GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/10/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHAT311h00
[5]
0 0 [5] Kagoshima United
0 0 
vs
11h00
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
NHAT311h00
[14]
0 0 [14] Cerezo Osaka U23
0 0 
vs
11h00
[13]
Yokohama SCC [13] 0 0
0 0 
NHAT311h00
[11]
0 0 [11] Fukushima United FC
0 0 
vs
11h00
[1]
Tochigi SC [1] 0 0
0 0 
NHAT311h00
[3]
0 0 [3] Blaublitz Akita
0 0 
vs
11h00
[8]
Giravanz Kitakyushu [8] 0 0
0 0 
NHAT311h00
[16]
0 0 [16] Gainare Tottori
0 0 
vs
11h00
[17]
Gamba Osaka U23 [17] 0 0
0 0 
NHAT311h00
[7]
0 0 [7] FC Ryukyu
0 0 
vs
11h00
[10]
FC Tokyo U23 [10] 0 0
0 0 
NHAT311h00
[9]
0 0 [9] Fujieda MYFC
0 0 
vs
11h00
[12]
SC Sagamihara [12] 0 0
0 0 
NHAT311h00
[4]
0 0 [4] Kataller Toyama
0 0 
vs
11h00
[15]
Grulla Morioka [15] 0 0
0 0 
NHATJFL11h00
[14]
0 0 [14] Mio Biwako Shiga
0 0 
vs
11h00
[9]
Yokogawa Musashino [9] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[5]
0 0 [5] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
vs
12h00
[9]
Oita Trinita [9] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[21]
0 0 [21] Renofa Yamaguchi
0 0 
vs
12h00
[11]
Mito Hollyhock [11] 0 0
0 0 
HQB12h00
[4]
0 0 [4] Bucheon FC 1995
0 0 
vs
12h00
[7]
Suwon City [7] 0 0
0 0 
HQB12h00
[9]
0 0 [9] Ansan Greeners FC
0 0 
vs
12h00
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 0
0 0 
HQB12h00
[5]
0 0 [5] Ansan Mugunghwa FC
0 0 
vs
12h00
[1]
Gyeongnam FC [1] 0 0
0 0 
HQA13h00
[9]
0 0 [9] Chunnam Dragons
0 0 
vs
13h00
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQA13h00
[5]
0 0 [5] FC Seoul
0 0 
vs
13h00
[4]
Suwon Samsung Bluewings [4] 0 0
0 0 
HQA13h00
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
vs
13h00
[10]
Incheon United [10] 0 0
0 0 
TQB13h00
[11]
0 0 [11] Meizhou Hakka
0 0 
vs
13h00
[13]
Zhejiang Yiteng FC [13] 0 0
0 0 
TQB13h00
[14]
0 0 [14] Baoding Rongda FC
0 0 
vs
13h00
[4]
Qingdao Huanghai F.C. [4] 0 0
0 0 
TQB13h00
[12]
0 0 [12] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
vs
13h00
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TQB13h00
[16]
0 0 [16] Lijiang FeiHu FC
0 0 
vs
13h00
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 0
0 0 
TQB13h00
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
vs
13h00
[3]
Shijiazhuang YongChang FC [3] 0 0
0 0 
TQB13h00
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
vs
13h00
[5]
Wuhan ZALL [5] 0 0
0 0 
TQB13h00
[9]
0 0 [9] Hangzhou Greentown
0 0 
vs
13h00
[6]
Shenzhen JiaZhaoye [6] 0 0
0 0 
TQB13h00
[8]
0 0 [8] Beijing BeiKong
0 0 
vs
13h00
[10]
Xinjiang Tianshan Leopard [10] 0 0
0 0 
AUSA13h35
[1]
0 0 [1] Melbourne City
0 0 
vs
13h35
[7]
Wellington Phoenix [7] 0 0
0 0 
ASIW1914h00
[A-4]
0 0 [A-4] Thailand (w) U19
0 0 
vs
14h00
[A-3]
Uzbekistan (w) U19 [A-3] 0 0
0 0 
ASIW1914h00
[A-2]
0 0 [A-2] China (w) U19
0 0 
vs
14h00
[A-1]
Korea DPR (w) U19 [A-1] 0 0
0 0 
NHATB14h00
[17]
0 0 [17] FC Gifu
0 0 
vs
14h00
[7]
Tokyo Verdy [7] 0 0
0 0 
NHATB14h00
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
vs
14h00
[16]
Ehime FC [16] 0 0
0 0 
TQA14h30
[15]
0 0 [15] Yanbian
0 0 
vs
14h30
[12]
Henan Jianye [12] 0 0
0 0 
AUSA15h50
[2]
0 0 [2] Sydney FC
0 0 
vs
15h50
[4]
Western Sydney [4] 0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
vs
16h00
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   Hradec Kralove U19
0 0 
vs
16h00
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   Brno U19
0 0 
vs
16h00
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[9-1]
0 0 [9-1] Czech (w) U19
0 0 
vs
16h59
[9-3]
Bulgaria (w) U19 [9-3] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[6-1]
0 0 [6-1] Netherlands (w) U19
0 0 
vs
16h59
[6-3]
Estonia (w) U19 [6-3] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[2-1]
0 0 [2-1] England (w) U19
0 0 
vs
16h59
[2-3]
Wales (w) U19 [2-3] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[10-2]
0 0 [10-2] Scotland (w) U19
0 0 
vs
16h59
[10-1]
Hungary (w) U19 [10-1] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[2-2]
0 0 [2-2] Slovenia (w) U19
0 0 
vs
16h59
[2-4]
Kazakhstan (w) U19 [2-4] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[6-2]
0 0 [6-2] Ireland (w) U19
0 0 
vs
16h59
[6-4]
Latvia (w) U19 [6-4] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[9-2]
0 0 [9-2] Sweden (w) U19
0 0 
vs
16h59
[9-4]
Belarus (w) U19 [9-4] 0 0
0 0 
EUW19VL16h59
[10-4]
0 0 [10-4] Turkey (w) U19
0 0 
vs
16h59
[10-3]
Armenia (w) U19 [10-3] 0 0
0 0 
ESTA17h00
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
vs
17h00
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 0
0 0 
ESTA17h00
[6]
0 0 [6] JK Sillamae Kalev
0 0 
vs
17h00
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
ESTA17h00
[7]
0 0 [7] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
vs
17h00
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTA17h00
[3]
0 0 [3] Nomme JK Kalju
0 0 
vs
17h00
[8]
Flora Paide [8] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[4]
0 0 [4] Irtysh Pavlodar
0 0 
vs
17h00
[10]
FK Aktobe Lento [10] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[9]
0 0 [9] FK Taraz
0 0 
vs
17h00
[6]
FC Shakhtyor Karagandy [6] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
vs
17h00
[11]
Akzhayik Oral [11] 0 0
0 0 
LATA17h00
[8]
0 0 [8] SK Babite Dinamo
0 0 
vs
17h00
[1]
Spartaks Jurmala [1] 0 0
0 0 
CZEU1917h00
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
vs
17h00
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU1917h00
 
0 0   Sigma Olomouc U19
0 0 
vs
17h00
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
TNKB17h00
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
vs
17h00
[7]
Adana Demir [7] 0 0
0 0 
TNKB17h00
[10]
0 0 [10] Istanbulspor
0 0 
vs
17h00
[3]
Altinordu [3] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[17]
0 0 [17] Omiya Ardija
0 0 
vs
17h00
[3]
Kashiwa Reysol [3] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[8]
0 0 [8] Vissel Kobe
0 0 
vs
17h00
[9]
Sagan Tosu [9] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
vs
17h00
[18]
Albirex Niigata [18] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[5]
0 0 [5] Cerezo Osaka
0 0 
vs
17h00
[15]
Ventforet Kofu [15] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[16]
0 0 [16] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
vs
17h00
[2]
Kawasaki Frontale [2] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[12]
0 0 [12] Vegalta Sendai
0 0 
vs
17h00
[14]
Shimizu S-Pulse [14] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[4]
0 0 [4] Yokohama Marinos
0 0 
vs
17h00
[1]
Kashima Antlers [1] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
vs
17h00
[10]
Gamba Osaka [10] 0 0
0 0 
NHATA17h00
[11]
0 0 [11] FC Tokyo
0 0 
vs
17h00
[13]
Consadole Sapporo [13] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[3]
0 0 [3] V-Varen Nagasaki
0 0 
vs
17h00
[4]
Nagoya Grampus [4] 0 0
0 0 
VNA17h00
[2]
0 0 [2] Quang Nam
0 0 
vs
17h00
[12]
Hoang Anh Gia Lai [12] 0 0
0 0 
VNA17h00
[4]
0 0 [4] Sanna Khanh Hoa
0 0 
vs
17h00
[8]
SHB Da Nang [8] 0 0
0 0 
VNA17h30
[10]
0 0 [10] CLB TPHCM
0 0 
vs
17h30
[11]
Becamex Binh Duong [11] 0 0
0 0 
WCWVL17h59
[A-4]
0 0 [A-4] Kazakhstan (w)
0 0 
vs
17h59
[A-21]
Bosnia and Herzegovina (w) [A-21] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[5-1]
0 0 [5-1] Srbija C.Gora U17
0 0 
vs
17h59
[5-3]
Norway U17 [5-3] 0 0
0 0 
EU17VL17h59
[5-2]
0 0 [5-2] Greece U17
0 0 
vs
17h59
[5-4]
Gibraltar U17 [5-4] 0 0
0 0 
TBNA18h00
[12]
0 0 [12] Levante
0 0 
vs
18h00
[14]
Getafe [14] 0 0
0 0 
DUB18h00
[2]
0 0 [2] Holstein Kiel
0 0 
vs
18h00
[6]
Arminia Bielefeld [6] 0 0
0 0 
DUB18h00
[4]
0 0 [4] Union Berlin
0 0 
vs
18h00
[17]
Greuther Furth [17] 0 0
0 0 
DUB18h00
[12]
0 0 [12] Eintracht Braunschweig
0 0 
vs
18h00
[11]
VfL Bochum [11] 0 0
0 0 
DUC4N18h00
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
vs
18h00
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
NGAU2118h00
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow (R)
0 0 
vs
18h00
[9]
Zenit St.Petersburg Youth [9] 0 0
0 0 
ARMA18h00
[2]
0 0 [2] Shirak
0 0 
vs
18h00
[6]
FC Pyunik [6] 0 0
0 0 
AZEA18h00
[6]
0 0 [6] FK Kapaz Ganca
0 0 
vs
18h00
[5]
FC Neftci Baku [5] 0 0
0 0 
SLOA18h00
[7]
0 0 [7] NK Publikum Celje
0 0 
vs
18h00
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
TNKA18h00
[18]
0 0 [18] Osmanlispor FC
0 0 
vs
18h00
[16]
Kardemir Karabukspor [16] 0 0
0 0 
UKRU2118h00
[3]
0 0 [3] Dinamo KyivU21
0 0 
vs
18h00
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 0 0
0 0 
CZEU1918h15
 
0 0   Opava U19
0 0 
vs
18h15
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU1918h15
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
vs
18h15
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU1918h15
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
vs
18h15
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
WC1718h30
[B-2]
0 0 [B-2] Mali U17
0 0 
vs
18h30
[A-1]
GhanaU17 [A-1] 0 0
0 0 
WC1718h30
[B-2]
0 0 [B-2] Mali U17
0 0 
vs
18h30
[A-1]
GhanaU17 [A-1] 0 0
0 0 
ANHA18h30
[5]
0 0 [5] Chelsea
0 0 
vs
18h30
[4]
Watford [4] 0 0
0 0 
DUC4DB18h30
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
vs
18h30
 
Germania Halberstadt   0 0
0 0 
DUC4DB18h30
 
0 0   Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
vs
18h30
 
ZFC Meuselwitz   0 0
0 0 
TQA18h35
[4]
0 0 [4] Tianjin QuanJian
0 0 
vs
18h35
[3]
Hebei HX Xingfu [3] 0 0
0 0 
TQA18h35
[2]
0 0 [2] Shanghai East Asia FC
0 0 
vs
18h35
[6]
Guangzhou Fuli FC [6] 0 0
0 0 
DUC319h00
[18]
0 0 [18] Wurzburger Kickers
0 0 
vs
19h00
[4]
SV Wehen Wiesbaden [4] 0 0
0 0 
DUC319h00
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
vs
19h00
[5]
Unterhaching [5] 0 0
0 0 
DUC319h00
[17]
0 0 [17] Preuben Munster
0 0 
vs
19h00
[8]
Karlsruher SC [8] 0 0
0 0 
DUC319h00
[16]
0 0 [16] Werder Bremen (Youth)
0 0 
vs
19h00
[12]
Sportfreunde Lotte [12] 0 0
0 0 
DUC319h00
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
vs
19h00
[13]
Hallescher FC [13] 0 0
0 0 
DUC319h00
[1]
0 0 [1] SC Paderborn 07
0 0 
vs
19h00
[10]
Vfr Aalen [10] 0 0
0 0 
DUC319h00
[6]
0 0 [6] SV Meppen
0 0 
vs
19h00
[3]
Fortuna Koln [3] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[15]
0 0 [15] Greuther Furth (Youth)
0 0 
vs
19h00
[19]
Unterfohring [19] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[7]
0 0 [7] VfR Garching
0 0 
vs
19h00
[9]
Schweinfurt 05 FC [9] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[4]
0 0 [4] FC Ingolstadt 04 Am
0 0 
vs
19h00
[17]
VfB Eichstatt [17] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[18]
0 0 [18] TSV 1860 Rosenheim
0 0 
vs
19h00
[12]
SpVgg Bayreuth [12] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[13]
0 0 [13] SV Seligenporten
0 0 
vs
19h00
[5]
FC Pipinsried [5] 0 0
0 0 
DUC4BA19h00
[3]
0 0 [3] Nurnberg (Youth)
0 0 
vs
19h00
[8]
Wacker Burghausen [8] 0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
vs
19h00
 
SV Rochling Volkling   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
vs
19h00
 
Stuttgart Amateure   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
vs
19h00
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   FSV Mainz 05 (Youth)
0 0 
vs
19h00
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
vs
19h00
 
TSV Schott Mainz   0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
vs
19h00
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
vs
19h00
 
Wattenscheid 09   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   Borussia Dortmund (Youth)
0 0 
vs
19h00
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   Erndtebruck
0 0 
vs
19h00
 
Koln (Youth)   0 0
0 0 
DUC4T19h00
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
vs
19h00
 
Wegberg-Beeck   0 0
0 0 
NGB19h00
[12]
0 0 [12] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
vs
19h00
[10]
Volgar-Gazprom Astrachan [10] 0 0
0 0 
NGB19h00
[20]
0 0 [20] Rotor Volgograd
0 0 
vs
19h00
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
NGB19h00
[16]
0 0 [16] Luch Energiya
0 0 
vs
19h00
[18]
Volga Olimpiets [18] 0 0
0 0 
NGB19h00
[19]
0 0 [19] Fakel
0 0 
vs
19h00
[14]
Khimki [14] 0 0
0 0 
NGB19h00
[6]
0 0 [6] Spartak Tambov
0 0 
vs
19h00
[9]
Sibir Novosibirsk [9] 0 0
0 0 
NGB19h00
[3]
0 0 [3] Gazovik Orenburg
0 0 
vs
19h00
[13]
Avangard [13] 0 0
0 0 
NGB19h00
[8]
0 0 [8] Spartak Moscow II
0 0 
vs
19h00
[15]
Tyumen [15] 0 0
0 0 
NGB19h00
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
vs
19h00
[4]
Shinnik Yaroslavl [4] 0 0
0 0 
NGB19h00
[11]
0 0 [11] Kuban Krasnodar
0 0 
vs
19h00
[2]
Kryliya Sovetov [2] 0 0
0 0 
NGB19h00
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
vs
19h00
[5]
Dinamo St Petersburg [5] 0 0
0 0 
GEOA19h00
[9]
0 0 [9] FC Kolkheti Poti
0 0 
vs
19h00
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
vs
19h00
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[5]
0 0 [5] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
vs
19h00
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
FINB19h00
[2]
0 0 [2] Honka Espoo
0 0 
vs
19h00
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
FINB19h00
[10]
0 0 [10] GrIFK Kauniainen
0 0 
vs
19h00
[5]
Haka [5] 0 0
0 0 
FINB19h00
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
vs
19h00
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
FINB19h00
[9]
0 0 [9] Gnistan Helsinki
0 0 
vs
19h00
[6]
Jaro [6] 0 0
0 0 
FINB19h00
[3]
0 0 [3] KPV
0 0 
vs
19h00
[8]
OPS-jp [8] 0 0
0 0 
UKRU2119h00
[4]
0 0 [4] Illichivets U21
0 0 
vs
19h00
[5]
Zorya U21 [5] 0 0
0 0 
MASL19h00
[2]
0 0 [2] Pahang
0 0 
vs
19h00
[5]
Perak [5] 0 0
0 0 
MASL19h00
[12]
0 0 [12] Pulau Pinang
0 0 
vs
19h00
[6]
Selangor [6] 0 0
0 0 
MASL19h00
[8]
0 0 [8] Melaka
0 0 
vs
19h00
[10]
kelantan [10] 0 0
0 0 
MASL19h00
[4]
0 0 [4] Kedah
0 0 
vs
19h00
[1]
Johor FC [1] 0 0
0 0 
MASL19h00
[11]
0 0 [11] Sarawak
0 0 
vs
19h00
[9]
PBDKT T-Team [9] 0 0
0 0 
MASL19h00
[7]
0 0 [7] Selangor PKNS
0 0 
vs
19h00
[3]
Felda United [3] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[4]
0 0 [4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
vs
19h00
[14]
Shurtan Guzor [14] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[6]
0 0 [6] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
vs
19h00
[7]
Navbahor Namangan [7] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[5]
0 0 [5] Buxoro FK
0 0 
vs
19h00
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
ITB20h00
[2]
0 0 [2] Palermo
0 0 
vs
20h00
[12]
Novara [12] 0 0
0 0 
ITB20h00
[18]
0 0 [18] Spezia
0 0 
vs
20h00
[7]
Perugia [7] 0 0
0 0 
ITB20h00
[16]
0 0 [16] Ternana
0 0 
vs
20h00
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
ITB20h00
[13]
0 0 [13] Salernitana
0 0 
vs
20h00
[3]
Frosinone [3] 0 0
0 0 
ITB20h00
[4]
0 0 [4] Venezia
0 0 
vs
20h00
[1]
Empoli [1] 0 0
0 0 
ITB20h00
[8]
0 0 [8] Pescara
0 0 
vs
20h00
[11]
Avellino [11] 0 0
0 0 
ITB20h00
[20]
0 0 [20] Pro Vercelli
0 0 
vs
20h00
[5]
Carpi [5] 0 0
0 0 
ITB20h00
[15]
0 0 [15] Parma
0 0 
vs
20h00
[14]
ACD Virtus Entella [14] 0 0
0 0 
ITB20h00
[22]
0 0 [22] Cesena
0 0 
vs
20h00
[19]
Foggia [19] 0 0
0 0 
PHB20h00
[18]
0 0 [18] Lens
0 0 
vs
20h00
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[3]
0 0 [3] FK Gilan Gabala
0 0 
vs
20h00
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[4]
0 0 [4] Standard Sumqayit
0 0 
vs
20h00
[2]
Zira FK [2] 0 0
0 0 
BLRA20h00
[8]
0 0 [8] Neman Grodno
0 0 
vs
20h00
[10]
FC Gomel [10] 0 0
0 0 
BLRA20h00
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolock
0 0 
vs
20h00
[6]
Dinamo Brest [6] 0 0
0 0 
BLRA20h00
[5]
0 0 [5] Slutsksakhar Slutsk
0 0 
vs
20h00
[11]
FK Isloch Minsk [11] 0 0
0 0 
BULA20h00
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
vs
20h00
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROA20h00
[10]
0 0 [10] HNK Cibalia
0 0 
vs
20h00
[7]
Slaven Koprivnica [7] 0 0
0 0 
GREA20h00
[4]
0 0 [4] Levadiakos
0 0 
vs
20h00
[9]
Pas Giannina [9] 0 0
0 0 
MLTA20h00
[9]
0 0 [9] Senglea Athletic
0 0 
vs
20h00
[7]
Hamrun Spartans [7] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[12]
0 0 [12] Macva Sabac
0 0 
vs
20h00
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[4]
0 0 [4] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
vs
20h00
[6]
Cukaricki Stankom [6] 0 0
0 0 
SLOA20h00
[4]
0 0 [4] ND Gorica
0 0 
vs
20h00
[5]
Domzale [5] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[9]
0 0 [9] FK Graffin Vlasim
0 0 
vs
20h00
[11]
FK MAS Taborsko [11] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[5]
0 0 [5] Olymp.Hradec Kralove
0 0 
vs
20h00
[15]
Vitkovice [15] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[16]
0 0 [16] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
vs
20h00
[14]
Frydek-Mistek [14] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[4]
0 0 [4] Trinec
0 0 
vs
20h00
[3]
Pardubice [3] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[8]
0 0 [8] Hradec Kralove
0 0 
vs
20h00
[12]
FK Banik Sokolov [12] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[10]
0 0 [10] Viktoria Zizkov
0 0 
vs
20h00
[6]
SC Znojmo [6] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[2]
0 0 [2] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
vs
20h00
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[7]
0 0 [7] Marila Pribram
0 0 
vs
20h00
[13]
Usti nad Labem [13] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[8]
0 0 [8] Alki Oroklini
0 0 
vs
20h00
[6]
Doxa Katokopias [6] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[9]
0 0 [9] Omonia Nicosia FC
0 0 
vs
20h00
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[13]
0 0 [13] Ethnikos Achnas FC
0 0 
vs
20h00
[1]
Anorthosis Famagusta FC [1] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[3]
0 0 [3] AEP Paphos
0 0 
vs
20h00
[12]
Nea Salamis [12] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[2]
0 0 [2] AEK Larnaca
0 0 
vs
20h00
[4]
APOEL Nicosia [4] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[7]
0 0 [7] Apollon Limassol FC
0 0 
vs
20h00
[14]
Aris Limassol [14] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[10]
0 0 [10] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
vs
20h00
[11]
Ermis Aradippou [11] 0 0
0 0 
UAEA20h00
[8]
0 0 [8] Emirates Club
0 0 
vs
20h00
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
DUA20h30
[3]
0 0 [3] RB Leipzig
0 0 
vs
20h30
[11]
VfB Stuttgart [11] 0 0
0 0 
DUA20h30
[8]
0 0 [8] Augsburg
0 0 
vs
20h30
[9]
Hannover 96 [9] 0 0
0 0 
DUA20h30
[5]
0 0 [5] Borussia Monchengladbach
0 0 
vs
20h30
[12]
Bayer Leverkusen [12] 0 0
0 0 
DUA20h30
[7]
0 0 [7] Eintracht Frankfurt
0 0 
vs
20h30
[1]
Borussia Dortmund [1] 0 0
0 0 
POLA20h30
[10]
0 0 [10] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
vs
20h30
[13]
Cracovia Krakow [13] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[6]
0 0 [6] Paksi SE Honlapja
0 0 
vs
20h30
[11]
Mezokovesd-Zsory [11] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[2]
0 0 [2] Ferencvarosi TC
0 0 
vs
20h30
[8]
Ujpesti [8] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
vs
20h30
[10]
Szombathelyi Haladas [10] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[5]
0 0 [5] Vasas
0 0 
vs
20h30
[12]
Balmazujvarosi FC [12] 0 0
0 0 
HUNA20h30
[1]
0 0 [1] Fehervar Videoton
0 0 
vs
20h30
[9]
Videoton Puskas Akademia [9] 0 0
0 0 
TNKA20h30
[4]
0 0 [4] Akhisar Bld.Geng
0 0 
vs
20h30
[15]
Genclerbirligi [15] 0 0
0 0 
WALA20h30
[8]
0 0 [8] Bala Town
0 0 
vs
20h30
[7]
Barry Town AFC [7] 0 0
0 0 
WALA20h30
[5]
0 0 [5] Newi Cefn Druids
0 0 
vs
20h30
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
DENA20h30
[12]
0 0 [12] Silkeborg
0 0 
vs
20h30
[11]
Sonderjyske [11] 0 0
0 0 
ANHA21h00
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
vs
21h00
[7]
Burnley [7] 0 0
0 0 
ANHA21h00
[9]
0 0 [9] Newcastle United
0 0 
vs
21h00
[20]
Crystal Palace [20] 0 0
0 0 
ANHA21h00
[17]
0 0 [17] Stoke City
0 0 
vs
21h00
[19]
Bournemouth AFC [19] 0 0
0 0 
ANHA21h00
[12]
0 0 [12] Huddersfield Town
0 0 
vs
21h00
[2]
Manchester United [2] 0 0
0 0 
ANHA21h00
[13]
0 0 [13] Swansea City
0 0 
vs
21h00
[18]
Leicester City [18] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[4]
0 0 [4] Bristol City
0 0 
vs
21h00
[6]
Leeds United [6] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[18]
0 0 [18] Brentford
0 0 
vs
21h00
[23]
Sunderland A.F.C [23] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[19]
0 0 [19] Barnsley
0 0 
vs
21h00
[16]
Hull City [16] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[11]
0 0 [11] Middlesbrough
0 0 
vs
21h00
[2]
Cardiff City [2] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[14]
0 0 [14] Nottingham Forest
0 0 
vs
21h00
[22]
Burton Albion [22] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[3]
0 0 [3] Sheffield United
0 0 
vs
21h00
[20]
Reading [20] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[13]
0 0 [13] Derby County
0 0 
vs
21h00
[12]
Sheffield Wednesday [12] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[24]
0 0 [24] Bolton Wanderers
0 0 
vs
21h00
[15]
Queens Park Rangers (QPR) [15] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[1]
0 0 [1] Wolves
0 0 
vs
21h00
[5]
Preston North End [5] 0 0
0 0 
ANHB21h00
[7]
0 0 [7] Aston Villa
0 0 
vs
21h00
[9]
Fulham [9] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[1]
0 0 [1] Shrewsbury Town
0 0 
vs
21h00
[9]
Fleetwood Town [9] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[19]
0 0 [19] Rochdale
0 0 
vs
21h00
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[15]
0 0 [15] Southend United
0 0 
vs
21h00
[21]
Bury [21] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[7]
0 0 [7] Blackpool
0 0 
vs
21h00
[2]
Wigan Athletic [2] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[6]
0 0 [6] Oxford United
0 0 
vs
21h00
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[10]
0 0 [10] Blackburn Rovers
0 0 
vs
21h00
[11]
Portsmouth [11] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[22]
0 0 [22] Gillingham
0 0 
vs
21h00
[23]
Northampton Town [23] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[14]
0 0 [14] Milton Keynes Dons
0 0 
vs
21h00
[18]
Oldham Athletic [18] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[17]
0 0 [17] AFC Wimbledon
0 0 
vs
21h00
[24]
Plymouth Argyle [24] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[3]
0 0 [3] Bradford City
0 0 
vs
21h00
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[20]
0 0 [20] Doncaster Rovers
0 0 
vs
21h00
[16]
Walsall [16] 0 0
0 0 
ANHL121h00
[12]
0 0 [12] Scunthorpe United
0 0 
vs
21h00
[8]
Peterborough United [8] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[20]
0 0 [20] Barnet
0 0 
vs
21h00
[18]
Yeovil Town [18] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[17]
0 0 [17] Crewe Alexandra
0 0 
vs
21h00
[5]
Accrington Stanley [5] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[13]
0 0 [13] Cambridge United
0 0 
vs
21h00
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[7]
0 0 [7] Stevenage Borough
0 0 
vs
21h00
[23]
Forest Green Rovers [23] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[8]
0 0 [8] Coventry City
0 0 
vs
21h00
[14]
Colchester United [14] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[19]
0 0 [19] Crawley Town
0 0 
vs
21h00
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[21]
0 0 [21] Morecambe
0 0 
vs
21h00
[11]
Grimsby Town [11] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[16]
0 0 [16] Cheltenham Town
0 0 
vs
21h00
[9]
Lincoln City [9] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[10]
0 0 [10] Swindon Town
0 0 
vs
21h00
[4]
Wycombe Wanderers [4] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[6]
0 0 [6] Newport County
0 0 
vs
21h00
[12]
Mansfield Town [12] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[3]
0 0 [3] Exeter City
0 0 
vs
21h00
[22]
Port Vale [22] 0 0
0 0 
ANHL221h00
[15]
0 0 [15] Carlisle United
0 0 
vs
21h00
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
TBNB21h00
[7]
0 0 [7] SD Huesca
0 0 
vs
21h00
[11]
Cadiz [11] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[11]
0 0 [11] Kilmarnock
0 0 
vs
21h00
[6]
Hibernian [6] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[3]
0 0 [3] Glasgow Rangers
0 0 
vs
21h00
[2]
Aberdeen [2] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[10]
0 0 [10] Ross County
0 0 
vs
21h00
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
vs
21h00
[8]
Dundee [8] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[4]
0 0 [4] Motherwell
0 0 
vs
21h00
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
SCOA21h00
[7]
0 0 [7] Heart of Midlothian
0 0 
vs
21h00
[5]
Saint Johnstone [5] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[8]
0 0 [8] Falkirk
0 0 
vs
21h00
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[4]
0 0 [4] Dundee United
0 0 
vs
21h00
[9]
Inverness [9] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
vs
21h00
[6]
Queen of South [6] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[3]
0 0 [3] Dunfermline Athletic
0 0 
vs
21h00
[2]
Livingston [2] 0 0
0 0 
SCOB21h00
[5]
0 0 [5] Greenock Morton
0 0 
vs
21h00
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[2]
0 0 [2] Glenavon Lurgan
0 0 
vs
21h00
[8]
Ballymena United [8] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
vs
21h00
[9]
Carrick Rangers [9] 0 0
0 0 
NIRA21h00
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
vs
21h00
[1]
Coleraine [1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
vs
21h00
[6]
Lausanne Sports [6] 0 0
0 0 
TSA21h00
[2]
0 0 [2] FC Zurich
0 0 
vs
21h00
[5]
Grasshopper [5] 0 0
0 0 
TSA21h00
[7]
0 0 [7] FC Sion
0 0 
vs
21h00
[10]
Lugano [10] 0 0
0 0 
TSA21h00
[9]
0 0 [9] Luzern
0 0 
vs
21h00
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[3]
0 0 [3] Basel
0 0 
vs
21h00
[8]
Thun [8] 0 0
0 0 
TDA21h00
[15]
0 0 [15] AFC Alliance
0 0 
vs
21h00
[10]
Elfsborg [10] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
vs
21h00
[11]
FC Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[9]
0 0 [9] PFC Oleksandria
0 0 
vs
21h00
[5]
Veres [5] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
vs
21h00
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[6]
0 0 [6] Illichivets
0 0 
vs
21h00
[7]
Zorya [7] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[12]
0 0 [12] Stal D.
0 0 
vs
21h00
[10]
Chernomorets Odessa [10] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[4]
0 0 [4] Olimpic Donetsk
0 0 
vs
21h00
[8]
Zirka Kirovohrad [8] 0 0
0 0 
JORA21h00
[7]
0 0 [7] That Ras
0 0 
vs
21h00
[10]
Al Aqaba SC [10] 0 0
0 0 
ALGA21h00
[9]
0 0 [9] DRB Tadjenant
0 0 
vs
21h00
[11]
NA Hussein Dey [11] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[9]
0 0 [9] Real Betis
0 0 
vs
21h15
[19]
Alaves [19] 0 0
0 0 
QATA21h25
[2]
0 0 [2] Umm Salal
0 0 
vs
21h25
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
WC1721h30
[A-3]
0 0 [A-3] USA U17
0 0 
vs
21h30
[F-1]
England U17 [F-1] 0 0
0 0 
PHA22h00
[2]
0 0 [2] Monaco
0 0 
vs
22h00
[8]
Caen [8] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[12]
0 0 [12] Feirense
0 0 
vs
22h00
[6]
Rio Ave [6] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[2]
0 0 [2] Santa Clara
0 0 
vs
22h00
[18]
Vitoria Guimaraes B [18] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[4]
0 0 [4] Porto B
0 0 
vs
22h00
[12]
Varzim [12] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[5]
0 0 [5] Nacional da Madeira
0 0 
vs
22h00
[9]
CD Cova Piedade [9] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[7]
0 0 [7] FC Famalicao
0 0 
vs
22h00
[1]
Viseu [1] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[3]
0 0 [3] Leixoes
0 0 
vs
22h00
[13]
Academica Coimbra [13] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[10]
0 0 [10] Oliveirense
0 0 
vs
22h00
[16]
Real Sport Clube [16] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[11]
0 0 [11] SL Benfica B
0 0 
vs
22h00
[14]
CF Uniao Madeira [14] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[15]
0 0 [15] FC Arouca
0 0 
vs
22h00
[6]
Gil Vicente [6] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[17]
0 0 [17] Penafiel
0 0 
vs
22h00
[8]
Sporting CP B [8] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[19]
0 0 [19] Sporting Braga II
0 0 
vs
22h00
[20]
SC Covilha [20] 0 0
0 0 
POLB22h00
[8]
0 0 [8] Stal Mielec
0 0 
vs
22h00
[4]
Chrobry Glogow [4] 0 0
0 0 
POLB22h00
[2]
0 0 [2] Miedz Legnica
0 0 
vs
22h00
[12]
Gornik Leczna [12] 0 0
0 0 
POLB22h00
[6]
0 0 [6] Puszcza Niepolomice
0 0 
vs
22h00
[9]
Olimpia Grudziadz [9] 0 0
0 0 
POLB22h00
[14]
0 0 [14] GKS Katowice
0 0 
vs
22h00
[18]
Ruch Chorzow [18] 0 0
0 0 
POLB22h00
[15]
0 0 [15] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
vs
22h00
[11]
OKS Stomil Olsztyn [11] 0 0
0 0 
POLB22h00
[17]
0 0 [17] Wigry Suwalki
0 0 
vs
22h00
[10]
Bytovia Bytow [10] 0 0
0 0 
POLB22h00
[5]
0 0 [5] Rakow Czestochowa
0 0 
vs
22h00
[16]
GKS Tychy [16] 0 0
0 0 
POLB22h00
[3]
0 0 [3] Odra Opole
0 0 
vs
22h00
[7]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [7] 0 0
0 0 
POLB22h00
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
vs
22h00
[13]
Pogon Siedlce [13] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
vs
22h00
[9]
Radnik Bijeljina [9] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
vs
22h00
[7]
Borac Banja Luka [7] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[8]
0 0 [8] GOSK Gabela
0 0 
vs
22h00
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
vs
22h00
[3]
NK Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
vs
22h00
[6]
Sarajevo [6] 0 0
0 0 
MNEA22h00
[4]
0 0 [4] FK Grbalj Radanovici
0 0 
vs
22h00
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEA22h00
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
vs
22h00
[8]
FK Rudar Pljevlja [8] 0 0
0 0 
MNEA22h00
[6]
0 0 [6] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
vs
22h00
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEA22h00
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
vs
22h00
[7]
FK Kom [7] 0 0
0 0 
MNEA22h00
[5]
0 0 [5] Mladost 069 Podgorica
0 0 
vs
22h00
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
RMNA22h00
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
vs
22h00
[12]
Sepsi [12] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[15]
0 0 [15] FK Javor Ivanjica
0 0 
vs
22h00
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[8]
0 0 [8] FK Napredak Krusevac
0 0 
vs
22h00
[11]
Zemun [11] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[5]
0 0 [5] Crvena Zvezda
0 0 
vs
22h00
[14]
FK Rad Beograd [14] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[5]
0 0 [5] Nitra
0 0 
vs
22h00
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
vs
22h00
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
vs
22h00
[4]
MSK Zilina [4] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[3]
0 0 [3] Dunajska Streda
0 0 
vs
22h00
[7]
Trencin [7] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
vs
22h00
[6]
MFK Ruzomberok [6] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
vs
22h00
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[8]
0 0 [8] Teplice
0 0 
vs
22h00
[12]
MFK Karvina [12] 0 0
0 0 
ALGA22h00
[16]
0 0 [16] USM EL HARRACH
0 0 
vs
22h00
[15]
USM Blida [15] 0 0
0 0 
ALGA22h00
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
vs
22h00
[4]
MC Oran [4] 0 0
0 0 
ALGA22h00
[3]
0 0 [3] CR Belouizdad
0 0 
vs
22h00
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
GREA22h15
[13]
0 0 [13] Kerkyra
0 0 
vs
22h15
[10]
Panaitolikos Agrinio [10] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[3]
0 0 [3] Numancia
0 0 
vs
23h00
[8]
Granada CF [8] 0 0
0 0 
ITA23h00
[6]
0 0 [6] Sampdoria
0 0 
vs
23h00
[15]
Crotone [15] 0 0
0 0 
POLA23h00
[2]
0 0 [2] Zaglebie Lubin(N)
0 0 
vs
23h00
[16]
Piast Gliwice [16] 0 0
0 0 
BIA23h00
[11]
0 0 [11] Lokeren
0 0 
vs
23h00
[2]
Charleroi [2] 0 0
0 0 
HUNA23h00
[7]
0 0 [7] Diosgyor VTK
0 0 
vs
23h00
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[9]
0 0 [9] Hapoel Ashkelon
0 0 
vs
23h00
[11]
Maccabi Petah Tikva FC [11] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[5]
0 0 [5] Maccabi Haifa
0 0 
vs
23h00
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[6]
0 0 [6] Hapoel Beer Sheva
0 0 
vs
23h00
[3]
Maccabi Tel Aviv [3] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[12]
0 0 [12] Hapoel Acco
0 0 
vs
23h00
[14]
Hapoel Raanana [14] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[4]
0 0 [4] Maccabi Netanya
0 0 
vs
23h00
[8]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [8] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[7]
0 0 [7] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
vs
23h00
[1]
Hapoel Haifa [1] 0 0
0 0 
ISRA23h00
[10]
0 0 [10] Bnei Yehuda Tel Aviv
0 0 
vs
23h00
[13]
Ashdod MS [13] 0 0
0 0 
UAEA23h00
[11]
0 0 [11] Al-Sharjah
0 0 
vs
23h00
[4]
Al Ahli(UAE) [4] 0 0
0 0 
ALGA23h00
[6]
0 0 [6] USM Bel Abbes
0 0 
vs
23h00
[7]
Paradou AC [7] 0 0
0 0 
CZEA23h15
[4]
0 0 [4] Baumit Jablonec
0 0 
vs
23h15
[6]
Sparta Praha [6] 0 0
0 0 
ANHA23h30
[11]
0 0 [11] Southampton
0 0 
vs
23h30
[10]
West Bromwich(WBA) [10] 0 0
0 0 
ANHB23h30
[17]
0 0 [17] Millwall
0 0 
vs
23h30
[21]
Birmingham City [21] 0 0
0 0 
TBNA23h30
[2]
0 0 [2] Valencia
0 0 
vs
23h30
[5]
Sevilla [5] 0 0
0 0 
DUA23h30
[15]
0 0 [15] Hamburger SV
0 0 
vs
23h30
[2]
Bayern Munchen [2] 0 0
0 0 
HLA23h30
[14]
0 0 [14] NAC Breda
0 0 
vs
23h30
[5]
PEC Zwolle [5] 0 0
0 0 
NIRA23h30
[7]
0 0 [7] Dungannon Swifts
0 0 
vs
23h30
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
TNKA23h30
[12]
0 0 [12] Yeni Malatyaspor
0 0 
vs
23h30
[11]
Trabzonspor [11] 0 0
0 0 
TNKB23h30
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
vs
23h30
[5]
Caykur Rizespor [5] 0 0
0 0 
TNKB23h30
[6]
0 0 [6] Elazigspor
0 0 
vs
23h30
[12]
Samsunspor [12] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
vs
23h30
[6]
LASK Linz [6] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
vs
23h30
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[7]
0 0 [7] Rheindorf Altach
0 0 
vs
23h30
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[5]
0 0 [5] Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
vs
23h30
[2]
Red Bull Salzburg [2] 0 0
0 0 
AUTA23h30
[4]
0 0 [4] Austria Wien
0 0 
vs
23h30
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
JORA23h30
[9]
0 0 [9] Shabab AlOrdon
0 0 
vs
23h30
[1]
Ramtha Club [1] 0 0
0 0 
QATA23h35
[9]
0 0 [9] Qatar SC
0 0 
vs
23h35
[12]
Al-Ahli Doha [12] 0 0
0 0 
WALA23h45
[3]
0 0 [3] Connah's QN
0 0 
vs
23h45
[6]
Llandudno [6] 0 0
0 0 
ALGA23h45
[12]
0 0 [12] MC Alger
0 0 
vs
23h45
[8]
JS kabylie [8] 0 0
0 0 
KSAA23h55
[1]
0 0 [1] Al Ahli Jeddah
0 0 
vs
23h55
[7]
Al Ittihad(KSA) [7] 0 0
0 0 
KSAA23h55
[5]
0 0 [5] Al Hilal
0 0 
vs
23h55
[2]
Al-Baten [2] 0 0
0 0 
CROA00h00
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
vs
00h00
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
TSB00h00
[3]
0 0 [3] Servette
0 0 
vs
00h00
[4]
FC Rapperswil-Jona [4] 0 0
0 0 
TSB00h00
[7]
0 0 [7] Chiasso
0 0 
vs
00h00
[1]
Schaffhausen [1] 0 0
0 0 
BDNA00h15
[13]
0 0 [13] Vitoria Setubal
0 0 
vs
00h15
[4]
Maritimo [4] 0 0
0 0 
BULA00h15
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
vs
00h15
[8]
Cherno More Varna [8] 0 0
0 0 
GREA00h30
[11]
0 0 [11] Lamia
0 0 
vs
00h30
[7]
Panathinaikos [7] 0 0
0 0 
HLA00h45
[9]
0 0 [9] VVV Venlo
0 0 
vs
00h45
[11]
ADO Den Haag [11] 0 0
0 0 
HLA00h45
[10]
0 0 [10] Excelsior SBV
0 0 
vs
00h45
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
RMNA00h45
[7]
0 0 [7] FC Viitorul Constanta
0 0 
vs
00h45
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNB01h00
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca CF
0 0 
vs
01h00
[9]
Tenerife [9] 0 0
0 0 
PHA01h00
[5]
0 0 [5] Nantes
0 0 
vs
01h00
[9]
Guingamp [9] 0 0
0 0 
PHA01h00
[10]
0 0 [10] Angers
0 0 
vs
01h00
[13]
Toulouse [13] 0 0
0 0 
PHA01h00
[20]
0 0 [20] Metz
0 0 
vs
01h00
[18]
Dijon [18] 0 0
0 0 
PHA01h00
[17]
0 0 [17] Amiens
0 0 
vs
01h00
[7]
Bordeaux [7] 0 0
0 0 
PHA01h00
[15]
0 0 [15] Rennes
0 0 
vs
01h00
[16]
Lille [16] 0 0
0 0 
BIA01h00
[6]
0 0 [6] Sint-Truidense
0 0 
vs
01h00
[16]
Oostende [16] 0 0
0 0 
BIA01h00
[15]
0 0 [15] KAS Eupen
0 0 
vs
01h00
[14]
Mechelen [14] 0 0
0 0 
NORA01h00
[16]
0 0 [16] Viking
0 0 
vs
01h00
[9]
Valerenga [9] 0 0
0 0 
NORA01h00
[10]
0 0 [10] Sandefjord
0 0 
vs
01h00
[6]
Stromsgodset [6] 0 0
0 0 
NORA01h00
[4]
0 0 [4] Brann
0 0 
vs
01h00
[1]
Rosenborg [1] 0 0
0 0 
NORA01h00
[7]
0 0 [7] Odd Grenland
0 0 
vs
01h00
[11]
Lillestrom [11] 0 0
0 0 
NORA01h00
[2]
0 0 [2] Molde
0 0 
vs
01h00
[5]
Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORA01h00
[14]
0 0 [14] Aalesund FK
0 0 
vs
01h00
[12]
Kristiansund BK [12] 0 0
0 0 
NORA01h00
[13]
0 0 [13] Sogndal
0 0 
vs
01h00
[3]
Sarpsborg 08 [3] 0 0
0 0 
NORA01h00
[8]
0 0 [8] Stabaek
0 0 
vs
01h00
[15]
Tromso IL [15] 0 0
0 0 
NORB01h00
[15]
0 0 [15] Elverum
0 0 
vs
01h00
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
NORB01h00
[14]
0 0 [14] Fredrikstad
0 0 
vs
01h00
[5]
Ranheim IL [5] 0 0
0 0 
NORB01h00
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
vs
01h00
[12]
Tromsdalen [12] 0 0
0 0 
NORB01h00
[16]
0 0 [16] FK Arendal
0 0 
vs
01h00
[2]
Start IK [2] 0 0
0 0 
NORB01h00
[10]
0 0 [10] Jerv
0 0 
vs
01h00
[1]
Bodo Glimt [1] 0 0
0 0 
NORB01h00
[11]
0 0 [11] Kongsvinger
0 0 
vs
01h00
[4]
Mjondalen IF [4] 0 0
0 0 
NORB01h00
[7]
0 0 [7] Levanger FK
0 0 
vs
01h00
[8]
Floro [8] 0 0
0 0 
NORB01h00
[9]
0 0 [9] Strommen
0 0 
vs
01h00
[6]
Ullensaker/Kisa IL [6] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[5]
0 0 [5] All Boys
0 0 
vs
01h00
[14]
Instituto [14] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[7]
0 0 [7] Club Atletico Guemes
0 0 
vs
01h00
[3]
Almagro [3] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[15]
0 0 [15] Ferrol Carril Oeste
0 0 
vs
01h00
[18]
Flandria [18] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[19]
0 0 [19] Quilmes
0 0 
vs
01h00
[8]
Estudiantes de San Luis [8] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[1]
0 0 [1] CA Brown Adrogue
0 0 
vs
01h00
[16]
Guillermo Brown [16] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[6]
0 0 [6] Atletico Rafaela
0 0 
vs
01h00
[21]
Nueva Chicago [21] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[25]
0 0 [25] Sarmiento Junin
0 0 
vs
01h00
[11]
Deportivo Riestra [11] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[24]
0 0 [24] Villa Dalmine
0 0 
vs
01h00
[20]
Los Andes [20] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[13]
0 0 [13] Independiente Rivadavia
0 0 
vs
01h00
[2]
Agropecuario de Carlos Casares [2] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[12]
0 0 [12] Deportivo Moron
0 0 
vs
01h00
[23]
San Martin Tucuman [23] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[10]
0 0 [10] Boca Unidos
0 0 
vs
01h00
[22]
Santa Marina Tandil [22] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[4]
0 0 [4] Aldosivi Mar del Plata
0 0 
vs
01h00
[17]
Juventud U.Gualeguaychu [17] 0 0
0 0 
EGYA01h00
[7]
0 0 [7] EL Ahly
0 0 
vs
01h00
[2]
Arab Contractors [2] 0 0
0 0 
SLOA01h20
[2]
0 0 [2] Maribor
0 0 
vs
01h20
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
TBNB01h30
[22]
0 0 [22] Sevilla Atletico
0 0 
vs
01h30
[10]
Real Zaragoza [10] 0 0
0 0 
ITA301h30
[C-2]
0 0 [C-2] Matera
0 0 
vs
01h30
[C-8]
Lecce [C-8] 0 0
0 0 
POLA01h30
[12]
0 0 [12] Lechia Gdansk
0 0 
vs
01h30
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIA01h30
[13]
0 0 [13] Kortrijk
0 0 
vs
01h30
[12]
KAA Gent [12] 0 0
0 0 
BIB01h30
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
vs
01h30
[6]
Westerlo [6] 0 0
0 0 
BIB01h30
[4]
0 0 [4] Saint Gilloise
0 0 
vs
01h30
[8]
Tubize [8] 0 0
0 0 
BIB01h30
[7]
0 0 [7] Lierse
0 0 
vs
01h30
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
BIB01h30
[2]
0 0 [2] KFCO Wilrijk
0 0 
vs
01h30
[1]
Oud Heverlee [1] 0 0
0 0 
BRB01h30
[9]
0 0 [9] Criciuma
0 0 
vs
01h30
[1]
Internacional RS [1] 0 0
0 0 
TBNA01h45
[1]
0 0 [1] FC Barcelona
0 0 
vs
01h45
[20]
Malaga [20] 0 0
0 0 
ITA01h45
[1]
0 0 [1] Napoli
0 0 
vs
01h45
[2]
Inter Milan [2] 0 0
0 0 
HLA01h45
[15]
0 0 [15] FC Twente Enschede
0 0 
vs
01h45
[16]
Roda JC [16] 0 0
0 0 
IREA01h45
[9]
0 0 [9] Sligo Rovers
0 0 
vs
01h45
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
BRA02h00
[2]
0 0 [2] Gremio (RS)
0 0 
vs
02h00
[4]
Palmeiras [4] 0 0
0 0 
BRA02h00
[6]
0 0 [6] Botafogo RJ
0 0 
vs
02h00
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 0
0 0 
BRA02h00
[14]
0 0 [14] Sao Paulo
0 0 
vs
02h00
[7]
Flamengo [7] 0 0
0 0 
BRA02h00
[3]
0 0 [3] Santos
0 0 
vs
02h00
[20]
Atletico Clube Goianiense [20] 0 0
0 0 
BRA02h00
[11]
0 0 [11] Bahia BA
0 0 
vs
02h00
[16]
Vitoria BA [16] 0 0
0 0 
BRA02h00
[8]
0 0 [8] Vasco da Gama
0 0 
vs
02h00
[18]
Coritiba PR [18] 0 0
0 0 
BRA02h00
[12]
0 0 [12] Atletico Paranaense
0 0 
vs
02h00
[15]
Sport Club Recife PE [15] 0 0
0 0 
BRA02h00
[5]
0 0 [5] Cruzeiro (MG)
0 0 
vs
02h00
[10]
Atletico Mineiro [10] 0 0
0 0 
BRA02h00
[13]
0 0 [13] Chapecoense SC
0 0 
vs
02h00
[9]
Fluminense RJ [9] 0 0
0 0 
BRA02h00
[17]
0 0 [17] Ponte Preta
0 0 
vs
02h00
[19]
Avai FC SC [19] 0 0
0 0 
BDNA02h20
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
vs
02h20
[10]
Pacos de Ferreira [10] 0 0
0 0 
BRB02h30
[8]
0 0 [8] Londrina PR
0 0 
vs
02h30
[10]
SC Paysandu Para [10] 0 0
0 0 
BRB02h30
[5]
0 0 [5] Vila Nova
0 0 
vs
02h30
[6]
Oeste [6] 0 0
0 0 
BRB02h30
[13]
0 0 [13] Brasil de Pelotas
0 0 
vs
02h30
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRB04h00
[2]
0 0 [2] America MG
0 0 
vs
04h00
[4]
Parana PR [4] 0 0
0 0 
PARA04h00
[9]
0 0 [9] Libertad
0 0 
vs
04h00
[4]
Cerro Porteno [4] 0 0
0 0 
BRB06h00
[15]
0 0 [15] Luverdense
0 0 
vs
06h00
[12]
Goias [12] 0 0
0 0 
PARA06h10
[7]
0 0 [7] FC Nacional Asuncion
0 0 
vs
06h10
[8]
Rubio nu [8] 0 0
0 0 
NASL06h30
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
vs
06h30
[7]
Indy Eleven [7] 0 0
0 0 
BLVA07h00
[1]
0 0 [1] Bolivar
0 0 
vs
07h00
[8]
Club Guabira [8] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[4]
0 0 [4] Tigres UANL
0 0 
vs
07h00
[3]
Toluca [3] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
vs
07h00
[4]
Cimarrones de Sonora [4] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[1]
0 0 [1] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
vs
07h00
[15]
Murcielagos [15] 0 0
0 0 
MEXA07h06
[11]
0 0 [11] Pachuca
0 0 
vs
07h06
[15]
Puebla [15] 0 0
0 0 
NASL08h00
[6]
0 0 [6] FC Edmonton
0 0 
vs
08h00
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[5]
0 0 [5] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
vs
08h00
[13]
Zacatepec [13] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[11]
0 0 [11] Tampico Madero
0 0 
vs
08h00
[14]
CF Atlante [14] 0 0
0 0 
MEXA09h00
[2]
0 0 [2] Club America
0 0 
vs
09h00
[8]
Necaxa [8] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất