GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/11/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
AUSAFT
[9]
3 0 [9] Central Coast Mariners
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[4]
PFK Aleksandriya U21 [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
1 0 [7] Renova Cepciste
1 0 
FT
2-5(2-4)
(2-4)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 1
0 1 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Pobeda Prilep [9] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
2 0 [4] Sileks
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 3
0 3 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pelister Bitola
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[3]
Academy Pandev [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] Tanta
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ismaily [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Kamza
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
KS Perparimi Kukesi [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] KF Laci
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Partizani Tirana [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Qadasiya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Baten [6] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Smouha SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Alrga [18] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] Flamurtari
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] USM Libreville
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Uhud
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Al-Ettifaq [10] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] AFA Olaine
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Metta/LU Riga [7] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Slavia Praha (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Stjarnan (w)   0 0
0 0 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] hrbe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
EL Ahly [11] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Manchester City (w)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
LSK Kvinner (w)   0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Pau FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Entente Sannois [8] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 1   Billericay Town
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
 
Leatherhead   1 0
1 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Boston River [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Danubio FC
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
CA Penarol [1] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   Sporting Lisbon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
FC Famalicao   0 0
0 0 
BRAFT
[7]
1 0 [7] Botafogo RJ
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[20]
Atletico Clube Goianiense [20] 0 3
0 3 
BRAFT
[12]
1 0 [12] Chapecoense SC
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Vitoria BA [16] 0 3
0 3 
BRAFT
[3]
0 0 [3] Palmeiras
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[18]
Sport Club Recife PE [18] 0 2
0 2 
PARAFT
[8]
2 0 [8] Sol de America
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Libertad [6] 0 1
0 1 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Liverpool URU [13] 0 2
0 2 
BRAFT
[15]
3 0 [15] Coritiba PR
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Flamengo [6] 0 5
0 5 
BRAFT
[10]
3 0 [10] Bahia BA
3 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Santos [4] 0 2
0 2 
COLBFT
[6]
0 2 [6] Real Cartagena
0 2 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Llaneros FC [5] 2 0
2 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Deportivo Moron
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Instituto [14] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
5 1 [4] Cucuta
5 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Deportivo Rionegro   1 4
1 4 
MEXBFT
[4]
2 0 [4] Alebrijes de Oaxaca
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Zacatepec [9] 0 1
0 1 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(1-1)
(1-1)
[3]
Tampico Madero [3] 0 2
0 2 
MKDAHoãn
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
0-0
[6]
FK Korzo Prilep [6] 0 0
0 0 
GHWHoãn
 
0 0   Mexico (w) U17
0 0 
0-0
 
USA (w) U17   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất