GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/08/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
SEAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Laos U22
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Brunei U22 [A-5] 0 3
0 3 
SVTGFT
[B-2]
0 0 [B-2] Uruguay University
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
Malaysia Universiteti [B-4] 0 0
0 0 
SVTGFT
[B-1]
1 0 [B-1] Japan University
1 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Canada University [B-3] 0 0
0 0 
SVTGFT
[D-4]
3 1 [D-4] South Africa University
3 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[D-1]
Argentina University [D-1] 1 2
1 2 
SVTGFT
[D-3]
0 0 [D-3] South Korea University
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[D-2]
Ukraine University [D-2] 0 0
0 0 
HQWFT
[7]
0 0 [7] Gyeongju FC W
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[3]
Seoul Amazones (w) [3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[12]
0 0 [12] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Zlin U21 [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] Suwon FMC (w)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Gumi Sportstoto (w) [6] 0 0
0 0 
HQWFT
[2]
0 0 [2] Daekyo Kangaroos (w)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Boeun Sangmu (w) [8] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
11-1(6-1)
(6-1)
[4]
KSPO FC (w) [4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Slavia PrahaU21 [6] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[2]
0 0 [2] Marila Pribram U21
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
FK Baumit JablonecU21 [19] 0 0
0 0 
SVTGFT
[C-3]
0 0 [C-3] Brazil University
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[C-4]
USA University [C-4] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-3]
0 0 [A-3] Ireland University
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Mexico University [A-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-4]
0 0 [A-4] Chinese Taipei University
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
France University [A-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[C-2]
0 1 [C-2] Italy University
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[C-1]
Russia University [C-1] 1 0
1 0 
IDNAFT
 
0 0   Persela Lamongan
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
 
Mitra Kukar   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Pusamania Borneo FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Madura United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
SEAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Malaysia(U22)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-2]
Myanmar U22 [A-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[16]
0 0 [16] BrnoU21
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[14]
SK Sigma OlomoucU21 [14] 0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 0 [4] FK Ventspils
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Liepaja [5] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Jelgava [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 1 [4] Botosani
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Concordia Chiajna [11] 1 0
1 0 
ACLFT
[C-1]
0 1 [C-1] Al Ain
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-1]
Al Hilal [D-1] 1 0
1 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Zaglebie Lubin(N)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Wisla Krakow [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ironi Nesher [15] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Maccabi Ahi Nazareth [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Rishon Lezion
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Hapoel Tel Aviv [2] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Caramba/Dinamo Rigaja [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] Flora Paide
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] TSV Hartberg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
FC Wacker Innsbruck [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Umraniyespor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Boluspor [12] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Terek Grozny
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Arsenal Tula [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Stromsgodset [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Orebro
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Hammarby [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] GIF Sundsvall
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[12]
Kalmar [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[12]
0 0 [12] Gefle IF
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Trelleborgs FF [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Helsingor [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Septemvri Simitli
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Bnei Yehuda Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[6]
Maccabi Haifa [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] CD Lugo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
CF Reus Deportiu [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
De Graafschap [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[7]
FC Oss [7] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 1 [7] Steaua Bucuresti
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sepsi [12] 1 0
1 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] NK Rudar Velenje
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
NK Publikum Celje [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Winterthur
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Servette [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
1 0 [12] Levante
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Villarreal [6] 0 3
0 3 
 
IREAFT
[11]
0 0 [11] Finn Harps
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[9]
2 0 [9] Arminia Bielefeld
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
VfL Bochum [14] 0 1
0 1 
GREAFT
[3]
0 0 [3] PAE Atromitos
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Apollon Smirnis [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 1 [9] Chateauroux
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Nimes [3] 1 0
1 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
1 1 [1] Manchester City
1 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Everton [16] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] Feirense
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Pacos de Ferreira [12] 0 0
0 0 
ICEAFT
[2]
0 0 [2] Stjarnan Gardabaer
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Fjolnir [10] 0 0
0 0 
ICEAFT
[1]
0 0 [1] Valur Reykjavik
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Grindavik [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Malaga
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Eibar [17] 0 3
0 3 
 
PERAFT
[5]
2 0 [5] Comerciantes Unidos
2 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[15]
Inti Gas Deportes [15] 0 3
0 3 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Real Cartagena
0 0 
FT
1-0(4-0)
(4-0)
[10]
Union Magdalena [10] 0 0
0 0 
BRAFT
[13]
1 0 [13] Fluminense RJ
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Atletico Mineiro [8] 0 2
0 2 
COLAFT
[6]
3 0 [6] La Equidad
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Atletico Huila [11] 0 2
0 2 
COLAFT
[7]
1 0 [7] Deportes Tolima
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Cortulua [13] 0 2
0 2 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất