GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/12/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama Women's
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Cerezo Osaka Sakai (w) [11] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-5]
0 0 [B-5] Canberra United FC U21
0 0 
FT
3-6(0-4)
(0-4)
[B-3]
Western Sydney Wanderers AM [B-3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[2]
2 0 [2] Newcastle Jets
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 2
0 2 
EAFFFT
[3]
0 0 [3] China
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Korea DPR [4] 0 0
0 0 
AUSAFT
[8]
1 2 [8] Central Coast Mariners
1 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Western Sydney [6] 2 7
2 7 
VN21FT
[1]
1 0 [1] Yokohama FC U21
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Thailand U21 [4] 0 4
0 4 
AUSWFT
[3]
1 0 [3] Newcastle Jets (w)
1 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[6]
Perth Glory (w) [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Boluspor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 1
0 1 
TNKBFT
[18]
1 1 [18] Gaziantepspor
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Denizlispor [17] 1 2
1 2 
EAFFFT
[2]
1 0 [2] Japan
1 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[1]
Korea Republic [1] 0 2
0 2 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Kasimpasa [11] 0 0
0 0 
AUSAFT
[7]
4 0 [7] Perth Glory
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Gil Vicente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Viseu [2] 0 0
0 0 
VN21FT
[2]
0 0 [2] Vietnam U21
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Myanmar U21 [3] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Heidenheimer [15] 0 0
0 0 
DUBFT
[8]
2 0 [8] Jahn Regensburg
2 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[9]
Arminia Bielefeld [9] 0 2
0 2 
DUBFT
[18]
2 0 [18] Kaiserslautern
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Nurnberg [3] 0 1
0 1 
DUC3FT
[12]
0 1 [12] Carl Zeiss Jena
0 1 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[3]
SV Wehen Wiesbaden [3] 1 0
1 0 
ALBAFT
[10]
0 1 [10] Lushnja KS
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 1 0
1 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkoder
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[6]
Kamza [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Taawon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Al-Fateh [10] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
2 1 [8] Leicester City
2 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Crystal Palace [12] 1 2
1 2 
 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Aberdeen
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[4]
Hibernian [4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Caykur Rizespor
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[2]
Umraniyespor [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[7]
SG Sonnenhof Grossaspach [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
SV Meppen [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Unterhaching
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Zwickau
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[19]
Chemnitzer [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Hansa Rostock
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
Sportfreunde Lotte [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Kerkyra
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Naxxar Lions
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Senglea Athletic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sliema Wanderers FC [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 1 [11] Concordia Chiajna
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Gaz Metan Medias [12] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Gubbio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-11]
Padova [B-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Vicenza
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-8]
Albinoleffe [B-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[A-19]
Prato [A-19] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Alanyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sivasspor [8] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Chippa United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Polokwane City FC [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[7]
Bloemfontein Celtic [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
FCWCFT
 
0 0   Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Pachuca   0 0
0 0 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Inter Milan
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[9]
Udinese [9] 0 4
0 4 
 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Avellino
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Parma
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Cesena [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Palermo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Ternana [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Salernitana [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Pro Vercelli
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Spezia [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Perugia
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Bari [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 1 [10] Carpi
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Frosinone [2] 1 0
1 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Cremonese
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Empoli [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Creteil
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[2]
Red Star FC 93 [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
HNK Cibalia [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Ashdod MS [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[13]
0 0 [13] Aris Limassol
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] USM EL HARRACH
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
biskra [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[16]
0 0 [16] USM Blida
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[6]
USM Libreville [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[13]
2 0 [13] VfB Stuttgart
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[9]
4 0 [9] Eintracht Frankfurt
4 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Schalke 04 [3] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[16]
2 0 [16] Werder Bremen
2 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[15]
FSV Mainz 05 [15] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[7]
1 0 [7] Augsburg
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[14]
SC Freiburg [14] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[18]
2 0 [18] FC Koln
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
VfL Wolfsburg [12] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Pogon Szczecin
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Arka Gdynia [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
7-1(4-0)
(4-0)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] CD Lealtad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-14]
Barakaldo CF [B-14] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al-Baten
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Al Ittihad(KSA) [6] 0 0
0 0 
ANHAFT
[6]
2 0 [6] Arsenal
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Newcastle United [15] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Chelsea
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Southampton [17] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Burnley [7] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[10]
2 1 [10] Watford
2 1 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[14]
Huddersfield Town [14] 1 1
1 1 
 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Preston North End
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sheffield United [6] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Brentford
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Barnsley [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
1 0 [24] Sunderland A.F.C
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Fulham [8] 0 2
0 2 
ANHBFT
[21]
0 0 [21] Bolton Wanderers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[22]
Burton Albion [22] 0 0
0 0 
ANHBFT
[16]
4 0 [16] Millwall
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Middlesbrough [9] 0 2
0 2 
ANHBFT
[12]
3 0 [12] Ipswich Town
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Reading [18] 0 4
0 4 
ANHBFT
[5]
2 0 [5] Bristol City
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[15]
Nottingham Forest [15] 0 2
0 2 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Birmingham City
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Queens Park Rangers (QPR) [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[7]
3 0 [7] Leeds United
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Norwich City [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Derby County
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Blackpool [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 1 [18] Southend United
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Bradford City [5] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[22]
0 1 [22] AFC Wimbledon
0 1 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[1]
Wigan Athletic [1] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[8]
0 1 [8] Rotherham United
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Plymouth Argyle [12] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Blackburn Rovers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 1 [21] Northampton Town
0 1 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[14]
Walsall [14] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[4]
0 1 [4] Scunthorpe United
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[19]
Milton Keynes Dons [19] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Oxford United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Portsmouth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Gillingham
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Bristol Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Oldham Athletic [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Chesterfield [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[19]
Morecambe [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Crewe Alexandra
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Mansfield Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Yeovil Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Accrington Stanley [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Grimsby Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Carlisle United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Exeter City
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
Stevenage Borough [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Coventry City
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Newport County [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Osasuna
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Numancia [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
CF Badalona [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Lorca Deportiva FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[D-7]
Badajoz [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] UE Llagostera
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-13]
Hercules [C-13] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 1 [9] Hamilton Academical
0 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[12]
Ross County [12] 1 0
1 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Glasgow Rangers
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Saint Johnstone [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Kilmarnock
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Motherwell [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Partick Thistle [11] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of South
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dundee United [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Inverness
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dumbarton [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Saint Mirren
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Dunfermline Athletic [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 0 [18] Vitoria Guimaraes B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
SL Benfica B [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] Cova Piedade
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Real Sport Clube [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 1 [12] Sporting CP B
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Varzim [17] 1 0
1 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Porto B [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Flamurtari
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
KF Laci [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Glentoran FC [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Ballymena United
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
LASK Linz [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] USM Bel Abbes
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
ES Setif [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] NA Hussein Dey
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
OM Medea [12] 0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
3 0 [12] Athletic Bilbao
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Real Sociedad [15] 0 0
0 0 
 
GREAFT
[2]
0 0 [2] AEK Athens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Apollon Smirnis [14] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Hamrun Spartans
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Tarxien Rainbows F.C [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] coruxo FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-10]
UD San Sebastian Reyes [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Sambenedettese
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-16]
Triestina [B-16] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Stoke City
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
West Ham United [11] 0 1
0 1 
 
TBN3FT
[A-24]
0 0 [A-24] Ecija Balompie
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-2]
FC Cartagena [D-2] 0 0
0 0 
PHAFT
[11]
2 1 [11] Rennes
2 1 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 1 1
1 1 
 
BIBFT
[3]
0 0 [3] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
Saint Gilloise [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 1 [8] Istra 1961 Pula
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
ZNK Osijek [3] 1 0
1 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] Paradou AC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Free State Stars
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Orlando Pirates [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Trabzonspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Bursaspor [9] 0 0
0 0 
FCWCFT
 
0 0   Real Madrid
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Gremio (RS)   0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Real Valladolid
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[22]
La Hoya Lorca CF [22] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Granada CF [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[10]
1 0 [10] Torino
1 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
Napoli [1] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Standard Liege
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
KAA Gent [5] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Nea Salamis [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Newi Cefn Druids
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
2 0 [1] Manchester City
2 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Tottenham Hotspur [5] 0 4
0 4 
 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Cardiff City
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Hull City [20] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
1 0 [8] Eibar
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Valencia [3] 0 4
0 4 
 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-9]
Teramo [B-9] 0 0
0 0 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Borussia Dortmund
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
TSG Hoffenheim [8] 0 0
0 0 
 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
PEC Zwolle [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[9]
0 0 [9] SC Heerenveen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
PAOK Saloniki [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 1 [10] SKN St. Polten
0 1 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 1 0
1 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Mattersburg
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[7]
Rheindorf Altach [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
Sporting de Gijon B [B-1] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Thun
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Lugano [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[10]
FC Sion [10] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
0 0 [18] Estoril
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[16]
Aves [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ajax Cape Town [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Bidvest Wits
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Platinum Stars [13] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Haifa
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Bnei Yehuda Tel Aviv [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 1 [3] CS Universitatea Craiova
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
CFR Cluj [1] 1 0
1 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[8]
ADO Den Haag [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Almeria
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Cordoba [20] 0 0
0 0 
PHAFT
[12]
2 0 [12] Strasbourg
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[19]
Toulouse [19] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[8]
1 0 [8] Montpellier
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[20]
Metz [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[17]
4 0 [17] Troyes
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Amiens [16] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[9]
2 0 [9] Caen
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Guingamp [7] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[10]
1 0 [10] Dijon
1 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Lille [15] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Kortrijk
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Mechelen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] Albacete
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Real Zaragoza [13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Ravenna
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
Santarcangelo [B-7] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Wisla Plock [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Lokeren
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Red Star Waasland [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Westerlo
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Cercle Brugge [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
3 0 [2] Atletico Madrid
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Alaves [17] 0 4
0 4 
ITAFT
[5]
1 0 [5] AS Roma
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Cagliari [16] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[17]
0 1 [17] Roda JC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
VVV Venlo [10] 1 0
1 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente Enschede
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
0 0 [4] Sporting Braga
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Belenenses [11] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Southern United [7] 0 0
0 0 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Tasman United [8] 0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Canterbury United
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Hawke's Bay United [6] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[A-3]
0 0 [A-3] Perth Glory FC Am
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Melbourne Victory FC (Youth) [A-1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
1 0 [5] Waitakere United
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Eastern Suburbs Auckland [3] 0 2
0 2 
DUC4DBHoãn
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
0-0
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Borussia Dortmund (Youth)
0 0 
0-0
 
Westfalia Herne   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
0-0
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   wiedenbruck
0 0 
0-0
 
Bonner   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Uerdingen KFC 05
0 0 
0-0
 
Wegberg-Beeck   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Rot-Weiss Oberhausen
0 0 
0-0
 
SV Rodinghausen   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Wuppertaler SV Borussia
0 0 
0-0
 
Wattenscheid 09   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   FSV luckenwalde
0 0 
0-0
 
Berliner AK 07   0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[17]
0 0 [17] Preuben Munster
0 0 
0-0
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Erndtebruck
0 0 
0-0
 
SC Verl   0 0
0 0 
SCOBHoãn
[9]
0 0 [9] Falkirk
0 0 
0-0
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBHoãn
[4]
0 0 [4] Livingston
0 0 
0-0
[6]
Greenock Morton [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất