GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/07/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
ASI23VLFT
[G-2]
0 0 [G-2] Hong Kong U23
0 0 
FT
1-1
[G-3]
Laos U23 [G-3] 0 0
0 0 
HQWFT
[6]
0 0 [6] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Gumi Sportstoto (w) [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
[13]
3 0 [13] Bhayangkara Surabaya United
3 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
Mitra Kukar [8] 0 3
0 3 
ASI23VLFT
[J-4]
1 0 [J-4] Philippines U23
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[J-1]
China U23 [J-1] 0 3
0 3 
ASI23VLFT
[F-3]
3 1 [F-3] Singapore U23
3 1 
FT
0-7(0-4)
(0-4)
[F-1]
Australia U23 [F-1] 1 0
1 0 
MAPLFT
 
2 0   Perlis
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
PDRM [3] 0 3
0 3 
MAPLFT
 
3 0   ATM
3 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
PKNP FC   0 0
0 0 
ASI23VLFT
[I-3]
1 0 [I-3] Timor Leste U23
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[I-1]
korea U23 [I-1] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[H-4]
2 0 [H-4] Mongolia U23
2 0 
FT
0-7(0-3)
(0-3)
[H-3]
Indonesia U23 [H-3] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[2]
2 0 [2] CSKA Moscow (R)
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Lokomotiv Moscow Youth [4] 0 2
0 2 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Daejeon Korail
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[G-1]
0 0 [G-1] North Korea U23
0 0 
FT
7-1(4-1)
(4-1)
[G-4]
Chinese TaipeiU23 [G-4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
2 0 [4] Mokpo City
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Changwon City [7] 0 1
0 1 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] KSPO FC (w)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Gyeongju FC W [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Changnyeong Women's
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Hyundai Steel Red Angels (w) [2] 0 0
0 0 
HQWFT
[7]
0 0 [7] Boeun Sangmu (w)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Suwon FMC (w) [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Oakleigh Cannons
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Melbourne Knights [8] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[6]
0 0 [6] Port Melbourne
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[12]
Kingston City [12] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[J-3]
0 0 [J-3] Cambodia U23
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[J-2]
Japan U23 [J-2] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[F-2]
0 0 [F-2] Myanmar U23
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[F-4]
Brunei Darussalam U23 [F-4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
1 0   Schalke 04
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Inter Milan   0 0
0 0 
 
IDNAFT
 
0 0   Semen Padang
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Arema Malang [17] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[I-2]
0 0 [I-2] Vietnam U23
0 0 
FT
8-1(6-0)
(6-0)
[I-4]
Macau U23 [I-4] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[H-2]
0 0 [H-2] Thailand U23
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[H-1]
Malaysia U23 [H-1] 0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] Sabah
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
MISC-MIFA [4] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[A-4]
5 0 [A-4] Kyrgyzstan U23
5 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[A-1]
Oman U23 [A-1] 0 0
0 0 
MAPLFT
[10]
0 1 [10] Darul Takzim II
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pahang UiTM FC [7] 1 2
1 2 
MAPLFT
 
0 0   Negeri Sembilan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Kuantan FA [12] 0 0
0 0 
MAPLFT
 
3 0   Kuala Lumpur
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Terengganu   0 2
0 2 
ASI23VLFT
[E-4]
2 0 [E-4] Bangladesh U23
2 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[E-3]
TajikistanU23 [E-3] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[C-4]
0 1 [C-4] Turkmenistan U23
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Syria U23 [C-2] 1 1
1 1 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Veres Rivne U21
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
PFK Aleksandriya U21 [3] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
FK Tosno Youth [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Stal Kamianske U21 [11] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[B-3]
2 0 [B-3] Bahrain U23
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-1]
Iraq U23 [B-1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
1 0 [6] Zenit St.Petersburg Youth
1 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[8]
Rubin Kazan (R) [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] Vereya
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 0
0 0 
EUWFT
 
0 0   Sweden (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Russia (w)   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Amiens
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Nancy   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Stade Brestois
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Lorient   0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
ESTAFT
 
0 0   FCI Tallinn
0 0 
FT
7-1(4-0)
(4-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[E-1]
0 0 [E-1] Palestine U23
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[E-2]
Jordan U23 [E-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Bordeaux
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Guingamp   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] SpVgg Bayreuth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
FC Ingolstadt 04 Am [6] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] SV Schalding Heining
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
TSV Buchbach [10] 0 0
0 0 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] CSKA Moscow
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Trans Narva [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 1 [7] WSG Wattens
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
TSV Hartberg [2] 1 0
1 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
FC Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Qatar U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
India U23 [C-3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Arminia Bielefeld
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Norwich City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Club Brugge
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Athletic Bilbao   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Reims
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Valenciennes   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] TSV 1860 Munchen
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[15]
Wacker Burghausen [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 1 [9] FV Illertissen
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Memmingen [5] 1 0
1 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[3]
VfB Eichstatt [3] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[7]
FC Kolkheti Poti [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[B-2]
0 0 [B-2] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
8-0(5-0)
(5-0)
[B-4]
Afghanistan U23 [B-4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Lens
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
KAA Gent   0 0
0 0 
BULAFT
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Etar [12] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
0-1(1-1)
(1-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Sport Huancayo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Comerciantes Unidos [A-3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Betis
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Vitoria Setubal   0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
EUWFT
 
0 0   Germany (w)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Italy (w)   0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Salthill Devon Galway
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Drogheda United   0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREBFT
 
0 0   Waterford United
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cobh Ramblers [7] 0 0
0 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cabinteely FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Shelbourne [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] UC Dublin
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
IREBFT
[9]
0 0 [9] Wexford (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Longford Town [5] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Throttur Reykjavik
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
IR Reykjavik [9] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Atletico FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Cucuta [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-6]
0 0 [A-6] UTC Cajamarca
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Delfin SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Universidad Catolica [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Capiata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Nacional Asuncion [4] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   America MG
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[4]
Figueirense [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Red Bull New York Reserve
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
2 0 [Dong-5] Orlando City
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Dong-1]
Atlanta United [Dong-1] 0 3
0 3 
PARAFT
[7]
0 0 [7] General Diaz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Cerro Porteno [2] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Santa Cruz PE
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Boa Esporte Clube [19] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 1   Luverdense
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Parana STC PR   1 0
1 0 
CHICFT
[6]
0 0 [6] Santiago Wanderers
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[29]
Cobresal [29] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Macara [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] CD El Nacional
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
CD Clan Juvenil   0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
2 0 [8] Monarcas Morelia
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Monterrey [3] 0 2
0 2 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Atletico Parana   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Ceara
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Goias [18] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Cuenca [12] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Expreso Rojo
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Patriotas FC [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Faure Za Amarilla   0 0
0 0 
COLBFT
 
0 1   Boyaca Chico
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Universitario de Popayan [12] 1 0
1 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Guayaquil City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] CF Atlante
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Cafetaleros de Tapachula [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
0-1(2-0)
(2-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Venados FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Mineros de Zacatecas [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
4 0 [6] Club Tijuana
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
CDSyC Cruz Azul [12] 0 3
0 3 
MEXBFT
[15]
0 0 [15] Cimarrones de Sonora
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Murcielagos [14] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[4]
0 0 [4] FK Liepaja
0 0 
0-0
[5]
Caramba/Dinamo Rigaja [5] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất