GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/01/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSWFT
[4]
0 0 [4] Melbourne City (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Brisbane Roar (w) [1] 0 1
0 1 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[B-4]
Central Coast Mariners (Youth) [B-4] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
0 0 [3] Wofoo Tai Po
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[7]
Hong Kong Sapling [7] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (w)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Thailand (w)   0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
2 0 [3] Melbourne City
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[4]
Adelaide United [4] 0 2
0 2 
GHU17FT
 
0 0   Finland U17
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Belgium U17   0 0
0 0 
HKGAFT
[5]
2 0 [5] LeeMan
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 4
0 4 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Umraniyespor
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 1
0 1 
TNKBFT
[13]
1 0 [13] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ankaragucu [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Osasuna B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 1
0 1 
TNKAFT
[15]
0 1 [15] Konyaspor
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Trabzonspor [7] 1 0
1 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Sivasspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Akhisar Bld.Geng [12] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
1 1 [15] Alaves
1 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Leganes [13] 1 3
1 3 
 
TBNBFT
[14]
0 1 [14] AD Alcorcon
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Cadiz [3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] UCAM Murcia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-13]
Jumilla [D-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] UD Melilla
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Formentera
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
Atletico Saguntino [C-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 1 [A-9] AD Union Adarve
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Celta vigo b [A-16] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] CD Ebro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
UE Llagostera [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Mallorca
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[B-19]
Caudal [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] CD Tudelano
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-10]
SD Amorebieta [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] Real Balompedica Linense
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[D-16]
Lorca Deportiva FC [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Villarreal B
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[C-14]
Ontinyent CF [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-15]
Real Valladol B [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] UD Marbella
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-4]
Extremadura [D-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Villanovense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-15]
Las Palmas Atletico [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-13]
SCR Pena Deportiva [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Deportivo La Coruna B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-23]
Racing de Ferrol [A-23] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Israel U17
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Russia U17   0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
CF Uniao Madeira [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[8]
0 0 [8] Atalanta
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Napoli [1] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[11]
Excelsior SBV [11] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Vietnam (w)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Colombia (w)   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Netherlands (w) U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
England (w) U19   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   South Africa (w)
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Sweden (w)   0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
0 0 [10] Giresunspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Boluspor [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
0 0 [16] Manisaspor
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Caykur Rizespor [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Wurzburger Kickers [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] SV Meppen
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Preuben Munster [12] 0 0
0 0 
GREAFT
[1]
0 0 [1] PAOK Saloniki
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Apollon Smirnis [15] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Nea Salamis
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
AEP Paphos [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Bursaspor
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
6-2(3-2)
(3-2)
[9]
Hatta [9] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Slovakia U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Iceland U17   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[C-3]
AC Monopoli [C-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Pisa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
Monza [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-9]
Pro Piacenza [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Giana
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[A-10]
Pontedera [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Pistoiese
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-14]
Arezzo [A-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Prato
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-12]
Cuneo [A-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 1 [C-14] Fondi
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[C-12]
Virtus Francavilla [C-12] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] ASD Sicula Leonzio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-8]
Trapani [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
Catania [C-4] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Groningen [13] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Royal Antwerp
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] Chippa United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Lamontville Golden Arrows [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Baroka FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Kaizer Chiefs [6] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
1 1 [19] Verona
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[17]
Crotone [17] 1 5
1 5 
 
ITAFT
[6]
1 0 [6] Sampdoria
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Fiorentina [11] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[10]
2 0 [10] Udinese
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Spal [18] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[16]
4 0 [16] Sassuolo
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Torino [9] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[5]
1 0 [5] Lazio
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[15]
Chievo [15] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[13]
4 0 [13] Bologna
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[17]
Avellino [17] 0 0
0 0 
PHAFT
[9]
3 0 [9] Nice
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Saint Etienne [11] 0 1
0 1 
 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
AEK Larnaca [4] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hibernian   0 0
0 0 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[15]
Werder Bremen [15] 0 2
0 2 
 
GHWFT
 
0 0   Portugal (w) U19
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Ireland (w) U19   0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Osasuna
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Cordoba B
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[D-11]
C.D. San Fernando Isleno [D-11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] SC Covilha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Santa Clara [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Porto B
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
FC Arouca [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] Varzim
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Leixoes [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Sporting Braga II
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Academica Coimbra [2] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Oud Heverlee [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altinordu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Elazigspor [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
0 0 [4] Real Madrid
0 0 
FT
7-1(2-1)
(2-1)
[19]
Deportivo La Coruna [19] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Asteras Tripolis [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Panionios [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Pas Giannina
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] UE Olot
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-8]
CF Badalona [C-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Fuenlabrada [A-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Juve Stabia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-18]
Catanzaro [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Reggina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-17]
Paganese [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] coruxo FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-4]
CF Rayo Majadahonda [A-4] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Heracles Almelo
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Al Ahli(UAE)
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Ajman [8] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Belarus U17
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Lithuania U17   0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Tottenham Hotspur [5] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] CF Talavera de la Reina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-12]
UD San Sebastian Reyes [A-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Merida AD
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[D-12]
Granada CF B [D-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Pontevedra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-25]
Carceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] CD Guijuelo
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[A-14]
Toledo [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Elche
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[A-24]
Real Zaragoza B [A-24] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] UD Logrones
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-12]
Barakaldo CF [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] Ecija Balompie
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-17]
Real Betis B [D-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Recreativo Huelva
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-14]
Badajoz [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 1 [D-5] Ejido
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-2]
Real Murcia [D-2] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-16]
0 1 [C-16] Sabadell
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
Hercules [C-10] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Lleida
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-15]
CF Peralada [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Mirandes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-2]
Racing Santander [B-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] G. Segoviana
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-11]
Rapido de Bouzas [A-11] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
1 0 [2] Monaco
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[20]
Metz [20] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] Aves
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Pacos de Ferreira [15] 0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] Feirense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Moreirense [18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 1 [12] FC Famalicao
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Penafiel [5] 1 0
1 0 
CYPAFT
[13]
0 0 [13] Aris Limassol
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Apollon Limassol FC [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Antalyaspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Portugal (w)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Ireland (w)   0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Numancia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Ponferradina
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[A-10]
Real Madrid Castilla [A-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] UE Cornella
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-18]
CD Alcoyano [C-18] 0 0
0 0 
ITAFT
[14]
3 1 [14] Cagliari
3 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
AC Milan [7] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[5]
2 0 [5] Schalke 04
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Hannover 96 [7] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[6]
0 1 [6] Racing Genk
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Anderlecht [3] 1 0
1 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Misr Elmaqasah [13] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
1 0 [12] Real Sociedad
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Celta Vigo [10] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
SKODA Xanthi [6] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Norway (w) U19
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
China (w) U19   0 0
0 0 
BDNAFT
[5]
2 0 [5] Rio Ave
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 3
0 3 
BRAMGFT
[5]
0 0 [5] Villa Nova-MG
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Boa Esporte Clube [9] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[4]
0 0 [4] CA Patrocinense
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Tombense [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Pumas U.N.A.M.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club America [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bangu
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-6]
Volta Redonda [A-6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] Tenerife
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[16]
Barcelona B [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Lokeren [14] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[7]
0 0 [7] Atletico Mineiro
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Democrata [12] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[2]
0 0 [2] Foz do Iguacu PR
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Londrina PR [8] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[5]
0 0 [5] Cianorte PR
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[7]
Rio Branco PR [7] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[3]
0 0 [3] Coritiba PR
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Prudentopolis [11] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-3]
0 0 [A-3] Vasco da Gama
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[A-4]
Nova Iguacu [A-4] 0 0
0 0 
BRARSFT
[10]
0 0 [10] Novo Hamburgo RS
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-2]
0 0 [D-2] Botafogo SP
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-1]
Palmeiras [C-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 1 [C-2] Cosenza Calcio 1914
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-5]
Matera [C-5] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-7]
0 0 [C-7] US Casertana 1908
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-16]
A.S Andria Bat [C-16] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Real Betis
2 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[4]
2 0 [4] Inter Milan
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[4]
1 0 [4] Lyon
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 3
0 3 
 
BRARSFT
[7]
0 0 [7] Avenida RS
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
Sao Luiz(RS) [6] 0 0
0 0 
BRARSFT
[9]
0 0 [9] Juventude
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[11]
Sao Paulo RS [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
4 0 [9] Vitoria Guimaraes
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Estoril [16] 0 2
0 2 
BRAPRFT
[10]
0 0 [10] Toledo Colonia Work PR
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Cascavel PR [4] 0 0
0 0 
BRARSFT
[4]
0 0 [4] Veranopolis RS
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Sao Jose PoA RS [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Municipal Liberia
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Limon FC [10] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] AD Grecia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Santos De Guapiles [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] AD Carmelita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Perez Zeledon [4] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[8]
0 0 [8] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
America MG [2] 0 0
0 0 
BRARSFT
[8]
0 0 [8] Cruzeiro RS
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Brasil de Pelotas [1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sao Caetano
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-1]
Corinthians Paulista (SP) [A-1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ponte Preta
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
Linense(BRA) [A-4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] Santo Andre
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-3]
Red Bull Brasil SP [D-3] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-4]
0 0 [A-4] Argentina (w) U20
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Paraguay (w) U20 [A-1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 1 [11] Cartagines Deportiva SA
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Alajuelense [2] 1 0
1 0 
BRARJFT
[A-1]
0 0 [A-1] Flamengo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Cabofriense(RJ) [A-5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Santos Laguna
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Monarcas Morelia [5] 0 1
0 1 
CSUW20FT
[A-3]
1 0 [A-3] Peru (w) U20
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Ecuador (w) U20 [A-5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
1 0   USA (w)
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
 
Denmark (w)   0 1
0 1 
ARGTVFT
 
2 1   Boca Juniors
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
River Plate   1 0
1 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất