GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/04/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATAFT
[13]
1 0 [13] Shimizu S-Pulse
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[13]
1 0 [13] SKA Khabarovsk Youth
1 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[3]
Dinamo Moscow Youth [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
3 0 [10] Northcote City
3 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Kingston City [12] 0 3
0 3 
NHATAFT
[1]
1 0 [1] Hiroshima Sanfrecce
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Sagan Tosu [16] 0 3
0 3 
NHATAFT
[6]
1 0 [6] Vegalta Sendai
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 2
0 2 
HQAFT
[9]
0 0 [9] FC Seoul
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Daegu FC [11] 0 2
0 2 
HQAFT
[12]
0 0 [12] Chunnam Dragons
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[5]
Gangwon FC [5] 0 1
0 1 
HQBFT
[5]
1 0 [5] Busan I Park
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[2]
1 0 [2] Adelaide City FC
1 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[8]
Croydon Kings [8] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[9]
1 0 [9] Para Hills Knlghts SC
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
West Adelaide SC [5] 0 4
0 4 
NHATBFT
[4]
1 0 [4] Tokyo Verdy
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Mito Hollyhock [8] 0 3
0 3 
NHATBFT
[22]
2 0 [22] Kyoto Sanga
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Roasso Kumamoto [6] 0 3
0 3 
HQBFT
[6]
1 0 [6] Gwangju Football Club
1 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[7]
Suwon City [7] 0 0
0 0 
HQBFT
[8]
2 0 [8] Daejeon Citizen
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Seongnam FC [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
1 1 [1] Persipura Jayapura
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[15]
Mitra Kukar [15] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[6]
2 0 [6] Inglewood United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Forrestfield United [13] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[3]
2 0 [3] Bayswater City
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Floreat Athena [8] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Stirling Lions
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Perth Glory FC Am [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
1 0 [2] Perth SC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Balcatta FC [7] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[5]
3 0 [5] Cockburn City
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sorrento F.C. [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
1 0 [12] Armadale SC
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Subiaco AFC [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sunshine Coast FC [14] 0 2
0 2 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Vissel Kobe
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Nagoya Grampus [18] 0 4
0 4 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Consadole Sapporo [4] 0 2
0 2 
NHATAFT
[3]
2 0 [3] Kawasaki Frontale
2 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Kashima Antlers [12] 0 3
0 3 
NHATAFT
[15]
2 0 [15] Yokohama Marinos
2 0 
FT
4-4(3-4)
(3-4)
[14]
Shonan Bellmare [14] 0 1
0 1 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Pohang Steelers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sangju Sangmu Phoenix [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bayside United FC [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
1 0 [12] Hebei HX Xingfu
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Beijing Renhe [13] 0 1
0 1 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Meizhou Hakka [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Yanbian
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[14]
Heilongjiang Lava Spring [14] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
4 0 [10] FK Tosno Youth
4 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
Amkar Perm(R) [12] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panionios U20
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Panathinaikos U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AEK Athens U20
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Levadiakos U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Kerkyra U20
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Asteras Tripolis U20   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[3]
0 0 [3] North Pine United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Mount Gravatt Hawks [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Queensland Lions SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Far North Queensland Bulls [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] Olymp.Hradec Kralove
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[14]
Frydek-Mistek [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAE AtromitosU20
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Platanias U20   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
1 1 [1] Grange Thistle SC
1 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Taringa Rovers [10] 1 1
1 1 
AUSNSWFT
[5]
3 0 [5] Sutherland Sharks
3 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[1]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1] 0 2
0 2 
IDNAFT
[3]
4 0 [3] Madura United
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[18]
Arema Malang [18] 0 4
0 4 
VNBFT
[4]
1 0 [4] Cong An Nhan Dan
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dak Lak [3] 0 1
0 1 
VNBFT
[9]
1 0 [9] Binh Phuoc
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Viettel [1] 0 4
0 4 
NGAU21FT
[7]
2 0 [7] Rubin Kazan (R)
2 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[14]
2 1 [14] Arsenal Tula Youth
2 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Zenit St.Petersburg Youth [6] 1 1
1 1 
NGAU21FT
[4]
1 0 [4] Lokomotiv Moscow Youth
1 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Ufa Youth [8] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Apollon Smirnis U20
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Piraeus U20   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
1 0 [4] Blacktown City Demons
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Marconi Stallions [6] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Sydney United [3] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[4]
3 0 [4] Moreton Bay United
3 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
Gold Coast United [10] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[13]
0 0 [13] Magpies Crusaders
0 0 
FT
5-3(0-3)
(0-3)
[8]
Redlands United FC [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[6]
Brisbane Roar (Youth) [6] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[8]
1 0 [8] Dandenong Thunder
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
FC Bulleen Lions [14] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[13]
4 1 [13] Hume City
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
South Melbourne [7] 1 1
1 1 
NHATBFT
[21]
1 0 [21] Ehime FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Ventforet Kofu [17] 0 4
0 4 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CD Alcoyano
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-14]
SCR Pena Deportiva [C-14] 0 0
0 0 
SINAFT
[7]
0 0 [7] Singapore Warriors
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Tampines Rovers FC [2] 0 0
0 0 
VNBFT
[5]
3 0 [5] Pacifico Xining
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Huda Hue [10] 0 4
0 4 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Manly United [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Tyumen [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] FC Kuressaare
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Nomme JK Kalju [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Viljandi Tulevik
0 0 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[3]
FC Flora Tallinn [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
2 1 [9] Elazigspor
2 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[11]
Adanaspor [11] 1 2
1 2 
AUSSLFT
[3]
1 0 [3] Campbelltown City SC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Adelaide Comets FC [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
2 0 [17] Gamba Osaka
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Cerezo Osaka [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
FC Gifu [18] 0 1
0 1 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
SHB Da Nang [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
1 0 [17] OKS Stomil Olsztyn
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Puszcza Niepolomice [12] 0 1
0 1 
TNKAFT
[18]
0 1 [18] Kardemir Karabukspor
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[11]
Bursaspor [11] 1 1
1 1 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Osmanlispor FC [16] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
ECU Joondalup [4] 0 0
0 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Navy FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Air Force Central [18] 0 1
0 1 
TBNAFT
[12]
4 0 [12] Eibar
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Getafe [7] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[4]
4 0 [4] Jahn Regensburg
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
St. Pauli [16] 0 3
0 3 
DUBFT
[8]
3 0 [8] SV Sandhausen
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
SV Darmstadt 98 [17] 0 1
0 1 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Union Berlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Heidenheimer [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[7]
Dinamo St Petersburg [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[18]
Tom Tomsk [18] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 1 [16] Olimpia Grudziadz
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Chojniczanka Chojnice [3] 1 0
1 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Stal D.
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kirovohrad [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
PFC Oleksandria [6] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Chainat FC [16] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] Luch Minsk
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Slutsksakhar Slutsk [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] West Bromwich(WBA)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Liverpool [3] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Reserves
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Zorya Reserves [6] 0 0
0 0 
IDNAFT
[7]
0 0 [7] Persib Bandung
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Pusamania Borneo FC [9] 0 0
0 0 
IDNAFT
[5]
0 0 [5] PSM Makassar
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[17]
Pstni [17] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[11]
Changchun Yatai [11] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Dalian Chaoyue [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Chemnitzer [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[13]
SG Sonnenhof Grossaspach [13] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] SC Paderborn 07
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
SV Wehen Wiesbaden [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[14]
Carl Zeiss Jena [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Fortuna Koln [7] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Mainz 05 (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
SV Rochling Volkling   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Koln (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Spartak Moscow II
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[10]
Volgar-Gazprom Astrachan [10] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] FK Inter Baku
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Vereya [6] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
MFK Karvina U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Boluspor
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Istanbulspor [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Orgryte
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Halmstads [13] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Chonburi Shark FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Muang Thong United [6] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg (Youth)   0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[13]
Eskisehirspor [13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Gavorrano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Alessandria [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Lucchese
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-13]
Olbia [A-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-14]
Cuneo [A-14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] FC Sioni Bolnisi
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panetolikos U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lamia U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAOK Saloniki U20
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
SKODA Xanthi U20   0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[18]
4 0 [18] Spal
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
AS Roma [4] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Brescia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Cesena [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Palermo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Avellino [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[20]
Ascoli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Novara
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Venezia [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Parma
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Carpi [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Bari [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Salernitana
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Cittadella [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[22]
Pro Vercelli [22] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Nancy
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Avenir Sportif Beziers
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[5]
Stade Lavallois MFC [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[17]
Volga Olimpiets [17] 0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Minsk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
FC Gomel [11] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
JK Tallinna Kalev [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Pas Giannina Youth
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Larissa FC U20   0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] HJK Helsinki
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
KuPs [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 1 [3] Lahti
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ilves Tampere [9] 1 0
1 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Inter Turku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
TPS Turku [8] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] SJK Seinajoen
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Honka Espoo [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 1 [3] Sigma Olomouc
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Banik Ostrava [15] 1 0
1 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Selangor
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Kuala Lumpur   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Perak
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Selangor PKNS   0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Port FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Prachuap Khiri Khan [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Nasaf Qarshi [4] 0 0
0 0 
DUAFT
[10]
1 0 [10] VfB Stuttgart
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Werder Bremen [12] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[6]
0 1 [6] RB Leipzig
0 1 
FT
2-5(0-3)
(0-3)
[5]
TSG Hoffenheim [5] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[13]
1 0 [13] Hannover 96
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[7]
1 1 [7] Eintracht Frankfurt
1 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[9]
Hertha Berlin [9] 1 1
1 1 
 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Rostov FK [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Al-Najma
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Malkia [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[12]
3 0 [12] Watford
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Crystal Palace [14] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[24]
6 0 [24] Sunderland A.F.C
6 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Sheffield Wednesday
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[19]
Reading [19] 0 0
0 0 
ANHBFT
[7]
3 0 [7] Derby County
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Middlesbrough [5] 0 2
0 2 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wolves [1] 0 1
0 1 
ANHBFT
[9]
3 0 [9] Preston North End
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Norwich City [13] 0 5
0 5 
ANHBFT
[14]
0 1 [14] Ipswich Town
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 1 0
1 0 
ANHBFT
[10]
1 0 [10] Bristol City
1 0 
FT
5-5(2-1)
(2-1)
[18]
Hull City [18] 0 4
0 4 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Birmingham City
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Sheffield United [11] 0 2
0 2 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Leeds United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Barnsley [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[8]
2 0 [8] Brentford
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Queens Park Rangers (QPR) [16] 0 4
0 4 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Southend United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Oxford United [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[20]
Oldham Athletic [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Rochdale
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Scunthorpe United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Walsall [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Bristol Rovers [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Gillingham
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Blackpool [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Newport County [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 1 [6] Lincoln City
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Colchester United [11] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[21]
Grimsby Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Crawley Town [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Forest Green Rovers
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Numancia [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Zaragoza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Almeria [17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-6]
Mirandes [B-6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Saint Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Motherwell [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Saint Mirren
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Greenock Morton [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Inverness
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Dunfermline Athletic [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of South
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[8]
Falkirk [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Arbroath
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Airdrie United [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] Forfar Athletic
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Queen's Park [9] 1 0
1 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Kryliya Sovetov [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[14]
0 0 [14] Rotor Volgograd
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[16]
Luch Energiya [16] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 0 [14] Lija Athletic
0 0 
FT
2-6(0-2)
(0-2)
[5]
Floriana F.C. [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Birkirkara FC
0 0 
FT
4-2(1-2)
(1-2)
[6]
Hamrun Spartans [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Gzira United [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] Ostersunds FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Orebro [2] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Degerfors
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Landskrona BoIS [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC Copenhagen
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Ajman [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
1 0 [10] Celta Vigo
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Valencia [4] 0 2
0 2 
 
BIHAFT
[7]
0 1 [7] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 1 0
1 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Zeta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Rudar Pljevlja [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Maribor [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Real Betis B
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] SD Amorebieta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
PHAFT
[4]
0 0 [4] Marseille
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[19]
Lille [19] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[15]
2 0 [15] Pacos de Ferreira
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Belenenses [11] 0 1
0 1 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] CF Uniao Madeira
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
SC Covilha [15] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] FC Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
FC Torpedo Minsk [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 1 [11] NK Celik
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Borac Banja Luka [8] 1 0
1 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Mezokovesd-Zsory [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Budapest Honved
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ujpesti [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Paksi SE Honlapja [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Balmazujvarosi FC [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Diosgyor VTK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Videoton Puskas Akademia [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
CS Voluntari [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Zemun [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad Beograd
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[8]
Michalovce [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sport Podbrezova [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Vysocina jihlava [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Synot Slovacko
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Dukla Prague [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Marila Pribram
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 0
0 0 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
SC Znojmo [6] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamis
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[7]
Doxa Katokopias [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sogdiana Jizak [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Iquique
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Palestino [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Lorca Deportiva FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-11]
Jumilla [D-11] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 1 [5] Chrobry Glogow
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
GKS Katowice [2] 1 0
1 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Albacete
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 1 [11] Tenerife
0 1 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[1]
SD Huesca [1] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] Ecija Balompie
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-15]
Merida AD [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 2 [A-3] Deportivo La Coruna B
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-5]
Celta vigo b [A-5] 2 0
2 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] Ejido
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-1]
UD Marbella [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Leioa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-15]
Arenas Club de Getxo [A-15] 0 0
0 0 
ITAFT
[13]
6 0 [13] Sassuolo
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ural Sverdlovsk Oblast [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Bytovia Bytow
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Rakow Czestochowa [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[19]
0 0 [19] Oud Heverlee
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Mouscron Peruwelz [14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Dila Gori
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
FC Metalurgi Rustavi [3] 0 0
0 0 
LATAFT
[6]
0 0 [6] Jelgava
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Caramba/Dinamo Rigaja [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Brann
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Stabaek [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Tescoma Zlin [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Alanyaspor
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Smouha SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
El Daklyeh [14] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Wadi Degla SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
hrbe [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[16]
0 0 [16] Tanta
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
EL Masry [4] 0 0
0 0 
FAFT
 
4 0   Manchester United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Tottenham Hotspur   0 3
0 3 
 
ARGAFT
[18]
3 0 [18] San Martin San Juan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[22]
Lanus [22] 0 3
0 3 
ARGAFT
[26]
4 3 [26] Temperley
4 3 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[19]
Velez Sarsfield [19] 3 1
3 1 
DUAFT
[3]
0 0 [3] Borussia Dortmund
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 0
0 0 
 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] LASK Linz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Austria Wien [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Mattersburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
Al-Sharjah [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Beroe Stara Zagora
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] Rijeka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Grasshopper
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[8]
Lugano [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] St. Gallen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Thun [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
0 1 [Dong-8] Montreal Impact
0 1 
FT
3-5(3-1)
(3-1)
[Tay-3]
Los Angeles FC [Tay-3] 1 0
1 0 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] Feirense
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vitoria Guimaraes [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al-Riffa
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Al-Muharraq [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Debrecin VSC [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHAFT
[17]
1 0 [17] Toulouse
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Angers [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[13]
4 0 [13] Amiens
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Strasbourg [16] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[10]
0 0 [10] Guingamp
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
Monaco [2] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
2 0 [20] Metz
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Caen [15] 0 1
0 1 
 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Khimki [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truidense
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Red Star Waasland
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Lierse [18] 0 0
0 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Deportes La Serena [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Danubio FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Rampla Juniors FC [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Ottawa Fury
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-11]
North Carolina [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] San Martin Tucuman
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guillermo Brown [17] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Brno
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Al Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Enppi [6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Piacenza
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Pro Piacenza [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 1 [A-2] Carrarese
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-17]
Pistoiese [A-17] 1 0
1 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Prato
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
Arezzo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Monza
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-10]
Giana [A-10] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Jagiellonia Bialystok [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
UC Dublin [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] Talleres Cordoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 1
0 1 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
CA Brown Adrogue [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
ITAFT
[7]
2 0 [7] AC Milan
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[8]
0 1 [8] Sligo Rovers
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
St. Patricks Athletic [6] 1 0
1 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cobh Ramblers
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
[2]
Drogheda United [2] 0 0
0 0 
BRAFT
[10]
0 0 [10] Bahia BA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Santos [6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Club Guabira
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[A-2]
Bolivar [A-2] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] Liverpool URU
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Racing Club Montevideo [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 1 [8] Wanderers FC
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
CA River Plate [6] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-7]
0 0 [Tay-7] Houston Dynamo
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[Dong-11]
Toronto FC [Dong-11] 0 2
0 2 
MARAFT
[6]
0 0 [6] Wydad Casablanca
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[9]
Kawkab de Marrakech [9] 0 0
0 0 
TBNCFT
 
3 0   FC Barcelona
3 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Sevilla   0 2
0 2 
 
BDNAFT
[18]
4 0 [18] Estoril
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Benfica [1] 0 3
0 3 
BRBFT
[15]
0 0 [15] Avai FC SC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Brasil de Pelotas [14] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Guarani SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sampaio Correa [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] CRB AL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Vila Nova [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Goias
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Figueirense [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Deportivo Anzoategui
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Estudiantes Caracas SC [17] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Aragua FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Deportivo Lara [7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[2]
0 0 [2] Santiago Morning
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cobreloa [5] 0 0
0 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Valledupar FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Fortaleza F.C [13] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
1 1 [7] Patriotas FC
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
La Equidad [14] 1 4
1 4 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Cerro Montevideo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Torque [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] Colo Colo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Temuco [14] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Sporting Cristal
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[A-3]
Dep.San Martin [A-3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
1 0 [16] Banfield
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [2] 0 1
0 1 
USWFT
[1]
0 0 [1] North Carolina Women
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Utah Royals Nữ [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
1 0 [Dong-6] New York Red Bulls
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 1
0 1 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Orsomarso
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Llaneros FC [15] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Guayaquil City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Universidad Catolica [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Sport Boys Warnes [B-5] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Cerro Porteno
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
3 De Febrero [12] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Flamengo
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
America MG [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Criciuma
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Ponte Preta [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
3 0 [12] CDSyC Cruz Azul
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Monarcas Morelia [6] 0 3
0 3 
MEXAFT
[15]
1 0 [15] Queretaro FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Pachuca [8] 0 1
0 1 
COLAFT
[3]
3 0 [3] Deportes Tolima
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Millonarios [11] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] FBC Melgar
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[B-8]
Deportivo Union Comercio [B-8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[4]
0 0 [4] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[25]
Chacarita juniors [25] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
0 0 [3] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Everton CD [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
0 0 [12] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[2]
Dep.Independiente Medellin [2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-12]
Charleston Battery [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] FC Cincinnati
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-4]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Atlanta United II
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-1]
Louisville City FC [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Union San Felipe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Valdivia [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] CD El Nacional
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Independiente Jose Teran [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] Orlando City
1 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[Tay-10]
San Jose Earthquakes [Tay-10] 0 1
0 1 
USAFT
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Columbus Crew
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[Dong-4]
New England Revolution [Dong-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-3]
Real Monarchs [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 1 [9] Guarani CA
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Libertad [4] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-2]
1 0 [Tay-2] FC Dallas
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-10]
Philadelphia Union [Dong-10] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 1 [Nhóm 2-14] OKC Energy FC
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-6]
St.Louis Lions [Nhóm 2-6] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 1 [Nhóm 2-7] Colorado Springs Switchbacks FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-11]
Seattle Sounders B [Nhóm 2-11] 1 0
1 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Sky Blue FC (w) [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Monterrey
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Lobos BUAP [18] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Club Leon
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Club Tijuana [7] 0 3
0 3 
BLVAFT
[A-3]
0 1 [A-3] Oriente Petrolero
0 1 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[A-4]
Real Potosi [A-4] 1 0
1 0 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Atletico Nacional Medellin
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Deportiva Once Caldas [6] 0 1
0 1 
PERAFT
[B-5]
4 0 [B-5] Academia Deportiva Cantolao
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[B-7]
Sport Boys [B-7] 0 4
0 4 
USAFT
[Tay-5]
1 0 [Tay-5] Real Salt Lake
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[Tay-8]
Colorado Rapids [Tay-8] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 2-4]
1 1 [Nhóm 2-4] Phoenix Rising FC
1 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-5]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] 1 2
1 2 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-13]
Reno 1868 [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Necaxa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Tigres UANL [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Cafetaleros de Tapachula [8] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
3 0 [Tay-4] LA Galaxy
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[Dong-2]
Atlanta United [Dong-2] 0 3
0 3 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
0-0
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
AZEAHoãn
[1]
0 0 [1] Qarabag
0 0 
0-0
[3]
Standard Sumqayit [3] 0 0
0 0 
SCO2Hoãn
[4]
0 0 [4] Alloa Athletic
0 0 
0-0
[3]
Ayr United [3] 0 0
0 0 
LITAHoãn
[2]
0 0 [2] FK Zalgiris Vilnius
0 0 
0-0
[6]
Stumbras [6] 0 0
0 0 
URUAHoãn
[10]
0 0 [10] CA Progreso
0 0 
0-0
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
USBHoãn
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Indy Eleven
0 0 
0-0
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất