GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/01/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSU21FT
[A-2]
4 0 [A-2] Melbourne Victory FC (Youth)
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
Melbourne Heart (Youth) [A-3] 0 2
0 2 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Guangzhou R F U19
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Yuen Long FC [9] 0 1
0 1 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Newcastle Jets
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Oakleigh Cannons
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
South Melbourne   0 0
0 0 
ASI23FT
[D-1]
0 0 [D-1] korea U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Malaysia U23 [C-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SHB Da Nang
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yokohama FC   0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (w)
0 0 
FT
4-4(4-3)
(4-3)
[5]
Canberra United (w) [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
2 0 [1] Sydney FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Central Coast Mariners [9] 0 1
0 1 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] Sun Pegasus
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Southern District [8] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Italy (w) U17
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Norway (w) U17   0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Balikesirspor [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Genclerbirligi [14] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Aarhus AGF
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Vendsyssel   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Vejle   0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Viseu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sporting CP B [15] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-1]
0 0 [C-1] Iraq U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-2]
Vietnam U23 [D-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   IFK Goteborg
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Aalborg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nordsjaelland
0 0 
FT
6-3(5-0)
(5-0)
 
Lyngby   0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
4 0 [16] RCD Espanyol
4 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Sevilla [5] 0 2
0 2 
 
SCOCFT
 
0 0   Aberdeen
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Saint Mirren   0 0
0 0 
ANHAFT
[14]
0 0 [14] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
Chelsea [4] 0 0
0 0 
 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Eskisehirspor
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Istanbulspor [6] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Alrga
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Petrojet [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
VfL Bochum   0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[16]
VfL Osnabruck [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Chemnitzer
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
SC Paderborn 07 [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Zwickau [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Carl Zeiss Jena [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Karlsruher SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Unterhaching [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[7]
Vfr Aalen [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Levadiakos [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Osmanlispor FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[4]
Al-Sailiya [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Free State Stars
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Maritzburg United [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Stade Lavallois MFC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Rodez Aveyron [2] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Al-Shabbab
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Al-Hadd [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[10]
Al-Ittihad(BHR) [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Cape Town City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Elfsborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Ludogorets Razgrad   0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Perugia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
ACD Virtus Entella [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Ascoli
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Cittadella [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Foggia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Pescara [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 1 [15] Salernitana
0 1 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[6]
Venezia [6] 1 0
1 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cremonese
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Parma [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Carpi [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Frosinone
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Chateauroux [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 1 [4] Hapoel Haifa
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] 1 0
1 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] OM Medea
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
USM Bel Abbes [9] 0 0
0 0 
DUAFT
[12]
0 0 [12] SC Freiburg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
RB Leipzig [4] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[14]
2 1 [14] VfL Wolfsburg
2 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Eintracht Frankfurt [6] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[10]
0 0 [10] Borussia Monchengladbach
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Augsburg [8] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[16]
2 0 [16] FSV Mainz 05
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
VfB Stuttgart [13] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[9]
2 0 [9] TSG Hoffenheim
2 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Bayer Leverkusen [3] 0 1
0 1 
 
GHCLBFT
 
0 0   Hajduk Split
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
 
FC Zurich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Basel
0 0 
FT
2-4(2-3)
(2-3)
 
Sturm Graz   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
FC Viktoria Plzen   0 0
0 0 
ANHAFT
[9]
2 0 [9] Everton
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[19]
1 0 [19] Stoke City
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Huddersfield Town [17] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[7]
3 0 [7] Burnley
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[12]
3 0 [12] West Ham United
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Bournemouth AFC [10] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Leicester City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Watford [11] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[15]
Crystal Palace [15] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[11]
3 1 [11] Leeds United
3 1 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[14]
Millwall [14] 1 2
1 2 
ANHBFT
[7]
2 0 [7] Preston North End
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Birmingham City [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[3]
0 0 [3] Aston Villa
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[22]
Barnsley [22] 0 2
0 2 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Bolton Wanderers
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Middlesbrough [9] 0 0
0 0 
ANHBFT
[5]
0 0 [5] Fulham
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[24]
Burton Albion [24] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolves
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Reading
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Brentford [10] 0 4
0 4 
ANHBFT
[23]
4 0 [23] Sunderland A.F.C
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Hull City [21] 0 2
0 2 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Norwich City
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Sheffield United [8] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Wigan Athletic [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Northampton Town
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[22]
Milton Keynes Dons [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 1 [1] Shrewsbury Town
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Doncaster Rovers [16] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Bradford City [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Fleetwood Town
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Blackburn Rovers [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Portsmouth [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Oxford United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[23]
Bury [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Blackpool [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Walsall [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[19]
Port Vale [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage Borough
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Carlisle United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[23]
Chesterfield [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 1 [4] Mansfield Town
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham Town [16] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Exeter City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Crewe Alexandra
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[2]
Wycombe Wanderers [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Coventry City
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Swindon Town [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Forest Green Rovers
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[14]
Cambridge United [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Valladolid
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Athletic Bilbao B [B-5] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dundee
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Inverness   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Alloa Athletic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Dundee United   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Kilmarnock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ross County   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Arbroath   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Queen of South
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Partick Thistle   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   East Fife
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Brora Rangers   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Dunfermline Athletic
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Greenock Morton   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Brechin City   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Motherwell
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Hamilton Academical   0 0
0 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] Stranraer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Nacional da Madeira
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SL Benfica B [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] Cova Piedade
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Gil Vicente [18] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Alki Oroklini [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Enppi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Wadi Degla SC [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
DRB Tadjenant [13] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] MC Oran
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Paradou AC [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] USM Libreville
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
4 0 [2] Atletico Madrid
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Girona [8] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Leioa [B-9] 0 0
0 0 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panathinaikos
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Kerkyra [14] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mattersburg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Aarau   0 0
0 0 
ITA3FT
[B-16]
0 0 [B-16] Teramo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-5]
Vicenza [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-14]
Alma Juventus Fano [B-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Feralpisalo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-9]
Sambenedettese [B-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-11]
Santarcangelo [B-11] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Rayyan
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[10]
Al-Khuraitiat [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[6]
Al-Garrafa [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Nantes
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Bordeaux [8] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[8]
1 0 [8] Maritimo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Belenenses [12] 0 3
0 3 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Raanana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Goztepe [8] 0 0
0 0 
UAESCFT
 
0 0   Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Al Wehda(UAE)   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Ashdod MS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Al-Muharraq
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Al-Ahli(BHR) [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Cordoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Albacete [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Almeria [17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] SD Gernika
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-13]
Pena Sport [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 1 [B-6] Real Sociedad B
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-18]
CD Vitoria(SPA) [A-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
CD Izarra [B-11] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Spezia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Palermo [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Standard Liege
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[16]
KAS Eupen [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Newcastle United [13] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Sheffield Wednesday
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 3
0 3 
TBNAFT
[6]
2 0 [6] Villarreal
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Levante [17] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Triestina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-17]
Ravenna [B-17] 0 0
0 0 
DUAFT
[17]
3 0 [17] Hamburger SV
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
FC Koln [18] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda JC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
FC Twente Enschede [16] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
AEK Athens [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] hrbe
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Tala Al Jaish [8] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Spain (w)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Netherland (w)   0 0
0 0 
BRARJFT
[B-1]
0 0 [B-1] Boavista RJ
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-5]
Macae [B-5] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-4]
0 0 [B-4] Portuguesa/RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Madureira [B-6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] ES Setif
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
MC Alger [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
0 0 [2] Benfica
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] AmaZulu
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Supersport United [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Polokwane City FC [13] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acco
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
BRARSFT
[12]
0 0 [12] Gremio (RS)
0 0 
FT
3-5(3-2)
(3-2)
[2]
Caxias RS [2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Sao Bento [C-2] 0 0
0 0 
HLAFT
[8]
0 0 [8] ADO Den Haag
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
VVV Venlo [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] PEC Zwolle
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 1 [21] La Hoya Lorca CF
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
SD Huesca [1] 1 0
1 0 
PHAFT
[14]
1 0 [14] Strasbourg
1 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[13]
Dijon [13] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[18]
0 0 [18] Amiens
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Guingamp [10] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[7]
3 0 [7] Rennes
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Angers [19] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[15]
0 0 [15] Troyes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Lille [17] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[6]
1 0 [6] Montpellier
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Toulouse [16] 0 4
0 4 
 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Red Star Waasland
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Sint-Truidense [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Oostende
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Kortrijk [5] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[6]
0 0 [6] Tupi Juiz de Fora MG
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
[11]
Uberlândia [11] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] Atletico Paranaense
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Gremio Metropolitano Maringa [6] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-3]
0 0 [B-3] Fluminense RJ
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Botafogo RJ [B-2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sporting Gijon [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Cesena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Bari [5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] US Siracusa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-6]
Rende [C-6] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Mechelen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Zulte-Waregem [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
KFCO Wilrijk [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Las Palmas
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Valencia [3] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   France (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Italy (w)   0 0
0 0 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] Portimonense
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Sporting Braga [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Guadalupe FC [8] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sao Paulo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Gremio Novorizontin [C-4] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-4]
0 0 [B-4] Uruguay (w) U20
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
Bolivia (w) U20 [B-5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Legia Warszawa
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Atletico Nacional Medellin   0 0
0 0 
BRASPFT
[C-3]
0 0 [C-3] Ferroviaria SP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-3]
Ituano SP [A-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
3 0 [13] Queretaro FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tigres UANL [10] 0 3
0 3 
MEXAFT
[15]
2 0 [15] CDSyC Cruz Azul
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Club Leon [12] 0 2
0 2 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Zacatepec
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Cimarrones de Sonora [14] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[10]
0 0 [10] Caldense MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cruzeiro (MG) [1] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[B-2]
0 0 [B-2] Venezuela (w) U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Chile (w) U20 [B-3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 1 [7] Waitakere United
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 1 0
1 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 1 [10] Hamilton Wanderers SC
0 1 
FT
3-5(0-2)
(0-2)
[3]
Eastern Suburbs Auckland [3] 1 0
1 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Canterbury United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
3 0 [7] Monterrey
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Club Tijuana [8] 0 6
0 6 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Murcielagos [15] 0 0
0 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
CF Atlante [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Pachuca
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[17]
Lobos BUAP [17] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Deportivo Saprissa [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
0 0 [6] Necaxa
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[16]
Chivas Guadalajara [16] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 1 [3] CSyD Dorados de Sinaloa
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Venados FC [7] 1 0
1 0 
NZLAFT
[2]
0 1 [2] Team Wellington
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hawke's Bay United [8] 1 0
1 0 
IRNAHoãn
[3]
0 0 [3] Foolad Khozestan
0 0 
0-0
[7]
Peykan [7] 0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[11]
0 0 [11] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
0-0
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
ANHL1Hoãn
[24]
0 0 [24] Rochdale
0 0 
0-0
[13]
Southend United [13] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất