GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/02/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSQSL
74
[3]
0 0 [3] Brisbane Olympic United FC
0 0 
74
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Queensland Lions SC [4] 0 1
0 1 
CZEU21
44
[7]
0 0 [7] Zlin U21
0 0 
44
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Kavina U21 [10] 0 0
0 0 
GREU20
15
 
0 0   Olympiakos Piraeus U20
0 0 
15
0-0(1-0)
(1-0)
 
Panionios U20   0 0
0 0 
CZEU21
12
[12]
0 0 [12] Vysocina JihlavaU21
0 0 
12
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
BrnoU21 [16] 0 0
0 0 
CZEU21
15
[9]
0 0 [9] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
15
0-0(1-0)
(1-0)
[4]
Hradec KraloveU21 [4] 0 0
0 0 
CZEU21
12
[6]
0 0 [6] Mlada BoleslavU21
0 0 
12
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
TepliceU21 [2] 0 0
0 0 
TNKB
16
[1]
0 0 [1] Umraniyespor
0 0 
16
0-0(1-0)
(1-0)
[13]
Eskisehirspor [13] 0 0
0 0 
TBN317h30
[D-13]
0 0 [D-13] Granada CF B
0 0 
vs
17h30
[D-4]
Extremadura [D-4] 0 0
0 0 
BULA17h30
[10]
0 0 [10] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
vs
17h30
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 0 0
0 0 
TNKA17h30
[10]
0 0 [10] Bursaspor
0 0 
vs
17h30
[9]
Yeni Malatyaspor [9] 0 0
0 0 
TNKA17h30
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
vs
17h30
[12]
Akhisar Bld.Geng [12] 0 0
0 0 
TBNA18h00
[15]
0 0 [15] Real Sociedad
0 0 
vs
18h00
[17]
Levante [17] 0 0
0 0 
 
TBNB18h00
[22]
0 0 [22] Sevilla Atletico
0 0 
vs
18h00
[18]
Almeria [18] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-1]
0 0 [A-1] Atletico de Madrid B
0 0 
vs
18h00
[A-15]
Toledo [A-15] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-6]
0 0 [D-6] Ejido
0 0 
vs
18h00
[D-8]
Real Balompedica Linense [D-8] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-2]
0 0 [D-2] UD Marbella
0 0 
vs
18h00
[D-9]
Jumilla [D-9] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-17]
0 0 [C-17] Formentera
0 0 
vs
18h00
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-8]
0 0 [C-8] UE Olot
0 0 
vs
18h00
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-18]
0 0 [A-18] Celta vigo b
0 0 
vs
18h00
[A-25]
Carceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-5]
0 0 [D-5] UD Melilla
0 0 
vs
18h00
[D-16]
Lorca Deportiva FC [D-16] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-8]
0 0 [A-8] AD Union Adarve
0 0 
vs
18h00
[A-3]
Fuenlabrada [A-3] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-12]
0 0 [D-12] UCAM Murcia
0 0 
vs
18h00
[D-17]
Real Betis B [D-17] 0 0
0 0 
TBN318h00
[D-7]
0 0 [D-7] C.D. San Fernando Isleno
0 0 
vs
18h00
[D-11]
Las Palmas Atletico [D-11] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-14]
0 0 [C-14] Sabadell
0 0 
vs
18h00
[C-12]
SCR Pena Deportiva [C-12] 0 0
0 0 
TBN318h00
[C-2]
0 0 [C-2] Mallorca
0 0 
vs
18h00
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN318h00
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting de Gijon B
0 0 
vs
18h00
[B-5]
Athletic Bilbao B [B-5] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-12]
0 0 [A-12] Deportivo La Coruna B
0 0 
vs
18h00
[A-7]
Ponferradina [A-7] 0 0
0 0 
TBN318h00
[A-24]
0 0 [A-24] Real Zaragoza B
0 0 
vs
18h00
[C-16]
Hercules [C-16] 0 0
0 0 
AZEA18h00
[7]
0 0 [7] FK Kapaz Ganca
0 0 
vs
18h00
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
DENA18h00
[13]
0 0 [13] Helsingor
0 0 
vs
18h00
[7]
AC Horsens [7] 0 0
0 0 
THA18h00
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
vs
18h00
[4]
Prajuab [4] 0 0
0 0 
THA18h00
[15]
0 0 [15] Ratchaburi FC
0 0 
vs
18h00
[14]
Air Force Central [14] 0 0
0 0 
BDNB18h15
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
vs
18h15
[10]
SL Benfica B [10] 0 0
0 0 
ITA18h30
[9]
0 0 [9] Torino
0 0 
vs
18h30
[2]
Juventus [2] 0 0
0 0 
 
HLA18h30
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
vs
18h30
[6]
FC Utrecht [6] 0 0
0 0 
ANHB19h00
[13]
0 0 [13] Norwich City
0 0 
vs
19h00
[12]
Ipswich Town [12] 0 0
0 0 
ANHU2319h00
[1-5]
0 0 [1-5] Sunderland U23
0 0 
vs
19h00
[1-8]
Manchester City U23 [1-8] 0 0
0 0 
SRBA19h00
[8]
0 0 [8] Radnicki Nis
0 0 
vs
19h00
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
UKRA19h00
[9]
0 0 [9] Zirka Kirovohrad
0 0 
vs
19h00
[7]
Illichivets [7] 0 0
0 0 
UKRA19h00
[11]
0 0 [11] FC Karpaty Lviv
0 0 
vs
19h00
[4]
Zorya [4] 0 0
0 0 
THA19h00
[5]
0 0 [5] Buriram United
0 0 
vs
19h00
[16]
Bangkok Glass [16] 0 0
0 0 
THA19h00
[6]
0 0 [6] Sukhothai
0 0 
vs
19h00
[7]
Chiangrai United [7] 0 0
0 0 
DUB19h30
[13]
0 0 [13] Dynamo Dresden
0 0 
vs
19h30
[8]
Jahn Regensburg [8] 0 0
0 0 
DUB19h30
[12]
0 0 [12] Eintracht Braunschweig
0 0 
vs
19h30
[10]
Union Berlin [10] 0 0
0 0 
DUB19h30
[2]
0 0 [2] Nurnberg
0 0 
vs
19h30
[6]
MSV Duisburg [6] 0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
vs
19h30
 
VSG Altglienicke   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   FSV Union Furstenwalde
0 0 
vs
19h30
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DB19h30
 
0 0   Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
vs
19h30
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
TNKB19h30
[7]
0 0 [7] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
vs
19h30
[5]
Istanbulspor [5] 0 0
0 0 
KUWA19h40
[3]
0 0 [3] Al-Jahra
0 0 
vs
19h40
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
ANHU2320h00
[2-8]
0 0 [2-8] Reading U23
0 0 
vs
20h00
[2-11]
Middlesbrough U23 [2-11] 0 0
0 0 
ANHU2320h00
[1-9]
0 0 [1-9] Liverpool U23
0 0 
vs
20h00
[1-7]
West Ham U23 [1-7] 0 0
0 0 
DUC320h00
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
vs
20h00
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC320h00
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
vs
20h00
[10]
Vfr Aalen [10] 0 0
0 0 
ALBA20h00
[7]
0 0 [7] Kamza
0 0 
vs
20h00
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ALBA20h00
[2]
0 0 [2] KF Laci
0 0 
vs
20h00
[6]
Luftetari [6] 0 0
0 0 
BULA20h00
[2]
0 0 [2] Ludogorets Razgrad
0 0 
vs
20h00
[8]
Slavia Sofia [8] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
vs
20h00
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[7]
0 0 [7] Nitra
0 0 
vs
20h00
[6]
Trencin [6] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
vs
20h00
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
vs
20h00
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
vs
20h00
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
SVKA20h00
[2]
0 0 [2] MSK Zilina
0 0 
vs
20h00
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
CYPA20h00
[4]
0 0 [4] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
vs
20h00
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
TNKA20h00
[7]
0 0 [7] Trabzonspor
0 0 
vs
20h00
[2]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] 0 0
0 0 
DENA20h00
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
vs
20h00
[6]
Hobro [6] 0 0
0 0 
BRASP20h00
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol
0 0 
vs
20h00
[A-3]
Ituano SP [A-3] 0 0
0 0 
ITA320h30
[C-5]
0 0 [C-5] Matera
0 0 
vs
20h30
[C-6]
US Siracusa [C-6] 0 0
0 0 
ITA320h30
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
vs
20h30
[C-18]
Catanzaro [C-18] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-13]
0 0 [A-13] Pistoiese
0 0 
vs
20h30
[A-11]
Robur Siena S.S.D. [A-11] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-5]
0 0 [A-5] Giana
0 0 
vs
20h30
[A-9]
Robur Siena S.S.D. [A-9] 0 0
0 0 
ITA320h30
[C-13]
0 0 [C-13] Trapani
0 0 
vs
20h30
[C-16]
Paganese [C-16] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-18]
0 0 [A-18] Gavorrano
0 0 
vs
20h30
[A-14]
Piacenza [A-14] 0 0
0 0 
ITA320h30
[A-10]
0 0 [A-10] Pro Piacenza
0 0 
vs
20h30
[A-3]
Viterbese [A-3] 0 0
0 0 
ITA320h30
[B-5]
0 0 [B-5] Gubbio
0 0 
vs
20h30
[B-12]
Pordenone Calcio SSD [B-12] 0 0
0 0 
HLA20h30
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
vs
20h30
[12]
Heracles Almelo [12] 0 0
0 0 
HLA20h30
[17]
0 0 [17] FC Twente Enschede
0 0 
vs
20h30
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
BIHA20h30
[7]
0 0 [7] Radnik Bijeljina
0 0 
vs
20h30
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIA20h30
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
vs
20h30
[15]
Mechelen [15] 0 0
0 0 
NPA20h30
[9]
0 0 [9] Bloemfontein Celtic
0 0 
vs
20h30
[13]
Polokwane City FC [13] 0 0
0 0 
ITA21h00
[13]
0 0 [13] Bologna
0 0 
vs
21h00
[16]
Sassuolo [16] 0 0
0 0 
 
ITA21h00
[20]
0 0 [20] Benevento
0 0 
vs
21h00
[17]
Crotone [17] 0 0
0 0 
 
ITA21h00
[1]
0 0 [1] Napoli
0 0 
vs
21h00
[18]
Spal [18] 0 0
0 0 
 
ITB21h00
[2]
0 0 [2] Frosinone
0 0 
vs
21h00
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
PHA21h00
[9]
0 0 [9] Nice
0 0 
vs
21h00
[6]
Nantes [6] 0 0
0 0 
 
CROA21h00
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
vs
21h00
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
TDC21h00
 
0 0   Vasalunds IF
0 0 
vs
21h00
 
Hammarby   0 0
0 0 
TDC21h00
 
0 0   Tvaakers IF
0 0 
vs
21h00
 
Orebro   0 0
0 0 
TDC21h00
 
0 0   Jonkopings Sodra
0 0 
vs
21h00
 
IK Frej Taby   0 0
0 0 
BRAMG21h00
[7]
0 0 [7] Boa Esporte Clube
0 0 
vs
21h00
[10]
Uberlândia [10] 0 0
0 0 
SCOA21h15
[11]
0 0 [11] Hamilton Academical
0 0 
vs
21h15
[3]
Glasgow Rangers [3] 0 0
0 0 
DUA21h30
[8]
0 0 [8] Augsburg
0 0 
vs
21h30
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 0
0 0 
 
BDNB21h30
[1]
0 0 [1] Porto B
0 0 
vs
21h30
[17]
Oliveirense [17] 0 0
0 0 
POLA21h30
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
vs
21h30
[16]
Piast Gliwice [16] 0 0
0 0 
LUXA21h30
[11]
0 0 [11] Victoria Rosport
0 0 
vs
21h30
[9]
Hostert [9] 0 0
0 0 
ANHL122h00
[17]
0 0 [17] Blackpool
0 0 
vs
22h00
[10]
Peterborough United [10] 0 0
0 0 
TBNB22h00
[20]
0 0 [20] Cordoba
0 0 
vs
22h00
[5]
Granada CF [5] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-8]
0 0 [B-8] CD Tudelano
0 0 
vs
22h00
[B-16]
Osasuna B [B-16] 0 0
0 0 
SCOA22h00
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
vs
22h00
[9]
Saint Johnstone [9] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[13]
0 0 [13] Cova Piedade
0 0 
vs
22h00
[7]
Penafiel [7] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[16]
0 0 [16] CF Uniao Madeira
0 0 
vs
22h00
[5]
Santa Clara [5] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[11]
0 0 [11] SC Covilha
0 0 
vs
22h00
[6]
Leixoes [6] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[4]
0 0 [4] Viseu
0 0 
vs
22h00
[8]
Nacional da Madeira [8] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[15]
0 0 [15] Varzim
0 0 
vs
22h00
[12]
FC Famalicao [12] 0 0
0 0 
BIB22h00
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
vs
22h00
[8]
Tubize [8] 0 0
0 0 
ICELC22h00
[D-1]
0 0 [D-1] Grindavik
0 0 
vs
22h00
[D-3]
Thor Akureyri [D-3] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
vs
22h00
[7]
CS Petange [7] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[10]
0 0 [10] Jeunesse Esch
0 0 
vs
22h00
[2]
Fola Esch [2] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[6]
0 0 [6] Hamm RM Benfica FC
0 0 
vs
22h00
[8]
Racing Union [8] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[5]
0 0 [5] Red Boys Differdange
0 0 
vs
22h00
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXA22h00
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
vs
22h00
[12]
UNA Strassen [12] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
vs
22h00
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopias
0 0 
vs
22h00
[9]
AEP Paphos [9] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
vs
22h00
[10]
Boluspor [10] 0 0
0 0 
TSA22h00
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
vs
22h00
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
TSA22h00
[3]
0 0 [3] FC Zurich
0 0 
vs
22h00
[7]
Luzern [7] 0 0
0 0 
TSA22h00
[10]
0 0 [10] FC Sion
0 0 
vs
22h00
[8]
Lausanne Sports [8] 0 0
0 0 
TSB22h00
[4]
0 0 [4] Vaduz
0 0 
vs
22h00
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSB22h00
[7]
0 0 [7] Aarau
0 0 
vs
22h00
[6]
Chiasso [6] 0 0
0 0 
UKRA22h00
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
vs
22h00
[6]
Olimpic Donetsk [6] 0 0
0 0 
DENA22h00
[1]
0 0 [1] Midtjylland
0 0 
vs
22h00
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[10]
0 0 [10] Municipal Iquique
0 0 
vs
22h00
[12]
Union La Calera [12] 0 0
0 0 
EGYA22h00
[4]
0 0 [4] Alrga
0 0 
vs
22h00
[14]
Al-Ittihad Alexandria [14] 0 0
0 0 
KUWA22h10
[7]
0 0 [7] Kazma
0 0 
vs
22h10
[2]
Al-Salmiyah [2] 0 0
0 0 
TBNA22h15
[2]
0 0 [2] Atletico Madrid
0 0 
vs
22h15
[13]
Athletic Bilbao [13] 0 0
0 0 
 
TBN322h30
[A-6]
0 0 [A-6] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
vs
22h30
[A-5]
CF Rayo Majadahonda [A-5] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-7]
0 0 [C-7] Rende
0 0 
vs
22h30
[C-12]
Fondi [C-12] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-9]
0 0 [C-9] Juve Stabia
0 0 
vs
22h30
[C-17]
Bisceglie 1913 [C-17] 0 0
0 0 
ITA322h30
[A-16]
0 0 [A-16] Lucchese
0 0 
vs
22h30
[A-12]
Cuneo [A-12] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-8]
0 0 [C-8] ASD Sicula Leonzio
0 0 
vs
22h30
[C-1]
Lecce [C-1] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-4]
0 0 [C-4] AC Monopoli
0 0 
vs
22h30
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA322h30
[C-10]
0 0 [C-10] Virtus Francavilla
0 0 
vs
22h30
[C-11]
US Casertana 1908 [C-11] 0 0
0 0 
BULA22h30
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
vs
22h30
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
AUTA22h30
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
vs
22h30
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
HLA22h45
[5]
0 0 [5] PEC Zwolle
0 0 
vs
22h45
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
FA22h59
 
0 0   Rochdale
0 0 
vs
22h59
 
Tottenham Hotspur   0 0
0 0 
PHA22h59
[18]
0 0 [18] Lille
0 0 
vs
22h59
[4]
Lyon [4] 0 0
0 0 
 
BDNA22h59
[17]
0 0 [17] Moreirense
0 0 
vs
22h59
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
BDNA22h59
[18]
0 0 [18] Vitoria Setubal
0 0 
vs
22h59
[14]
Pacos de Ferreira [14] 0 0
0 0 
CROA22h59
[7]
0 0 [7] Slaven Koprivnica
0 0 
vs
22h59
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
FINC22h59
[E-3]
0 0 [E-3] IFK Mariehamn
0 0 
vs
22h59
[E-4]
Inter Turku [E-4] 0 0
0 0 
RMNA22h59
[10]
0 0 [10] ACS Poli Timisoara
0 0 
vs
22h59
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 0 0
0 0 
TNKA22h59
[11]
0 0 [11] Kasimpasa
0 0 
vs
22h59
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
TDC22h59
 
0 0   Malmo FF
0 0 
vs
22h59
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
TDC22h59
 
0 0   Hacken
0 0 
vs
22h59
 
IFK Varnamo   0 0
0 0 
TDC22h59
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
vs
22h59
 
Gefle IF   0 0
0 0 
TBN323h00
[A-4]
0 0 [A-4] CD Guijuelo
0 0 
vs
23h00
[A-10]
Real Madrid Castilla [A-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
vs
23h00
[B-11]
CD Izarra [B-11] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-7]
0 0 [B-7] Mirandes
0 0 
vs
23h00
[A-17]
CD Vitoria(SPA) [A-17] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-15]
0 0 [B-15] Real Union Irun
0 0 
vs
23h00
[B-14]
Burgos CF [B-14] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-3]
0 0 [B-3] UD Logrones
0 0 
vs
23h00
[B-17]
CD Lealtad [B-17] 0 0
0 0 
TBN323h00
[C-18]
0 0 [C-18] Lleida
0 0 
vs
23h00
[C-10]
Ontinyent CF [C-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[C-6]
0 0 [C-6] Elche
0 0 
vs
23h00
[C-3]
Atletico Saguntino [C-3] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-13]
0 0 [B-13] Pena Sport
0 0 
vs
23h00
[B-9]
Leioa [B-9] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-22]
0 0 [A-22] G. Segoviana
0 0 
vs
23h00
[A-11]
UD San Sebastian Reyes [A-11] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-14]
0 0 [A-14] Pontevedra
0 0 
vs
23h00
[A-23]
Racing de Ferrol [A-23] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera de la Reina
0 0 
vs
23h00
[A-19]
coruxo FC [A-19] 0 0
0 0 
TBN323h00
[C-13]
0 0 [C-13] CF Badalona
0 0 
vs
23h00
[C-11]
CF Peralada [C-11] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-14]
0 0 [D-14] Villanovense
0 0 
vs
23h00
[D-10]
Badajoz [D-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-18]
0 0 [D-18] Merida AD
0 0 
vs
23h00
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
ALBA23h00
[5]
0 0 [5] Flamurtari
0 0 
vs
23h00
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
ICELC23h00
[D-5]
0 0 [D-5] Hafnarfjordur
0 0 
vs
23h00
[D-4]
UMF Selfoss [D-4] 0 0
0 0 
ICELC23h15
[D-2]
0 0 [D-2] Fylkir
0 0 
vs
23h15
[D-6]
HK Kopavogs [D-6] 0 0
0 0 
ANHB23h30
[11]
0 0 [11] Leeds United
0 0 
vs
23h30
[6]
Bristol City [6] 0 0
0 0 
TBN323h30
[D-15]
0 0 [D-15] Recreativo Huelva
0 0 
vs
23h30
[A-21]
Ecija Balompie [A-21] 0 0
0 0 
ITB23h30
[19]
0 0 [19] Brescia
0 0 
vs
23h30
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
BIHA23h30
[4]
0 0 [4] NK Siroki Brijeg
0 0 
vs
23h30
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
vs
00h00
[4]
Rayo Vallecano [4] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[8]
0 0 [8] Numancia
0 0 
vs
00h00
[2]
Cadiz [2] 0 0
0 0 
TBN300h00
[B-6]
0 0 [B-6] Real Sociedad B
0 0 
vs
00h00
[B-19]
Caudal [B-19] 0 0
0 0 
ITA00h00
[8]
0 0 [8] Atalanta
0 0 
vs
00h00
[11]
Fiorentina [11] 0 0
0 0 
 
DUA00h00
[10]
0 0 [10] Borussia Monchengladbach
0 0 
vs
00h00
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 0
0 0 
 
POLA00h00
[3]
0 0 [3] Lech Poznan
0 0 
vs
00h00
[15]
Pogon Szczecin [15] 0 0
0 0 
BIA00h00
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
vs
00h00
[9]
Standard Liege [9] 0 0
0 0 
ISRA00h00
[8]
0 0 [8] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
vs
00h00
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
CZEA00h00
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
vs
00h00
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
DENA00h00
[8]
0 0 [8] Aalborg
0 0 
vs
00h00
[2]
Brondby IF [2] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[4]
0 0 [4] Deportivo Cuenca
0 0 
vs
00h00
[8]
Liga Dep. Universitaria Quito [8] 0 0
0 0 
TBNA00h30
[16]
0 0 [16] RCD Espanyol
0 0 
vs
00h30
[6]
Villarreal [6] 0 0
0 0 
 
ITA300h30
[A-8]
0 0 [A-8] Pontedera
0 0 
vs
00h30
[A-15]
Arezzo [A-15] 0 0
0 0 
ITA300h30
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
vs
00h30
[A-6]
Monza [A-6] 0 0
0 0 
ITA300h30
[A-7]
0 0 [A-7] Carrarese
0 0 
vs
00h30
[A-17]
Prato [A-17] 0 0
0 0 
EGYA00h30
[9]
0 0 [9] Enppi
0 0 
vs
00h30
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
BDNA01h00
[2]
0 0 [2] FC Porto
0 0 
vs
01h00
[5]
Rio Ave [5] 0 0
0 0 
MEXA01h00
[12]
0 0 [12] Toluca
0 0 
vs
01h00
[2]
Santos Laguna [2] 0 0
0 0 
MEXB01h00
[10]
0 0 [10] Leones Univ Guadalajara
0 0 
vs
01h00
[7]
CF Atlante [7] 0 0
0 0 
ICELC01h15
[B-5]
0 0 [B-5] Throttur Reykjavik
0 0 
vs
01h15
[B-3]
Breidablik [B-3] 0 0
0 0 
ISRA01h30
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
vs
01h30
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
PERA01h30
[B-8]
0 0 [B-8] Deportivo Municipal
0 0 
vs
01h30
[B-2]
Academia Deportiva Cantolao [B-2] 0 0
0 0 
RMNA01h45
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
vs
01h45
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
TBNB02h00
[9]
0 0 [9] CD Lugo
0 0 
vs
02h00
[17]
Barcelona B [17] 0 0
0 0 
BIA02h00
[13]
0 0 [13] Mouscron Peruwelz
0 0 
vs
02h00
[10]
Red Star Waasland [10] 0 0
0 0 
BRAMG02h00
[5]
0 0 [5] Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
0 0 
vs
02h00
[9]
Tupi Juiz de Fora MG [9] 0 0
0 0 
BRAMG02h00
[6]
0 0 [6] Caldense MG
0 0 
vs
02h00
[8]
CA Patrocinense [8] 0 0
0 0 
BRARS02h00
[2]
0 0 [2] Brasil de Pelotas
0 0 
vs
02h00
[4]
Sao Jose PoA RS [4] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[B-3]
0 0 [B-3] Santo Andre
0 0 
vs
02h00
[A-2]
Bragantino [A-2] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[B-4]
0 0 [B-4] Sao Caetano
0 0 
vs
02h00
[C-3]
Ferroviaria SP [C-3] 0 0
0 0 
BRASP02h00
[D-2]
0 0 [D-2] Red Bull Brasil SP
0 0 
vs
02h00
[A-1]
Corinthians Paulista (SP) [A-1] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[A-5]
0 0 [A-5] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
02h00
[A-4]
Oriente Petrolero [A-4] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari FC
0 0 
vs
02h00
[B-6]
Nacional Potosi [B-6] 0 0
0 0 
COLA02h00
[9]
0 0 [9] Envigado FC
0 0 
vs
02h00
[2]
Deportiva Once Caldas [2] 0 0
0 0 
CRCA02h30
[4]
0 0 [4] Perez Zeledon
0 0 
vs
02h30
[10]
Limon FC [10] 0 0
0 0 
CRCA02h30
[12]
0 0 [12] Cartagines Deportiva SA
0 0 
vs
02h30
[5]
AD Carmelita [5] 0 0
0 0 
TBNA02h45
[9]
0 0 [9] Real Betis
0 0 
vs
02h45
[4]
Real Madrid [4] 0 0
0 0 
 
ITA02h45
[7]
0 0 [7] AC Milan
0 0 
vs
02h45
[6]
Sampdoria [6] 0 0
0 0 
 
VENA02h45
[10]
0 0 [10] Deportivo La Guaira
0 0 
vs
02h45
[15]
Deportivo Metropolitano [15] 0 0
0 0 
PHA03h00
[3]
0 0 [3] Marseille
0 0 
vs
03h00
[7]
Bordeaux [7] 0 0
0 0 
 
ARGA03h00
[28]
0 0 [28] Arsenal de Sarandi
0 0 
vs
03h00
[11]
CA Huracan [11] 0 0
0 0 
ARGA03h00
[16]
0 0 [16] San Martin San Juan
0 0 
vs
03h00
[3]
Talleres Cordoba [3] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[12]
0 0 [12] CA Brown Adrogue
0 0 
vs
03h00
[23]
Boca Unidos [23] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[15]
0 0 [15] Guillermo Brown
0 0 
vs
03h00
[19]
Quilmes [19] 0 0
0 0 
BRAMG03h00
[2]
0 0 [2] America MG
0 0 
vs
03h00
[11]
Atletico Mineiro [11] 0 0
0 0 
BRARS03h00
[10]
0 0 [10] Sao Paulo RS
0 0 
vs
03h00
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRASP03h00
[B-1]
0 0 [B-1] Sao Paulo
0 0 
vs
03h00
[D-1]
Santos [D-1] 0 0
0 0 
URUA03h00
[12]
0 0 [12] CA River Plate
0 0 
vs
03h00
[8]
CA Atenas [8] 0 0
0 0 
URUA03h00
[14]
0 0 [14] Racing Club Montevideo
0 0 
vs
03h00
[6]
Danubio FC [6] 0 0
0 0 
URUA03h00
[7]
0 0 [7] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
vs
03h00
[15]
Torque [15] 0 0
0 0 
MEXA03h00
[15]
0 0 [15] CDSyC Cruz Azul
0 0 
vs
03h00
[6]
Puebla [6] 0 0
0 0 
BDNA03h15
[9]
0 0 [9] Vitoria Guimaraes
0 0 
vs
03h15
[4]
Sporting Braga [4] 0 0
0 0 
COLB03h30
[15]
0 0 [15] Deportes Quindio
0 0 
vs
03h30
[12]
Bogota FC [12] 0 0
0 0 
COLB03h30
[13]
0 0 [13] Fortaleza F.C
0 0 
vs
03h30
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
ARGB04h00
[9]
0 0 [9] San Martin Tucuman
0 0 
vs
04h00
[17]
Estudiantes de San Luis [17] 0 0
0 0 
CHIA04h00
[9]
0 0 [9] O.Higgins
0 0 
vs
04h00
[4]
Huachipato [4] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[4]
0 0 [4] Cobreloa
0 0 
vs
04h00
[1]
Rangers Talca [1] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[14]
0 0 [14] Valdivia
0 0 
vs
04h00
[10]
Cobresal [10] 0 0
0 0 
COLA04h00
[17]
0 0 [17] Atletico Bucaramanga
0 0 
vs
04h00
[18]
Deportivo Rionegro [18] 0 0
0 0 
ECUA04h00
[11]
0 0 [11] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
vs
04h00
[3]
Delfin SC [3] 0 0
0 0 
PERA04h00
[A-3]
0 0 [A-3] Alianza Lima
0 0 
vs
04h00
[A-5]
Sporting Cristal [A-5] 0 0
0 0 
VENA04h00
[12]
0 0 [12] Atletico Venezuela
0 0 
vs
04h00
[13]
Estudiantes Caracas SC [13] 0 0
0 0 
VENA04h00
[4]
0 0 [4] Mineros de Guayana
0 0 
vs
04h00
[11]
Trujillanos [11] 0 0
0 0 
CRCA04h00
[7]
0 0 [7] Guadalupe FC
0 0 
vs
04h00
[6]
Santos De Guapiles [6] 0 0
0 0 
BLVA04h15
[B-5]
0 0 [B-5] The Strongest
0 0 
vs
04h15
[A-1]
Bolivar [A-1] 0 0
0 0 
ARGB05h00
[25]
0 0 [25] Ferrol Carril Oeste
0 0 
vs
05h00
[1]
Atletico Rafaela [1] 0 0
0 0 
PARA05h00
[12]
0 0 [12] Sportivo Luqueno
0 0 
vs
05h00
[2]
Olimpia Asuncion [2] 0 0
0 0 
CRCA05h00
[3]
0 0 [3] Deportivo Saprissa
0 0 
vs
05h00
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
ARGA05h15
[19]
0 0 [19] River Plate
0 0 
vs
05h15
[4]
Godoy Cruz Antonio Tomba [4] 0 0
0 0 
COLA05h15
[10]
0 0 [10] America de Cali
0 0 
vs
05h15
[5]
Patriotas FC [5] 0 0
0 0 
BRARS05h30
[12]
0 0 [12] Novo Hamburgo RS
0 0 
vs
05h30
[6]
Sao Luiz(RS) [6] 0 0
0 0 
BRARS05h30
[1]
0 0 [1] Caxias RS
0 0 
vs
05h30
[9]
Juventude [9] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[B-2]
0 0 [B-2] Ponte Preta
0 0 
vs
05h30
[C-1]
Palmeiras [C-1] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[C-2]
0 0 [C-2] Sao Bento
0 0 
vs
05h30
[D-3]
Botafogo SP [D-3] 0 0
0 0 
BRASP05h30
[A-4]
0 0 [A-4] Linense(BRA)
0 0 
vs
05h30
[C-4]
Gremio Novorizontin [C-4] 0 0
0 0 
URUA05h30
[3]
0 0 [3] Nacional Montevideo
0 0 
vs
05h30
[5]
Centro Atletico Fenix [5] 0 0
0 0 
CHIB06h00
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
vs
06h00
[6]
Deportes La Serena [6] 0 0
0 0 
COLA06h00
[14]
0 0 [14] Atletico Huila
0 0 
vs
06h00
[15]
Atletico Junior Barranquilla [15] 0 0
0 0 
VENA06h00
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
vs
06h00
[9]
Carabobo FC [9] 0 0
0 0 
CRCA06h00
[2]
0 0 [2] Alajuelense
0 0 
vs
06h00
[9]
AD Grecia [9] 0 0
0 0 
BLVA06h30
[B-2]
0 0 [B-2] Blooming
0 0 
vs
06h30
[B-4]
Aurora [B-4] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[5]
0 0 [5] Union Espanola
0 0 
vs
06h30
[8]
CSD Antofagasta [8] 0 0
0 0 
MEXA07h00
[14]
0 0 [14] Veracruz
0 0 
vs
07h00
[1]
Club America [1] 0 0
0 0 
ARGA07h30
[18]
0 0 [18] Banfield
0 0 
vs
07h30
[1]
Boca Juniors [1] 0 0
0 0 
COLA08h00
[11]
0 0 [11] Millonarios
0 0 
vs
08h00
[6]
Atletico Nacional Medellin [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
1 0 [3] Adelaide Comets FC
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
West Bay [7] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
2 0 [2] Sydney FC (w)
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Melbourne City (w) [4] 0 1
0 1 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
0-0
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   ZFC Meuselwitz
0 0 
0-0
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   FC Lokomotive Leipzig
0 0 
0-0
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
0-0
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất