GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/04/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
GHU18FT
 
0 0   Serbia U18
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Bosnia U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Slovenia U18
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Slovakia U18   0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
3 0 [7] Metallurg Bekobod
3 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[2]
Pakhtakor [2] 0 3
0 3 
ICECFT
 
0 0   Akranes
0 0 
FT
8-0(6-0)
(6-0)
 
Hafnarfjordur   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   Afturelding
0 0 
FT
8-2(3-1)
(3-1)
 
KV Vesturbaeja   0 1
0 1 
BULAFT
[13]
0 1 [13] Etar
0 1 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[8]
Septemvri Simitli [8] 1 0
1 0 
ICECFT
 
1 0   Haukar Hafnarfjordur
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Vestri   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Melbo
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Bodo Glimt   0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   KF Gardabaer
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
Vikingur Olafsvik   0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Buxoro FK
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[9]
OTMK Olmaliq [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[7]
0 1 [7] Slaven Koprivnica
0 1 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[5]
Inter Zapresic [5] 1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Lokomotiv Oslo
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
KFUM Oslo   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   SK Trygg Lade
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
 
Rosenborg   0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hobro [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 1 [13] Lyngby
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sonderjyske [9] 1 0
1 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Groningen [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 1 [12] FC Dunav Ruse
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Lokomotiv Plovdiv [7] 1 0
1 0 
CSUWFT
[B-1]
0 0 [B-1] Brazil (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Argentina (w) [B-5] 0 0
0 0 
CSUWFT
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (w)
0 0 
FT
0-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
Chile (w) [A-2] 0 0
0 0 
ICESCFT
 
0 0   Valur Reykjavik
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
IBV Vestmannaeyjar   0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] IFK Goteborg
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Dalkurd FF [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Brommapojkarna
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Elfsborg [14] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
IFK Norrkoping FK [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
1 0 [11] Real Sociedad
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Atletico Madrid [2] 0 0
0 0 
 
TBNAFT
[16]
4 0 [16] Alaves
4 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Girona [9] 0 4
0 4 
 
RMNCFT
 
0 0   CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
 
Botosani   0 0
0 0 
TNKCFT
[1]
0 0 [1] Fenerbahce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Besiktas JK [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lausanne Sports
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Luzern [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Servette
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] FC Wil 1900
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Chiasso [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] Vaduz
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Midtjylland
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
Brondby IF [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[3]
Charleroi [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Chelsea [5] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Leicester City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Southampton [18] 0 0
0 0 
 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Blackburn Rovers
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[13]
VVV Venlo [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[5]
0 1 [5] Bogota FC
0 1 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Real Cartagena [16] 1 0
1 0 
TBNAFT
[5]
3 0 [5] Real Betis
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Las Palmas [19] 0 3
0 3 
 
TBNAFT
[17]
1 0 [17] Levante
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Malaga [20] 0 1
0 1 
 
COLBFT
[4]
0 2 [4] Deportivo Pereira
0 2 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Atletico FC [3] 2 0
2 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Cortulua
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Union Magdalena [9] 0 0
0 0 
LIBFT
[E-1]
0 0 [E-1] Racing Club
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[E-4]
Vasco da Gama [E-4] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Sao Paulo
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
 
Atletico Paranaense   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Vitoria BA
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Internacional RS   0 0
0 0 
COLAFT
[4]
4 0 [4] Deportivo Cali
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[16]
Alianza Petrolera [16] 0 2
0 2 
LIBFT
[H-4]
0 0 [H-4] Alianza Lima
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[H-3]
Atletico Junior Barranquilla [H-3] 0 1
0 1 
LIBFT
[D-4]
3 0 [D-4] Club Sport Emelec
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
River Plate [D-2] 0 2
0 2 
LIBFT
[E-2]
3 0 [E-2] Universidad de Chile
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[E-3]
Cruzeiro (MG) [E-3] 0 2
0 2 
COLAFT
[9]
0 0 [9] Aguilas Doradas
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
America de Cali [18] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Cucuta
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Universitario de Popayan [12] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Leones Univ Guadalajara [3] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
0-0
 
Germania Halberstadt   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất