GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/06/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
TQCFT
 
1 0   Heilongjiang Lava Spring
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Tianjin QuanJian   0 2
0 2 
TQCFT
 
0 0   Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Shanghai Shenxin   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Kagoshima United   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Thespa Kusatsu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Yokohama Marinos
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Osaka FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Honda FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kashima Antlers
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Maruyasu Industries   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Urayasu SC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kawasaki Frontale
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Ohira Tochigi UVA SC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kyoto Sanga
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Azul Claro Numazu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Bundey thuns kakogawa   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Avispa Fukuoka
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
 
Miyazaki Sangyo-keiei University   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Consadole Sapporo
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Ban Di Tesi Iwaki   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Gamba Osaka
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Verspah Oita   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Sagan Tosu
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Matsue   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Giravanz Kitakyushu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Grulla Morioka   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Vegalta Sendai
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Tsukuba University   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Ventforet Kofu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vanraure Hachinohe FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Vissel Kobe
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Kataller Toyama   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   FC Tokyo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
AC Nagano Parceiro   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
MD Nagasaki   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Nagoya Grampus Eight
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
SRC Hiroshima   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Omiya Ardija
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Tonan Maebashi   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Shonan Bellmare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Kokushikan University FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Niigata University   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Imabari FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 1   Montedio Yamagata
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
V-Varen Nagasaki   1 0
1 0 
NHATCFT
 
0 0   Machida Zelvia
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
 
Oita Trinita   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Tokyo Verdy   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Tokushima Vortis
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
FC Gifu   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Ehime FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Kamatamare Sanuki   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Yokohama FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Roasso Kumamoto   0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Gangwon FC [5] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Sangju Sangmu Phoenix
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Chunnam Dragons [9] 0 0
0 0 
HQAFT
[12]
0 0 [12] Gwangju Football Club
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
Suwon Samsung Bluewings [6] 0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Guangzhou Fuli FC   0 0
0 0 
TQCFT
 
0 1   SuZhou Jinfu
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Shanghai East Asia FC   1 0
1 0 
HQAFT
[7]
0 0 [7] FC Seoul
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Daegu FC [10] 0 0
0 0 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Ulsan Hyundai FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Jeju United [3] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Incheon United
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Pohang Steelers [4] 0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Henan Jianye   0 0
0 0 
TQCFT
 
2 0   Tianjin Teda
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Shandong Luneng   0 2
0 2 
TQCFT
 
1 0   Guangzhou Evergrande Taobao FC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hebei HX Xingfu   0 2
0 2 
TQCFT
 
1 0   Shanghai Shenhua
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Beijing Guoan   0 1
0 1 
GHCLBFT
 
1 0   FK Ruan Tosno
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Khimki   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hammarby
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
GIF Sundsvall   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   FK Atyrau
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
FC Shakhtyor Karagandy   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   FC Kairat Almaty
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
Ordabasy   0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] Shukura Kobuleti
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
FC Saburtalo Tbilisi [6] 0 0
0 0 
FCCFT
[A-3]
3 0 [A-3] Russia
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Portugal [A-1] 0 2
0 2 
 
GHCLBFT
 
0 0   Spartak Trnava
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Zlate Moravce   0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 1 [8] Dinamo Batumi
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Kolkheti Poti [9] 1 0
1 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] Suduva
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Atlantas Klaipeda [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[11]
HIFK [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Inter Turku
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
KuPs [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] PS Kemi Kings
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] Ekenas IF Fotboll
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
TPS Turku [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] Haka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Honka Espoo [2] 0 0
0 0 
EU21FT
[C-4]
2 0 [C-4] Czech Republic U21
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[C-1]
Italy U21 [C-1] 0 4
0 4 
 
GHCLBFT
 
0 0   Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
FC Vardar Skopje   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Wolfsberger AC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Kapfenberg   0 0
0 0 
BLRAFT
[12]
0 0 [12] Slavia Mozyr
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dnepr Mogilev [10] 0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Jerv
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Asane Fotball   0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 1 [15] FK Isloch Minsk
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FK Vitebsk [6] 1 0
1 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] Dinamo Brest
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Neman Grodno [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Torpedo Kutaisi [2] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] Trakai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Utenis Utena [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Universidad Catolica
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
CD River Plate [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Nueva Chicago [4] 0 0
0 0 
FCCFT
[A-2]
2 0 [A-2] Mexico
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
New Zealand [A-4] 0 2
0 2 
 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Boca Unidos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
San Martin Tucuman [12] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Almagro
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Estudiantes de San Luis [10] 0 0
0 0 
EU21FT
[C-2]
3 0 [C-2] Germany U21
3 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Denmark U21 [C-3] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Tenerife
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Getafe [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[29]
3 0 [29] Quilmes
3 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[27]
Arsenal de Sarandi [27] 0 3
0 3 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Caracas FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Deportivo La Guaira [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
2 0 [18] Temperley
2 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[10]
Defensa Y Justicia [10] 0 1
0 1 
ARGAFT
[4]
0 0 [4] Racing Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Colon de Santa Fe [11] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
2 0 [18] Vitoria BA
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Santos [5] 0 1
0 1 
ARGAFT
[16]
1 0 [16] Olimpo Bahia Blanca
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
ARGBFT
[13]
1 0 [13] All Boys
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[21]
Villa Dalmine [21] 0 1
0 1 
ARGBFT
[6]
2 0 [6] Ferrol Carril Oeste
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Douglas Haig [17] 0 2
0 2 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Carabobo FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Monagas SC [6] 0 4
0 4 
USAFT
[Dong-11]
1 0 [Dong-11] DC United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Dong-6]
Atlanta United [Dong-6] 0 2
0 2 
 
CNDCFT
 
0 0   Montreal Impact
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Toronto FC   0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
2 0 [15] Independiente Rivadavia
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Chacarita juniors [3] 0 4
0 4 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Palmeiras
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Atletico Clube Goianiense [20] 0 2
0 2 
BRAFT
[6]
5 0 [6] Botafogo RJ
5 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Vasco da Gama [9] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-9]
0 1 [Tay-9] Minnesota United FC
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Tay-4]
Portland Timbers [Tay-4] 1 1
1 1 
 
ECUAFT
[11]
3 0 [11] Liga Dep. Universitaria Quito
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Barcelona SC(ECU) [3] 0 4
0 4 
ARGAFT
[2]
1 0 [2] River Plate
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[30]
Aldosivi Mar del Plata [30] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-7]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
BRAFT
[19]
1 0 [19] Avai FC SC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Fluminense RJ [7] 0 1
0 1 
BRAFT
[13]
2 0 [13] Atletico Mineiro
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[15]
Sport Club Recife PE [15] 0 1
0 1 
BRAFT
[12]
2 0 [12] Atletico Paranaense
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sao Paulo [16] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-11]
1 0 [Tay-11] Colorado Rapids
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[Tay-6]
LA Galaxy [Tay-6] 0 2
0 2 
 
USAFT
[Tay-8]
2 0 [Tay-8] Seattle Sounders
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Dong-4]
Orlando City [Dong-4] 0 2
0 2 
 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
6-2(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-9]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất