GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/03/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHAT3FT
[16]
0 2 [16] Gamba Osaka U23
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
SC Sagamihara [11] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[9]
0 0 [9] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[4]
Kavina U21 [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Speranta Nisporeni [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[12]
0 0 [12] Marila Pribram U21
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
TepliceU21 [7] 0 0
0 0 
DENRLFT
[B-4]
0 0 [B-4] Odense BK Reserve
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-1]
Midtjylland Reserve [B-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-3]
0 1 [3-3] Faroe Islands U17
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9-2]
Slovakia U17 [9-2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-1]
0 0 [11-1] Cyprus U17
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2-2]
Ireland U17 [2-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[15]
0 0 [15] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
FK Baumit JablonecU21 [10] 0 0
0 0 
DENRLFT
[C-2]
0 0 [C-2] Aalborg BK Reserve
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-4]
Brondby Reserve [A-4] 0 0
0 0 
DENRLFT
[A-1]
0 0 [A-1] Kobenhavn Reserve
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-6]
Silkeborg IF Reserve [C-6] 0 0
0 0 
EUW17FT
[3-6]
0 0 [3-6] Bosnia (w) U17
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4-1]
Denmark (w) U17 [4-1] 0 0
0 0 
EUW17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Norway (w) U17
0 0 
FT
8-1(3-1)
(3-1)
[3-14]
Wales (w) U17 [3-14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[1]
0 0 [1] BrnoU21
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Hradec KraloveU21 [5] 0 0
0 0 
DENRLFT
[C-4]
0 0 [C-4] Horsens Reserve
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Vejle Reserve [B-2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Vitoria Guimaraes B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
CD Cova Piedade [17] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
CS Voluntari [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Maccabi Sha'arayim [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Hapoel Jerusalem
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Hapoel Natzrat Illit [14] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Ironi Nesher
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Hapoel Ramat Gan [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
AEL Limassol [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Elite 3000 Helsingor [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Platanias FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Iraklis [15] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Ashdod MS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Kfar Saba [13] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Pandurii Targu-Jiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
CSM Studentesc Iasi [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] Le Mont LS
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Neuchatel Xamax [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Roskilde
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Hobro [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] Almagro
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ferrol Carril Oeste [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Santa Marina Tandil [14] 0 0
0 0 
DUBFT
[1]
0 0 [1] Union Berlin
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Nurnberg [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Salernitana [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Zwickau
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[14]
Hansa Rostock [14] 0 0
0 0 
SCOU20FT
[11]
0 0 [11] Hearts U20
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Motherwell FC U20 [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] AJ Auxerre
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Strasbourg [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Ballinamallard United [10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Bassano
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-1]
Venezia [B-1] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 1 [12] Union Magdalena
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Boyaca Chico [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Temuco
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
ARGAFT
[30]
0 1 [30] Arsenal de Sarandi
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
Atletico Rafaela [22] 0 0
0 0 
COLAFT
[8]
0 0 [8] La Equidad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Patriotas FC [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[23]
Atletico Parana [23] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] O.Higgins
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Municipal Iquique [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Argentinos juniors
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Chacarita juniors [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
0 0 [12] Atletico Tucuman
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Aldosivi Mar del Plata [18] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Aguilas Doradas
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[15]
Envigado FC [15] 0 0
0 0 
SCOU20Hoãn
[3]
0 0 [3] Celtic U20
0 0 
0-0
[10]
Glasgow Rangers U20 [10] 0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   St. Patricks Athletic
0 0 
0-0
 
Bluebell United   0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   Galway United
0 0 
0-0
 
Mayo League   0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   Bohemians
0 0 
0-0
 
Cabinteely FC   0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   Athlone Town
0 0 
0-0
 
Longford Town   0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   Drogheda United
0 0 
0-0
 
Bray Wanderers   0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   Cobh Ramblers
0 0 
0-0
 
Avomdale United   0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   Finn Harps
0 0 
0-0
 
Cockhill Celtic   0 0
0 0 
IRELCHoãn
 
0 0   Wexford (Youth)
0 0 
0-0
 
Waterford United   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất