GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/01/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSWFT
[8]
0 0 [8] WS Wanderers (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Melbourne Victory (w) [7] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-1]
1 0 [B-1] Japan U23
1 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[A-2]
Uzbekistan U23 [A-2] 0 1
0 1 
GHWFT
 
1 0   Colombia (w)
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Thailand (w)   0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
3 0 [6] Western Sydney
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Melbourne Victory [5] 0 1
0 1 
ASI23FT
[A-1]
0 0 [A-1] Qatar U23
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[B-2]
Palestine U23 [B-2] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Padideh Mashhad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Esteghlal Tehran [6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Naft Tehran
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Sepahan [13] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (w)
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Vietnam (w)   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Portugal (w) U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Switzerland (w) U19   0 0
0 0 
EGYAFT
[16]
0 0 [16] Tanta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Smouha SC [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Liefering
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
 
Jahn Regensburg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Heidenheimer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Austria Lustenau   0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Rishon Lezion
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[11]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Hapoel Kfar Saba [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Afula
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Natzrat Illit [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Al-Arabi SC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al Duhail [1] 0 0
0 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Al-Najma
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[7]
Al-Riffa [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Thun
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Schaffhausen   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Russia (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Slovakia (w)   0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] biskra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
JS Saoura [5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Netherlands (w) U19
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
China (w) U19   0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] JS kabylie
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
USM EL HARRACH [15] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al Markhiya
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Qatar SC [8] 0 0
0 0 
BHRAFT
[6]
0 0 [6] East Riffa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Manama Club [5] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Norway (w)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Scotland (w)   0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Kasimpasa
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[16]
Alanyaspor [16] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Ireland (w) U19
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
England (w) U19   0 0
0 0 
NPAFT
[14]
0 0 [14] Bidvest Wits
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Bloemfontein Celtic [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Ajaccio Gfco [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Valenciennes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Le Havre [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Chamois Niortais [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg Peronnas
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Stade Brestois
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Lens [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Sochaux
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nancy [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Orleans US 45
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Lorient
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Clermont [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Chambly Fc
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Concarneau [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Grenoble
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Boulogne [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 1 [13] Lyon Duchere
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Les Herbiers [14] 1 0
1 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Red Star FC 93 [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Avenir Sportif Beziers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Entente Sannois [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
4 0 [14] Vitoria Setubal
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Lisbon [3] 0 3
0 3 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] Emmen
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[18]
RKC Waalwijk [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Almere City FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] De Graafschap
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
Jong PSV Eindhoven (Youth) [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[14]
Volendam [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Dordrecht
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Fortuna Sittard [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
MVV Maastricht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] FC Oss
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] SC Telstar
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
FC Eindhoven [15] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
3 0 [11] Hertha Berlin
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Borussia Dortmund [2] 0 1
0 1 
 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Oliveirense
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Vitoria Guimaraes B [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Mouscron Peruwelz [12] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] Cercle Brugge
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[4]
Lierse [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Derby County
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bristol City [6] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Newport County
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Crawley Town [9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
Viterbese [A-4] 0 0
0 0 
PHAFT
[12]
2 0 [12] Caen
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Marseille [3] 0 3
0 3 
 
TBNAFT
[11]
5 0 [11] Getafe
5 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Granada CF
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
Real Zaragoza [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
CD Tondela [11] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-1]
0 0 [A-1] Paraguay (w) U20
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[A-3]
Peru (w) U20 [A-3] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-5]
0 0 [B-5] Canberra United FC U21
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[B-2]
Newcastle Jets FC (Youth) [B-2] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-5]
0 0 [B-5] Canberra United FC U21
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[B-2]
Newcastle Jets FC (Youth) [B-2] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-2]
0 0 [A-2] Colombia (w) U20
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Argentina (w) U20 [A-4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
1 0 [4] Puebla
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Veracruz [14] 0 2
0 2 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] UAEM Potros
0 0 
FT
3-3(2-3)
(2-3)
[1]
Alebrijes de Oaxaca [1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Leones Univ Guadalajara [4] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   Independiente
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
 
Racing Club   0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] Correcaminos UAT
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Juarez [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] Atletico San Luis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Tampico Madero [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
3 0 [18] Atlas
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[9]
Toluca [9] 0 2
0 2 
PH3Hoãn
[4]
0 0 [4] Cholet So
0 0 
0-0
[9]
Pau FC [9] 0 0
0 0 
PH3Hoãn
[16]
0 0 [16] Avranches
0 0 
0-0
[17]
Creteil [17] 0 0
0 0 
CSUW20Hoãn
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (w) U20
0 0 
0-0
[A-3]
Peru (w) U20 [A-3] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất