GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/05/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
SRBA01h00
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
vs
01h00
[6]
FK Vozdovac Beograd [6] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   China PR U17
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
 
Iran U17   0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Gyeongju FC W
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Seoul Amazones (w) [6] 0 0
0 0 
VNBFT
[10]
1 0 [10] Binh Dinh
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Viettel [1] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Veres Rivne U21
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Olimpik Donetsk Reserves [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
1 0 [7] Chernomorets Odessa U21
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Zorya U21
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[11]
Stal Kamianske U21 [11] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Suwon FMC (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Gumi Sportstoto (w) [4] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] KSPO FC (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Hyundai Steel Red Angels (w) [2] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Changnyeong Women's
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Boeun Sangmu (w) [7] 0 0
0 0 
VNBFT
[9]
0 0 [9] T T Hanoi B
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
Huda Hue [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
0 0 [5] Pascoe Vale SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Oakleigh Cannons [7] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Bentleigh greens
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[6]
Port Melbourne [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Centenary Stormers
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
University of Queensland [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Green Gully Cavaliers
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
Hume City [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 1 [2] Dinamo KyivU21
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 1 0
1 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Sanna Khanh Hoa [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Tianjin Teda
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
1 0 [17] Ubon UMT United
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Chiangrai United [5] 0 2
0 2 
EUW17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Germany (w) U17
0 0 
FT
8-0(3-0)
(3-0)
[B-2]
England (w) U17 [B-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[10]
0 0 [10] Bali United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Arema Malang [16] 0 1
0 1 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
1 0 [16] Ironi Nesher
1 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 3
0 3 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
1 0 [14] Hapoel Ramat Gan
1 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[10]
Hapoel Kfar Saba [10] 0 3
0 3 
MDVAFT
[5]
1 0 [5] Zimbru Chisinau
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[12]
1 0 [12] PSMS Medan
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sriwijaya FC [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Osmanlispor FC [16] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Alanyaspor
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[9]
Kayserispor [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bursaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Kardemir Karabukspor [18] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] Lahti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
RoPS Rovaniemi [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] KuPs
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
IFK Mariehamn [8] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Honka Espoo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
PS Kemi Kings [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] TPS Turku
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
HJK Helsinki [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] Ilves Tampere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Vaasa VPS [5] 0 0
0 0 
EUW17FT
[B-1]
0 0 [B-1] Spain (w) U17
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Finland (w) U17 [A-2] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Viljandi Tulevik
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Flora Paide [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK Rudar Velenje
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Nordsjaelland [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC Copenhagen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Midtjylland [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[19]
0 0 [19] Karlsruher SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Erzgebirge Aue [16] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
FC Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] WSG Wattens
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] SJK Seinajoen
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Brommapojkarna
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Kalmar [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] Gefle IF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Jonkopings Sodra [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] GAIS Goteborg
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AFC Alliance [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Rudes [7] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Wil 1900
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Vaduz
0 0 
FT
5-2(3-0)
(3-0)
[8]
Chiasso [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Brondby IF [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[13]
0 0 [13] Saham
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Oman Club [12] 0 0
0 0 
OMAFT
[6]
0 0 [6] Dhufar
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Muscat [8] 0 0
0 0 
OMAFT
[11]
0 0 [11] Alslam
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Al-Nahda Muscat [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
7-3(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-15]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
ACD Virtus Entella [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Foggia [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Cesena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Venezia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Perugia [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Ascoli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Brescia [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Bari
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 1 [12] Red Star Waasland
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Kortrijk [7] 1 0
1 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[19]
Oud Heverlee [19] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
TSV Hartberg [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] Odra Opole
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[16]
Ruch Chorzow [16] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 1 [3] Waterford United
0 1 
FT
3-6(1-3)
(1-3)
[9]
Limerick FC [9] 1 0
1 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Dundalk [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
5-2(3-2)
(3-2)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Cork City
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] UC Dublin
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
IREBFT
[2]
0 0 [2] Drogheda United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wexford (Youth) [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] Tenerife
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sporting Gijon [3] 0 0
0 0 
 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Finn Harps
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cobh Ramblers [7] 0 0
0 0 
ARGCFT
[24]
0 0 [24] Defensa Y Justicia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Club Atletico Guemes [14] 0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 0 [8] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Grindavik [3] 0 0
0 0 
ICEAFT
[7]
0 0 [7] KR Reykjavik
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Breidablik [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[5]
0 0 [5] Valur Reykjavik
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Stjarnan Gardabaer [10] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] Keflavik
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Fjolnir [6] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
0 0 [1] Akranes
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Haukar Hafnarfjordur [5] 0 0
0 0 
ICEBFT
[2]
0 0 [2] Fram Reykjavik
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Leiknir Reykjavik [12] 0 0
0 0 
ICEBFT
[3]
0 0 [3] HK Kopavogs
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[11]
UMF Selfoss [11] 0 0
0 0 
ICEBFT
[9]
0 1 [9] IR Reykjavik
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Throttur Reykjavik [6] 1 0
1 0 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Deportivo Anzoategui
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros de Guayana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[2]
Zamora Barinas [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Trujillanos
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Academia Puerto Cabello
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Zulia FC [13] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Atletico Venezuela [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Estudiantes Merida FC
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[16]
Estudiantes Caracas SC [16] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-3]
Comerciantes Unidos [A-3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Goias
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Guarani SP [12] 0 0
0 0 
CHIBFT
[16]
0 0 [16] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Valdivia [8] 0 0
0 0 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Barnechea
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Puerto Montt [13] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
2 1 [5] Universidad de Chile
2 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Palestino [10] 1 1
1 1 
USAFT
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Toronto FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-5]
Orlando City [Dong-5] 0 1
0 1 
ARGCFT
[37]
0 0 [37] Newells Old Boys
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
CD Rincon (ARG) [16] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Guayaquil City [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Figueirense
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Fortaleza [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-4]
Real Atletico Garcilaso [B-4] 0 0
0 0 
NHATWFT
[1]
0 0 [1] INAC (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
JEF United Ichihara Chiba (w) [7] 0 0
0 0 
NHATBHoãn
[5]
0 0 [5] Fagiano Okayama
0 0 
0-0
[15]
Tokyo Verdy [15] 0 0
0 0 
PHBHoãn
[3]
0 0 [3] Ajaccio
0 0 
0-0
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất