GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Osaka FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Imabari FC [5] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-5]
0 0 [F-5] Macau U16
0 0 
FT
0-10(0-3)
(0-3)
[F-1]
North Korea U16 [F-1] 0 0
0 0 
HQWFT
[7]
0 0 [7] Gyeongju FC W
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Hyundai Steel Red Angels (w) [1] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[G-2]
0 0 [G-2] Indonesia U16
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[G-4]
Timor Leste U16 [G-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[13]
0 0 [13] Synot SlovackoU21
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Vysocina JihlavaU21 [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[C-5]
0 0 [C-5] Bhutan U16
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[C-2]
Afghanistan U16 [C-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-3]
0 0 [1-3] Kosovo U19(w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1-4]
Montenegro (W) U19 [1-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1-2]
Iceland (w) U19 [1-2] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] KSPO FC (w)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Gumi Sportstoto (w) [6] 0 0
0 0 
HQWFT
[2]
0 0 [2] Daekyo Kangaroos (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Suwon FMC (w) [5] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Boeun Sangmu (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Seoul Amazones (w) [3] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-4]
0 0 [F-4] Brunei Darussalam(U16)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[F-3]
Chinese Taipei U16 [F-3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[2]
Marila Pribram U21 [2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[14]
0 0 [14] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Zlin U21 [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[1]
0 0 [1] Sparta PrahaU21
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[19]
FK Baumit JablonecU21 [19] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Kaisar Kyzylorda
0 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[1]
Lokomotiv Astana [1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   PS TNI
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Madura United   0 0
0 0 
ASI16VLFT
[G-5]
0 0 [G-5] Northern Mariana Island U16
0 0 
FT
0-10(1-2)
(1-2)
[G-1]
Thailand U16 [G-1] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Iran U16
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[C-3]
Lebanon U16 [C-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-1]
0 0 [12-1] Poland (w) U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12-2]
Russia (w) U19 [12-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-4]
0 0 [12-4] Georgia (w) U19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12-3]
Greece (w) U19 [12-3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Kamza
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Bahrain U16
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-3]
Uzbekistan U16 [A-3] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 1 [9] Inter Turku
0 1 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[4]
Lahti [4] 1 0
1 0 
EUW19VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Finland (w) U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11-1]
Serbia (w) U19 [11-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[11-3]
0 0 [11-3] Israel (w) U19
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11-4]
Bosnia (w) U19 [11-4] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[4]
Jagiellonia Bialystok [4] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Pas Giannina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Panionios [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Afula
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Tel Aviv [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[1]
Hapoel Kfar Saba [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Hadera [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
Tescoma Zlin [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[10]
Ermis Aradippou [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 1 [6] APOEL Nicosia
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Anorthosis Famagusta FC [2] 1 0
1 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] Shukura Kobuleti
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dila Gori [7] 0 0
0 0 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Amkar Perm [12] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Vikingur Reykjavik [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Partizani Tirana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
KS Perparimi Kukesi [2] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 1 [14] Ruch Chorzow
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[18]
Gornik Leczna [18] 1 0
1 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Odd Grenland
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Besiktas JK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Konyaspor [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 1 [14] Eskisehirspor
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Umraniyespor [1] 1 0
1 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] AFC Alliance
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
GIF Sundsvall [13] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Helsingborg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Oster
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Trelleborgs FF [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Aarhus AGF [11] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-5]
0 0 [A-5] Sri Lanka U16
0 0 
FT
0-7(0-4)
(0-4)
[A-1]
Jordan U16 [A-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] FC Astra Giurgiu
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
FC Viitorul Constanta [5] 0 0
0 0 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] Portimonense
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
Feirense [13] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
Maccabi Tel Aviv [4] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-3]
0 0 [A-3] Iceland (w)
0 0 
FT
8-0(4-0)
(4-0)
[D-3]
Faroe Islands (w) [D-3] 0 0
0 0 
PERAFT
[2]
0 0 [2] FBC Melgar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Alianza Atletico Sullana [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Avellino
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Venezia [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 1 [17] Lens
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[19]
Quevilly [19] 1 0
1 0 
GHWFT
 
1 0   France (w)
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Spain (w)   0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
1 0 [14] RCD Espanyol
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Celta Vigo [13] 0 4
0 4 
 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Boston River
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
El Tanque Sisley [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] IA Sud America
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
CA Juventud [15] 0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
0 0 [14] GD Chaves
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Moreirense [17] 0 2
0 2 
PERAFT
[7]
0 0 [7] UTC Cajamarca
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Comerciantes Unidos [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
3 0 [20] Gimnasia La Plata
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
CA Huracan [4] 0 3
0 3 
BRAFT
[3]
3 0 [3] Palmeiras
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Coritiba PR [15] 0 3
0 3 
COLBFT
[6]
0 1 [6] Real Cartagena
0 1 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[4]
Cucuta [4] 1 0
1 0 
ARGAFT
[28]
1 0 [28] Temperley
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[24]
Rosario Central [24] 0 4
0 4 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Sarmiento Junin
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Quilmes [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
6 0 [19] Atletico Bucaramanga
6 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Dep.Independiente Medellin [10] 0 3
0 3 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất