-3]
Laos U23 [G-3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
SKA Khabarovsk Youth [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] AC Horsens
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Kagoshima United [5] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
0 0 [6] Gangwon FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Daegu FC [9] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
0 1 [5] FC Seoul
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 1 0
1 0 
HQBFT
[5]
0 0 [5] Seongnam FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Suwon City [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Xinjiang Ticai
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Shanghai Shenxin [6] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[F-2]
0 0 [F-2] Myanmar U23
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[F-1]
Australia U23 [F-1] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[J-3]
0 0 [J-3] Cambodia U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[J-4]
Philippines U23 [J-4] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Bali United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Beijing Guoan [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
[16]
Yanbian [16] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Henan Jianye
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Tianjin QuanJian [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Beijing Renhe
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[16]
Baoding Rongda FC [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Meizhou Hakka [14] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[H-2]
0 0 [H-2] Thailand U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[H-3]
Indonesia U23 [H-3] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[I-2]
0 0 [I-2] Vietnam U23
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[I-1]
korea U23 [I-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Malaga
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Hertha Berlin   1 0
1 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] SG Sonnenhof Grobaspach
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[6]
Magdeburg [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Chemnitzer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
FSV Zwickau [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Spartak Moscow [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Aalborg
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[5]
Sonderjyske [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Sandhausen
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Bayer Leverkusen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nurnberg
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Borussia Monchengladbach   0 0
0 0 
ASI23VLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Iran U23
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-1]
Oman U23 [A-1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[8]
Dila Gori [8] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
FC Shakhtyor Karagandy [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] Djurgardens
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Ostersunds FK [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] IK Frej Taby
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dalkurd FF [2] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[E-2]
1 0 [E-2] Jordan U23
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[E-3]
TajikistanU23 [E-3] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
FC Koln   0 0
0 0 
POLAFT
[8]
3 0 [8] Wisla Plock
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lech Poznan [4] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[C-3]
1 0 [C-3] India U23
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[C-4]
Turkmenistan U23 [C-4] 0 6
0 6 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
FK Atyrau [6] 0 1
0 1 
FINBFT
[3]
5 0 [3] KPV
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
AC Oulu [4] 0 1
0 1 
TSAFT
[4]
0 0 [4] Luzern
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Lugano [7] 0 4
0 4 
TSAFT
[8]
2 1 [8] Thun
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Sion [6] 1 2
1 2 
TSAFT
[10]
2 0 [10] Grasshopper
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Zurich [1] 0 3
0 3 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Wil 1900
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
2 0 [9] FC Karpaty Lviv
2 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[4]
FC Vorskla Poltava [4] 0 4
0 4 
DENAFT
[1]
1 0 [1] Nordsjaelland
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[2]
Brondby IF [2] 0 3
0 3 
BRAFT
[3]
1 0 [3] Santos
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Bahia BA [15] 0 1
0 1 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Dinamo Moscow
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Ural Sverdlovsk Oblast [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
1 0 [8] Rheindorf Altach
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[B-3]
1 0 [B-3] Bahrain U23
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Afghanistan U23 [B-4] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Eibar
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
 
Leeds United   0 1
0 1 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lokomotiv Tbilisi [6] 0 0
0 0 
LITAFT
[5]
1 0 [5] Utenis Utena
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Suduva [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] Syrianska FC
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[9]
IFK Varnamo [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Central Cordoba SDE
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Guillermo Brown [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] FC Milsami
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
FC Dacia Chisinau [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
SJK Seinajoen [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] Vaasa VPS
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Gaz Metan Medias [12] 0 1
0 1 
TDAFT
[13]
0 0 [13] Kalmar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
AFC Alliance [16] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 1 [8] IFK Goteborg
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Orebro [9] 1 0
1 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Slavia Sofia
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[12]
Botev Plovdiv [12] 0 0
0 0 
EUWFT
 
0 0   Scotland (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Portugal (w)   0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Gornik Zabrze [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Vasas [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Ujpesti
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Ferencvarosi TC [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Shamrock Rovers [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Asane Fotball
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Mjondalen IF [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Strommen
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Jerv [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Tromsdalen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
FK Arendal [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Start IK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Kongsvinger [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Elverum [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Floro
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
NK Publikum Celje [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] Midtjylland
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Silkeborg [9] 0 0
0 0 
CHICFT
[13]
0 0 [13] Municipal Iquique
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
San Marcos de Arica [21] 0 0
0 0 
PERAFT
[16]
0 1 [16] Juan Aurich
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Real Atletico Garcilaso [2] 1 0
1 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[E-1]
0 0 [E-1] Palestine U23
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[E-4]
Bangladesh U23 [E-4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Trencin [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Olimpic Donetsk [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Zorya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Illichivets [5] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Qatar U23
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Syria U23 [C-2] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Rostov FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Terek Grozny [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Sarajevo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
HSK Zrinjski Mostar [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Torpedo Kutaisi [2] 0 0
0 0 
ICEAFT
[10]
0 0 [10] Fjolnir
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
IBV Vestmannaeyjar [11] 0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 0 [8] KA Akureyri
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[9]
Breidablik [9] 0 0
0 0 
LITAFT
[4]
0 0 [4] Atlantas Klaipeda
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Trakai [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Radnicki Nis [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 1 [6] Tatran Presov
0 1 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[3]
Slovan Bratislava [3] 1 0
1 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] Zlate Moravce
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Pumas U.N.A.M.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Pachuca [16] 0 1
0 1 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Borac Banja Luka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
NK Celik [11] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[B-2]
0 0 [B-2] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-1]
Iraq U23 [B-1] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 1 [4] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Levski Sofia [6] 1 0
1 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Botosani [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Flandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Douglas Haig [19] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Argentinos juniors
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Instituto [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 1 [14] Alianza Atletico Sullana
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Alianza Lima [1] 1 0
1 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] ND Gorica
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] Almagro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
All Boys [12] 0 0
0 0 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Chacarita juniors [2] 0 0
0 0 
EUWFT
 
0 0   England (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Spain (w)   0 2
0 2 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sloboda [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
ZNK Osijek [3] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
2 0 [18] Avai FC SC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Cruzeiro (MG) [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[10]
2 0 [10] Fluminense RJ
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 2
0 2 
BRAFT
[6]
3 0 [6] Sport Club Recife PE
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
Palmeiras [4] 0 4
0 4 
ICEAFT
[6]
0 0 [6] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
KB Breidholt [5] 0 0
0 0 
CHICFT
[12]
0 0 [12] Palestino
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Union La Calera [20] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Zulia FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Deportivo Anzoategui [11] 0 0
0 0 
ICEAFT
[2]
0 0 [2] Stjarnan Gardabaer
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[4]
Grindavik [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
San Martin Tucuman [8] 0 0
0 0 
CHICFT
[15]
0 1 [15] CSD Antofagasta
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Cobreloa [16] 1 0
1 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[8]
0 0 [8] America de Cali
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
La Equidad [13] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
0 0 [3] Atletico Nacional Medellin
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Deportes Tolima [14] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Trujillanos
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Estudiantes Merida FC [9] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 1 [15] Atletico Venezuela
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Portuguesa FC [16] 1 0
1 0 
COLBFT
[15]
0 1 [15] Fortaleza F.C
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Real Cartagena [3] 1 0
1 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Llaneros FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Bogota FC [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[5]
0 0 [5] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
FBC Melgar [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Deportivo Tachira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Atletico Socopo FC [8] 0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Real Madrid
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Manchester United   0 0
0 0 
BRAFT
[7]
2 0 [7] Atletico Paranaense
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Ponte Preta [14] 0 2
0 2 
BRAFT
[20]
1 0 [20] Atletico Clube Goianiense
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Botafogo RJ [8] 0 3
0 3 
BRAFT
[11]
5 0 [11] Atletico Mineiro
5 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
Vasco da Gama [13] 0 3
0 3 
VENAFT
[18]
1 0 [18] Zamora Barinas
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Deportivo Metropolitano [7] 0 3
0 3 
USAFT
[Tay-7]
2 0 [Tay-7] Vancouver Whitecaps
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[Tay-5]
Portland Timbers [Tay-5] 0 3
0 3 
VENAFT
[2]
3 0 [2] Carabobo FC
3 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo Zulia [10] 0 3
0 3 
MEXAFT
[10]
2 1 [10] Veracruz
2 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Necaxa [5] 1 1
1 1 
COLAFT
[9]
1 0 [9] Millonarios
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Aguilas Doradas [20] 0 4
0 4 
CCFFT
[C-2]
2 0 [C-2] Jamaica
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Mexico [C-1] 0 4
0 4 
 
USAFT
[Tay-3]
0 0 [Tay-3] Seattle Sounders
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[Tay-6]
San Jose Earthquakes [Tay-6] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-12]
Seattle Sounders Reserve [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   Konyaspor
0 0 
0-0
 
Al Ahli Jeddah   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất