GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/07/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSVPLFT
[3]
2 0 [3] Avondale Heights
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[4]
Bentleigh greens [4] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[14]
1 0 [14] North Geelong Warriors
1 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[5]
Green Gully Cavaliers [5] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[16]
1 0 [16] Urayasu SC
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Osaka FC [4] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[12]
3 0 [12] Cumberland United FC
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Adelaide City FC [1] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[7]
0 0 [7] West Torrens Birkalla
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Campbelltown City SC [10] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
0 0 [6] West Adelaide SC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Adelaide Blue Eagles [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
1 0 [2] Metrostars SC
1 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[9]
Adelaide United FC (Youth) [9] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
1 0 [4] Croydon Kings
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Para Hills Knlghts SC [5] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[10]
3 0 [10] Yokogawa Musashino
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[15]
Ohira Tochigi UVA SC [15] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Verspah Oita
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Honda Lock SC [8] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[2]
1 0 [2] Peninsula Power
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Rochedale Rovers [1] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Ryutsu Keizai University
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vanraure Hachinohe FC [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[10]
2 0 [10] Logan Lightning
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Souths United [7] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Capalaba Reserve
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[8]
Albany Creek [8] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
4 0 [4] Mitchelton FC
4 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
Queensland Lions SC [3] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[10]
2 0 [10] FC Tokyo U23
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Giravanz Kitakyushu [9] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Fujieda MYFC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Fukushima United FC [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Barito Putera
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Madura United   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
2 0 [2] Gold Coast City
2 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Brisbane Roar (Youth) [11] 0 0
0 0 
AFF16FT
[B-2]
0 0 [B-2] Malaysia U16
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[A-2]
Australia U16 [A-2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
3 0 [11] FK Rostov Youth
3 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[5]
3 0 [5] Ufa Youth
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Spartak Moscow Youth [6] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[10]
2 1 [10] Zirka Kirovohrad U21
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Olimpic Donetsk U21 [8] 1 3
1 3 
AUSVPLFT
[8]
1 0 [8] Hume City
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
South Melbourne [2] 0 1
0 1 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] Montedio Yamagata
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 1
0 1 
NHATBFT
[17]
0 1 [17] FC Gifu
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[15]
Machida Zelvia [15] 1 3
1 3 
NHATBFT
[14]
2 0 [14] Kyoto Sanga
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Nagoya Grampus [4] 0 1
0 1 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 1
0 1 
NHATBFT
[7]
1 0 [7] Matsumoto Yamaga FC
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[16]
Ehime FC [16] 0 2
0 2 
NHAT3FT
[1]
3 0 [1] Tochigi SC
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
SC Sagamihara [12] 0 4
0 4 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Kataller Toyama [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[1]
1 0 [1] Honda FC
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Sevilla   0 2
0 2 
AUSNSWFT
[9]
1 0 [9] Sydney FC (Youth)
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Hake Ya Dong in Sydney City [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
2 0 [4] Manly United
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Blacktown City Demons [2] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[10]
1 0 [10] SWQ Thunder
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Redlands United FC [9] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[8]
3 0 [8] North Queensland Fury
3 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[3]
Western Pride [3] 0 1
0 1 
NHATBFT
[9]
1 0 [9] Yokohama FC
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
V-Varen Nagasaki [3] 0 3
0 3 
NHATBFT
[5]
1 0 [5] Tokyo Verdy
1 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 3
0 3 
ICCFT
 
1 0   Bayern Munchen
1 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
AC Milan   0 1
0 1 
 
AUSSLFT
[8]
3 1 [8] Adelaide Olympic
3 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Adelaide Comets FC [3] 1 2
1 2 
GHCLBFT
 
2 0   West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Crystal Palace   0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Fakel [20] 0 1
0 1 
NGBFT
[10]
2 0 [10] Sibir Novosibirsk
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Yenisey Krasnoyarsk [1] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[7]
1 0 [7] Karpaty U21
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
FC Vorskla U21 [3] 0 2
0 2 
NHATAFT
[4]
4 0 [4] Cerezo Osaka
4 0 
FT
4-2(4-2)
(4-2)
[7]
Urawa Red Diamonds [7] 0 1
0 1 
NHATBFT
[8]
1 0 [8] Oita Trinita
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Mito Hollyhock [12] 0 1
0 1 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[19]
Roasso Kumamoto [19] 0 3
0 3 
HQAFT
[2]
2 1 [2] Jeju United
2 1 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[7]
Pohang Steelers [7] 1 2
1 2 
HQAFT
[12]
2 0 [12] Gwangju Football Club
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Chunnam Dragons [9] 0 1
0 1 
HQAFT
[3]
2 0 [3] Ulsan Hyundai FC
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Incheon United [10] 0 1
0 1 
HQBFT
[9]
0 0 [9] Ansan Greeners FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Daejeon Citizen [10] 0 2
0 2 
NGBFT
[17]
1 0 [17] Tyumen
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Zenit-2 St.Petersburg [13] 0 1
0 1 
AFF16FT
[A-1]
0 0 [A-1] Thailand U16
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Vietnam U16 [B-1] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
1 0 [4] Qingdao Huanghai F.C.
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 3
0 3 
TQBFT
[6]
1 0 [6] Wuhan ZALL
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Zhejiang Yiteng FC [13] 0 4
0 4 
IDNAFT
 
2 0   Pusamania Borneo FC
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Perseru Serui   0 0
0 0 
IDNAFT
 
2 0   Persib Bandung
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Persija Jakarta   0 2
0 2 
TQAFT
[5]
3 0 [5] Shandong Luneng
3 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[8]
Changchun Yatai [8] 0 2
0 2 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Chongqing Lifan
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Tianjin Teda [13] 0 1
0 1 
TQAFT
[2]
2 0 [2] Shanghai East Asia FC
2 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 2
0 2 
TQAFT
[7]
2 0 [7] Guizhou Hengfeng Zhicheng
2 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[3]
Hebei HX Xingfu [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
Liaoning FC [16] 0 2
0 2 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Lijiang FeiHu FC [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
1 0 [3] Shijiazhuang YongChang FC
1 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[8]
Beijing BeiKong [8] 0 4
0 4 
GHCLBFT
 
1 0   Arsenal
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Chelsea   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
1 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Carl Zeiss Jena [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
3 0 [13] Hallescher FC
3 0 
FT
4-4(1-3)
(1-3)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 0 1
0 1 
DUC3FT
[6]
2 0 [6] SV Meppen
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[19]
Wurzburger Kickers [19] 0 2
0 2 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Preuben Munster [15] 0 3
0 3 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Unterhaching [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Hansa Rostock [7] 0 1
0 1 
DUC3FT
[3]
2 0 [3] Fortuna Koln
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Vfr Aalen [11] 0 2
0 2 
NGBFT
[19]
1 0 [19] Tom Tomsk
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Volga Olimpiets [15] 0 2
0 2 
KAZAFT
[1]
2 0 [1] Lokomotiv Astana
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Tobol Kostanai [4] 0 3
0 3 
KAZAFT
[12]
2 0 [12] Okzhetpes
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
FK Taraz [9] 0 0
0 0 
MASLFT
[11]
1 0 [11] Sarawak
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Selangor PKNS [7] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   ADO Den Haag
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
De Graafschap   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Leicester City
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Liverpool   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
1 0   Werder Bremen
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
St. Pauli   0 1
0 1 
NGBFT
[12]
0 0 [12] Khimki
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Luch Energiya [18] 0 1
0 1 
NGBFT
[7]
2 0 [7] Shinnik Yaroslavl
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] Dinamo Moscow Youth
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Flora Tallinn [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
4 0 [11] Akzhayik Oral
4 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Ordabasy [3] 0 5
0 5 
FINAFT
[4]
1 0 [4] IFK Mariehamn
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
HIFK [11] 0 2
0 2 
MASLFT
[9]
0 0 [9] PBDKT T-Team
0 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[1]
Johor FC [1] 0 0
0 0 
MASLFT
[5]
4 0 [5] Perak
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Felda United [3] 0 4
0 4 
MASLFT
[2]
1 0 [2] Pahang
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Melaka [8] 0 1
0 1 
MASLFT
[6]
3 0 [6] Selangor
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
kelantan [10] 0 2
0 2 
MASLFT
[12]
1 0 [12] Pulau Pinang
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Kedah [4] 0 1
0 1 
NGBFT
[4]
3 0 [4] Spartak Tambov
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Spartak Moscow II [8] 0 3
0 3 
GHCLBFT
 
0 0   Darmstadt
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Fulham   0 1
0 1 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Piast Gliwice
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
2 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Dinamo KyivU21 [5] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Dynamo Dresden
0 0 
FT
3-4(2-4)
(2-4)
 
VfL Wolfsburg   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Watford
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Eibar   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Oxford United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Birmingham City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
1 0   Heidenheimer
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
VfB Stuttgart   0 2
0 2 
GHCLBFT
 
1 0   Glasgow Rangers
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Marseille   0 0
0 0 
NGBFT
[3]
4 0 [3] Gazovik Orenburg
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Baltika Kaliningrad [5] 0 2
0 2 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Samtredia
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
ICEAFT
[3]
0 0 [3] Hafnarfjordur
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Akranes [12] 0 0
0 0 
ICEBFT
[8]
2 0 [8] UMF Selfoss
2 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[6]
Thor Akureyri [6] 0 2
0 2 
ICEBFT
[11]
0 0 [11] Leiknir F
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
Keflavik [2] 0 0
0 0 
LITAFT
[8]
2 0 [8] Kauno Zalgiris
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Lietava Jonava [6] 0 1
0 1 
FINAFT
[2]
2 0 [2] KuPs
2 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
Lahti [5] 0 2
0 2 
FINAFT
[9]
1 0 [9] Inter Turku
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ilves Tampere [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
2 0 [5] Jaro
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
TPS Turku [1] 0 2
0 2 
FINBFT
[8]
1 0 [8] OPS-jp
1 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[6]
Haka [6] 0 1
0 1 
FINBFT
[10]
1 0 [10] Gnistan Helsinki
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
3 1 [15] Halmstads
3 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[13]
GIF Sundsvall [13] 1 2
1 2 
TDAFT
[1]
1 0 [1] Malmo FF
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Jonkopings Sodra [14] 0 4
0 4 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[3]
Trelleborgs FF [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] Atvidabergs
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Brommapojkarna [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] Varbergs BoIS FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gefle IF [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[12]
0 0 [12] Norrby IF
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Falkenberg [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
1 0 [5] Veres
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
PFC Oleksandria [9] 0 1
0 1 
UKRAFT
[11]
4 0 [11] Chernomorets Odessa
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Stal D. [12] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Zorya U21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Illichivets U21 [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
1 1 [3] Rapid Wien
1 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Mattersburg [9] 1 2
1 2 
DENAFT
[14]
1 0 [14] Randers FC
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
FC Copenhagen [5] 0 2
0 2 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Rubin Kazan [7] 0 2
0 2 
SLOAFT
[9]
3 0 [9] Triglav Gorenjska
3 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[2]
Maribor [2] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
1 0   Amiens
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Stoke City   0 3
0 3 
GHCLBFT
 
1 0   Groningen
1 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Granada CF   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
1 0   SC Freiburg
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Feyenoord   0 1
0 1 
NGBFT
[9]
1 0 [9] Volgar-Gazprom Astrachan
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Kuban Krasnodar [11] 0 2
0 2 
NGBFT
[2]
2 0 [2] Kryliya Sovetov
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Avangard [14] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Krupa [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[10]
1 0 [10] FK Aktobe Lento
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Kaisar Kyzylorda [7] 0 2
0 2 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[9]
Spicul Chiscareni [9] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] FC Sfintul Gheorghe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
CSCA-Rapid Chisinau B [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
1 0 [10] Pirin Blagoevgrad
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Septemvri Simitli [11] 0 3
0 3 
EUWFT
 
0 0   Iceland (w)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Switzerland (w)   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
2 0   VfL Bochum
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Borussia Dortmund   0 0
0 0 
POLAFT
[12]
1 0 [12] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Cracovia Krakow [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 1 [6] Diosgyor VTK
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 1 1
1 1 
HUNAFT
[12]
1 0 [12] Mezokovesd-Zsory
1 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi SE Honlapja [7] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
1 0 [2] FK Zalgiris Vilnius
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Stumbras [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Bodo Glimt
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[6]
Ranheim IL [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] IK Sirius FK
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Hacken [5] 0 2
0 2 
CHICFT
[18]
0 0 [18] Everton CD
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Coquimbo Unido [17] 0 1
0 1 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Flora Paide
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
JK Sillamae Kalev [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
0 0 [6] Helsingborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Orgryte [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Sociedad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Saint Etienne   0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Nitra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
MSK Zilina [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Wolfsberger AC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Red Bull Salzburg [2] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] LASK Linz
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Athletic Bilbao
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Real Valladolid   0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FC Krasnodar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
FK Ruan Tosno [14] 0 0
0 0 
CROAFT
[7]
0 0 [7] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
NK Lokomotiva Zagreb [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Zimbru Chisinau [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[9]
Macva Sabac [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Lausanne Sports
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[4]
St. Gallen [4] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Winterthur
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[8]
Wohlen [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Servette
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Chiasso [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[13]
0 0 [13] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Inti Gas Deportes [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 1 [2] CSKA Sofia
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 1 0
1 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Viitorul Constanta [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
FK Backa Backa Palanka [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Javor Ivanjica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Zemun [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Crvena Zvezda
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Radnik Surdulica [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
FK Rad Beograd [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] NK Rudar Velenje
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
2 1 [Dong-2] New York City Football Club
2 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-4]
Chicago Fire [Dong-4] 1 2
1 2 
CNDAFT
[4]
0 0 [4] FC Vorkuta
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Korona Kielce [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Debrecin VSC [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Dunajska Streda
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Los Andes
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Crucero del Norte   0 0
0 0 
EUWFT
 
0 0   France (w)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Austria (w)   0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Rudes
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[4]
Rijeka [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[17]
2 0 [17] Vitoria BA
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Chapecoense SC [13] 0 5
0 5 
CHICFT
[4]
0 0 [4] Huachipato
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[30]
Valdivia [30] 0 0
0 0 
CHICFT
[22]
0 0 [22] Union Espanola
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Union San Felipe [14] 0 0
0 0 
CHICFT
[9]
0 1 [9] Temuco
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[26]
Puerto Montt [26] 1 0
1 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Sol de America
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Benfica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Hull City   0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Londrina PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Nautico (PE) [19] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
0 1 [5] Vila Nova
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Internacional RS [1] 1 0
1 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Criciuma
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[20]
ABC RN [20] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Lisbon
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Monaco   0 0
0 0 
CHICFT
[32]
0 0 [32] Santiago Morning
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
O.Higgins [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[2]
0 1 [2] Barranquilla FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Valledupar FC [13] 1 0
1 0 
PERAFT
[8]
1 0 [8] Deportivo Municipal
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Dep.San Martin [15] 0 2
0 2 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Lara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros de Guayana [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Monagas SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Aragua FC [17] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
2 0 [Tay-9] Minnesota United FC
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 1
0 1 
COLAFT
[13]
2 0 [13] Atletico Huila
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Independiente Santa Fe [2] 0 5
0 5 
COLBFT
 
0 0   Deportivo Rionegro
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Union Magdalena [11] 0 0
0 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Rionegro
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Union Magdalena [11] 0 0
0 0 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Orlando Pride Women's [3] 0 0
0 0 
CHICFT
[11]
0 0 [11] San Luis Quillota
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[24]
CD Copiapo S.A. [24] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Libertad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rubio nu [8] 0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Juventus
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
FC Barcelona   0 1
0 1 
 
ARGBFT
[22]
2 0 [22] Santa Marina Tandil
2 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[24]
Villa Dalmine [24] 0 2
0 2 
BRAFT
[6]
1 0 [6] Flamengo
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Coritiba PR [19] 0 6
0 6 
BRBFT
[6]
1 0 [6] Oeste
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Juventude [8] 0 3
0 3 
BRBFT
[15]
3 0 [15] CRB AL
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Guarani SP [14] 0 1
0 1 
BRBFT
[12]
3 1 [12] Brasil de Pelotas
3 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
SC Paysandu Para [13] 1 1
1 1 
CHICFT
[2]
2 0 [2] Curico Unido
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
CD Magallanes [19] 0 2
0 2 
CHICFT
[10]
2 0 [10] Universidad de Chile
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[25]
Nublense [25] 0 3
0 3 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Club America
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Queretaro FC [18] 0 1
0 1 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] Lobos BUAP
1 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[13]
Santos Laguna [13] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-12]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
VENAFT
[9]
2 0 [9] Deportivo La Guaira
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Caracas FC [6] 0 1
0 1 
CHICFT
[27]
3 1 [27] Universidad de Concepcion
3 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Iberia Los Angeles [8] 1 2
1 2 
COLBFT
[5]
3 0 [5] Deportes Quindio
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
Orsomarso [10] 0 1
0 1 
ARGBFT
[10]
3 0 [10] Boca Unidos
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
CA Brown Adrogue [1] 0 2
0 2 
CNDAFT
[3]
0 0 [3] Brantford Galaxy SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Italia Shooters [5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] FC Cincinnati
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-11]
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Toronto FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-11]
2 0 [Dong-11] DC United
2 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[Tay-4]
Houston Dynamo [Tay-4] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] Montreal Impact
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
FC Dallas [Tay-6] 0 3
0 3 
USAFT
[Dong-7]
4 0 [Dong-7] New England Revolution
4 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[Tay-11]
LA Galaxy [Tay-11] 0 3
0 3 
USAFT
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Columbus Crew
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-7]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
ICCFT
 
1 1   Paris Saint Germain (PSG)
1 1 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
 
Tottenham Hotspur   1 1
1 1 
 
CHICFT
[5]
1 0 [5] Audax Italiano
1 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[28]
Barnechea [28] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 1 [Nhóm 2-9] Orange County Blues FC
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-11]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-11] 1 0
1 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Tigres UANL
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[16]
Puebla [16] 0 3
0 3 
MEXBFT
[1]
1 0 [1] Alebrijes de Oaxaca
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Atletico San Luis [6] 0 1
0 1 
MEXAFT
[5]
4 1 [5] Club Leon
4 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Atlas [9] 1 1
1 1 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] OKC Energy FC
0 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-10]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] San Antonio
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 1 [Nhóm 1-13] St.Louis Lions
0 1 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
Louisville City FC [Nhóm 1-1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
2 0 [11] Cortulua
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Deportivo Cali [12] 0 1
0 1 
COLAFT
[15]
4 0 [15] Deportiva Once Caldas
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Dep.Independiente Medellin [9] 0 2
0 2 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sporting Cristal [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[10]
1 0 [10] Tampico Madero
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zacatepec [12] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Celaya FC [4] 0 0
0 0 
CCFFT
[A-1]
1 0 [A-1] Costa Rica
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[B-1]
USA [B-1] 0 2
0 2 
 
USAFT
[Tay-8]
3 0 [Tay-8] Real Salt Lake
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-5]
FC Kansas City [Tay-5] 0 3
0 3 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Washington Spirit (w) [10] 0 0
0 0 
USWFT
[5]
0 0 [5] Seattle Reign (w)
0 0 
FT
5-4(1-0)
(1-0)
[7]
Sky Blue FC (w) [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[16]
UAEM Potros [16] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
3 0 [15] Chivas Guadalajara
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Toluca [6] 0 2
0 2 
USWFT
[8]
0 0 [8] Houston Dash Women's
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Boston Breakers (w) [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
USWHoãn
[6]
0 0 [6] FC Kansas City (w)
0 0 
0-0
[2]
North Carolina Women [2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất