GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSNSWFT
[6]
0 0 [6] Sydney Olympic
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[2]
Blacktown City Demons [2] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[5]
0 0 [5] South Coast Wolves
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Hake Ya Dong in Sydney City [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
0 0 [4] Manly United
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[3]
Rockdale City Suns [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[13]
0 0 [13] St Albans Saints
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
FC Bulleen Lions [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] Fagiano Okayama
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Montedio Yamagata [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[17]
FC Gifu [17] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] South Melbourne
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hume City [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Sangju Sangmu Phoenix
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Gwangju Football Club [12] 0 0
0 0 
HQBFT
[1]
0 0 [1] Gyeongnam FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ansan Greeners FC [9] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Capalaba Reserve
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Rochedale Rovers [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[10]
0 0 [10] Biu Chun Rangers
0 0 
FT
5-2(3-2)
(3-2)
[5]
Hong Kong Sapling [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Changchun Yatai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Henan Jianye [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] Luch Energiya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FK Ruan Tosno   0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Kuban Krasnodar [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
[8]
0 0 [8] Platanias U20
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
PAOK Saloniki U20 [3] 0 0
0 0 
GREU20FT
[10]
0 0 [10] Iraklis Saloniki U20
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[6]
Panetolikos U20 [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[2]
FC Kairat Almaty [2] 0 0
0 0 
RMNBFT
[15]
0 0 [15] FC Clinceni
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[10]
Dunarea Calarasi [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[19]
Roasso Kumamoto [19] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Suwon City [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Bali United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
CZEU21FT
[5]
0 0 [5] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Hradec KraloveU21 [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Xinjiang Tianshan Leopard
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-6]
0 0 [1-6] Nurnberg U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1-12]
Ingolstadt U19 [1-12] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-2]
0 0 [1-2] FSV Mainz 05 U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1-9]
Eintracht Frankfurt U19 [1-9] 0 0
0 0 
NGAFT
 
0 0   Tom Tomsk
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Gazovik Orenburg   0 0
0 0 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[15]
0 0 [15] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[18]
Dukla PrahaU21 [18] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Melbourne City
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Perth Glory [6] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Cordoba B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-7]
Merida AD [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Recreativo Huelva
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-5]
UD Melilla [D-5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
0 0 [7] Real Sociedad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Deportivo La Coruna [15] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Numancia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Tenerife [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Real Valladol B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
CD Tudelano [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] CF Rayo Majadahonda
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-19]
Suokuaili Moss [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 1 [C-10] Atletico Saguntino
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-5]
Baleares [C-5] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Celta vigo b
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[A-12]
CD Boiro [A-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] CD Lealtad
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-5]
Ponferradina [A-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] CD Ebro
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[C-12]
Mallorca B [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] RCD Espanyol B
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-9]
UE Cornella [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Atletico Mancha real
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-20]
La Roda 08 [D-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 2 [C-18] AE Prat
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-13]
CF Gava [C-13] 2 0
2 0 
DUCU19FT
[2-14]
0 0 [2-14] JFV Nordwest U19
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[2-8]
VfL Osnabruck U19 [2-8] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Neftekhimik Nizhnekamsk
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Spartak Moscow II [8] 1 0
1 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[9]
FK Taraz [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Ordabasy
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Tobol Kostanai [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Boluspor
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Bandirmaspor   0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Umraniyespor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Mersin Idman Yurdu   0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Viseu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Portimonense   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Mensajero
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-17]
CD Artistico Navalcarnero [B-17] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
0 0 [19] Sassuolo
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Napoli [1] 0 0
0 0 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] FC Utrecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Roda JC [17] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[8]
Bursaspor [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[7]
0 0 [7] Aston Villa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Birmingham City [21] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Schonberg 95
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-5]
0 0 [1-5] Augsburg U19
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1-7]
Karlsruher SC U19 [1-7] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Glasgow Rangers   0 0
0 0 
NGBFT
[15]
0 0 [15] Tyumen
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[19]
Fakel [19] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[2]
0 0 [2] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[17]
BrnoU21 [17] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Stal D.
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zirka Kirovohrad [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[7]
Odense BK [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Dalian Aerbin
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Wuhan ZALL [5] 0 0
0 0 
THAAFT
[4]
0 0 [4] Chiangrai United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THAAFT
[15]
0 0 [15] Sukhothai
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[9]
Port FC [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Marila Pribram   0 0
0 0 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
VfL Bochum [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[5]
0 0 [5] SV Sandhausen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Karlsruher SC   0 0
0 0 
DUBFT
 
0 0   Wurzburger Kickers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Nurnberg [3] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 1   FC Oberlausitz
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FSV Union Furstenwalde   1 0
1 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
SV Babelsberg 03   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BFC Viktoria 1889
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
ZFC Meuselwitz   0 0
0 0 
NGAFT
 
0 0   Kryliya Sovetov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rubin Kazan [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Arema Malang
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Bhayangkara Surabaya United   0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Shandong Luneng
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Chongqing Lifan [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Thun [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Lugano [10] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 1   Helsingor
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Hobro   1 0
1 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Fremad Amager
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
Vejle [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Herfolge Boldklub Koge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Naestved   0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Roskilde
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
AB Copenhagen   0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Nykobing Falster
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Fredericia [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Preuben Munster [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Zwickau
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Fortuna Koln [3] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   ETSV Weiche Flensburg
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
 
VfV Borussia 06 Hildesheim   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FC Hansa Luneburg   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   SV Eichede
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
 
De Roth Person   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Havelse
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
BSV Rehden   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-13]
0 0 [1-13] TSV 1860 Munchen U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1-14]
Stuttgarter Kickers Sv U19 [1-14] 0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SKA Khabarovsk   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Spartak Nalchik
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Spartak Tambov [6] 1 0
1 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kaisar Kyzylorda [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[10]
0 0 [10] Slavia PrahaU21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[19]
Fotbal Trinec U21 [19] 0 0
0 0 
THAAFT
[3]
0 0 [3] bangkok united fc
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
THAAFT
[11]
0 0 [11] Suphanburi FC
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[13]
Nakhon Ratchasima [13] 0 0
0 0 
GREU20FT
[12]
0 0 [12] Larissa FC U20
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
SKODA Xanthi U20 [11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Reggina
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[C-5]
Virtus Francavilla [C-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] US Casertana 1908
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[C-2]
Matera [C-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] US Siracusa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
Paganese [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Juve Stabia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-11]
Fidelis Andria [C-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Fondi
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Foggia   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Lecce
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Messina   0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Vibonese
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-16]
Catanzaro [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 2 [B-1] Sambenedettese
0 2 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[B-16]
Santarcangelo [B-16] 2 0
2 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Feyenoord [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
ADO Den Haag [11] 0 0
0 0 
ITAFT
[6]
0 0 [6] Sampdoria
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[15]
Crotone [15] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[9]
0 0 [9] Chievo
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[8]
Torino [8] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[13]
0 0 [13] Udinese
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Cagliari [14] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] Lazio
0 0 
FT
6-2(5-0)
(5-0)
 
Palermo   0 0
0 0 
 
ITAFT
[10]
0 0 [10] AC Milan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Empoli   0 0
0 0 
 
DUC4BFT
 
0 0   Oldenburg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
SV Meppen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 1   FC Lokomotive Leipzig
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Carl Zeiss Jena   1 0
1 0 
PHAFT
[13]
0 0 [13] Toulouse
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Nice [14] 0 0
0 0 
 
NGBFT
 
0 0   Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Mordovya Saransk   0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sibir Novosibirsk [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sokol   0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Shirak
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert [1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 0 [1] Qarabag
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Standard Sumqayit [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] Zira FK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
FC Neftci Baku [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
 
0 0   AZAL PFC Baku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
FK Kapaz Ganca [7] 0 0
0 0 
CROAFT
 
0 0   NK Split
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] FK Arendal
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Floro [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Fredrikstad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Bodo Glimt [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] APOEL Nicosia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Anorthosis Famagusta FC [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 1 [6] Elazigspor
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Samsunspor [12] 1 0
1 0 
TNKBFT
[16]
0 1 [16] Eskisehirspor
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Sivasspor   1 0
1 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] Chiasso
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
FC Wil 1900 [10] 0 0
0 0 
TSBFT
 
0 0   Le Mont LS
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Hammarby
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
GIF Sundsvall [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 0 [4] Hacken
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
IFK Norrkoping FK [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] Atvidabergs
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Falkenberg [5] 0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Johor FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Pahang   0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
0 0 [7] Burnley
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Manchester United [2] 0 0
0 0 
 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
MSK Zilina [4] 0 0
0 0 
DUAFT
[16]
0 0 [16] SC Freiburg
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Bayer Leverkusen [12] 0 0
0 0 
 
DUC4TFT
 
0 0   Schalke 04 (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
SV Rodinghausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Oberhausen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Saburtalo Tbilisi [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Tromsdalen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Start IK [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] Smouha SC
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[4]
Arab Contractors [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[11]
0 0 [11] Tala Al Jaish
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Petrojet [8] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Arsenal
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Manchester City   0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Mallorca
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[19]
Cordoba [19] 0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Mirandes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Real Zaragoza [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
UD San Sebastian Reyes [B-15] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Arsenal Tula [9] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] KF Laci
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
 
KF Tirana   0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] Slavia Mozyr
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
FC Torpedo Minsk [13] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Kongarnir Reykjavik
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Afrika   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   KH HLÍDARENDI
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hviti Riddarinn   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Hottur Egilsstadir
0 0 
FT
4-5(1-2)
(1-2)
 
Sindri   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Afturelding
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Grotta Seltjarnarnes   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Vatnaliljur
0 0 
FT
1-0(2-1)
(2-1)
 
ÚLFARNIR   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Reynir Sandgerdi
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
 
KÓRDRENGIR   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Dalvik Reynir
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Drangley   0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 1 [5] CS Petange
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
US Mondorf-les-Bains [6] 1 0
1 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Red Boys Differdange
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
US Rumelange   0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Jeunesse Esch
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Progres Niedercorn [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
 
0 0   Racing Union
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Fola Esch [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
 
0 0   Jeunesse Canach
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Victoria Rosport [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
UN Kaerjeng 97   0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Sileks
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] Renova Cepciste
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Bregalnica Stip   0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mosta FC [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] FC Sion
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Lausanne Sports [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Volyn   0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Nordsjaelland
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Brondby IF [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 1 [3] Olimpia Asuncion
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Sportivo Luqueno [1] 1 0
1 0 
TBNAFT
[10]
0 0 [10] Celta Vigo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Real Betis [9] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Feralpisalo
0 0 
FT
4-4(1-3)
(1-3)
[B-5]
Reggiana [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[A-6]
Viterbese [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 1   Melfi
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Taranto Sport   1 0
1 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] AC Monopoli
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-9]
Catania [C-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Mar Ratase
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Teramo [B-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 1 [B-3] Gubbio
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Venezia   1 0
1 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Austria Wien [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Cherno More Varna
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Lokomotiv Plovdiv [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] Krsko Posavlje
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
PHAFT
[4]
0 0 [4] Saint Etienne
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Rennes [15] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] Pacos de Ferreira
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Sporting Braga [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Gil Vicente
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
CD Cova Piedade [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Sporting CP B
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[18]
Vitoria Guimaraes B [18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Leixoes
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
 
Olhanense SC   0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] SL Benfica B
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Porto B [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Varzim
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[20]
SC Covilha [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   Aves
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Famalicao [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 1   Vizela
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Fafe   1 0
1 0 
BDNBFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[17]
Penafiel [17] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Sarajevo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
FK Krupa [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   Metalac Gornji Milanovac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
 
0 0   Banik Ostrava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
FK MAS Taborsko [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Brommapojkarna
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Norrby IF [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Palestino
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Cobresal   0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 1 [17] Atletico Venezuela
0 1 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[2]
Mineros de Guayana [2] 1 0
1 0 
ARGBFT
[23]
0 1 [23] CA Brown Adrogue
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[22]
Nueva Chicago [22] 1 0
1 0 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Liverpool
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[20]
Crystal Palace [20] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Schalke 04
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
RB Leipzig [3] 0 0
0 0 
 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] AFC Alliance
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Halmstads [15] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Ostersunds FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
IFK Goteborg [7] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Malkia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Al-Hadd [7] 0 0
0 0 
BHRAFT
 
0 0   Al-Hala
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Al-Muharraq [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[14]
0 0 [14] Enppi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Ismaily [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Almeria
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
AD Alcorcon [20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Atletico Sanluqueno
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-18]
Real Jaen CF [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] UD Mutilve
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-11]
CD Guijuelo [A-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Lleida
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[C-16]
Sabadell [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Extremadura
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-6]
UD Marbella [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Real Murcia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-16]
Ejido [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] Hercules
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[C-2]
CD Alcoyano [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] SD Gernika
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-13]
Barakaldo CF [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Racing de Ferrol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-19]
UD Somozas [A-19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] Santa Clara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
CF Uniao Madeira [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[12]
0 0 [12] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[14]
Khimki [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Gomel [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Anderlecht
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Platanias FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
PAOK Saloniki [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Panathinaikos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
PAE Atromitos [3] 0 0
0 0 
GREAFT
 
0 0   Iraklis
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Panaitolikos Agrinio   0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] AEL Larisa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
SKODA Xanthi [8] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] Levadiakos
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
AEK Athens [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[9]
Pas Giannina [9] 0 0
0 0 
GREAFT
 
0 0   Veria FC
0 0 
FT
4-3(4-2)
(4-2)
[12]
Asteras Tripolis [12] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 1 [13] Kerkyra
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Panionios [6] 1 0
1 0 
LUXAFT
[8]
0 1 [8] UNA Strassen
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
F91 Dudelange [2] 1 0
1 0 
MLTAFT
[8]
0 1 [8] Birkirkara FC
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Hibernians FC [4] 1 0
1 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Viking
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Odd Grenland [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[12]
Kristiansund BK [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[8]
Stabaek [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Valerenga
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Sogndal [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
Ullensaker/Kisa IL [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Levanger FK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Mjondalen IF [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Jerv
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Strommen [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dynamo Ceske Budejovice [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Galatasaray
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Fenerbahce [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] FC Copenhagen
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Midtjylland [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   Atletico Parana
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Argentinos juniors   0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
0 1 [18] Las Palmas
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Alaves [19] 1 0
1 0 
 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Cosenza Calcio 1914
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-7]
USD Akragas [C-7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Zorya
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Chernomorets Odessa [10] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Universitario de Popayan
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
Valledupar FC [13] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
0 0 [9] Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Partizani Tirana
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[7]
Teuta Durres [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] FK Javor Ivanjica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Mladost Lucani [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Crvena Zvezda [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Flandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Guillermo Brown [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 1 [12] Universidad Catolica
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Macara [6] 1 0
1 0 
MEXAFT
[16]
0 2 [16] Pumas U.N.A.M.
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Veracruz [13] 2 0
2 0 
USAFT
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] New York City Football Club
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Dong-10]
Orlando City [Dong-10] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Racing Genk
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[5]
Mouscron Peruwelz [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Lillestrom
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Brann [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] hrbe
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Ittihad Alexandria [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
CA Huracan [8] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Mantova
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Lumezzane   0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 1   Forli
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-7]
Bassano [B-7] 1 0
1 0 
ITA3FT
 
0 0   Fano Calcio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-12]
Modena [B-12] 0 0
0 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Villa Dalmine
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[11]
Instituto [11] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Almagro
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Flandria [15] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] San Luis Quillota
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Colo Colo [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 0 [10] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Real Atletico Garcilaso [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] IA Sud America
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Liverpool URU [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Boston River [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[14]
Wanderers FC [14] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 1 [3] Real Madrid
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
FC Barcelona [1] 1 0
1 0 
 
ITAFT
[3]
0 0 [3] Juventus
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[17]
Genoa [17] 0 0
0 0 
 
ARGBFT
[3]
0 1 [3] Guillermo Brown
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Gimnasia Jujuy [10] 1 0
1 0 
ARGBFT
[6]
0 1 [6] Boca Unidos
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Independiente Rivadavia [9] 1 0
1 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Ferrol Carril Oeste
0 0 
FT
7-2(2-0)
(2-0)
[8]
Juventud U.Gualeguaychu [8] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[5]
0 0 [5] Coritiba PR
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Cianorte PR [9] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[7]
0 0 [7] Londrina PR
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Atletico Paranaense [6] 0 0
0 0 
BRASPFT
[1]
0 0 [1] Corinthians Paulista (SP)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sao Paulo [9] 0 0
0 0 
BLVAFT
[8]
0 0 [8] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
3-4(0-1)
(0-1)
[5]
Blooming [5] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] Nublense
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
CD Copiapo S.A. [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Nacional Montevideo [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Atletico Socopo FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Anzoategui [18] 0 0
0 0 
PHAFT
[6]
0 0 [6] Lyon
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Monaco [2] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Feirense [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 0   Atletico Rafaela
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[6]
0 0 [6] Santiago Morning
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Iberia Los Angeles [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Portuguesa FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Estudiantes Merida FC [6] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   KF Gardabaer
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Vaengir Jupiters   0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
0 1 [11] San Martin San Juan
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Belgrano [14] 1 0
1 0 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Estudiantes de San Luis
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[13]
San Martin Tucuman [13] 0 0
0 0 
BLVAFT
[1]
0 1 [1] Bolivar
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
San Jose [6] 1 0
1 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Orsomarso
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Barranquilla FC [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Union Magdalena
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[7]
Cucuta [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Delfin SC
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[2]
Club Sport Emelec [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] LA Galaxy
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[Tay-2]
Seattle Sounders [Tay-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-9]
Orlando City U23 [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Atletico Huila
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Atletico Nacional Medellin [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Fortaleza F.C
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Atletico FC [11] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Sky Blue FC (w) [7] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Boyaca Chico
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Llaneros FC [6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[1]
0 0 [1] Curico Unido
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Deportes La Serena [4] 0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Real Cartagena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Bogota FC [12] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Cerro Porteno [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Municipal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Alianza Lima [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo La Guaira
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Deportivo Metropolitano [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Tachira
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Caracas FC [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
0 0 [2] River Plate
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Sarmiento Junin   0 0
0 0 
BLVAFT
[2]
0 0 [2] Oriente Petrolero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Universitario de Sucre [11] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Faure Za Amarilla [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Zamora Barinas [11] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
0 0 [Tay-9] Minnesota United FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Cimarrones de Sonora [4] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
0 0 [10] Cortulua
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
America de Cali [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
0 0 [6] Talleres Cordoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Godoy Cruz Antonio Tomba [12] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
0 1 [3] Independiente Santa Fe
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Aguilas Doradas [20] 1 0
1 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sol de America
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Guarani CA [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
0 0 [24] Arsenal de Sarandi
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Independiente [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Huachipato
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Universidad de Concepcion [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Santos Laguna
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Club America [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
0 0 [11] Dep.Independiente Medellin
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[6]
Deportes Tolima [6] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[16]
UAEM Potros [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 1 [Nhóm 2-5] Phoenix Rising FC
0 1 
FT
4-3(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-4]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-4] 1 0
1 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất