GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NGAU2113h00
[10]
0 0 [10] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
vs
13h00
[5]
Ufa Youth [5] 0 0
0 0 
IDNA15h00
 
0 0   Sriwijaya FC
0 0 
vs
15h00
 
Arema Malang   0 0
0 0 
AUSA15h50
[5]
0 0 [5] Adelaide United
0 0 
vs
15h50
[9]
Melbourne Victory [9] 0 0
0 0 
EUW17VL16h00
[18]
0 0 [18] Scotland (w) U17
0 0 
vs
16h00
[10]
England (w) U17 [10] 0 0
0 0 
EUW17VL16h00
[40]
0 0 [40] Latvia (w) U17
0 0 
vs
16h00
[36]
Slovakia (w) U17 [36] 0 0
0 0 
EUW19VL16h00
[8-1]
0 0 [8-1] Belgium (w) U19
0 0 
vs
16h00
[8-2]
Croatia (w) U19 [8-2] 0 0
0 0 
CZEU1916h00
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
vs
16h00
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU2116h00
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk U21
0 0 
vs
16h00
[11]
Zirka Kirovohrad U21 [11] 0 0
0 0 
NHATB16h30
[8]
0 0 [8] Yokohama FC
0 0 
vs
16h30
[15]
Machida Zelvia [15] 0 0
0 0 
UKRU2117h00
[12]
0 0 [12] Stal Kamianske U21
0 0 
vs
17h00
[10]
Chernomorets Odessa U21 [10] 0 0
0 0 
UKRU2117h00
[2]
0 0 [2] FC Vorskla U21
0 0 
vs
17h00
[6]
Karpaty U21 [6] 0 0
0 0 
VNA17h00
[9]
0 0 [9] Song Lam Nghe An
0 0 
vs
17h00
[7]
XM Hai Phong FC [7] 0 0
0 0 
NGAU2118h00
[11]
0 0 [11] FK Tosno Youth
0 0 
vs
18h00
[8]
FK Rostov Youth [8] 0 0
0 0 
NGAU2118h00
[6]
0 0 [6] Spartak Moscow Youth
0 0 
vs
18h00
[14]
Amkar Perm(R) [14] 0 0
0 0 
ARMA18h00
[4]
0 0 [4] Banants
0 0 
vs
18h00
[5]
Ararat Yerevan [5] 0 0
0 0 
UKRU2118h00
[7]
0 0 [7] PFK Aleksandriya U21
0 0 
vs
18h00
[9]
Veres Rivne U21 [9] 0 0
0 0 
IDNA18h30
 
0 0   Bali United
0 0 
vs
18h30
 
PS TNI   0 0
0 0 
IDNA18h30
 
0 0   Persiba Balikpapan
0 0 
vs
18h30
 
Barito Putera   0 0
0 0 
TQA18h35
[5]
0 0 [5] Shandong Luneng
0 0 
vs
18h35
[16]
Liaoning FC [16] 0 0
0 0 
EU17VL19h00
[12-1]
0 0 [12-1] Poland U17
0 0 
vs
19h00
[12-2]
Cyprus U17 [12-2] 0 0
0 0 
EU17VL19h00
[12-3]
0 0 [12-3] Sweden U17
0 0 
vs
19h00
[12-4]
San Marino U17 [12-4] 0 0
0 0 
NGAU2119h00
[3]
0 0 [3] Rubin Kazan (R)
0 0 
vs
19h00
[1]
Dinamo Moscow Youth [1] 0 0
0 0 
ISRB19h00
[13]
0 0 [13] Hapoel Ramat Gan
0 0 
vs
19h00
[14]
Hapoel Bnei Lod [14] 0 0
0 0 
ISRB19h00
[5]
0 0 [5] Hapoel Petah Tikva
0 0 
vs
19h00
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
ISRB19h00
[9]
0 0 [9] Hapoel Hadera
0 0 
vs
19h00
[3]
Hapoel Tel Aviv [3] 0 0
0 0 
ISRB19h00
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
vs
19h00
[11]
Hapoel Afula [11] 0 0
0 0 
ISRB19h00
[1]
0 0 [1] Hapoel Kfar Saba
0 0 
vs
19h00
[2]
Maccabi Ahi Nazareth [2] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[3]
0 0 [3] FC Dacia Chisinau
0 0 
vs
19h00
[4]
FC Olimpia Balti [4] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[9]
0 0 [9] Spicul Chiscareni
0 0 
vs
19h00
[6]
FC Sfintul Gheorghe [6] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
vs
19h00
[12]
Dinamo Samarqand [12] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[9]
0 0 [9] OTMK Olmaliq
0 0 
vs
19h00
[8]
Mashal Muborak [8] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[13]
0 0 [13] Sogdiana Jizak
0 0 
vs
19h00
[10]
Metallurg Bekobod [10] 0 0
0 0 
UZBA19h00
[11]
0 0 [11] Qizilqum Zarafshon
0 0 
vs
19h00
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
EGYA19h45
[18]
0 0 [18] El Raja
0 0 
vs
19h45
[1]
EL Masry [1] 0 0
0 0 
EGYA19h45
[12]
0 0 [12] Petrojet
0 0 
vs
19h45
[16]
Wadi Degla SC [16] 0 0
0 0 
EUW19VL20h00
[5-1]
0 0 [5-1] Norway (w) U19
0 0 
vs
20h00
[5-3]
Northern Ireland (w) U19 [5-3] 0 0
0 0 
MAPL20h00
[7]
0 0 [7] Sabah
0 0 
vs
20h00
[4]
Negeri Sembilan [4] 0 0
0 0 
MAPL20h00
[3]
0 0 [3] PKNP FC
0 0 
vs
20h00
[2]
Terengganu [2] 0 0
0 0 
MAPL20h00
[5]
0 0 [5] Darul Takzim II
0 0 
vs
20h00
[1]
Kuala Lumpur [1] 0 0
0 0 
MAPL20h00
[11]
0 0 [11] ATM
0 0 
vs
20h00
[10]
Perlis [10] 0 0
0 0 
MAPL20h00
[12]
0 0 [12] MISC-MIFA
0 0 
vs
20h00
[8]
PDRM [8] 0 0
0 0 
MAPL20h00
[6]
0 0 [6] Pahang UiTM FC
0 0 
vs
20h00
[9]
Kuantan FA [9] 0 0
0 0 
UAEA20h00
[5]
0 0 [5] Al Nasr Dubai
0 0 
vs
20h00
[12]
Ajman [12] 0 0
0 0 
WCWVL21h00
[A-2]
0 0 [A-2] Germany (w)
0 0 
vs
21h00
[A-6]
Iceland (w) [A-6] 0 0
0 0 
AZEA21h00
[7]
0 0 [7] Sabayi
0 0 
vs
21h00
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
MDVA21h00
[7]
0 0 [7] Zimbru Chisinau
0 0 
vs
21h00
[8]
Speranta Nisporeni [8] 0 0
0 0 
QATA21h25
[4]
0 0 [4] Al-Sailiya
0 0 
vs
21h25
[3]
Al Rayyan [3] 0 0
0 0 
QATA21h25
[8]
0 0 [8] Al Khor SC
0 0 
vs
21h25
[10]
Al Markhiya [10] 0 0
0 0 
IRNA21h30
[9]
0 0 [9] Zob Ahan
0 0 
vs
21h30
[2]
Pars Jonoubi Jam [2] 0 0
0 0 
KUWA21h40
[1]
0 0 [1] Al Kuwait SC
0 0 
vs
21h40
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
BULA21h45
[10]
0 0 [10] Pirin Blagoevgrad
0 0 
vs
21h45
[9]
Slavia Sofia [9] 0 0
0 0 
KSAA21h50
[6]
0 0 [6] Al-Fateh
0 0 
vs
21h50
[13]
Al-Ettifaq [13] 0 0
0 0 
EUW19VL22h00
[8-4]
0 0 [8-4] Austria (w) U19
0 0 
vs
22h00
[8-3]
Macedonia (w) U19 [8-3] 0 0
0 0 
EUW19VL22h00
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (w) U19
0 0 
vs
22h00
[5-4]
Cyprus (w) U19 [5-4] 0 0
0 0 
RMNA22h00
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
vs
22h00
[11]
CSM Studentesc Iasi [11] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[8]
0 0 [8] Adanaspor
0 0 
vs
22h00
[4]
Ankaragucu [4] 0 0
0 0 
EGYA22h00
[3]
0 0 [3] Ismaily
0 0 
vs
22h00
[10]
El Daklyeh [10] 0 0
0 0 
ALGA22h00
[10]
0 0 [10] OM Medea
0 0 
vs
22h00
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
MLTA22h15
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
vs
22h15
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 0 0
0 0 
FINA22h30
[8]
0 0 [8] Inter Turku
0 0 
vs
22h30
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINA22h30
[2]
0 0 [2] KuPs
0 0 
vs
22h30
[12]
Jyvaskyla JK [12] 0 0
0 0 
FINA22h30
[3]
0 0 [3] Ilves Tampere
0 0 
vs
22h30
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
FINA22h30
[11]
0 0 [11] HIFK
0 0 
vs
22h30
[6]
SJK Seinajoen [6] 0 0
0 0 
FINA22h30
[9]
0 0 [9] Vaasa VPS
0 0 
vs
22h30
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINA22h30
[7]
0 0 [7] RoPS Rovaniemi
0 0 
vs
22h30
[5]
IFK Mariehamn [5] 0 0
0 0 
WCWVL23h00
[A-33]
0 0 [A-33] Slovenia (w)
0 0 
vs
23h00
[A-28]
Czech (w) [A-28] 0 0
0 0 
POLA23h00
[15]
0 0 [15] Pogon Szczecin
0 0 
vs
23h00
[14]
LKS Nieciecza [14] 0 0
0 0 
BLRA23h00
[15]
0 0 [15] Krumkachy
0 0 
vs
23h00
[9]
FK Gorodeya [9] 0 0
0 0 
CROA23h00
[6]
0 0 [6] Inter Zapresic
0 0 
vs
23h00
[8]
Rudes [8] 0 0
0 0 
MLTA23h00
[14]
0 0 [14] Lija Athletic
0 0 
vs
23h00
[10]
Birkirkara FC [10] 0 0
0 0 
SRBA23h00
[3]
0 0 [3] Vojvodina Novi Sad
0 0 
vs
23h00
[7]
Radnicki Nis [7] 0 0
0 0 
CZEA23h00
[16]
0 0 [16] Vysocina jihlava
0 0 
vs
23h00
[9]
Bohemians 1905 [9] 0 0
0 0 
UAEA23h00
[9]
0 0 [9] Al-Jazira(UAE)
0 0 
vs
23h00
[3]
Al-Wasl [3] 0 0
0 0 
WCWVL23h15
[A-12]
0 0 [A-12] Sweden (w)
0 0 
vs
23h15
[A-9]
Denmark (w) [A-9] 0 0
0 0 
DUB23h30
[13]
0 0 [13] Ingolstadt
0 0 
vs
23h30
[16]
Heidenheimer [16] 0 0
0 0 
DUB23h30
[1]
0 0 [1] Fortuna Dusseldorf
0 0 
vs
23h30
[8]
Darmstadt [8] 0 0
0 0 
DUC4T23h30
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
vs
23h30
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
ESTA23h30
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
vs
23h30
[1]
FC Flora Tallinn [1] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
vs
23h30
[6]
Kapfenberg [6] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[5]
0 0 [5] TSV Hartberg
0 0 
vs
23h30
[9]
FC Blau Weiss Linz [9] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[7]
0 0 [7] Austria Lustenau
0 0 
vs
23h30
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTB23h30
[10]
0 0 [10] FAC Team Fur Wien
0 0 
vs
23h30
[4]
FC Liefering [4] 0 0
0 0 
JORA23h30
[3]
0 0 [3] Al-Jazeera
0 0 
vs
23h30
[2]
Al-Ahly [2] 0 0
0 0 
JORA23h30
[5]
0 0 [5] Al Wihdat Amman
0 0 
vs
23h30
[8]
Al-Baq's [8] 0 0
0 0 
QATA23h35
[11]
0 0 [11] Al-Arabi SC
0 0 
vs
23h35
[5]
Al-Sadd [5] 0 0
0 0 
BULA23h45
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
vs
23h45
[4]
Botev Plovdiv [4] 0 0
0 0 
KSAA23h55
[11]
0 0 [11] Al-Taawon
0 0 
vs
23h55
[4]
Al-Faisaly Harmah [4] 0 0
0 0 
ITB00h00
[6]
0 0 [6] Cremonese
0 0 
vs
00h00
[17]
Brescia [17] 0 0
0 0 
DUC300h00
[9]
0 0 [9] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
vs
00h00
[11]
Chemnitzer [11] 0 0
0 0 
DUC300h00
[7]
0 0 [7] Hansa Rostock
0 0 
vs
00h00
[19]
VfL Osnabruck [19] 0 0
0 0 
DUC4BA00h00
[9]
0 0 [9] Schweinfurt 05 FC
0 0 
vs
00h00
[7]
VfR Garching [7] 0 0
0 0 
DUC4BA00h00
[10]
0 0 [10] FV Illertissen
0 0 
vs
00h00
[14]
FC Augsburg II [14] 0 0
0 0 
DUC4BA00h00
[11]
0 0 [11] TSV Buchbach
0 0 
vs
00h00
[16]
FC Memmingen [16] 0 0
0 0 
DUC4DB00h00
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
vs
00h00
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4T00h00
 
0 0   SC Verl
0 0 
vs
00h00
 
W. Rhynern   0 0
0 0 
MLTA00h00
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
vs
00h00
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
TNKA00h00
[17]
0 0 [17] Alanyaspor
0 0 
vs
00h00
[13]
Kasimpasa [13] 0 0
0 0 
TNKA00h00
[3]
0 0 [3] Goztepe
0 0 
vs
00h00
[10]
Kayserispor [10] 0 0
0 0 
TDA00h00
[9]
0 0 [9] Orebro
0 0 
vs
00h00
[16]
Halmstads [16] 0 0
0 0 
DENA00h00
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
vs
00h00
[4]
AC Horsens [4] 0 0
0 0 
KUWA00h10
[3]
0 0 [3] Al-Jahra
0 0 
vs
00h10
[4]
Al-Qadsia SC [4] 0 0
0 0 
DUC4DB00h30
 
0 0   FSV luckenwalde
0 0 
vs
00h30
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
RMNA00h45
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
vs
00h45
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
DUC4T01h00
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
vs
01h00
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
PHB01h00
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
vs
01h00
[17]
Bourg Peronnas [17] 0 0
0 0 
PHB01h00
[6]
0 0 [6] Nimes
0 0 
vs
01h00
[3]
Stade Brestois [3] 0 0
0 0 
PHB01h00
[10]
0 0 [10] Orleans US 45
0 0 
vs
01h00
[7]
Lorient [7] 0 0
0 0 
PHB01h00
[5]
0 0 [5] Paris FC
0 0 
vs
01h00
[9]
Valenciennes [9] 0 0
0 0 
PHB01h00
[14]
0 0 [14] AJ Auxerre
0 0 
vs
01h00
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHB01h00
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
vs
01h00
[15]
Sochaux [15] 0 0
0 0 
PHB01h00
[16]
0 0 [16] Nancy
0 0 
vs
01h00
[4]
Clermont [4] 0 0
0 0 
PHB01h00
[8]
0 0 [8] Le Havre
0 0 
vs
01h00
[12]
Chateauroux [12] 0 0
0 0 
HLA01h00
[12]
0 0 [12] Groningen
0 0 
vs
01h00
[17]
Willem II [17] 0 0
0 0 
HLB01h00
[20]
0 0 [20] Volendam
0 0 
vs
01h00
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
HLB01h00
[7]
0 0 [7] FC Oss
0 0 
vs
01h00
[5]
Den Bosch [5] 0 0
0 0 
HLB01h00
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
vs
01h00
[13]
FC Eindhoven [13] 0 0
0 0 
HLB01h00
[14]
0 0 [14] Almere City FC
0 0 
vs
01h00
[15]
Cambuur Leeuwaarden [15] 0 0
0 0 
HLB01h00
[16]
0 0 [16] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
vs
01h00
[19]
RKC Waalwijk [19] 0 0
0 0 
HLB01h00
[9]
0 0 [9] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
vs
01h00
[4]
Emmen [4] 0 0
0 0 
HLB01h00
[18]
0 0 [18] FC Utrecht (Youth)
0 0 
vs
01h00
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLB01h00
[12]
0 0 [12] Go Ahead Eagles
0 0 
vs
01h00
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 0 0
0 0 
HLB01h00
[11]
0 0 [11] Dordrecht
0 0 
vs
01h00
[8]
De Graafschap [8] 0 0
0 0 
HLB01h00
[17]
0 0 [17] Helmond Sport
0 0 
vs
01h00
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
TSB01h00
[5]
0 0 [5] Vaduz
0 0 
vs
01h00
[2]
Neuchatel Xamax [2] 0 0
0 0 
EGYA01h00
[4]
0 0 [4] Zamalek
0 0 
vs
01h00
[5]
Smouha SC [5] 0 0
0 0 
MLTA01h15
[1]
0 0 [1] Gzira United
0 0 
vs
01h15
[5]
Balzan FC [5] 0 0
0 0 
CZEA01h15
[14]
0 0 [14] Banik Ostrava
0 0 
vs
01h15
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 0
0 0 
PERA01h15
[10]
0 0 [10] Sport Huancayo
0 0 
vs
01h15
[8]
Deportivo Municipal [8] 0 0
0 0 
SLOA01h20
[1]
0 0 [1] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
vs
01h20
[9]
Triglav Gorenjska [9] 0 0
0 0 
WCWVL01h30
[A-5]
0 0 [A-5] Belgium (w)
0 0 
vs
01h30
[A-27]
Romania (w) [A-27] 0 0
0 0 
DUA01h30
[6]
0 0 [6] Schalke 04
0 0 
vs
01h30
[10]
FSV Mainz 05 [10] 0 0
0 0 
 
POLA01h30
[3]
0 0 [3] Gornik Zabrze
0 0 
vs
01h30
[7]
Korona Kielce [7] 0 0
0 0 
BIA01h30
[4]
0 0 [4] Mouscron Peruwelz
0 0 
vs
01h30
[9]
Standard Liege [9] 0 0
0 0 
AUTB01h30
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
vs
01h30
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
ARGB01h30
[11]
0 0 [11] Deportivo Riestra
0 0 
vs
01h30
[7]
Club Atletico Guemes [7] 0 0
0 0 
PHA01h45
[3]
0 0 [3] Saint Etienne
0 0 
vs
01h45
[11]
Montpellier [11] 0 0
0 0 
 
IREA01h45
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
vs
01h45
[6]
Bohemians [6] 0 0
0 0 
IREA01h45
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
vs
01h45
[10]
Salthill Devon Galway [10] 0 0
0 0 
IREA01h45
[8]
0 0 [8] St. Patricks Athletic
0 0 
vs
01h45
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREA01h45
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
vs
01h45
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
WALA01h45
[10]
0 0 [10] Prestatyn Town FC
0 0 
vs
01h45
[4]
Bangor City FC [4] 0 0
0 0 
ANHA02h00
[15]
0 0 [15] West Ham United
0 0 
vs
02h00
[14]
Brighton Hove Albion [14] 0 0
0 0 
 
TBNB02h00
[1]
0 0 [1] Osasuna
0 0 
vs
02h00
[13]
Barcelona B [13] 0 0
0 0 
ITB02h00
[9]
0 0 [9] Bari
0 0 
vs
02h00
[10]
Cittadella [10] 0 0
0 0 
NIRA02h00
[10]
0 0 [10] Ards FC
0 0 
vs
02h00
[11]
Warrenpoint Town [11] 0 0
0 0 
IREA02h00
[11]
0 0 [11] Finn Harps
0 0 
vs
02h00
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
WALA02h00
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
vs
02h00
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
BDNA02h30
[18]
0 0 [18] Estoril
0 0 
vs
02h30
[8]
Boavista FC [8] 0 0
0 0 
PERA03h30
[7]
0 0 [7] Comerciantes Unidos
0 0 
vs
03h30
[14]
Juan Aurich [14] 0 0
0 0 
BRB04h15
[17]
0 0 [17] Guarani SP
0 0 
vs
04h15
[7]
Juventude [7] 0 0
0 0 
BRB05h30
[19]
0 0 [19] Nautico (PE)
0 0 
vs
05h30
[20]
ABC RN [20] 0 0
0 0 
BRB05h30
[14]
0 0 [14] CRB AL
0 0 
vs
05h30
[11]
Boa Esporte Clube [11] 0 0
0 0 
BRB06h30
[3]
0 0 [3] Ceara
0 0 
vs
06h30
[16]
Figueirense [16] 0 0
0 0 
NASL06h30
[3]
0 0 [3] North Carolina
0 0 
vs
06h30
[1]
San Francisco Deltas [1] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[5]
0 0 [5] Monarcas Morelia
0 0 
vs
07h00
[6]
Club Leon [6] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[6]
0 0 [6] Mineros de Zacatecas
0 0 
vs
07h00
[3]
Celaya FC [3] 0 0
0 0 
MEXB07h00
[16]
0 0 [16] UAEM Potros
0 0 
vs
07h00
[8]
Atletico San Luis [8] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[7]
0 0 [7] Correcaminos UAT
0 0 
vs
08h00
[9]
Venados FC [9] 0 0
0 0 
MEXA09h00
[10]
0 0 [10] Atlas
0 0 
vs
09h00
[9]
Club Tijuana [9] 0 0
0 0 
ALGAHoãn
[5]
0 0 [5] ES Setif
0 0 
0-0
[13]
USM Libreville [13] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất