GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/08/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSNSWFT
[2]
1 1 [2] Blacktown City Demons
1 1 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[3]
Rockdale City Suns [3] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[11]
0 1 [11] Brisbane Roar (Youth)
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Redlands United FC [9] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Bentleigh greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Hume City
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
North Geelong Warriors [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St Albans Saints [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] South Melbourne
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
2 1 [5] Green Gully Cavaliers
2 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Pascoe Vale SC [7] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[9]
1 1 [9] FC Bulleen Lions
1 1 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[1]
Heidelberg United [1] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[14]
1 0 [14] Ohira Tochigi UVA SC
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 0 [11] Port Melbourne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Avondale Heights [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[17]
Gamba Osaka U23 [17] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Gainare Tottori [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[15]
Cerezo Osaka U23 [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Imabari FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Urayasu SC [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Ryutsu Keizai University [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Nara Club
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Run Mel Aomori [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Vanraure Hachinohe FC [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mandurah City [14] 0 0
0 0 
SEAFT
[B-2]
1 0 [B-2] Indonesia U22
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Timor Leste U22 [B-5] 0 2
0 2 
SEAWFT
[1]
0 0 [1] Vietnam (w)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Myanmar (w) [3] 0 1
0 1 
SVTGWFT
 
1 0   Canada University (w)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland University (W)   0 1
0 1 
TQAFT
[10]
3 0 [10] Changchun Yatai
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Tianjin QuanJian [4] 0 6
0 6 
IDNAFT
 
4 0   Bhayangkara Surabaya United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sriwijaya FC   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[5]
1 0 [5] Brisbane Olympic United FC
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Brisbane Strikers [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
2 0 [10] Viktoria Zizkov
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[16]
Vitkovice [16] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[20]
3 0 [20] Dukla PrahaU21
3 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[8]
FCBohemians1905 U21 [8] 0 4
0 4 
CZEU21FT
[2]
2 0 [2] TepliceU21
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[1]
Sparta PrahaU21 [1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[9]
1 0 [9] FC Viktoria PlzenU21
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mlada BoleslavU21 [4] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[12]
1 0 [12] Kavina U21
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Synot SlovackoU21 [10] 0 2
0 2 
NHATBFT
[4]
3 0 [4] Yokohama FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Mito Hollyhock [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
1 0 [16] Ehime FC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Machida Zelvia [14] 0 3
0 3 
NHATBFT
[10]
1 0 [10] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Matsumoto Yamaga FC [6] 0 3
0 3 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[19]
Zweigen Kanazawa FC [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
2 0 [17] Kyoto Sanga
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Oita Trinita [8] 0 1
0 1 
NHATBFT
[13]
2 0 [13] Montedio Yamagata
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
JEF United Ichihara Chiba [12] 0 3
0 3 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Nagoya Grampus
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Avispa Fukuoka [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
1 0 [15] FC Gifu
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Kamatamare Sanuki [18] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[8]
1 1 [8] Yokogawa Musashino
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Verspah Oita [12] 1 1
1 1 
NHATWFT
[3]
0 0 [3] INAC (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Albirex Niigata (w) [6] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama Women's
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
IGA Kunoichi (w) [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
1 0 [10] Vissel Kobe
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Yokohama Marinos [5] 0 2
0 2 
NHATBFT
[9]
2 0 [9] Tokyo Verdy
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
V-Varen Nagasaki [2] 0 2
0 2 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Tokushima Vortis
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 5
0 5 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
Ceske BudejoviceU21 [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
2 0 [7] Odense BK
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Midtjylland [2] 0 2
0 2 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Roasso Kumamoto [20] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
0 0 [9] Daegu FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Incheon United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 1
0 1 
HQBFT
[7]
1 0 [7] Suwon City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 2
0 2 
HQBFT
[10]
3 0 [10] Daejeon Citizen
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] Real Sport Clube
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Sporting CP B [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Excelsior SBV
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Dalian Aerbin
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shijiazhuang YongChang FC [3] 0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Japan University (w)
0 0 
FT
14-0(3-0)
(3-0)
 
Colombia University(w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Chinese Taipei University (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
USA University (w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Argentina University Women
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Korea Republic University (w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Russia University (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
South Africa University (w)   0 0
0 0 
DUBFT
[2]
1 0 [2] Nurnberg
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Union Berlin [9] 0 1
0 1 
DUBFT
[16]
3 0 [16] Ingolstadt
3 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[12]
Jahn Regensburg [12] 0 2
0 2 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[17]
Greuther Furth [17] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Wuhan ZALL
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Xinjiang Tianshan Leopard [10] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Henan Jianye
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chongqing Lifan [9] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shandong Luneng [5] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 1 [9] Beijing BeiKong
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Inner Mongolia Zhongyou [12] 1 0
1 0 
DUC3FT
[14]
0 1 [14] Wurzburger Kickers
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Hansa Rostock [8] 1 0
1 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Carl Zeiss Jena [15] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Amkar Perm
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Zenit St. Petersburg [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
FK Taraz [11] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
1 0 [3] Ordabasy
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Atyrau [8] 0 4
0 4 
ANHAFT
[8]
3 0 [8] Huddersfield Town
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Newcastle United [10] 0 4
0 4 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] AFC Ajax
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Groningen [11] 0 3
0 3 
HLAFT
[9]
0 0 [9] FC Utrecht
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Willem II [17] 0 2
0 2 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Anderlecht
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Sint-Truidense [5] 0 2
0 2 
DENBFT
[12]
3 0 [12] Skive IK
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Vejle [1] 0 3
0 3 
DENBFT
[8]
1 0 [8] Esbjerg
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Thisted FC [2] 0 2
0 2 
DENBFT
[4]
2 0 [4] Herfolge Boldklub Koge
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Nykobing Falster [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Brabrand [11] 0 2
0 2 
DENBFT
[7]
1 0 [7] Fredericia
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Roskilde [10] 0 1
0 1 
DENBFT
[6]
4 0 [6] Fremad Amager
4 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[5]
Viborg [5] 0 1
0 1 
SEAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Philippines U22
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[B-3]
Vietnam U22 [B-3] 0 0
0 0 
SEAFT
[B-1]
0 1 [B-1] Thailand U22
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Cambodia U22 [B-6] 1 2
1 2 
SEAWFT
[5]
0 0 [5] Malaysia (w)
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[2]
Thailand (w) [2] 0 1
0 1 
PHAFT
[18]
2 0 [18] Lille
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Caen [8] 0 2
0 2 
 
ARMAFT
[6]
2 0 [6] Ararat Yerevan
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Pyunik [5] 0 1
0 1 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] FC Kapaz
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Zira FK [2] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
2 0 [2] Djurgardens
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Halmstads [16] 0 4
0 4 
TDAFT
[6]
4 1 [6] Ostersunds FK
4 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
AIK Solna [3] 1 1
1 1 
TDBFT
[1]
1 0 [1] Brommapojkarna
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
IFK Varnamo [8] 0 1
0 1 
TDBFT
[4]
1 0 [4] Helsingborg
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
GAIS Goteborg [10] 0 3
0 3 
NPAFT
[10]
1 0 [10] Bloemfontein Celtic
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Kaizer Chiefs [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
1 0 [16] Platinum Stars
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Maritzburg United [6] 0 1
0 1 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dinamo Minsk [1] 0 2
0 2 
DUAFT
[16]
1 0 [16] SC Freiburg
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Eintracht Frankfurt [11] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Wisla Plock
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Legia Warszawa [6] 0 2
0 2 
GEOAFT
[9]
1 0 [9] FC Kolkheti Poti
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Lokomotiv Tbilisi [5] 0 1
0 1 
IREAFT
[4]
1 0 [4] Derry City
1 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[2]
Dundalk [2] 0 1
0 1 
KAZAFT
[4]
3 1 [4] Irtysh Pavlodar
3 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kaisar Kyzylorda [7] 1 5
1 5 
NGBFT
[10]
3 0 [10] Spartak Moscow II
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Rotor Volgograd [17] 0 1
0 1 
BIBFT
[1]
0 0 [1] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Tubize [8] 0 4
0 4 
KAZAFT
[1]
1 0 [1] FC Kairat Almaty
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Shakhtyor Karagandy [6] 0 1
0 1 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
3 1 [6] FC Sion
3 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Luzern [7] 1 1
1 1 
TSAFT
[5]
1 0 [5] Grasshopper
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
St. Gallen [2] 0 2
0 2 
TSAFT
[4]
0 0 [4] Basel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Lugano [10] 0 2
0 2 
TSBFT
[8]
2 0 [8] Aarau
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Vaduz [5] 0 3
0 3 
UKRAFT
[10]
5 0 [10] FC Karpaty Lviv
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
PFC Oleksandria [8] 0 1
0 1 
UKRAFT
[9]
3 0 [9] Zirka Kirovohrad
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Zorya [7] 0 2
0 2 
DENAFT
[5]
2 0 [5] Hobro
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Lyngby [12] 0 2
0 2 
BRAFT
[3]
2 0 [3] Gremio (RS)
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Atletico Paranaense [8] 0 2
0 2 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Dynamo Moscow
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Ufa [10] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[12]
1 0 [12] FC Terek Groznyi Youth
1 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 1
0 1 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 2
0 2 
AUTAFT
[5]
3 0 [5] LASK Linz
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rheindorf Altach [7] 0 2
0 2 
HLAFT
[13]
2 0 [13] NAC Breda
2 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 1
0 1 
HLAFT
[15]
3 0 [15] Sparta Rotterdam
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
PEC Zwolle [6] 0 2
0 2 
SLOAFT
[9]
3 0 [9] Ankaran Hrvatini Mas Tech
3 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 1
0 1 
ANHAFT
[4]
4 0 [4] Tottenham Hotspur
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Chelsea [3] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[5]
3 1 [5] Marseille
3 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Angers [11] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[10]
1 0 [10] Vitoria Setubal
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
GD Chaves [11] 0 2
0 2 
BLRAFT
[13]
1 0 [13] FC Torpedo Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Slavia Mozyr [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10]
GOSK Gabela [10] 0 1
0 1 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Rabotnicki Skopje [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Pobeda Prilep [9] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] Vysocina jihlava
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
Brno [16] 0 1
0 1 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
Dukla Prague [9] 0 1
0 1 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
Hradec Kralove [6] 0 1
0 1 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[15]
SK Slovan Varnsdorf [15] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
2 0 [5] Falkenberg
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Atvidabergs [16] 0 2
0 2 
TDBFT
[13]
0 1 [13] Norrby IF
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dalkurd FF [2] 1 0
1 0 
CHIAFT
[14]
0 1 [14] Municipal Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Curico Unido [10] 1 1
1 1 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Aragua FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Estudiantes Merida FC [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
1 0 [9] Slavia Sofia
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Etar [7] 0 1
0 1 
COLAFT
[13]
2 0 [13] America de Cali
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Millonarios [8] 0 0
0 0 
BLRAFT
[2]
1 0 [2] BATE Borisov
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[14]
Krumkachy [14] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
1 0 [7] Vaasa VPS
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Ilves Tampere [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
1 0 [3] KuPs
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
IFK Mariehamn [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
2 0 [10] FC Viitorul Constanta
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 2
0 2 
TDAFT
[8]
1 0 [8] IK Sirius FK
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
IFK Norrkoping FK [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
1 0 [11] IFK Goteborg
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Hacken [4] 0 0
0 0 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Atalanta
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
AS Roma [5] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[9]
3 0 [9] Borussia Monchengladbach
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
FC Koln [18] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] FK Gilan Gabala
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Standard Sumqayit [4] 0 1
0 1 
POLAFT
[14]
0 0 [14] LKS Nieciecza
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Lech Poznan [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Shakhter Soligorsk [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Kortrijk
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] Akranes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
IBV Vestmannaeyjar [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Acco
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Sogndal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Kristiansund BK [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Stabaek
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Molde [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Odd Grenland
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sandefjord [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Floro [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Start IK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Tromsdalen [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] FK Arendal
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Ullensaker/Kisa IL [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Mjondalen IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Strommen [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[9]
Jerv [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamis
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Anorthosis Famagusta FC [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Brondby IF [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
1 0 [11] Athletic Bilbao
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Getafe [10] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[1]
0 1 [1] AEK Athens
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Panaitolikos Agrinio [10] 1 0
1 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Levadiakos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
PAOK Saloniki [3] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Kerkyra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Panionios [2] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Dunajska Streda
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[5]
MSK Zilina [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Illichivets [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[11]
Stal D. [11] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 2 [16] Universitario de Popayan
0 2 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Llaneros FC [6] 2 0
2 0 
TNKBFT
[16]
0 0 [16] Eskisehirspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Elazigspor [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] Real Oviedo
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[10]
Rayo Vallecano [10] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Moreirense [16] 0 2
0 2 
NGAFT
[7]
0 0 [7] Rostov FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Krasnodar [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 2 [8] Rudes
0 2 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Hajduk Split [3] 2 0
2 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Doxa Katokopias [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Kayserispor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Goztepe [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altinordu
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Ankaragucu [11] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 1 [9] Mattersburg
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Austria Wien [3] 1 0
1 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] CD El Nacional
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[7]
Liga Dep. Universitaria Quito [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Toluca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Necaxa [9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Universidad de Costa Rica [9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Limon FC [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Borac Banja Luka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[2]
Ludogorets Razgrad [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Peruwelz
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[14]
KAA Gent [14] 0 0
0 0 
ICEAFT
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Breidablik [7] 0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 1 [8] Vikingur Reykjavik
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
KA Akureyri [5] 1 0
1 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Beitar Jerusalem [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Viking
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
Brann [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
CS Voluntari [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Radnik Surdulica
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Zemun [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] Domzale
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
2 0 [1] FC Barcelona
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Real Betis [5] 0 1
0 1 
 
EUW19FT
[B-2]
0 0 [B-2] France (w) U19
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-2]
Spain (w) U19 [A-2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Almeria [4] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Platanias FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Panathinaikos [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Everton CD
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
O.Higgins [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Wanderers FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Danubio FC [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
CA Penarol [1] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Defensor Sporting Montevideo [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Liverpool URU
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
CA River Plate [3] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
2 0 [15] Sassuolo
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Genoa [18] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] Lazio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Spal [14] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[16]
1 1 [16] Crotone
1 1 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[6]
AC Milan [6] 1 3
1 3 
 
ITAFT
[17]
2 0 [17] Udinese
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Chievo [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[11]
2 0 [11] Bologna
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Torino [8] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[3]
0 0 [3] Inter Milan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Fiorentina [12] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[7]
0 0 [7] Sampdoria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Benevento [20] 0 0
0 0 
 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Alanyaspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Akhisar Bld.Geng [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Fenerbahce
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Trabzonspor [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Gaziantepspor [17] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
0 1 [1] Paris Saint Germain (PSG)
0 1 
FT
6-2(2-1)
(2-1)
[14]
Toulouse [14] 1 4
1 4 
 
BDNAFT
[18]
0 1 [18] Aves
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Sporting Braga [5] 1 0
1 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] ZNK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Inter Zapresic [7] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Slaven Koprivnica [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
4 0 [18] Ponte Preta
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Botafogo RJ [6] 0 4
0 4 
BRAFT
[13]
0 0 [13] Bahia BA
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Vasco da Gama [9] 0 4
0 4 
BRAFT
[5]
1 0 [5] Cruzeiro (MG)
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Sport Club Recife PE [14] 0 0
0 0 
BRAFT
[15]
1 0 [15] Avai FC SC
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sao Paulo [17] 0 3
0 3 
BLVAFT
[11]
0 0 [11] Real Potosi
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Bolivar [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Bogota FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Boyaca Chico [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sol de America
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Rubio nu [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
0 0 [4] Maritimo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Boavista FC [12] 0 1
0 1 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Granada CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Albacete [21] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Faure Za Amarilla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Universidad Catolica [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Trujillanos
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Atletico Venezuela [18] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Metropolitano
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Mineros de Guayana [2] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] FC Edmonton
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Puerto Rico FC [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
5 0 [18] Deportivo La Coruna
5 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Real Madrid [6] 0 1
0 1 
 
COLAFT
[12]
0 0 [12] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Envigado FC [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
2 0 [6] Universidad de Chile
2 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[13]
Huachipato [13] 0 2
0 2 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Guarani CA [2] 0 0
0 0 
BLVAFT
[10]
0 0 [10] San Jose
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Oriente Petrolero [3] 0 0
0 0 
 
BRAFT
[4]
1 0 [4] Palmeiras
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Chapecoense SC [12] 0 4
0 4 
BRAFT
[19]
3 0 [19] Coritiba PR
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Santos [2] 0 1
0 1 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Barcelona SC(ECU) [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
3 0 [Dong-2] New York City Football Club
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-8]
New England Revolution [Dong-8] 0 1
0 1 
USWFT
[3]
0 0 [3] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
FC Kansas City (w) [6] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
0 0 [2] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportiva Once Caldas [18] 0 3
0 3 
NASLFT
[7]
0 0 [7] Jacksonville Armada
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Miami FC [1] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
3 0 [3] Atletico Nacional Medellin
3 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[17]
Alianza Petrolera [17] 0 5
0 5 
 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Monagas SC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Portuguesa FC [12] 0 0
0 0 
 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Zamora Barinas
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[15]
Deportivo Anzoategui [15] 0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 1 [14] Real Santander
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Deportivo Rionegro [3] 1 0
1 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Guadalupe FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Alajuelense [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[6]
0 0 [6] Blooming
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Club Guabira [7] 0 0
0 0 
ARGCFT
[49]
0 1 [49] River Plate
0 1 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[20]
Instituto [20] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] Seattle Sounders
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-9]
Minnesota United FC [Tay-9] 0 2
0 2 
AUSBPLHoãn
[3]
0 0 [3] Queensland Lions SC
0 0 
0-0
[10]
Logan Lightning [10] 0 0
0 0 
UZBCHoãn
 
0 0   Nasaf Qarshi
0 0 
0-0
 
Lokomotiv Tashkent   0 0
0 0 
UZBCHoãn
 
0 0   Dinamo Samarqand
0 0 
0-0
 
Kuruvchi Bunyodkor   0 0
0 0 
LATAHoãn
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
0-0
[8]
SK Babite Dinamo [8] 0 0
0 0 
SRBAHoãn
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
0-0
[9]
FK Napredak Krusevac [9] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[4]
0 0 [4] FC Vorkuta
0 0 
0-0
[2]
SC Scarborough Ontario [2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất