GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/04/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] South Coast Wolves
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Hake Ya Dong in Sydney City [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
0 0 [1] Sydney Olympic
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[3]
Blacktown City Demons [3] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Manly United
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   St Albans Saints
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
FC Bulleen Lions [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Fagiano Okayama
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Montedio Yamagata [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[13]
FC Gifu [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
0 0 [10] South Melbourne
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Hume City [13] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Pohang Steelers [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Sangju Sangmu Phoenix
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Gwangju Football Club   0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gyeongnam FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ansan Greeners FC [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Capalaba Reserve
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Rochedale Rovers   0 0
0 0 
HKGAFT
[10]
0 0 [10] Biu Chun Rangers
0 0 
FT
5-2(3-2)
(3-2)
[9]
Hong Kong Sapling [9] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Changchun Yatai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[17]
0 0 [17] Luch Energiya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FK Ruan Tosno   0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kuban Krasnodar [9] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Platanias U20
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
 
PAOK Saloniki U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Iraklis Saloniki U20
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
Panetolikos U20   0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[2]
FC Kairat Almaty [2] 0 0
0 0 
RMNBFT
[15]
0 0 [15] FC Clinceni
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[10]
Dunarea Calarasi [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Roasso Kumamoto [12] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Suwon City [9] 0 0
0 0 
IDNAFT
[11]
0 0 [11] Bali United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Persipura Jayapura [1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-5]
0 0 [CFL-5] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[CFL-4]
Hradec KraloveU21 [CFL-4] 0 0
0 0 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Xinjiang Tianshan Leopard
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-2]
0 0 [1-2] FSV Mainz 05 U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1-9]
Eintracht Frankfurt U19 [1-9] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-6]
0 0 [1-6] Nurnberg U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1-12]
Ingolstadt U19 [1-12] 0 0
0 0 
NGAFT
 
0 0   Tom Tomsk
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Gazovik Orenburg   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[CFL-9]
Dukla PrahaU21 [CFL-9] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
0 0 [3] Melbourne City
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Perth Glory [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Recreativo Huelva
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Cordoba B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-18]
Merida AD [D-18] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
0 0 [11] Real Sociedad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Numancia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] CD Ebro
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
 
Mallorca B   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-8]
Ponferradina [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Atletico Mancha real
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
La Roda 08   0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 1 [C-18] Atletico Saguntino
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Real Valladol B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-12]
CD Tudelano [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   RCD Espanyol B
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 2   AE Prat
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
CF Gava   2 0
2 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta vigo b
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
CD Boiro   0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] CF Rayo Majadahonda
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Suokuaili Moss   0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-14]
0 0 [2-14] JFV Nordwest U19
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[2-8]
VfL Osnabruck U19 [2-8] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Neftekhimik Nizhnekamsk
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Spartak Moscow II [14] 1 0
1 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Ordabasy
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Tobol Kostanai [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
FK Taraz   0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Boluspor
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Bandirmaspor   0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Umraniyespor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Mersin Idman Yurdu   0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Viseu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Portimonense   0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   CD Mensajero
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-9]
CD Artistico Navalcarnero [A-9] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
0 0 [11] Sassuolo
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[2]
Napoli [2] 0 0
0 0 
 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Roda JC [16] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[13]
Bursaspor [13] 0 0
0 0 
ANHBFT
[4]
0 0 [4] Aston Villa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Birmingham City [19] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Schonberg 95
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-5]
0 0 [1-5] Augsburg U19
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1-7]
Karlsruher SC U19 [1-7] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Glasgow Rangers   0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Tyumen
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[20]
Fakel [20] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[MSFL-3]
BrnoU21 [MSFL-3] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Stal D.
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kirovohrad [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Dalian Aerbin
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Wuhan ZALL [1] 0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Chiangrai United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Sukhothai
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Port FC [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Marila Pribram   0 0
0 0 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
VfL Bochum [6] 0 0
0 0 
DUBFT
[11]
0 0 [11] SV Sandhausen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[19]
Karlsruher SC [19] 0 0
0 0 
DUBFT
 
0 0   Wurzburger Kickers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Nurnberg [2] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 1   FC Oberlausitz
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FSV Union Furstenwalde   1 0
1 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
SV Babelsberg 03   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BFC Viktoria 1889
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
ZFC Meuselwitz   0 0
0 0 
NGAFT
 
0 0   Kryliya Sovetov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Rubin Kazan [9] 0 0
0 0 
IDNAFT
[17]
0 0 [17] Arema Malang
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bhayangkara Surabaya United [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shandong Luneng
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Chongqing SWM Motors [12] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Lugano [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Naestved   0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Nykobing Falster
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
Fredericia [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Fremad Amager
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
Vejle [1] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Roskilde
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
AB Copenhagen   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 1   Helsingor
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Hobro   1 0
1 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Preuben Munster [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Zwickau
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Fortuna Koln [8] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Havelse
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
BSV Rehden   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FC Hansa Luneburg   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   ETSV Weiche Flensburg
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
 
VfV Borussia 06 Hildesheim   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   SV Eichede
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
 
SV Drochtersen/Assel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-13]
0 0 [1-13] TSV 1860 Munchen U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1-14]
Stuttgarter Kickers Sv U19 [1-14] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SKA Khabarovsk   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Spartak Nalchik
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Spartak Tambov [4] 1 0
1 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Akzhayik Oral
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kaisar Kyzylorda [9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] Slavia PrahaU21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[MSFL-8]
Fotbal Trinec U21 [MSFL-8] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
0 0 [9] Suphanburi FC
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[12]
Nakhon Ratchasima [12] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Bangkok United FC
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[14]
Pattaya United [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Larissa FC U20
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
SKODA Xanthi U20   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] US Casertana 1908
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[C-8]
Matera [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 2 [B-3] Sambenedettese
0 2 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 2 0
2 0 
ITA3FT
 
0 0   Vibonese
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Messina   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] US Siracusa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-16]
Paganese [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-11]
A.S Andria Bat [C-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Reggina
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[C-10]
Virtus Francavilla [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Fondi
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Foggia   0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
ADO Den Haag [7] 0 0
0 0 
ITAFT
[4]
0 0 [4] Lazio
0 0 
FT
6-2(5-0)
(5-0)
 
Palermo   0 0
0 0 
 
ITAFT
[14]
0 0 [14] Chievo
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[9]
Torino [9] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[13]
0 0 [13] Udinese
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Cagliari [16] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[6]
0 0 [6] AC Milan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Empoli   0 0
0 0 
 
ITAFT
[10]
0 0 [10] Sampdoria
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[18]
Crotone [18] 0 0
0 0 
 
DUC4BFT
 
0 0   Oldenburg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
SV Meppen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 1   FC Lokomotive Leipzig
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Carl Zeiss Jena   1 0
1 0 
PHAFT
[18]
0 0 [18] Toulouse
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Nice [8] 0 0
0 0 
 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Mordovya Saransk   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sokol   0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Shirak
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Alashkert [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Zira FK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
FC Neftci Baku [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 0 [1] Qarabag
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Standard Sumqayit [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
 
0 0   AZAL PFC Baku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
FK Kapaz Ganca [8] 0 0
0 0 
CROAFT
 
0 0   NK Split
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
NK Lokomotiva Zagreb [5] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Fredrikstad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Bodo Glimt   0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   FK Arendal
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Floro [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 1 [12] Eskisehirspor
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Sivasspor   1 0
1 0 
TNKBFT
[10]
0 1 [10] Elazigspor
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Samsunspor [15] 1 0
1 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TSBFT
 
0 0   Le Mont LS
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
GIF Sundsvall [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] Hacken
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
IFK Norrkoping FK [3] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Atvidabergs
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Falkenberg [4] 0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Johor FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Pahang   0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
0 0 [7] Burnley
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Manchester United [2] 0 0
0 0 
 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
MSK Zilina [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
0 0 [15] SC Freiburg
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 0
0 0 
 
DUC4TFT
 
0 0   Schalke 04 (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
SV Rodinghausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Oberhausen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
FC Saburtalo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Tromsdalen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Start IK   0 0
0 0 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Tala Al Jaish
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Petrojet [12] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Smouha SC
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[10]
El Mokawloon El Arab [10] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Arsenal
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Manchester City   0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Mirandes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Real Zaragoza [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
 
0 0   Mallorca
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[19]
Cordoba [19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-13]
UD San Sebastian Reyes [A-13] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Arsenal Tula [7] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
 
KF Tirana   0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] KF Laci
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Slavia Mozyr
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[15]
FC Torpedo Minsk [15] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Vatnaliljur
0 0 
FT
1-0(2-1)
(2-1)
 
ÚLFARNIR   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Kongarnir Reykjavik
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Afrika   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Dalvik Reynir
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Drangley   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   KH HLÍDARENDI
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hviti Riddarinn   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Hottur Egilsstadir
0 0 
FT
4-5(1-2)
(1-2)
 
Sindri   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Afturelding
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Grotta Seltjarnarnes   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Reynir Sandgerdi
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
 
KÓRDRENGIR   0 0
0 0 
LUXAFT
 
0 0   Racing Union
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
 
0 0   Jeunesse Canach
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] Red Boys Differdange
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
US Rumelange   0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Progres Niedercorn [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 1 [8] CS Petange
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
US Mondorf-les-Bains [4] 1 0
1 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
UN Kaerjeng 97   0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova Cepciste
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Bregalnica Stip   0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mosta FC [10] 0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   Jyvaskyla JK
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] FC Sion
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Volyn   0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Brondby IF [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[1]
0 1 [1] Olimpia Asuncion
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sportivo Luqueno [10] 1 0
1 0 
TBNAFT
[12]
0 0 [12] Celta Vigo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Real Betis [6] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Feralpisalo
0 0 
FT
4-4(1-3)
(1-3)
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-7]
0 0 [C-7] AC Monopoli
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[A-9]
Viterbese [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Mar Ratase
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-16]
Teramo [B-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 1   Melfi
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Taranto Sport   1 0
1 0 
ITA3FT
[B-11]
0 1 [B-11] Gubbio
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Venezia   1 0
1 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Lokomotiv Plovdiv [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] Krsko Posavlje
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
PHAFT
[7]
0 0 [7] Saint Etienne
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Rennes [5] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] Pacos de Ferreira
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Sporting Braga [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   Aves
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
FC Famalicao [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 1   Vizela
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Fafe   1 0
1 0 
BDNBFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Penafiel [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] SL Benfica B
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Porto B [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Leixoes
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
 
Olhanense SC   0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] Varzim
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[15]
SC Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 0 [18] Sporting CP B
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Vitoria Guimaraes B [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Cova Piedade [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Sarajevo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Krupa [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   Metalac Gornji Milanovac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
 
0 0   Banik Ostrava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK MAS Taborsko [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Norrby IF [13] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
0 0 [10] Palestino
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Cobresal   0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 1 [11] Atletico Venezuela
0 1 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[4]
Mineros de Guayana [4] 1 0
1 0 
ARGBFT
[4]
0 1 [4] CA Brown Adrogue
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[23]
Nueva Chicago [23] 1 0
1 0 
ANHAFT
[4]
0 0 [4] Liverpool
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Crystal Palace [11] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[2]
0 0 [2] Schalke 04
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
RB Leipzig [6] 0 0
0 0 
 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] FK Senica
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sport Podbrezova [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Ostersunds FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   AFC Eskilstuna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Halmstads   0 0
0 0 
BHRAFT
 
0 0   Al-Hala
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Al-Muharraq [1] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Hadd [6] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Enppi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
AD Alcorcon [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Almeria
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-2]
UD Marbella [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Gernika
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   Atletico Sanluqueno
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Real Jaen CF   0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Racing de Ferrol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
UD Somozas   0 0
0 0 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Hercules
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
 
0 0   UD Mutilve
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
CD Guijuelo [A-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-10]
Ejido [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lleida
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[C-12]
Sabadell [C-12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] Santa Clara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
CF Uniao Madeira [17] 0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[13]
Khimki [13] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
FC Gomel [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 1 [15] Kerkyra
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Panionios [8] 1 0
1 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Levadiakos
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Pas Giannina [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
PAOK Saloniki [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Panathinaikos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 0 0
0 0 
GREAFT
 
0 0   Veria FC
0 0 
FT
4-3(4-2)
(4-2)
[6]
Asteras Tripolis [6] 0 0
0 0 
GREAFT
 
0 0   Iraklis
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Panaitolikos Agrinio   0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 1 [9] UNA Strassen
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
F91 Dudelange [1] 1 0
1 0 
MLTAFT
[3]
0 1 [3] Birkirkara FC
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hibernians FC [8] 1 0
1 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Sarpsborg 08
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[10]
Kristiansund BK [10] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Viking
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Odd Grenland [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Tromso IL
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[12]
Stabaek [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Rosenborg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Aalesund FK   0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Jerv
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Strommen [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Levanger FK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Mjondalen IF [9] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Elverum
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Ullensaker/Kisa IL [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Asane Fotball
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Dynamo Ceske Budejovice [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Galatasaray
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fenerbahce [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC Copenhagen
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Midtjylland [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
 
0 0   Atletico Parana
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Argentinos juniors   0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
0 1 [19] Las Palmas
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Alaves [14] 1 0
1 0 
 
ITA3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Cosenza Calcio 1914
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
USD Akragas [C-19] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Chernomorets Odessa [12] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario de Popayan
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
0 0 [9] Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Boavista FC [8] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Partizani Tirana
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Vozdovac Beograd [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Guillermo Brown [16] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 1 [3] Universidad Catolica
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Macara [9] 1 0
1 0 
MEXAFT
[7]
0 2 [7] Pumas U.N.A.M.
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Veracruz [16] 2 0
2 0 
USAFT
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] New York City Football Club
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Dong-5]
Orlando City [Dong-5] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[14]
Mouscron Peruwelz [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Lillestrom
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Brann [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] hrbe
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Al-Ittihad Alexandria [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
CA Huracan [4] 0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 1   Forli
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-2]
Bassano [B-2] 1 0
1 0 
ITA3FT
 
0 0   Mantova
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Lumezzane   0 0
0 0 
ITA3FT
 
0 0   Fano Calcio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-19]
Modena [B-19] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] Villa Dalmine
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Instituto [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Almagro
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[24]
Flandria [24] 0 0
0 0 
CHIAFT
[14]
0 0 [14] San Luis Quillota
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Colo Colo [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Real Atletico Garcilaso [B-4] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[11]
Wanderers FC [11] 0 0
0 0 
URUAFT
 
0 0   IA Sud America
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Liverpool URU [6] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 1 [3] Real Madrid
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
FC Barcelona [1] 1 0
1 0 
 
ITAFT
[1]
0 0 [1] Juventus
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[12]
Genoa [12] 0 0
0 0 
 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Ferrol Carril Oeste
0 0 
FT
7-2(2-0)
(2-0)
[15]
Juventud U.Gualeguaychu [15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 1 [16] Guillermo Brown
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Gimnasia Jujuy [10] 1 0
1 0 
ARGBFT
[21]
0 1 [21] Boca Unidos
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Independiente Rivadavia [14] 1 0
1 0 
BRAPRFT
[6]
0 0 [6] Londrina PR
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Atletico Paranaense [1] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[7]
0 0 [7] Coritiba PR
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Cianorte PR [5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[A-1]
0 0 [A-1] Corinthians Paulista (SP)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Sao Paulo [B-1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
3-4(0-1)
(0-1)
[B-4]
Blooming [B-4] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
CD Copiapo S.A. [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Nacional Montevideo [1] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Atletico Socopo FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Deportivo Anzoategui [17] 0 0
0 0 
PHAFT
[3]
0 0 [3] Lyon
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Monaco [2] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Feirense [16] 0 0
0 0 
ARGAFT
 
0 0   Atletico Rafaela
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Iberia Los Angeles   0 0
0 0 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Estudiantes Merida FC [7] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   KF Gardabaer
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Vaengir Jupiters   0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
0 1 [18] San Martin San Juan
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano [13] 1 0
1 0 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Estudiantes de San Luis
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[3]
San Martin Tucuman [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 1 [A-2] Bolivar
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-1]
San Jose [B-1] 1 0
1 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Union Magdalena
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[1]
Cucuta [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Delfin SC
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] LA Galaxy
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[Tay-11]
Seattle Sounders [Tay-11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Bethlehem Steel
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Orlando City U23   0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Atletico Huila
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Atletico Nacional Medellin [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Fortaleza F.C
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Atletico FC [9] 0 0
0 0 
USWFT
 
0 0   Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sky Blue FC (w) [9] 0 0
0 0 
COLBFT
 
0 0   Boyaca Chico
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
CHIBFT
 
0 0   Curico Unido
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Deportes La Serena [7] 0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Real Cartagena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bogota FC [15] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Cerro Porteno [2] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Deportivo Municipal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Tachira
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Caracas FC [3] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo La Guaira
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Metropolitano [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
0 0 [10] River Plate
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Sarmiento Junin   0 0
0 0 
BLVAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Oriente Petrolero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
Universitario de Sucre [A-7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Faure Za Amarilla   0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Zamora Barinas [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-8]
0 0 [Tay-8] Minnesota United FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-12]
Colorado Rapids [Tay-12] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Cimarrones de Sonora [15] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Cortulua
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
America de Cali [17] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
0 0 [5] Talleres Cordoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
0 1 [12] Independiente Santa Fe
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Aguilas Doradas [13] 1 0
1 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Sol de America
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[27]
0 0 [27] Arsenal de Sarandi
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Independiente [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 0 [9] Huachipato
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Universidad de Concepcion [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Santos Laguna
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Club America [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
0 0 [2] Dep.Independiente Medellin
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[3]
Deportes Tolima [3] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juarez
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[16]
UAEM Potros [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 1 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
0 1 
FT
4-3(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-6]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-6] 1 0
1 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất