GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/02/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
Oakleigh Cannons [7] 0 0
0 0 
MAPLFT
[12]
0 0 [12] Kuantan FA
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
UKM FC [11] 0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
1 0 [10] Central Coast Mariners
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wellington Phoenix [9] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Green Gully Cavaliers
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[2]
Avondale Heights [2] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[4]
Karpaty U21 [4] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 1 [5] Inglewood United
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Stirling Lions [7] 1 0
1 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Vissel Kobe [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Ruch Chorzow
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Trinec   0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Gostaresh Folad
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Peykan [6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Saipa [4] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] PFK Aleksandriya U21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Illichivets U21 [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Forrestfield United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Floreat Athena [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Naft Tehran
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Siah Jamegan Khorasan
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[14]
Sepahan [14] 0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Ironi Nir Ramat HaSharon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Afula [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Hadera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Maccabi Ahi Nazareth [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Hapoel Bnei Lod [8] 0 0
0 0 
JORAFT
[6]
0 0 [6] That Ras
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Al Faisaly [3] 0 0
0 0 
MASLFT
[12]
0 0 [12] Negeri Sembilan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Terengganu [5] 0 0
0 0 
MAPLFT
[8]
0 0 [8] Terengganu B
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
Pahang UiTM FC [6] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Air Force Central
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Muang Thong United [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Al-Dhafra [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Hatta [12] 0 0
0 0 
MAPLFT
[2]
0 0 [2] Felcra FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
MISC-MIFA [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Arabi SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Al-Khuraitiat [12] 0 0
0 0 
KUWAFT
[8]
0 0 [8] Al-Ttadamon(KUW)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Al Kuwait SC [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[13]
1 0 [13] Tala Al Jaish
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Petrojet [11] 0 1
0 1 
ALGAFT
[8]
1 0 [8] Paradou AC
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
1 0 [11] JS kabylie
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
USM Bel Abbes [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
2 0 [6] MC Oran
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
USM EL HARRACH [15] 0 1
0 1 
BULAFT
[2]
1 0 [2] CSKA Sofia
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Rostov FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Stabaek   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sandnes Ulf
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Viking   0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
2 0 [6] FK Vozdovac Beograd
2 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[7]
FK Napredak Krusevac [7] 0 1
0 1 
QATAFT
[4]
1 0 [4] Umm Salal
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Sailiya [6] 0 2
0 2 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
biskra [14] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 1
0 1 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Al-Arabi Club (KUW) [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
1 0 [1] Al Wihdat Amman
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Ramtha Club [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 1
0 1 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Dukla Prague
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Baumit Jablonec [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Galatasaray
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[13]
Bursaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
1 0 [11] Akhisar Bld.Geng
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Konyaspor [15] 0 0
0 0 
DUBFT
[4]
4 0 [4] Arminia Bielefeld
4 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[14]
Dynamo Dresden [14] 0 2
0 2 
DUBFT
[5]
0 0 [5] Jahn Regensburg
0 0 
FT
4-3(2-3)
(2-3)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 2
0 2 
ESTSCFT
 
0 0   FC Flora Tallinn
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Levadia Tallinn   0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FAC Team Fur Wien [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Salernitana [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Koln
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-3]
0 0 [D-3] HK Kopavogs
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-4]
Hafnarfjordur [D-4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hibernians FC [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Maritzburg United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Chateauroux
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[16]
Ajaccio Gfco [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Lens
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Clermont [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 2 [15] Chamois Niortais
0 2 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[2]
Nimes [2] 2 0
2 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 1 [3] Ajaccio
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Sochaux [10] 1 0
1 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Orleans US 45 [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Avranches
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Avenir Sportif Beziers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
Creteil [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Lyon Duchere
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Entente Sannois [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Concarneau
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Rodez Aveyron [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] Chambly Fc
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
USL Dunkerque [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 1 [15] Les Herbiers
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Boulogne [5] 1 0
1 0 
PH3FT
[3]
0 1 [3] Grenoble
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Pau FC [10] 1 0
1 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Groningen
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
NAC Breda [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 1 [11] Den Bosch
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
RKC Waalwijk [18] 1 0
1 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] NEC Nijmegen
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Fortuna Sittard [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] SC Telstar
0 0 
FT
5-2(5-0)
(5-0)
[14]
Volendam [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
FC Oss [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] MVV Maastricht
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
0 0 [14] FSV Mainz 05
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
VfL Wolfsburg [16] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Royal Antwerp [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] TSV Hartberg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
ANHBFT
[18]
1 0 [18] Hull City
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sheffield United [10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Vicenza
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
PHAFT
[15]
2 0 [15] Strasbourg
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Montpellier [10] 0 3
0 3 
 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Sligo Rovers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Derry City [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
St. Patricks Athletic [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Cork City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Waterford United [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cabinteely FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Wexford (Youth) [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] UC Dublin
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Shelbourne [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[3]
0 0 [3] Salthill Devon Galway
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Newi Cefn Druids
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
5 0 [18] Deportivo La Coruna
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
RCD Espanyol [14] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Sporting Gijon
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Osasuna [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Shamrock Rovers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Dundalk [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[5]
0 1 [5] Rio Ave
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aves [13] 1 0
1 0 
PERAFT
[A-8]
0 1 [A-8] Inti Gas Deportes
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 1 0
1 0 
ARGAFT
[28]
3 1 [28] Olimpo Bahia Blanca
3 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[27]
Arsenal de Sarandi [27] 1 4
1 4 
ARGAFT
[4]
2 0 [4] CA Huracan
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Estudiantes La Plata [16] 0 4
0 4 
CHIAFT
[5]
2 0 [5] Colo Colo
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
O.Higgins [8] 0 4
0 4 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Barnechea
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Nublense [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Libertad
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Cerro Porteno [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[5]
0 0 [5] Tombense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
America MG [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Sarmiento Junin
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guillermo Brown [17] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
4 0 [2] Godoy Cruz Antonio Tomba
4 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Racing Club [7] 0 2
0 2 
BRARSFT
[2]
0 0 [2] Caxias RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Brasil de Pelotas [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Club Sport Emelec
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Macara [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[20]
0 0 [20] Deportivo Rionegro
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 4
0 4 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-8]
3 0 [B-8] Academia Deportiva Cantolao
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Real Atletico Garcilaso [B-4] 0 2
0 2 
MEXBFT
[6]
1 0 [6] CF Atlante
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 3
0 3 
MEXBFT
[11]
1 0 [11] Venados FC
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Atletico San Luis [10] 0 1
0 1 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Puebla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Necaxa [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
1 2 [15] Atlas
1 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Monterrey [3] 2 1
2 1 
MEXBFT
[15]
2 0 [15] Cimarrones de Sonora
2 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Leones Univ Guadalajara [3] 0 3
0 3 
DUC4DBHoãn
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
0-0
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
0-0
 
SV Babelsberg 03   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất