GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/02/2018

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSAFT
[10]
2 0 [10] Wellington Phoenix
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[13]
0 0 [13] Brisbane Strikers
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Moreton Bay United [1] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Panetolikos U20   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[14]
1 0 [14] Brisbane City
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
SWQ Thunder [6] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
3 1 [4] Adelaide United
3 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Central Coast Mariners [9] 1 3
1 3 
GREU20FT
 
1 0   Kerkyra U20
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Apollon Smirnis U20   0 2
0 2 
GREU20FT
 
1 0   Asteras Tripolis U20
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
PAE AtromitosU20   0 4
0 4 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] Magpies Crusaders
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[9]
Sunshine Coast FC [9] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
3 0 [5] North Queensland Fury
3 0 
FT
1-6(1-5)
(1-5)
[2]
Western Pride [2] 0 2
0 2 
GREU20FT
 
4 0   Lamia U20
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
PAOK Saloniki U20   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] Brisbane Roar (Youth)
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[10]
Far North Queensland Bulls [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
1 0 [6] Balikesirspor
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Elazigspor [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[12]
2 0 [12] Erzurum BB
2 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
1 0 [13] Antalyaspor
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Kayserispor [5] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
2 0 [9] Pattaya United
2 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[13]
Chainat FC [13] 0 3
0 3 
AZEAFT
[2]
2 0 [2] FK Gilan Gabala
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Zira FK [3] 0 5
0 5 
BULAFT
[12]
3 0 [12] Etar
3 0 
FT
3-3(3-0)
(3-0)
[9]
Septemvri Simitli [9] 0 4
0 4 
GREU20FT
 
2 0   Platanias U20
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Pas Giannina U20   0 4
0 4 
FINCFT
[A-2]
1 0 [A-2] RoPS Rovaniemi
1 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[A-5]
AC Kajaani [A-5] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
0-3(3-1)
(3-1)
[6]
Illichivets U21 [6] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
2 0 [11] Muang Thong United
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Port FC [1] 0 4
0 4 
BDNBFT
[18]
1 0 [18] Gil Vicente
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sporting CP B [14] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Las Palmas
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Sevilla [5] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[5]
3 0 [5] Arminia Bielefeld
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Darmstadt [17] 0 3
0 3 
DUBFT
[7]
2 0 [7] Ingolstadt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
St. Pauli [11] 0 2
0 2 
DUBFT
[3]
1 0 [3] Holstein Kiel
1 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[15]
Erzgebirge Aue [15] 0 0
0 0 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Fortuna Dusseldorf
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Greuther Furth [16] 0 2
0 2 
FINCFT
[D-1]
0 0 [D-1] HJK Helsinki
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[D-6]
KTP Kotka [D-6] 0 1
0 1 
FINCFT
[A-6]
0 0 [A-6] AC Oulu
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[A-1]
KuPs [A-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
2 0 [12] Sepsi
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Concordia Chiajna [11] 0 1
0 1 
UKRAFT
[12]
2 0 [12] Stal D.
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
PFC Oleksandria [8] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Karpaty U21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya U21 [4] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[11]
Olimpic Donetsk U21 [11] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
1 0 [3] Suphanburi FC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Nakhon Ratchasima [10] 0 1
0 1 
FAFT
 
2 0   Sheffield Wednesday
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Swansea City   0 1
0 1 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Ross County
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Heart of Midlothian [5] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-1]
0 0 [C-1] Stjarnan Gardabaer
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[C-2]
Haukar Hafnarfjordur [C-2] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-2]
1 0 [C-2] Ilves Tampere
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[C-1]
Lahti [C-1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
2 0 [9] Giresunspor
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[17]
Denizlispor [17] 0 1
0 1 
TNKBFT
[16]
2 0 [16] Manisaspor
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Adanaspor [11] 0 1
0 1 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Zwickau [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Karlsruher SC [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 1 [11] SG Sonnenhof Grossaspach
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Carl Zeiss Jena [15] 1 0
1 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen Wiesbaden [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 1 [18] Chemnitzer
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Unterhaching [7] 1 0
1 0 
DUC4TFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
1 0 [6] Vereya
1 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1]
CSKA Sofia [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Kerkyra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Apollon Smirnis [15] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Larissa FC U20
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Panathinaikos U20   0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Zemun
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Borac Cacak [16] 0 1
0 1 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Sivasspor
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[17]
Osmanlispor FC [17] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Kalmar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atvidabergs   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   AIK Solna
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Syrianska FC   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IK Oddevold
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Halmstads   0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Bangkok United FC [8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Triestina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-7]
Albinoleffe [B-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-14]
0 1 [B-14] Alma Juventus Fano
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-6]
Vicenza [B-6] 1 0
1 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1]
FK Zeljeznicar [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[10]
GOSK Gabela [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Habitpharm Javor [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Baroka FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Chippa United [11] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al Markhiya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Al Khor SC [9] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-4]
0 0 [2-4] Stoke City U23
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[2-6]
Fulham U23 [2-6] 0 0
0 0 
ITAFT
[10]
3 0 [10] Udinese
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
AS Roma [3] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Salernitana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Parma [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Spezia [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Venezia
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Avellino [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Perugia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Palermo [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Cesena
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Cittadella [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Pescara [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Foggia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Carpi [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Lorient
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC 93
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Grenoble [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] ZNK Osijek
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Rijeka [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Hapoel Raanana [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Tescoma Zlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
MFK Karvina [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Synot Slovacko [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] AEK Larnaca
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Hamburger SV
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Bayer Leverkusen [2] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[13]
4 0 [13] VfL Wolfsburg
4 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[18]
2 0 [18] FC Koln
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Hannover 96 [7] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[12]
2 0 [12] SC Freiburg
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Werder Bremen [15] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
FC Neftci Baku [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Wisla Plock
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zaglebie Lubin [9] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-6]
0 0 [C-6] Viikingit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
Jyvaskyla JK [C-4] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] UWIC Inter Cardiff
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 1 0
1 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
ANHBFT
[24]
1 0 [24] Burton Albion
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Fulham
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Aston Villa [3] 0 1
0 1 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Brentford [10] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Birmingham City
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Millwall [14] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Middlesbrough [9] 0 1
0 1 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Bolton Wanderers [20] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
2 1 [7] Preston North End
2 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Wolves [1] 1 0
1 0 
FAFT
 
2 0   West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Southampton   0 2
0 2 
 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Oxford United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Bristol Rovers [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Shrewsbury Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Southend United
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Portsmouth [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Northampton Town [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Gillingham
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Walsall [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Doncaster Rovers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[20]
Fleetwood Town [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Swindon Town
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[19]
Port Vale [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Newport County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Exeter City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mansfield Town [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Accrington Stanley [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham Town
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Wycombe Wanderers [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Crawley Town
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage Borough
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[17]
Yeovil Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Colchester United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Carlisle United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Chesterfield [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Cambridge United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Osasuna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] SD Gernika
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-12]
Barakaldo CF [B-12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Motherwell
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Kilmarnock [6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Partick Thistle
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Dundee [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Aberdeen [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of South
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Greenock Morton [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 1 [10] Brechin City
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Falkirk [7] 1 0
1 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Airdrie United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Queen's Park [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Alloa Athletic [2] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Forfar Athletic
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[7]
Stranraer [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Ayr United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
East Fife [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
FC Arouca [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Linfield FC [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-4]
0 0 [B-4] Magni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
KR Reykjavik [B-2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[10]
Alki Oroklini [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   GIF Sundsvall
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
 
Norrby IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IFK Goteborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Varbergs BoIS FC   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IK Sirius FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Oster   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Helsingborg   0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Veres [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Rapid Wien
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Silkeborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 1 [11] Everton CD
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Universidad Catolica [1] 1 0
1 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] Paradou AC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
JS Saoura [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] USM Bel Abbes
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[2]
MC Oran [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Brighton Hove Albion
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Coventry City   0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
1 1 [7] Eibar
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Asteras Tripolis
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-6]
0 0 [A-6] Fram Reykjavik
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-3]
IBV Vestmannaeyjar [A-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Padova
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-17]
Ravenna [B-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-10]
Santarcangelo [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Feralpisalo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
Teramo [B-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Fermana [B-18] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Cherno More Varna
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Vysocina jihlava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Al Faisaly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Shabab AlOrdon [6] 0 0
0 0 
KSAFT
[3]
0 0 [3] Al-Faisaly Harmah
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Uhud [13] 0 0
0 0 
FINCFT
[B-1]
0 0 [B-1] Vaasa VPS
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[B-6]
TPV [B-6] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[12]
Al-Arabi SC [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-9]
UE Llagostera [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Villarreal B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-7]
CD Ebro [C-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 1 [A-9] Rapido de Bouzas
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-13]
Real Valladol B [A-13] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
SD Amorebieta [B-10] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[14]
Strasbourg [14] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] Aves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Maritimo [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Ashdod MS
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Vozdovac Beograd [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] FK Rad Beograd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Alanyaspor [16] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] AD Alcorcon
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Tenerife [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Real Oviedo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Albacete [15] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
2 0 [15] Chievo
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Cagliari [14] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cracovia Krakow [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Royal Antwerp
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Oostende [12] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-1]
0 0 [B-1] KA Akureyri
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-6]
IR Reykjavik [B-6] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-6]
0 0 [E-6] Klubi 04 Helsinki
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[E-1]
Ekenas IF Fotboll [E-1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Nea Salamis
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] CD El Nacional
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Club Sport Emelec [5] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-5]
0 0 [A-5] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-1]
Valur Reykjavik [A-1] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Huddersfield Town
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Manchester United   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Alaves
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Deportivo La Coruna [19] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[5]
2 0 [5] Schalke 04
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
TSG Hoffenheim [9] 0 6
0 6 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Excelsior SBV [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 1 [6] Bohemians 1905
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Brno [14] 1 0
1 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Trenkwalder Admira Wacker [3] 0 0
0 0 
KSAFT
[5]
0 0 [5] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Al-Fateh [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] Academica Coimbra
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Vitoria Guimaraes B [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] Lugano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Grasshopper [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Schaffhausen [3] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[3]
0 0 [3] Tombense
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[12]
Democrata [12] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] Benfica
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[1]
0 0 [1] Cruzeiro (MG)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Villa Nova-MG [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 1 [1] PSV Eindhoven
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
SC Heerenveen [9] 1 0
1 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Astra Giurgiu [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sporting Gijon [10] 0 0
0 0 
PHAFT
[17]
1 1 [17] Amiens
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Toulouse [16] 1 0
1 0 
 
PHAFT
[19]
0 0 [19] Angers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Saint Etienne [11] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[15]
1 0 [15] Troyes
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Metz [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Montpellier
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Guingamp [10] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[12]
1 0 [12] Caen
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Rennes [8] 0 0
0 0 
 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Zulte-Waregem
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[16]
KAS Eupen [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Lokeren
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Kortrijk [5] 0 0
0 0 
BRARSFT
[8]
0 0 [8] Cruzeiro RS
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Avenida RS [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
San Jose [B-1] 0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Expreso Rojo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Union Magdalena [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Real Zaragoza [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Arka Gdynia [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] Oud Heverlee
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
KFCO Wilrijk [3] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 1 [16] Deportivo Anzoategui
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Portuguesa FC [1] 1 0
1 0 
TBNAFT
[20]
2 1 [20] Malaga
2 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Valencia [3] 1 4
1 4 
 
ITAFT
[12]
0 0 [12] Genoa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Inter Milan [4] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] ADO Den Haag
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Willem II [14] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Sligo Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Limerick FC [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
0 0 [2] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[23]
Newells Old Boys [23] 0 1
0 1 
ARGAFT
[12]
3 0 [12] Argentinos juniors
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Atletico Tucuman [10] 0 2
0 2 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
3-5(1-1)
(1-1)
[10]
Sarmiento Junin [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 2 [4] Almagro
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Deportivo Riestra [13] 2 0
2 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Atletico FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cortulua [10] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Valledupar FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Real Cartagena [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Liverpool URU
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Boston River [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] CA Progreso
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Rampla Juniors FC [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 1 [4] Wanderers FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
CA Penarol [2] 1 0
1 0 
BDNAFT
[15]
1 1 [15] Estoril
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Belenenses [12] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
FBC Melgar [B-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
3 0 [6] Palestino
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Colo Colo [3] 0 4
0 4 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] Puerto Montt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
CD Magallanes [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
0 0 [3] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Deportes Tolima [12] 0 0
0 0 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Orsomarso
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Universitario de Popayan [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macara
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Independiente Jose Teran [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Zulia FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Monagas SC [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Real Potosi
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[A-6]
Destroyers [A-6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Villa Dalmine [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
2 1 [24] Temperley
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Independiente [7] 1 1
1 1 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Cerro Porteno
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Sol de America [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sport Rosario
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
1 0 [19] Boyaca Chico
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Aguilas Doradas [7] 0 2
0 2 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Dep.Independiente Medellin
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Deportivo Cali [8] 0 3
0 3 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Academia Puerto Cabello
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Estudiantes Merida FC [17] 0 0
0 0 
BRARSFT
[5]
0 0 [5] Veranopolis RS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Gremio (RS) [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Curico Unido [15] 0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 1 [9] FC Juarez
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Venados FC [6] 1 0
1 0 
ARGAFT
[14]
0 0 [14] Rosario Central
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[27]
Olimpo Bahia Blanca [27] 0 1
0 1 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[16]
0 0 [16] San Marcos de Arica
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[2]
CD Copiapo S.A. [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
6 0 [4] Alianza Petrolera
6 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Independiente Santa Fe [20] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Sport Boys
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Deportivo Union Comercio [B-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
0 0 [7] Tigres UANL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Atlas [18] 0 1
0 1 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Tampico Madero [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
4 0 [8] Club Leon
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Queretaro FC [11] 0 1
0 1 
CRCAFT
[1]
2 0 [1] Herediano
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 4
0 4 
MEXAFT
[13]
6 0 [13] Club Tijuana
6 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[3]
Pumas U.N.A.M. [3] 0 3
0 3 
MEXAFT
[10]
0 1 [10] Necaxa
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Monterrey [5] 1 2
1 2 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cimarrones de Sonora [14] 0 1
0 1 
MEXAFT
[16]
2 0 [16] Chivas Guadalajara
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Pachuca [9] 0 3
0 3 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Canterbury United [4] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
0-0
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   SV Babelsberg 03
0 0 
0-0
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[8]
0 0 [8] SV Meppen
0 0 
0-0
[2]
SC Paderborn 07 [2] 0 0
0 0 
URUAHoãn
[10]
0 0 [10] Cerro Montevideo
0 0 
0-0
[13]
El Tanque Sisley [13] 0 0
0 0 
CHIBHoãn
[13]
0 0 [13] Melipilla
0 0 
0-0
[3]
Santiago Wanderers [3] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất