GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/02/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] Slavia PrahaU21
0 0 
FT
4-8(2-2)
(2-2)
[CFL-9]
Dukla PrahaU21 [CFL-9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-11]
0 0 [CFL-11] Ceske BudejoviceU21
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[CFL-10]
FCBohemians1905 U21 [CFL-10] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[MSFL-5]
Banik OstravaU21 [MSFL-5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Marila Pribram U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[CFL-5]
Slovan LiberecU21 [CFL-5] 0 0
0 0 
ACLFT
[B-3]
0 0 [B-3] Zob Ahan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Lokomotiv Tashkent [B-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-12]
0 0 [CFL-12] FK Baumit JablonecU21
0 0 
FT
4-4(2-1)
(2-1)
[CFL-2]
Sparta PrahaU21 [CFL-2] 0 0
0 0 
KUWAFT
[6]
0 0 [6] Al-Nasar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Al-Qadsia SC [3] 0 0
0 0 
ACLFT
[B-4]
0 0 [B-4] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[B-1]
Al Duhail [B-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Al-Garrafa
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Tractor Sazi Tabriz [A-4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Petrojet
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[4]
Zamalek [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
FC Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 0 [5] Al-Arabi Club (KUW)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Al Kuwait SC [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkoder
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 1 [4] Partizani Tirana
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[2]
KS Perparimi Kukesi [2] 1 0
1 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 1 [6] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Maccabi Ahi Nazareth [5] 1 0
1 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Hapoel Katamon Jerusalem [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hapoel Kfar Saba [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Goztepe [6] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-1]
0 0 [A-1] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Al-Jazira(UAE) [A-3] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Panathinaikos [7] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Elfsborg
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
 
GAIS Goteborg   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Djurgardens
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Degerfors   0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sonderjyske [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[18]
Al Nasr Cairo [18] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Botosani [8] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-12]
0 0 [2-12] West Bromwich U23
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2-4]
Norwich City U23 [2-4] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-11]
0 0 [2-11] Newcastle U23
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[2-3]
Southampton U23 [2-3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-6]
0 0 [1-6] Leicester City U23
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[1-1]
Arsenal U23 [1-1] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-5]
0 0 [2-5] Aston Villa U23
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[2-10]
Wolves U23 [2-10] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-9]
0 0 [1-9] Everton U23
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1-12]
Derby County U23 [1-12] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Den Bosch [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Jong Ajax (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
FC Oss [15] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Cordoba B
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
DUAFT
[8]
6 0 [8] Eintracht Frankfurt
6 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
RB Leipzig [6] 0 2
0 2 
 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Blackburn Rovers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ITAFT
[4]
0 0 [4] Lazio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[19]
Verona [19] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[C-5]
0 1 [C-5] Cosenza Calcio 1914
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-14]
Reggina [C-14] 1 0
1 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[14]
Lens [14] 0 0
0 0 
FAFT
 
5 0   Wigan Athletic
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Manchester City   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[8]
4 0 [8] Getafe
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Celta Vigo [12] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] CD Tondela
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Sporting Lisbon [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[25]
Santa Marina Tandil [25] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
4 1 [3] FC Nacional Asuncion
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
3 De Febrero [12] 1 0
1 0 
ARGAFT
[19]
2 0 [19] Patronato Parana
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[26]
Chacarita juniors [26] 0 4
0 4 
ARGAFT
[24]
1 0 [24] Club Atletico Tigre
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Defensa Y Justicia [8] 0 2
0 2 
BRARSFT
[2]
1 0 [2] Caxias RS
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Juventude [9] 0 1
0 1 
BRASPFT
[D-3]
0 0 [D-3] Red Bull Brasil SP
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Corinthians Paulista (SP) [A-1] 0 1
0 1 
BRASPFT
[A-4]
1 0 [A-4] Linense(BRA)
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[C-2]
Gremio Novorizontin [C-2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
0 1 [15] Audax Italiano
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Temuco [13] 1 0
1 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Pereira
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Real Santander [16] 0 1
0 1 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Guarani CA
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Deportivo Capiata [9] 0 1
0 1 
ECUAFT
[11]
0 2 [11] Guayaquil City
0 2 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tecnico Universitario [10] 2 0
2 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Aldosivi Mar del Plata
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Club Atletico Guemes [13] 0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Barranquilla FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Cucuta [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-2]
0 1 [B-2] EM Deportivo Binacional
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[B-4]
Sport Huancayo [B-4] 1 0
1 0 
ANHU23Hoãn
[1-2]
0 0 [1-2] Swansea City U23
0 0 
0-0
[1-4]
Tottenham Hotspur U23 [1-4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất