GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/09/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Daejeon Korail
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[2]
Daekyo Kangaroos (w) [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
4 1   Semen Padang
4 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Bhayangkara Surabaya United   1 3
1 3 
AFF18FT
[B-1]
0 1 [B-1] Indonesia U18
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Thailand U18 [A-2] 1 0
1 0 
EUW19VLFT
[11-1]
0 0 [11-1] Serbia (w) U19
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11-3]
Israel (w) U19 [11-3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Changwon City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Gyeongju KHNP [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cheonan City [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Boeun Sangmu (w)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
KSPO FC (w) [4] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] Gumi Sportstoto (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Gyeongju FC W [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Suwon FMC (w) [6] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-2]
0 0 [1-2] Iceland (w) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1-3]
Kosovo U19(w) [1-3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gimhae City
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
AFF18FT
[A-1]
0 0 [A-1] Malaysia U18
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Myanmar U18 [B-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Bali United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Tianjin Teda
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[10]
Changchun Yatai [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
2 0 [6] PFK Aleksandriya U21
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Stal Kamianske U21 [12] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[7]
3 0 [7] Illichivets U21
3 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Zirka Kirovohrad U21 [11] 0 1
0 1 
HKGAFT
[6]
2 0 [6] LeeMan
2 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[9]
Eastern A.A Football Team [9] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[3]
2 0 [3] CSKA Moscow (R)
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 2
0 2 
IRNAFT
[2]
2 0 [2] Padideh Mashhad
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Saipa [7] 0 2
0 2 
EUW19VLFT
[12-4]
3 0 [12-4] Georgia (w) U19
3 0 
FT
0-7(0-6)
(0-6)
[12-1]
Poland (w) U19 [12-1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ironi Nesher [15] 0 1
0 1 
ISRBFT
[14]
1 0 [14] Hapoel Bnei Lod
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [10] 0 2
0 2 
ISRBFT
[16]
2 0 [16] Maccabi Herzliya
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Hapoel Katamon Jerusalem [5] 0 2
0 2 
ISRBFT
[8]
3 0 [8] Hapoel Rishon Lezion
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ironi Nir Ramat HaSharon [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
1 1 [4] Hapoel Petah Tikva
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Natzrat Illit [7] 1 1
1 1 
UKRU21FT
[10]
3 0 [10] Veres Rivne U21
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
FC Vorskla U21 [3] 0 1
0 1 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Neftchi Fargona [15] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Sfintul Gheorghe [10] 0 1
0 1 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Spicul Chiscareni
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
CSCA-Rapid Chisinau B [4] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] That Ras
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Al-Ahly [7] 0 1
0 1 
UAEAFT
[9]
1 0 [9] Emirates Club
1 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[4]
Al-Dhafra [4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Ajman [11] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
8-0(2-0)
(2-0)
[1-4]
Montenegro (W) U19 [1-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Finland (w) U19
0 0 
FT
10-0(5-0)
(5-0)
[11-4]
Bosnia (w) U19 [11-4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[5]
0 0 [5] FC Pyunik
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Banants [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Etar
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Beroe Stara Zagora [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Siah Jamegan Khorasan [9] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-2]
0 0 [12-2] Russia (w) U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12-3]
Greece (w) U19 [12-3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Botosani [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Vitkovice [16] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Al-Garrafa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Al-Ahli Doha [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] OM Medea
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
USM EL HARRACH [14] 0 0
0 0 
IRNAFT
[8]
0 0 [8] Zob Ahan
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[14]
Esteghlal Khozestan [14] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ittihad(BHR)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Al-Hadd [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Fateh
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Al Raed [14] 0 0
0 0 
KUWAFT
[8]
0 0 [8] Al-Nasar
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Al-Jahra [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 1 [11] HIFK
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 1 0
1 0 
IRNAFT
[1]
0 1 [1] Pars Jonoubi Jam
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Esteghlal Tehran [15] 1 0
1 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Baten [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Arka Gdynia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Zaglebie Lubin(N) [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] HNK Cibalia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
NK Lokomotiva Zagreb [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Dukla Prague
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Banik Ostrava [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Teplice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Bohemians 1905 [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Silkeborg
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] JS kabylie
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Paradou AC [6] 0 0
0 0 
DUBFT
[7]
0 0 [7] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Holstein Kiel [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Arsenal Tula
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Dynamo Moscow [12] 0 0
0 0 
ESTAFT
[10]
0 0 [10] Vaprus Parnu
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] WSG Wattens
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[4]
FC Liefering [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
TSV Hartberg [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] SV Ried
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Austria Lustenau [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Kapfenberg
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
FC Wacker Innsbruck [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Al Wihdat Amman
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Shabab AlOrdon [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al-Sharjah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Al Nasr Dubai [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Publikum Celje
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Krsko Posavlje [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
USM Bel Abbes [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 1 [13] Venezia
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Spezia [14] 1 0
1 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Chemnitzer [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] VfL Osnabruck
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Rot-Weiss Erfurt [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Zwickau
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[3]
Magdeburg [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Levski Sofia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Septemvri Simitli [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 1 [2] Floriana F.C.
0 1 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
St. Andrews [11] 1 0
1 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Kayserispor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Alanyaspor [17] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Istanbulspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Elazigspor
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Balikesirspor [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] Kalmar
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
IFK Norrkoping FK [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] El Raja
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Alasyoty Sports [9] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Umm Salal
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Al-Khuraitiat [11] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al Duhail SC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Qatar SC [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al-Faisaly Harmah
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Al Ittihad(KSA) [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
CS Voluntari [8] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Al-Shabbab
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Manama Club [5] 0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 1 [5] Al-Arabi Club (KUW)
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Al-Qadsia SC [3] 1 0
1 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Quevilly
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Nancy [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Ajaccio Gfco
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Clermont [9] 1 0
1 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Orleans US 45
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Chamois Niortais [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Nimes
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
AJ Auxerre [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Lorient
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Valenciennes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Lens [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Stade Brestois
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Le Havre [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Paris FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Bourg Peronnas
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Chateauroux [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 1 [8] Entente Sannois
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Lyon Duchere [3] 1 0
1 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Concarneau [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Avranches [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 1 [16] Boulogne
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
Les Herbiers [9] 1 0
1 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] USL Dunkerque
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Chambly Fc [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 1 [15] Creteil
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Avenir Sportif Beziers [4] 1 0
1 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
AZ Alkmaar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[8]
Cambuur Leeuwaarden [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] RKC Waalwijk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
FC Eindhoven [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] NEC Nijmegen
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] FC Oss
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
AZ Alkmaar (Youth) [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] SC Telstar
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
De Graafschap [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[6]
De Graafschap [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] MVV Maastricht
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Jong PSV Eindhoven (Youth) [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Volendam [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] Helmond Sport
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] Dordrecht
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Almere City FC [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Jeunesse Esch [11] 0 0
0 0 
NPAFT
[6]
0 1 [6] Maritzburg United
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Orlando Pirates [3] 1 0
1 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Ajax Cape Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Polokwane City FC [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 1 [14] Randers FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby [12] 1 0
1 0 
DUAFT
[5]
1 0 [5] Hannover 96
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Hamburger SV [14] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Lech Poznan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Korona Kielce [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Mechelen [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Saint Gilloise
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Oud Heverlee [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
FC Magna Wiener Neustadt [1] 0 0
0 0 
PHAFT
[14]
3 0 [14] Toulouse
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Bordeaux [3] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[11]
0 1 [11] Partick Thistle
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Glasgow Rangers [5] 1 0
1 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Limerick FC [7] 0 0
0 0 
IREAFT
[12]
0 1 [12] Drogheda United
0 1 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[6]
Bohemians [6] 1 0
1 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Galway United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Shelbourne
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] Bangor City FC
0 0 
FT
1-0(2-0)
(2-0)
[4]
Connah's QN [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
The New Saints [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Newi Cefn Druids
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Prestatyn Town FC [9] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   France (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Chile (w)   0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
0 0 [19] Bournemouth AFC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Brighton Hove Albion [17] 0 0
0 0 
 
TBNAFT
[13]
2 0 [13] Eibar
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Leganes [11] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] CD Lugo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[19]
Real Zaragoza [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Cesena
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Avellino [6] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Wexford (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Waterford United [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 0 [5] JS Saoura
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
BDNAFT
[13]
4 0 [13] Pacos de Ferreira
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Vitoria Setubal [11] 0 3
0 3 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[7]
Cerro Porteno [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Cimarrones de Sonora [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
3 0 [24] Club Atletico Tigre
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Patronato Parana [3] 0 3
0 3 
BRBFT
[16]
0 0 [16] Santa Cruz PE
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Goias [18] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
0 0 [4] La Equidad
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cortulua [5] 0 0
0 0 
NASLFT
[2]
0 0 [2] North Carolina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Puerto Rico FC [5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-14]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
3 0 [7] Monarcas Morelia
3 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Tigres UANL [6] 0 3
0 3 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Estudiantes La Plata [16] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Los Andes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Deportivo Moron [11] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[9]
Sportivo Trinidense Reserves [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Atletico Rafaela [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Ceara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
America MG [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
4 0 [13] Deportes Tolima
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[19]
Patriotas FC [19] 0 4
0 4 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Atletico San Luis
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Zacatepec [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Correcaminos UAT
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[16]
Cafetaleros de Tapachula [16] 0 0
0 0 
MEXBFT
[15]
0 0 [15] Leones Negros UdeG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Tampico Madero [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
4 1 [5] Club Tijuana
4 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Club America [2] 1 5
1 5 
GHWFT
 
0 0   USA (w)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
New Zealand (w)   0 1
0 1 
NGAU21FT
[10]
0 0 [10] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
FC Terek Groznyi Youth [13] 0 0
0 0 
GHWHoãn
 
0 0   Denmark (w)
0 0 
0-0
 
Netherland (w)   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất