GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/11/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSWFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Roar (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Adelaide United (w) [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
3 0 [3] Dinamo Moscow Youth
3 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 5
0 5 
AUSAFT
[7]
4 0 [7] Brisbane Roar
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Melbourne City [3] 0 4
0 4 
HQWFT
[4]
0 0 [4] KSPO FC (w)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Hyundai Steel Red Angels (w) [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Pardubice
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Marila Pribram [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[6]
Rubin Kazan (R) [6] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[1]
Dinamo KyivU21 [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Zorya U21
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Veres Rivne U21 [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
2 0 [1] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Spartak Moscow Youth [9] 0 3
0 3 
ARMAFT
[3]
2 0 [3] Banants
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Alashkert [1] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Karpaty U21
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Illichivets U21 [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
1 0 [1] Opava
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[10]
Hradec Kralove [10] 0 1
0 1 
HKGAFT
[6]
0 0 [6] Eastern A.A Football Team
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Southern District [8] 0 2
0 2 
UAEAFT
[9]
1 0 [9] Hatta
1 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[4]
Al Nasr Dubai [4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
2 0 [8] Ajman
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Al-Sharjah [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Vysocina jihlava [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] OM Medea
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
JS kabylie [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
USM Bel Abbes [9] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 1 [1] Qarabag
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Standard Sumqayit [4] 1 0
1 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Ankaragucu
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Denizlispor [17] 0 0
0 0 
EGYAFT
[10]
0 0 [10] Petrojet
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Tala Al Jaish [9] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Slavia Sofia
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
Septemvri Simitli [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 0 [3] Al-Wasl
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Al-Dhafra [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Botosani [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
Radnicki Nis [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
MC Oran [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] MC Alger
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
DRB Tadjenant [13] 0 0
0 0 
JORAFT
[7]
0 2 [7] Al-Baq's
0 2 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[10]
Al Hussein Irbid [10] 2 0
2 0 
KSAFT
[5]
0 0 [5] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Al-Shabab(KSA) [8] 0 0
0 0 
KSAFT
[14]
0 0 [14] Al Raed
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[4]
Al-Nasr(KSA) [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Bytovia Bytow [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Rudes
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Slaven Koprivnica [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] Usti nad Labem
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
APOEL Nicosia [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Akhisar Bld.Geng [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
PFC Oleksandria [8] 0 0
0 0 
DUBFT
[5]
2 0 [5] Arminia Bielefeld
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Eintracht Braunschweig [12] 0 2
0 2 
DUBFT
[17]
6 0 [17] Darmstadt
6 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
SV Sandhausen [4] 0 2
0 2 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] SV Ried
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] TSV Hartberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] VfL Osnabruck
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Vfr Aalen [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Preuben Munster [12] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   FSV Frankfurt
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   1 0
1 0 
PHAFT
[17]
2 0 [17] Lille
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Saint Etienne [11] 0 3
0 3 
 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Gzira United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Helsingor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] Zamalek
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Al Nasr Cairo [18] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-1]
Dep.San Martin [A-1] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] SC Znojmo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Olymp.Hradec Kralove [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg Peronnas
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[13]
Valenciennes [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Paris FC [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Orleans US 45 [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Sochaux
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Nimes [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Le Havre [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Clermont
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Nancy
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[4]
Ajaccio [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Chateauroux
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] USL Dunkerque
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Lyon Duchere [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Cholet So
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[10]
Concarneau [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC 93
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Rodez Aveyron [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Creteil
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Boulogne [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Dordrecht [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] FC Oss
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Eindhoven
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[13]
MVV Maastricht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] Den Bosch
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[14]
Volendam [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] De Graafschap
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 1 [12] Cambuur Leeuwaarden
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Fortuna Sittard [3] 1 0
1 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] Emmen
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
Almere City FC [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Aarau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Servette [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Frosinone
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Avellino [17] 0 0
0 0 
DUAFT
[13]
2 0 [13] VfB Stuttgart
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Borussia Dortmund [2] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Mechelen [15] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] FC Liefering
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Magna Wiener Neustadt [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Burton Albion
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Sheffield United [7] 0 0
0 0 
ANHBFT
[9]
2 0 [9] Preston North End
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Bolton Wanderers [19] 0 3
0 3 
PHAFT
[18]
2 0 [18] Amiens
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Monaco [2] 0 3
0 3 
 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Ruch Chorzow
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Stal Mielec [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 1 [2] Connah's QN
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Bangor City FC [3] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
4 0 [8] Girona
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Real Sociedad [12] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Almeria
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Real Zaragoza [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
0 0 [13] Argentinos juniors
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Colon de Santa Fe [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[14]
Les Herbiers [14] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   FC Porto
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Portimonense   0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 1 [17] Guarani SP
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Luverdense [16] 1 0
1 0 
ARGAFT
[12]
1 0 [12] Atletico Tucuman
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[28]
Arsenal de Sarandi [28] 0 3
0 3 
BRBFT
[8]
3 0 [8] Juventude
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Figueirense [12] 0 1
0 1 
NZLAFT
[6]
1 0 [6] Tasman United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[23]
2 0 [23] Newells Old Boys
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Belgrano [11] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
CD El Nacional [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 1 [4] Puebla
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Lobos BUAP [17] 1 0
1 0 
MEXAFT
[18]
2 0 [18] Atlas
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Pachuca [11] 0 2
0 2 
DUC4THoãn
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất