GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ufa Youth [8] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Sriwijaya FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Arema Malang   0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
4 0 [4] Adelaide United
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Melbourne Victory [7] 0 3
0 3 
EUW17VLFT
[41]
0 0 [41] Latvia (w) U17
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[28]
Slovakia (w) U17 [28] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[18]
0 0 [18] Scotland (w) U17
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
England (w) U17 [3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-1]
0 0 [8-1] Belgium (w) U19
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[8-3]
Croatia (w) U19 [8-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Olimpic Donetsk U21
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Yokohama FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Machida Zelvia [16] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 1 [6] FC Vorskla U21
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Karpaty U21 [3] 1 0
1 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Stal Kamianske U21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Chernomorets Odessa U21 [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[7]
XM Hai Phong FC [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Amkar Perm(R) [11] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[12]
4 0 [12] FK Tosno Youth
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Rostov Youth [7] 0 3
0 3 
ARMAFT
[3]
4 0 [3] Banants
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
1 0 [5] PFK Aleksandriya U21
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
3 1   Persiba Balikpapan
3 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
 
Barito Putera   1 2
1 2 
IDNAFT
 
0 0   Bali United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
PS TNI   0 2
0 2 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mashal Muborak [8] 0 2
0 2 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Shandong Luneng
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
Liaoning FC [16] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-3]
0 0 [12-3] Cyprus U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12-1]
Poland U17 [12-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-2]
0 0 [12-2] Sweden U17
0 0 
FT
9-0(6-0)
(6-0)
[12-4]
San Marino U17 [12-4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
2 1 [6] Rubin Kazan (R)
2 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[3]
Dinamo Moscow Youth [3] 1 1
1 1 
ISRBFT
[2]
1 0 [2] Hapoel Kfar Saba
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[4]
Maccabi Ahi Nazareth [4] 0 1
0 1 
ISRBFT
[14]
2 0 [14] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Afula [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
2 0 [10] Hapoel Petah Tikva
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Hapoel Rishon Lezion [5] 0 1
0 1 
ISRBFT
[12]
3 0 [12] Hapoel Ramat Gan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Bnei Lod [13] 0 2
0 2 
ISRBFT
[7]
3 0 [7] Hapoel Hadera
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 1
0 1 
MDVAFT
[9]
1 0 [9] Spicul Chiscareni
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FC Sfintul Gheorghe [7] 0 1
0 1 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Olimpia Balti [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
1 0 [11] Qizilqum Zarafshon
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[16]
0 0 [16] Obod Tashkent
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Neftchi Fargona [15] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
1 1 [12] Sogdiana Jizak
1 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Metallurg Bekobod [10] 1 0
1 0 
EGYAFT
[10]
1 0 [10] Petrojet
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
Wadi Degla SC [17] 0 1
0 1 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Alrga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
EL Masry [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Ajman [7] 0 1
0 1 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[13]
Dinamo Samarqand [13] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Zob Ahan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Pars Jonoubi Jam [2] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Germany (w)
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-8]
Iceland (w) [A-8] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Sabayi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 0 [8] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Speranta Nisporeni [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Al Khor SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Al Markhiya [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Al-Sailiya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al Rayyan [2] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Al Kuwait SC
0 0 
FT
8-1(5-1)
(5-1)
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Slavia Sofia [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al-Fateh
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Al-Ettifaq [13] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-2]
0 0 [8-2] Austria (w) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8-4]
Macedonia (w) U19 [8-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (w) U19
0 0 
FT
7-0(1-0)
(1-0)
[5-4]
Cyprus (w) U19 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Norway (w) U19
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[5-3]
Northern Ireland (w) U19 [5-3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 1 [13] Gaz Metan Medias
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 1 0
1 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Adanaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Ankaragucu [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] Ismaily
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
El Daklyeh [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] Ilves Tampere
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
SJK Seinajoen [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] Vaasa VPS
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] KuPs
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
IFK Mariehamn [5] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-29]
0 0 [A-29] Slovenia (w)
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[A-18]
Czech (w) [A-18] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] Krumkachy
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Rudes [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 1 [14] Lija Athletic
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Birkirkara FC [8] 1 0
1 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Radnicki Nis [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Vysocina jihlava
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Al-Wasl [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[3]
3 0 [3] Fortuna Dusseldorf
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Darmstadt [16] 0 4
0 4 
DUBFT
[5]
0 0 [5] Ingolstadt
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Heidenheimer [14] 0 1
0 1 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 1 [5] Trans Narva
0 1 
FT
0-7(0-2)
(0-2)
[1]
FC Flora Tallinn [1] 1 0
1 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] TSV Hartberg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
FC Liefering [4] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Al-Jazeera
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[8]
Al-Ahly [8] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
0 0 [1] Al Wihdat Amman
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Al-Baq's [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Al-Arabi SC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Al-Sadd [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Taawon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Al-Faisaly Harmah [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cremonese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brescia [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
VfL Osnabruck [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
Chemnitzer [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
VfR Garching [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] TSV Buchbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
FC Memmingen [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] FV Illertissen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
FC Augsburg II [16] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Westfalia Herne   0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] Naxxar Lions
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Antalyaspor
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Kasimpasa [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Goztepe
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Orebro
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Halmstads [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Midtjylland
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[5]
AC Horsens [5] 0 0
0 0 
KUWAFT
[3]
0 0 [3] Al-Jahra
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Al-Qadsia SC [4] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV luckenwalde
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] Concordia Chiajna
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Orleans US 45
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Lorient [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Nancy
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Clermont [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Stade Brestois [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 1 [20] Tours
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sochaux [10] 1 0
1 0 
HLAFT
[11]
0 1 [11] Groningen
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Willem II [14] 1 0
1 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[3]
Jong Ajax (Youth) [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
SC Telstar [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
MVV Maastricht [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
FC Eindhoven [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Volendam
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
NEC Nijmegen [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Dordrecht
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] FC Oss
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Den Bosch [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Cambuur Leeuwaarden [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[15]
RKC Waalwijk [15] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Vaduz
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] Zamalek
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Smouha SC [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 1 [2] Gzira United
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 1 0
1 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[15]
0 0 [15] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
UTC Cajamarca [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Triglav Gorenjska [9] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Belgium (w)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[A-25]
Romania (w) [A-25] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
3 0 [2] Schalke 04
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
FSV Mainz 05 [15] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[7]
Korona Kielce [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Standard Liege [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Deportivo Riestra
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Club Atletico Guemes [9] 0 0
0 0 
PHAFT
[15]
2 0 [15] Saint Etienne
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Montpellier [7] 0 3
0 3 
 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Bohemians [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
0 0 [19] West Ham United
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[13]
Brighton Hove Albion [13] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[9]
0 1 [9] Osasuna
0 1 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[17]
Barcelona B [17] 1 0
1 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Bari
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[6]
Cittadella [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
2 0 [18] Estoril
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Boavista FC [9] 0 4
0 4 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Salthill Devon Galway [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 0 [10] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[13]
Juan Aurich [13] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Guarani SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Juventude [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] CRB AL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Boa Esporte Clube [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Nautico (PE)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[19]
ABC RN [19] 0 0
0 0 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Ceara
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Figueirense [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-7]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
1 0 [4] Monarcas Morelia
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Club Leon [7] 0 3
0 3 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Correcaminos UAT
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Venados FC [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Celaya FC [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
1 0 [8] Atlas
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Club Tijuana [11] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-1]
1 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-8]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-8] 0 1
0 1 
ALGAHoãn
[3]
0 0 [3] ES Setif
0 0 
0-0
[6]
USM Libreville [6] 0 0
0 0 
WCWVLHoãn
[A-13]
0 0 [A-13] Sweden (w)
0 0 
0-0
[A-12]
Denmark (w) [A-12] 0 0
0 0 
IREAHoãn
[11]
0 0 [11] Finn Harps
0 0 
0-0
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất