GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/04/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
TBNA
87
[19]
1 0 [19] Las Palmas
1 0 
87
0-3(0-0)
(0-0)
[16]
Alaves [16] 0 2
0 2 
 
ITA3
82
[C-10]
0 0 [C-10] A.S Andria Bat
0 0 
82
0-1(0-1)
(0-1)
[C-9]
Matera [C-9] 0 0
0 0 
ITA3
85
[C-7]
0 0 [C-7] AC Monopoli
0 0 
85
1-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
Virtus Francavilla [C-11] 0 0
0 0 
COLB
45
[12]
0 0 [12] Universitario de Popayan
0 0 
45
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bogota FC [5] 0 0
0 0 
TBN3
58
[A-22]
0 0 [A-22] coruxo FC
0 0 
58
2-0(2-0)
(2-0)
[A-25]
Carceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN3
55
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera de la Reina
0 0 
55
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Atletico de Madrid B [A-4] 0 0
0 0 
BDNA
53
[14]
1 0 [14] Moreirense
1 0 
53
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Rio Ave [5] 0 1
0 1 
BULA
56
[12]
0 0 [12] FC Dunav Ruse
0 0 
56
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Etar [13] 0 0
0 0 
SRBA
52
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
52
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
SLOA
53
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
53
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
NK Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
ECUA
53
[7]
0 0 [7] Macara
0 0 
53
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Liga Dep. Universitaria Quito [3] 0 0
0 0 
MEXA
52
[1]
0 0 [1] Toluca
0 0 
52
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Veracruz [14] 0 1
0 1 
MEXB
54
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
54
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 0
0 0 
C1W
52
 
0 0   Chelsea FC (w)
0 0 
52
1-2(1-2)
(1-2)
 
VfL Wolfsburg (w)   0 0
0 0 
CROA
44
[6]
0 0 [6] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
44
0-0(1-2)
(1-2)
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
ISRA
40
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
40
0-1(1-2)
(1-2)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
ARGB
31
[3]
0 0 [3] Almagro
0 0 
31
2-1(1-2)
(1-2)
[20]
Flandria [20] 0 0
0 0 
RMNA
26
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
26
0-0(1-2)
(1-2)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNB
13
[8]
0 0 [8] Granada CF
0 0 
13
1-0(1-2)
(1-2)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
TBN3
13
[A-16]
0 0 [A-16] Real Madrid Castilla
0 0 
13
0-0(1-2)
(1-2)
[A-7]
Fuenlabrada [A-7] 0 0
0 0 
BIA
13
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
13
0-1(1-2)
(1-2)
[17]
KFCO Wilrijk [17] 0 0
0 0 
NORA
13
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
13
0-0(1-2)
(1-2)
[2]
Molde [2] 0 0
0 0 
DENA
13
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
13
0-0(1-2)
(1-2)
[2]
Brondby IF [2] 0 0
0 0 
CHIA
13
[9]
0 0 [9] Union La Calera
0 0 
13
1-0(1-2)
(1-2)
[2]
Universidad de Chile [2] 0 0
0 0 
EGYA
10
[3]
0 0 [3] Zamalek
0 0 
10
1-0(1-2)
(1-2)
[8]
Alasyoty Sports [8] 0 0
0 0 
BIA01h30
[3]
0 0 [3] Charleroi
0 0 
vs
01h30
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
ARGA01h30
[15]
0 0 [15] Atletico Tucuman
0 0 
vs
01h30
[10]
Union Santa Fe [10] 0 0
0 0 
ARGB01h30
[5]
0 0 [5] Villa Dalmine
0 0 
vs
01h30
[10]
Deportivo Moron [10] 0 0
0 0 
CHIB01h30
[3]
0 0 [3] Nublense
0 0 
vs
01h30
[7]
Coquimbo Unido [7] 0 0
0 0 
PERA01h30
[A-4]
0 0 [A-4] Comerciantes Unidos
0 0 
vs
01h30
[A-5]
UTC Cajamarca [A-5] 0 0
0 0 
TBNA01h45
[2]
0 0 [2] Atletico Madrid
0 0 
vs
01h45
[5]
Real Betis [5] 0 0
0 0 
 
ITA01h45
[1]
0 0 [1] Juventus
0 0 
vs
01h45
[2]
Napoli [2] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[11]
0 0 [11] Bordeaux
0 0 
vs
02h00
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 0
0 0 
 
ARGB02h00
[21]
0 0 [21] Estudiantes de San Luis
0 0 
vs
02h00
[16]
Independiente Rivadavia [16] 0 0
0 0 
BRA02h00
[18]
0 0 [18] Ceara
0 0 
vs
02h00
[9]
Sao Paulo [9] 0 0
0 0 
BRA02h00
[15]
0 0 [15] Fluminense RJ
0 0 
vs
02h00
[16]
Cruzeiro (MG) [16] 0 0
0 0 
BRA02h00
[13]
0 0 [13] Palmeiras
0 0 
vs
02h00
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRA02h00
[14]
0 0 [14] Atletico Mineiro
0 0 
vs
02h00
[11]
Vitoria BA [11] 0 0
0 0 
BRA02h00
[20]
0 0 [20] Chapecoense SC
0 0 
vs
02h00
[7]
Vasco da Gama [7] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[B-4]
0 0 [B-4] Nacional Potosi
0 0 
vs
02h00
[B-2]
Blooming [B-2] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
02h00
[A-6]
Universitario de Sucre [A-6] 0 0
0 0 
COLA02h00
[10]
0 0 [10] Envigado FC
0 0 
vs
02h00
[5]
Atletico Huila [5] 0 0
0 0 
COLB02h00
[7]
0 0 [7] Expreso Rojo
0 0 
vs
02h00
[14]
Barranquilla FC [14] 0 0
0 0 
URUA02h00
[11]
0 0 [11] Boston River
0 0 
vs
02h00
[10]
CA Progreso [10] 0 0
0 0 
URUA02h00
[1]
0 0 [1] CA Penarol
0 0 
vs
02h00
[2]
Nacional Montevideo [2] 0 0
0 0 
BDNA02h15
[4]
0 0 [4] Sporting Lisbon
0 0 
vs
02h15
[8]
Boavista FC [8] 0 0
0 0 
VENA02h30
[18]
0 0 [18] Deportivo Metropolitano
0 0 
vs
02h30
[13]
Atletico Venezuela [13] 0 0
0 0 
CSUW02h45
[A-2]
0 0 [A-2] Chile (w)
0 0 
vs
02h45
[B-5]
Argentina (w) [B-5] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[9]
0 0 [9] Gimnasia Jujuy
0 0 
vs
03h00
[15]
Club Atletico Guemes [15] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[12]
0 0 [12] Quilmes
0 0 
vs
03h00
[22]
Boca Unidos [22] 0 0
0 0 
CHIB03h00
[1]
0 0 [1] Cobresal
0 0 
vs
03h00
[13]
Puerto Montt [13] 0 0
0 0 
COLB03h00
[9]
0 0 [9] Union Magdalena
0 0 
vs
03h00
[4]
Deportivo Pereira [4] 0 0
0 0 
ECUA03h00
[8]
0 0 [8] Delfin SC
0 0 
vs
03h00
[5]
Club Sport Emelec [5] 0 0
0 0 
VENA03h00
[12]
0 0 [12] Estudiantes Merida FC
0 0 
vs
03h00
[6]
Deportivo Tachira [6] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-12]
0 0 [Tay-12] Seattle Sounders
0 0 
vs
03h00
[Tay-9]
Minnesota United FC [Tay-9] 0 0
0 0 
CHIA03h30
[1]
0 0 [1] Universidad Catolica
0 0 
vs
03h30
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
COLB03h30
[16]
0 0 [16] Real Cartagena
0 0 
vs
03h30
[11]
Cortulua [11] 0 0
0 0 
ARGA03h45
[27]
0 0 [27] Arsenal de Sarandi
0 0 
vs
03h45
[11]
River Plate [11] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[16]
0 0 [16] Melipilla
0 0 
vs
04h00
[10]
Rangers Talca [10] 0 0
0 0 
COLA04h00
[15]
0 0 [15] Jaguares de Cordoba
0 0 
vs
04h00
[4]
Deportivo Cali [4] 0 0
0 0 
PERA04h00
[A-7]
0 0 [A-7] Alianza Lima
0 0 
vs
04h00
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 0 0
0 0 
BLVA04h15
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
vs
04h15
[B-7]
Aurora [B-7] 0 0
0 0 
ARGB04h30
[7]
0 0 [7] Instituto
0 0 
vs
04h30
[11]
Agropecuario de Carlos Casares [11] 0 0
0 0 
PARA04h40
[11]
0 0 [11] Deportivo Santani
0 0 
vs
04h40
[6]
Sol de America [6] 0 0
0 0 
CSUW05h00
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (w)
0 0 
vs
05h00
[B-1]
Brazil (w) [B-1] 0 0
0 0 
BRA05h00
[8]
0 0 [8] Gremio (RS)
0 0 
vs
05h00
[2]
Atletico Paranaense [2] 0 0
0 0 
USA05h00
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] Portland Timbers
0 0 
vs
05h00
[Dong-1]
New York City Football Club [Dong-1] 0 0
0 0 
USA05h00
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] Portland Timbers
0 0 
vs
05h00
[Dong-1]
New York City Football Club [Dong-1] 0 0
0 0 
USW05h00
[9]
0 0 [9] Orlando Pride Women's
0 0 
vs
05h00
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
COLA05h15
[18]
0 0 [18] America de Cali
0 0 
vs
05h15
[8]
Atletico Junior Barranquilla [8] 0 0
0 0 
ECUA05h30
[1]
0 0 [1] Barcelona SC(ECU)
0 0 
vs
05h30
[11]
Deportivo Cuenca [11] 0 0
0 0 
ARGA06h00
[1]
0 0 [1] Boca Juniors
0 0 
vs
06h00
[21]
Newells Old Boys [21] 0 0
0 0 
CHIA06h00
[6]
0 0 [6] CSD Antofagasta
0 0 
vs
06h00
[12]
San Luis Quillota [12] 0 0
0 0 
COLA06h00
[16]
0 0 [16] Alianza Petrolera
0 0 
vs
06h00
[9]
Aguilas Doradas [9] 0 0
0 0 
VENA06h00
[11]
0 0 [11] Portuguesa FC
0 0 
vs
06h00
[4]
Zamora Barinas [4] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[2]
0 0 [2] Santos Laguna
0 0 
vs
06h00
[10]
Pumas U.N.A.M. [10] 0 0
0 0 
BLVA06h30
[A-5]
0 0 [A-5] Destroyers
0 0 
vs
06h30
[B-6]
Royal Pari FC [B-6] 0 0
0 0 
PARA06h50
[8]
0 0 [8] Sportivo Luqueno
0 0 
vs
06h50
[7]
Deportivo Capiata [7] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-17]
0 0 [Nhóm 2-17] Los Angeles Galaxy II
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 1-3]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
COLA08h00
[13]
0 0 [13] Independiente Santa Fe
0 0 
vs
08h00
[20]
Deportivo Rionegro [20] 0 0
0 0 
USB08h00
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] Fresno FC
0 0 
vs
08h00
[Nhóm 2-12]
San Antonio [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Albirex Niigata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Omiya Ardija [15] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[19]
JEF United Ichihara Chiba [19] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 0 [2] Sydney Olympic
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] South Coast Wolves
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Bonnyrigg White Eagles [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] North Queensland Fury
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[7]
Brisbane City [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Montedio Yamagata [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Oita Trinita [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Yokohama FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Tochigi SC [13] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
0 1 [6] Jeju United
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 1 0
1 0 
AUSSLFT
[6]
0 0 [6] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
Adelaide Olympic [7] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Morocco U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Mexico U20   0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Machida Zelvia
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Renofa Yamaguchi [3] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Ansan Greeners FC
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
2 1 [3] Brisbane Olympic United FC
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Brisbane Strikers [5] 1 4
1 4 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Kashiwa Reysol [10] 0 1
0 1 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Incheon United
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Suwon Samsung Bluewings [2] 0 1
0 1 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Gyeongnam FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ulsan Hyundai FC [8] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[11]
2 0 [11] West Bay
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sturt Lions [12] 0 1
0 1 
TQAFT
[16]
1 0 [16] Dalian Aerbin
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Tianjin QuanJian [10] 0 2
0 2 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Beijing BeiKong [4] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
1 0 [16] SKA Khabarovsk
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Dynamo Moscow [10] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow (R)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 1
0 1 
AUSAFT
[4]
4 0 [4] Melbourne Victory
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 3
0 3 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Acacia Ridge
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[8]
Virginia United [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
2 0 [9] Seoul E-Land FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Ansan Mugunghwa FC [4] 0 1
0 1 
CZEBFT
[10]
1 0 [10] Viktoria Zizkov
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Pardubice [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 0
0 0 
IDNAFT
[4]
1 0 [4] Bali United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Barito Putera [8] 0 2
0 2 
GHU19FT
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Korea Republic U19   0 0
0 0 
KAZAFT
[10]
0 0 [10] Kyzylzhar Petropavlovsk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-10]
0 0 [CFL-10] FCBohemians1905 U21
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[MSFL-6]
Vysocina JihlavaU21 [MSFL-6] 0 1
0 1 
TBN3FT
[A-8]
0 1 [A-8] Real Valladol B
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-14]
Pontevedra [A-14] 1 0
1 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Geylang United FC
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[6]
Home United FC [6] 0 0
0 0 
SINAFT
[8]
0 0 [8] Hougang United FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Balestier Khalsa FC [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Girona
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
RCD Espanyol [15] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] AD Alcorcon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Osasuna [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-9]
AD Union Adarve [A-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] CF Rayo Majadahonda
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[A-19]
Toledo [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 1 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 1 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[C-2]
Elche [C-2] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CD Ebro
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-23]
Real Zaragoza B [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-13]
0 1 [C-13] UE Llagostera
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-16]
0 0 [D-16] Real Balompedica Linense
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[D-8]
Las Palmas Atletico [D-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Mallorca
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
UE Olot [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Hercules
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-10]
Lleida [C-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Formentera
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[C-12]
Sabadell [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
FK Aktobe Lento [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] FC Zhetysu Taldykorgan
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Irtysh Pavlodar [8] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] FK Valmiera
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Quang Nam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sanna Khanh Hoa [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Nacional da Madeira [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
3 0 [15] Cagliari
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bologna [11] 0 5
0 5 
 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 1 [8] Arsenal Tula
0 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[4]
Zenit St. Petersburg [4] 1 0
1 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Torpedo-MAZ Minsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Neman Grodno [7] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
Kaisar Kyzylorda [12] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Ordabasy
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Lokomotiv Astana [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 2 [10] Triglav Gorenjska
0 2 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [9] 2 0
2 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 1 [CFL-6] Hradec KraloveU21
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[MSFL-2]
Banik OstravaU21 [MSFL-2] 1 0
1 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[MSFL-4]
Synot SlovackoU21 [MSFL-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-12]
0 0 [CFL-12] FK Baumit JablonecU21
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[MSFL-5]
BrnoU21 [MSFL-5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Illichivets [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Chiangrai United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Sukhothai [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 0 [4] CLB TPHCM
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
XM Hai Phong FC [10] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
2 0 [13] Erzgebirge Aue
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[10]
MSV Duisburg [10] 0 2
0 2 
DUBFT
[18]
3 0 [18] Kaiserslautern
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dynamo Dresden [11] 0 1
0 1 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Fortuna Dusseldorf
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Ingolstadt [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Heart of Midlothian [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Wuhan ZALL
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Xinjiang Tianshan Leopard [15] 0 0
0 0 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Liaoning FC [11] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Meixian Hakka
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[13]
Zhejiang Yiteng FC [13] 0 0
0 0 
IDNAFT
[6]
0 0 [6] Persebaya Surabaya
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Sriwijaya FC [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Beijing Guoan
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Shenzhen JiaZhaoye [9] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Manchester City (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lyon (w)   0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Preuben Munster
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Hallescher FC [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Vfr Aalen
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Uerdingen KFC 05
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Flora Paide
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
Levadia Tallinn [1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
0 0 [6] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Samtredia [9] 0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 0 [4] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
FK Ventspils [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] Odense BK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Lyngby [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Tianjin Teda [8] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pattaya United [11] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Ratchaburi FC [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Sai Gon FC [13] 0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
2 0 [19] Stoke City
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley [7] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[6]
3 0 [6] Arsenal
3 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[15]
West Ham United [15] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[B-12]
0 1 [B-12] Triestina
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-8]
Alma Juventus Fano [B-8] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] US Siracusa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-15]
Bisceglie 1913 [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-8]
ASD Sicula Leonzio [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Fondi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[7]
Erzurum BB [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragucu
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[6]
2 0 [6] Atalanta
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Torino [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[16]
1 0 [16] Chievo
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Milan [5] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Udinese
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[17]
Crotone [17] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Lazio
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Sampdoria [9] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[5]
2 0 [5] Perugia
2 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[21]
Ternana [21] 0 1
0 1 
DUC4NFT
 
2 0   Saarbrucken
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Kickers Offenbach   0 4
0 4 
PHAFT
[5]
0 0 [5] Nice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Montpellier [8] 0 0
0 0 
 
AZEAFT
[7]
2 0 [7] Sabayi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
FK Kapaz Ganca [8] 0 1
0 1 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 1 [3] CSCA-Rapid Chisinau B
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Olimpia Balti [7] 1 0
1 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Strommen
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Levanger FK [14] 0 1
0 1 
FINAFT
[1]
0 0 [1] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 2
0 2 
FINAFT
[12]
0 0 [12] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Vaasa VPS [5] 0 1
0 1 
TNKAFT
[12]
2 0 [12] Akhisar Bld.Geng
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Goztepe [6] 0 3
0 3 
TNKAFT
[14]
2 0 [14] Konyaspor
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kasimpasa [9] 0 1
0 1 
TDAFT
[4]
3 0 [4] Hacken
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1]
Hammarby [1] 0 2
0 2 
TDAFT
[12]
2 0 [12] Dalkurd FF
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
GIF Sundsvall [8] 0 2
0 2 
TDBFT
[15]
1 0 [15] Jonkopings Sodra
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Oster [11] 0 2
0 2 
NPAFT
[10]
1 0 [10] Bidvest Wits
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Polokwane City FC [13] 0 1
0 1 
SVKAFT
[4]
1 0 [4] MSK Zilina
1 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dunajska Streda [2] 0 2
0 2 
DUAFT
[11]
4 0 [11] Augsburg
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
FSV Mainz 05 [15] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Krasnodar [5] 0 0
0 0 
NGAFT
[15]
0 0 [15] FK Ruan Tosno
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Wigry Suwalki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Zaglebie Sosnowiec [11] 0 0
0 0 
IRNAFT
[11]
0 0 [11] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Saipa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gostaresh Folad [10] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Zob Ahan
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Persepolis [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Padideh Mashhad
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Foolad Khozestan [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Pars Jonoubi Jam
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Naft Tehran [15] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Esteghlal Khozestan
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Sepahan [14] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
Peykan [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Enppi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Chelsea
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Southampton   0 4
0 4 
 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
Rayo Vallecano [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Avangard [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FK Gorodeya [15] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Hostert [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Jeunesse Esch
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Racing Union [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] Red Boys Differdange
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
UNA Strassen [11] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Progres Niedercorn [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Renova Cepciste [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] MFK Karvina
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Luzern
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
FC Zurich [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] FC Sion
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
FC Wil 1900 [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Aarau [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Vaduz [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
Midtjylland [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
7 0 [24] Club Atletico Tigre
7 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
CA Huracan [4] 0 2
0 2 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Los Andes
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[23]
All Boys [23] 0 0
0 0 
BRAFT
[17]
0 0 [17] Parana STC PR
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[5]
Corinthians Paulista (SP) [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] CA Atenas
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Centro Atletico Fenix [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Malaga
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] US Casertana 1908
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] SudTirol
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-4]
Feralpisalo [B-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Reggina
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-19]
USD Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-18]
0 0 [B-18] Fermana
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-9]
Padova [B-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Ravenna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Vicenza [B-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Gubbio [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Santarcangelo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-13]
Renate AC [B-13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK Publikum Celje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-4]
Villanovense [D-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Racing de Ferrol
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[A-10]
UD San Sebastian Reyes [A-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Ontinyent CF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-17]
Atletico Saguntino [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] UE Cornella
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[C-5]
CF Peralada [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 1 [B-18] Caudal
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-4]
Athletic Bilbao B [B-4] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-17]
CD Vitoria(SPA) [A-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
5-4(3-0)
(3-0)
[B-5]
SD Gernika [B-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] CD Tudelano
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Racing Santander [B-3] 0 0
0 0 
PHAFT
[6]
0 0 [6] Saint Etienne
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Troyes [18] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[7]
0 0 [7] GD Chaves
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Portimonense [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] CD Tondela
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Aves [16] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] Santa Clara
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Famalicao [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Penafiel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Oliveirense [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 1 [16] Sporting Braga II
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Viseu [5] 1 0
1 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Varzim [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Leixoes
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
FC Arouca [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 1 [5] FC Neftci Baku
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 1 0
1 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Sarajevo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
NK Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
GOSK Gabela [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[4]
Dinamo-Auto [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Speranta Nisporeni [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Backa Backa Palanka
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Trencin
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
FK Banik Sokolov [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Giresunspor [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Balikesirspor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Umraniyespor [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] O.Higgins
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Curico Unido [13] 0 0
0 0 
MARAFT
[1]
0 1 [1] Renaissance Sportive de Berkane
0 1 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[5]
FAR Forces Armee Royales [5] 1 0
1 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[17]
Swansea City [17] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[15]
1 0 [15] Pescara
1 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[11]
Spezia [11] 0 1
0 1 
TDAFT
[16]
1 0 [16] Trelleborgs FF
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Kalmar [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
IFK Goteborg [9] 0 1
0 1 
TDBFT
[4]
0 0 [4] Norrby IF
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Gefle IF [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
1 0 [1] Falkenberg
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
IK Frej Taby [14] 0 1
0 1 
EGYAFT
[10]
3 0 [10] Petrojet
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
EL Ahly [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Cadiz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Sporting Gijon [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
La Hoya Lorca CF [21] 0 2
0 2 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] Recreativo Huelva
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[D-9]
C.D. San Fernando Isleno [D-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 1 [B-7] UD Logrones
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-1]
Sporting de Gijon B [B-1] 1 1
1 1 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Badajoz
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] CD Guijuelo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-20]
G. Segoviana [A-20] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
1 0 [B-17] Osasuna B
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-10]
Pena Sport [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Ponferradina
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-11]
Rapido de Bouzas [A-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Villarreal B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
CF Badalona [C-4] 0 1
0 1 
DUAFT
[18]
0 0 [18] FC Koln
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Schalke 04 [2] 0 0
0 0 
 
HLCFT
 
4 0   Feyenoord
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
AZ Alkmaar   0 3
0 3 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 1
0 1 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Legia Warszawa [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
FK Vigvam Smolevichy [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
4-4(3-2)
(3-2)
[6]
Standard Liege [6] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Levadiakos [9] 0 1
0 1 
GREAFT
[4]
0 0 [4] PAE Atromitos
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Platanias FC [16] 0 1
0 1 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Pas Giannina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
AEL Larisa [12] 0 1
0 1 
GREAFT
[10]
2 0 [10] Panionios
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Panathinaikos [5] 0 1
0 1 
GREAFT
[2]
1 0 [2] PAOK Saloniki
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
SKODA Xanthi [6] 0 2
0 2 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Lamia [14] 0 2
0 2 
GREAFT
[13]
1 0 [13] Apollon Smirnis
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Olympiakos Piraeus [3] 0 1
0 1 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Kerkyra
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Asteras Tripolis [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Lillestrom
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ranheim IL [3] 0 2
0 2 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Rosenborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Start IK [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Kristiansund BK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Bodo Glimt [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Tromso IL
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[11]
Sandefjord [11] 0 1
0 1 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Haugesund
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Stromsgodset [7] 0 1
0 1 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Nest Sotra
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Ullensaker/Kisa IL [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
2 0 [3] Viking
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Asane Fotball [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Aalesund FK
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Tromsdalen [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Sogndal
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Kongsvinger [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Jerv
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mjondalen IF [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
1 0 [10] Floro
1 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Notodden FK [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
FK Spartak Zlatibor Voda [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
1 1 [5] Slovan Liberec
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Slavia Praha [2] 1 2
1 2 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Besiktas JK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Randers FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Sonderjyske [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
3 0 [17] Rosario Central
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Racing Club [7] 0 5
0 5 
TBN3Hoãn
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
0-0
[D-18]
Cordoba B [D-18] 0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-12]
0 0 [1-12] Liverpool U23
0 0 
0-0
[1-8]
Chelsea U21 [1-8] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[C-4]
0 0 [C-4] Cosenza Calcio 1914
0 0 
0-0
[C-12]
Rende [C-12] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[A-19]
0 0 [A-19] Arzachena
0 0 
0-0
[A-6]
Livorno [A-6] 0 0
0 0 
BULAHoãn
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
0-0
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
BDNBHoãn
[10]
0 0 [10] Vitoria Guimaraes B
0 0 
0-0
[8]
Porto B [8] 0 0
0 0 
CYPAHoãn
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
0-0
[9]
AEP Paphos [9] 0 0
0 0 
VENAHoãn
[14]
0 0 [14] Academia Puerto Cabello
0 0 
0-0
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất