GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/10/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yokogawa Musashino [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[15]
0 0 [15] Luch Energiya
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Kawasaki Frontale [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Omiya Ardija
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Sagan Tosu [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Vegalta Sendai
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Shimizu S-Pulse [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Oita Trinita [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mito Hollyhock [14] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-4]
0 0 [2-4] Kazakhstan (w) U19
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2-2]
Slovenia (w) U19 [2-2] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
2 0 [6] Jubilo Iwata
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[17]
Albirex Niigata [17] 0 1
0 1 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Incheon United [10] 0 3
0 3 
HQAFT
[5]
3 0 [5] FC Seoul
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Suwon Samsung Bluewings [4] 0 3
0 3 
HQAFT
[9]
2 0 [9] Chunnam Dragons
2 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 2
0 2 
HQBFT
[5]
1 0 [5] Ansan Mugunghwa FC
1 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Gyeongnam FC [1] 0 3
0 3 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Suwon City [6] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
1 0 [9] Ansan Greeners FC
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 3
0 3 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Lijiang FeiHu FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 2
0 2 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Meizhou Hakka
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[13]
Zhejiang Yiteng FC [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
1 0 [9] Hangzhou Greentown
1 0 
FT
2-4(1-4)
(1-4)
[6]
Shenzhen JiaZhaoye [6] 0 1
0 1 
TQBFT
[14]
1 0 [14] Baoding Rongda FC
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[4]
Qingdao Huanghai F.C. [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shijiazhuang YongChang FC [3] 0 2
0 2 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Wuhan ZALL [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
0 0 [3] Melbourne City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-4]
0 0 [A-4] Thailand (w) U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-3]
Uzbekistan (w) U19 [A-3] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (w) U19
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
Korea DPR (w) U19 [A-1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] FC Tokyo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Consadole Sapporo [11] 0 1
0 1 
NHATBFT
[18]
3 0 [18] FC Gifu
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Tokyo Verdy [5] 0 1
0 1 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ehime FC [15] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
2 0 [2] Trinec
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Pardubice [5] 0 1
0 1 
CZEBFT
[9]
4 0 [9] Olymp.Hradec Kralove
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Vitkovice [14] 0 3
0 3 
NGAFT
[16]
1 0 [16] SKA Khabarovsk
1 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 3
0 3 
AUSAFT
[1]
1 0 [1] Sydney FC
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Western Sydney [9] 0 2
0 2 
EU17VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Greece U17
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[5-4]
Gibraltar U17 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-1]
1 0 [2-1] England (w) U19
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[2-3]
Wales (w) U19 [2-3] 0 1
0 1 
KAZAFT
[4]
3 0 [4] Irtysh Pavlodar
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FK Aktobe Lento [9] 0 2
0 2 
KAZAFT
[2]
3 0 [2] FC Kairat Almaty
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Akzhayik Oral [11] 0 4
0 4 
CZEU19FT
 
4 0   Brno U19
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Slovacko U19   0 4
0 4 
CZEU19FT
 
4 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Marila Pribram U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-19]
1 0 [A-19] Kazakhstan (w)
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-27]
Bosnia and Herzegovina (w) [A-27] 0 1
0 1 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Shinnik Yaroslavl [9] 0 1
0 1 
ESTAFT
[8]
1 0 [8] JK Sillamae Kalev
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
1 0 [3] Nomme JK Kalju
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Flora Paide [6] 0 1
0 1 
KAZAFT
[10]
1 0 [10] FK Taraz
1 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[6]
FC Shakhtyor Karagandy [6] 0 3
0 3 
CZEU19FT
 
1 0   Frydek-Mistek U19
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
3 0   Sigma Olomouc U19
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Sparta Praha U19   0 2
0 2 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Adana Demirspor [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
2 0 [7] Istanbulspor
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Altinordu [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama Marinos
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[2]
Kashima Antlers [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
2 0 [2] V-Varen Nagasaki
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Nagoya Grampus [3] 0 2
0 2 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] FC Ryukyu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
FC Tokyo U23 [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] Quang Nam
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hoang Anh Gia Lai [10] 0 1
0 1 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Sanna Khanh Hoa
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
SHB Da Nang [9] 0 2
0 2 
BDNBFT
[9]
2 0 [9] Penafiel
2 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[11]
Sporting CP B [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
1 0 [4] Spartak Tambov
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 2
0 2 
POLBFT
[3]
1 0 [3] Rakow Czestochowa
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
GKS Tychy [15] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Navbahor Namangan [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
3 0 [12] CLB TPHCM
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Becamex Binh Duong [11] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-1]
0 0 [10-1] Hungary (w) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10-3]
Scotland (w) U19 [10-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[9-2]
0 0 [9-2] Sweden (w) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9-3]
Belarus (w) U19 [9-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-2]
0 0 [6-2] Ireland (w) U19
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6-3]
Latvia (w) U19 [6-3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
1 0 [15] Levante
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Getafe [7] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[1]
2 0 [1] Holstein Kiel
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Arminia Bielefeld [6] 0 1
0 1 
DUBFT
[4]
0 0 [4] Union Berlin
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Greuther Furth [17] 0 1
0 1 
DUBFT
[11]
0 0 [11] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
VfL Bochum [9] 0 3
0 3 
DUC4NFT
 
1 0   FSV Frankfurt
1 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Hessen Kassel   0 1
0 1 
NGAFT
[14]
1 0 [14] FK Ruan Tosno
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Rostov FK [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
1 0 [2] Gazovik Orenburg
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Avangard [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
1 0 [20] Rotor Volgograd
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow (R)
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[4]
Zenit St.Petersburg Youth [4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
1 0 [4] Shirak
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Pyunik [5] 0 2
0 2 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] FK Kapaz Ganca
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Neftci Baku [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolock
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Dinamo Brest [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK Publikum Celje
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
1 0 [14] Osmanlispor FC
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Kardemir Karabukspor [18] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zirka Kirovohrad [9] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-2]
0 0 [10-2] Turkey (w) U19
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[10-4]
Armenia (w) U19 [10-4] 0 0
0 0 
SCOLCFT
 
0 0   Hibernian
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
 
Celtic FC   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
8-4(5-2)
(5-2)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
WC17FT
[B-2]
1 0 [B-2] Mali U17
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-1]
GhanaU17 [A-1] 0 1
0 1 
EUW19VLFT
[9-4]
0 0 [9-4] Bulgaria (w) U19
0 0 
FT
0-9(0-4)
(0-4)
[9-1]
Czech (w) U19 [9-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
2 0 [3] Chelsea
2 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[9]
Watford [9] 0 3
0 3 
 
DUC4DBFT
 
0 1   Hertha BSC Berlin Youth
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
ZFC Meuselwitz   1 0
1 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Germania Halberstadt   0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Zeta
0 0 
FT
4-2(3-2)
(3-2)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Rudar Pljevlja [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hebei HX Xingfu [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[3]
SV Wehen Wiesbaden [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Preuben Munster
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Karlsruher SC [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Sportfreunde Lotte [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] SC Paderborn 07
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Vfr Aalen [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Hallescher FC [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Unterhaching [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] SV Meppen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Fortuna Koln [5] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[19]
Unterfohring [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[14]
0 1 [14] TSV 1860 Rosenheim
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
SpVgg Bayreuth [17] 1 0
1 0 
DUC4BAFT
[1]
0 0 [1] Nurnberg (Youth)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wacker Burghausen [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] SV Seligenporten
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Pipinsried [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] FC Ingolstadt 04 Am
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[8]
VfB Eichstatt [8] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
SV Rochling Volkling   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Mainz 05 (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
TSV Schott Mainz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Erndtebruck
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Koln (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 1   Borussia Dortmund (Youth)
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Wuppertaler SV Borussia   1 0
1 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Wattenscheid 09   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
 
Wegberg-Beeck   0 0
0 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] Luftetari
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
KS Perparimi Kukesi [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 0 [10] Lushnja KS
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
KF Laci [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[9]
0 0 [9] GrIFK Kauniainen
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Haka [6] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
OPS-jp [8] 0 0
0 0 
FINBFT
[2]
0 0 [2] Honka Espoo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
FINBFT
[10]
0 0 [10] Gnistan Helsinki
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Jaro [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] GAIS Goteborg
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Norrby IF [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[12]
0 0 [12] Gefle IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
IK Frej Taby [14] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Illichivets U21
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya U21 [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Buxoro FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Shurtan Guzor [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Neman Grodno
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Gomel [10] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Srbija C.Gora U17
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5-3]
Norway U17 [5-3] 0 0
0 0 
JORAFT
[6]
0 0 [6] That Ras
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Al Aqaba SC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Cesena
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[21]
Foggia [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Pescara
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Spezia
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[10]
Perugia [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Salernitana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Frosinone [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Venezia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Empoli [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
ACD Virtus Entella [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Ternana
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[22]
Ascoli [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Pro Vercelli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Carpi [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Palermo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Novara [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Lens
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
Dinamo St Petersburg [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Zira FK [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Odra Opole
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] HNK Cibalia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slaven Koprivnica [7] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] Levadiakos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Pas Giannina [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Bnei Yehuda Tel Aviv
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[14]
Ashdod MS [14] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 1 [10] Senglea Athletic
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Hamrun Spartans [7] 1 0
1 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] FK Arendal
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Start IK [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Macva Sabac
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Cukaricki Stankom [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Dunajska Streda
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Trencin [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Domzale [3] 0 0
0 0 
MASCFT
[1]
0 0 [1] Johor FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[4]
Perak [4] 0 0
0 0 
MASCFT
[2]
0 0 [2] Kedah
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Felda United [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Emirates Club
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[9]
1 0 [9] Augsburg
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Hannover 96 [10] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[8]
3 0 [8] Borussia Monchengladbach
3 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[7]
2 0 [7] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Borussia Dortmund [6] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[3]
0 0 [3] RB Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Rubin Kazan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dynamo Moscow [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 1 [13] Sandecja Nowy Sacz
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Cracovia Krakow [15] 1 0
1 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Mezokovesd-Zsory [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Szombathelyi Haladas [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Vasas
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
Balmazujvarosi FC [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ujpesti [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Videoton Puskas Akademia [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 0 [3] Marila Pribram
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
WALAFT
[4]
0 0 [4] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] Newi Cefn Druids
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Bala Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Silkeborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Sonderjyske [9] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-1]
0 0 [6-1] Netherlands (w) U19
0 0 
FT
12-1(4-0)
(4-0)
[6-4]
Estonia (w) U19 [6-4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[12]
4 0 [12] Huddersfield Town
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[1]
2 0 [1] Manchester City
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Burnley [6] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] Swansea City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Leicester City [8] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[16]
4 0 [16] Newcastle United
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Crystal Palace [18] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Stoke City
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[14]
Bournemouth AFC [14] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Barnsley
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Hull City [18] 0 3
0 3 
ANHBFT
[4]
2 0 [4] Derby County
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Sheffield Wednesday [15] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Aston Villa
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Fulham [12] 0 2
0 2 
ANHBFT
[6]
1 0 [6] Sheffield United
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[14]
Reading [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolves
3 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Preston North End [10] 0 3
0 3 
ANHBFT
[3]
3 1 [3] Bristol City
3 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Leeds United [7] 1 3
1 3 
ANHBFT
[21]
0 0 [21] Bolton Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Queens Park Rangers (QPR) [19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Brentford
2 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[23]
Sunderland A.F.C [23] 0 4
0 4 
ANHBFT
[11]
0 0 [11] Nottingham Forest
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Burton Albion [24] 0 2
0 2 
ANHBFT
[8]
2 0 [8] Middlesbrough
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Southend United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Oxford United
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[9]
Rotherham United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Peterborough United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Bradford City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
4-4(1-3)
(1-3)
[16]
Oldham Athletic [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 1 [3] Blackburn Rovers
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Portsmouth [7] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[11]
Walsall [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[22]
Plymouth Argyle [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Blackpool
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Gillingham
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[23]
Northampton Town [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Rochdale
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bristol Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Yeovil Town [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 1 [22] Crewe Alexandra
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Accrington Stanley [3] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Morecambe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Grimsby Town [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage Borough
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[23]
Forest Green Rovers [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Crawley Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Port Vale [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Coventry City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Colchester United [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Wycombe Wanderers [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lincoln City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Carlisle United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Cambridge United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Chesterfield [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Newport County
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mansfield Town [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] SD Huesca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Cadiz [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Dundee [11] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Ross County
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Saint Johnstone [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Dundee United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Inverness [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[4]
Livingston [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Saint Mirren [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 1 [10] Brechin City
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Queen of South [3] 1 0
1 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kryliya Sovetov [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Fakel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Khimki [13] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Cliftonville
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Coleraine [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Hradec Kralove
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Banik Sokolov [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] AFC Alliance
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Elfsborg [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] Degerfors
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Helsingborg [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Orgryte [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 1 [8] PFC Oleksandria
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Veres [5] 1 0
1 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Mattersburg [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] DRB Tadjenant
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
2 0 [12] Real Betis
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Alaves [18] 0 2
0 2 
 
CZEBFT
[4]
0 0 [4] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail [1] 0 0
0 0 
WC17FT
[A-3]
1 0 [A-3] USA U17
1 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[F-1]
England U17 [F-1] 0 1
0 1 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] USD Akragas
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[C-10]
Juve Stabia [C-10] 0 0
0 0 
PHAFT
[3]
3 0 [3] Monaco
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Caen [9] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[15]
0 1 [15] Feirense
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Rio Ave [6] 1 0
1 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Nacional da Madeira
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
CD Cova Piedade [17] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] Sporting Braga II
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
SC Covilha [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Oliveirense
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Real Sport Clube [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Leixoes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Academica Coimbra [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] FC Famalicao
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Viseu [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Pogon Siedlce [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Bytovia Bytow [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Acco
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Hapoel Raanana [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Sepsi [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Zemun [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Rad Beograd [16] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Teplice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
MFK Karvina [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Alki Oroklini
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[6]
Doxa Katokopias [6] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 1 [16] Municipal Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Temuco [6] 1 0
1 0 
ALGAFT
[14]
0 1 [14] biskra
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
MC Oran [5] 1 0
1 0 
ALGAFT
[11]
0 1 [11] OM Medea
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 1 0
1 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Kerkyra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Panaitolikos Agrinio [13] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Valletta FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 0 [14] Dep.San Martin
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[16]
Alianza Atletico Sullana [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 1 [4] Numancia
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Granada CF [5] 1 0
1 0 
ITAFT
[6]
1 0 [6] Sampdoria
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[17]
Crotone [17] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Volgar-Gazprom Astrachan [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Pogon Szczecin
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[12]
LKS Nieciecza [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Miedz Legnica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Gornik Leczna [18] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Stal Mielec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Lokeren
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Charleroi [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyor VTK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Aalesund FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Kristiansund BK [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] AEP Paphos
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[12]
Nea Salamis [12] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Al-Sharjah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] USM Bel Abbes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Paradou AC [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Baumit Jablonec
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Sparta Praha [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Connah's QN
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
0 0 [11] Southampton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
West Bromwich(WBA) [17] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Millwall
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[22]
Birmingham City [22] 0 2
0 2 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] Valencia
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sevilla [5] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[16]
1 1 [16] Hamburger SV
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern Munchen [1] 1 2
1 2 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] NAC Breda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
PEC Zwolle [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Trabzonspor [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Caykur Rizespor [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
FC Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Rheindorf Altach
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
LASK Linz [6] 0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Shabab AlOrdon
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Ramtha Club [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Al-Ahli Doha [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
JS kabylie [12] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al Hilal
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Baten [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al Ittihad(KSA) [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] Hajduk Split
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] AEK Larnaca
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
APOEL Nicosia [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Anorthosis Famagusta FC [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Thun [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Zurich
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Grasshopper [4] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] Servette
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Chiasso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] Vitoria Setubal
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[5]
Maritimo [5] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Lamia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Panathinaikos [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Maccabi Haifa
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Beitar Jerusalem [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Excelsior SBV
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 0 [13] VVV Venlo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
ADO Den Haag [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Tenerife [8] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
3 0 [5] Nantes
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Guingamp [10] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[6]
1 0 [6] Rennes
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Lille [18] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[11]
3 0 [11] Amiens
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Bordeaux [14] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[19]
2 0 [19] Angers
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Toulouse [16] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[20]
1 1 [20] Metz
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
Dijon [13] 1 2
1 2 
 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Sint-Truidense
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Oostende [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[13]
Mechelen [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[5]
0 0 [5] Sporting Cristal
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Sport Huancayo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Deportivo Municipal [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Sevilla Atletico
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Real Zaragoza [14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Matera
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-1]
Lecce [C-1] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 1 [10] Lechia Gdansk
0 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[4]
Lech Poznan [4] 1 0
1 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Kortrijk
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
KAA Gent [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
4 0 [13] Criciuma
4 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Internacional RS [2] 0 3
0 3 
CHIAFT
[12]
2 0 [12] Huachipato
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[11]
Universidad Catolica [11] 0 2
0 2 
TBNAFT
[1]
1 0 [1] FC Barcelona
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Malaga [19] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[2]
1 0 [2] Napoli
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Inter Milan [1] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] FC Twente Enschede
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Roda JC [18] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Sligo Rovers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
CAFCLFT
[1]
0 1 [1] Wydad Casablanca
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
USM Libreville [4] 1 0
1 0 
BRAFT
[7]
1 1 [7] Vasco da Gama
1 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Coritiba PR [17] 1 2
1 2 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
1 0 [1] FC Porto
1 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[14]
Pacos de Ferreira [14] 0 4
0 4 
BRBFT
[5]
0 0 [5] Londrina PR
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
SC Paysandu Para [11] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Brasil de Pelotas
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Vila Nova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oeste [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[2]
0 0 [2] FBC Melgar
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[7]
Academia Deportiva Cantolao [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[4]
0 0 [4] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Universitario De Deportes [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
1 1 [12] Envigado FC
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Atletico Huila [11] 1 1
1 1 
BRBFT
[1]
0 0 [1] America MG
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Parana PR [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
4 0 [5] Audax Italiano
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Colo Colo [1] 0 4
0 4 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Libertad
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[1]
Cerro Porteno [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[16]
0 0 [16] Queretaro FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Santos Laguna [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Lobos BUAP
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
CDSyC Cruz Azul [6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Deportes Tolima
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Atletico Bucaramanga [19] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
5 0 [16] Luverdense
5 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Goias [14] 0 2
0 2 
COLAFT
[7]
5 0 [7] La Equidad
5 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Dep.Independiente Medellin [10] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Charleston Battery
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-8]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Rubio nu [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 1 [9] San Luis Quillota
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
CSD Antofagasta [7] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
San Francisco Deltas [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[5]
Tasman United [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[6]
0 0 [6] Bolivar
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1]
Club Guabira [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
3 1 [2] Tigres UANL
3 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Toluca [5] 1 2
1 2 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[13]
Murcielagos [13] 0 0
0 0 
MEXBFT
[15]
0 0 [15] UAEM Potros
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Atletico San Luis [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] Pachuca
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Puebla [15] 0 3
0 3 
PERAFT
[1]
0 0 [1] Alianza Lima
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Union Comercio [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
1 0 [Nhóm 2-2] San Antonio
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-7]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-7] 0 3
0 3 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Atletico Junior Barranquilla
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Independiente Santa Fe [2] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Southern United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
4 0 [2] Team Wellington
4 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
Eastern Suburbs Auckland [4] 0 5
0 5 
NASLFT
[7]
1 1 [7] FC Edmonton
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Miami FC [2] 1 0
1 0 
MEXBFT
[3]
1 0 [3] Tampico Madero
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[16]
CF Atlante [16] 0 3
0 3 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Cimarrones de Sonora [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Club America
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Necaxa [9] 0 2
0 2 
MEXBFT
[12]
2 1 [12] CSyD Dorados de Sinaloa
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zacatepec [4] 1 2
1 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[6]
Alajuelense [6] 0 3
0 3 
NZLAFT
[6]
0 1 [6] Canterbury United
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Waitakere United [3] 1 0
1 0 
DUC4BAHoãn
[15]
0 0 [15] VfR Garching
0 0 
0-0
[5]
Schweinfurt 05 FC [5] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[2]
0 0 [2] EL Ahly
0 0 
0-0
[5]
El Mokawloon El Arab [5] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất