GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/10/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Consadole Sapporo
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
Kashiwa Reysol [3] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] Yokohama SCC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
AC Nagano Parceiro [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
2 0 [7] Ryutsu Keizai University
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Maruyasu Industries [13] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] Imabari FC
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[10]
Nara Club [10] 0 3
0 3 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Blaublitz Akita [3] 0 3
0 3 
NHATAFT
[4]
0 0 [4] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 3
0 3 
NHATAFT
[14]
1 1 [14] Shimizu S-Pulse
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Jubilo Iwata [6] 1 0
1 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Albirex Niigata [18] 0 1
0 1 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Fagiano Okayama [13] 0 1
0 1 
NHATBFT
[9]
1 0 [9] Oita Trinita
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Avispa Fukuoka [2] 0 1
0 1 
NHATBFT
[12]
1 1 [12] Montedio Yamagata
1 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Yokohama FC [8] 1 1
1 1 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cerezo Osaka U23 [14] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
2 0 [16] FK Ural Youth
2 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[12]
FK Anzhi Youth [12] 0 1
0 1 
NHATAFT
[2]
2 1 [2] Kawasaki Frontale
2 1 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[12]
Vegalta Sendai [12] 1 2
1 2 
NHATAFT
[1]
3 0 [1] Kashima Antlers
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Hiroshima Sanfrecce [16] 0 1
0 1 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[5]
Matsumoto Yamaga FC [5] 0 2
0 2 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Kyoto Sanga
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[19]
Roasso Kumamoto [19] 0 0
0 0 
HQAFT
[7]
1 0 [7] Pohang Steelers
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[10]
Incheon United [10] 0 1
0 1 
HQAFT
[11]
2 0 [11] Sangju Sangmu Phoenix
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[8]
Daegu FC [8] 0 1
0 1 
HQAFT
[2]
4 0 [2] Jeju United
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Gangwon FC [6] 0 1
0 1 
HQBFT
[1]
2 0 [1] Gyeongnam FC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 1
0 1 
HQBFT
[7]
1 0 [7] Suwon City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Busan I Park [2] 0 0
0 0 
HQBFT
[3]
3 0 [3] Seongnam FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Anyang [6] 0 1
0 1 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Changwon City [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Gimhae City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
1 0 [3] Southern District
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Yuen Long FC [6] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
 
Sriwijaya FC   0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
1 0 [4] Western Sydney
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Central Coast Mariners [8] 0 1
0 1 
NHATBFT
[17]
1 0 [17] FC Gifu
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Tokushima Vortis [6] 0 2
0 2 
TQAFT
[16]
1 0 [16] Liaoning FC
1 0 
FT
3-3(2-3)
(2-3)
[2]
Shanghai East Asia FC [2] 0 1
0 1 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[16]
Lijiang FeiHu FC [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
1 0 [8] Beijing BeiKong
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Meizhou Hakka [11] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[36]
0 0 [36] Slovakia (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Scotland (w) U17 [18] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
4 0 [10] Chernomorets Odessa U21
4 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Dinamo KyivU21 [3] 0 3
0 3 
IDNAFT
 
1 0   Persija Jakarta
1 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
3 0 [3] Pardubice
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
FK Graffin Vlasim [9] 0 4
0 4 
AUSAFT
[9]
5 0 [9] Melbourne Victory
5 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Melbourne City [1] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[2]
2 0 [2] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
CSKA Moscow (R) [4] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Karpaty U21 [6] 0 0
0 0 
HKGAFT
[1]
2 0 [1] Kitchee
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Wofoo Tai Po [4] 0 4
0 4 
NGBFT
[17]
1 0 [17] Tom Tomsk
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Fakel [19] 0 1
0 1 
NGBFT
[9]
1 0 [9] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Gazovik Orenburg [3] 0 2
0 2 
ESTAFT
[9]
2 0 [9] Viljandi Tulevik
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 3
0 3 
ESTAFT
[6]
3 0 [6] JK Sillamae Kalev
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Tartu JK Maag Tammeka [7] 0 2
0 2 
LITAFT
[5]
2 0 [5] Utenis Utena
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Lietava Jonava [6] 0 4
0 4 
TNKBFT
[1]
5 0 [1] Umraniyespor
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Elazigspor [6] 0 4
0 4 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Vissel Kobe [8] 0 2
0 2 
VNAFT
[11]
2 0 [11] Becamex Binh Duong
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Than Quang Ninh [6] 0 1
0 1 
VNAFT
[12]
2 0 [12] Hoang Anh Gia Lai
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Song Lam Nghe An [9] 0 1
0 1 
VNAFT
[7]
2 0 [7] XM Hai Phong FC
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
CLB TPHCM [10] 0 3
0 3 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Kuruvchi Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
THAAFT
[6]
1 0 [6] Ratchaburi FC
1 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 3
0 3 
TBNAFT
[11]
5 0 [11] Athletic Bilbao
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sevilla [5] 0 5
0 5 
 
DUBFT
[9]
1 0 [9] Dynamo Dresden
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[13]
Ingolstadt [13] 0 4
0 4 
DUBFT
[11]
2 0 [11] VfL Bochum
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
SV Sandhausen [5] 0 3
0 3 
DUBFT
[6]
1 0 [6] Arminia Bielefeld
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
3 0   VSG Altglienicke
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wacker Nordhausen   0 2
0 2 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
SKA Khabarovsk [15] 0 0
0 0 
NGBFT
[15]
3 0 [15] Tyumen
3 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[6]
Spartak Tambov [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
2 0 [4] Shinnik Yaroslavl
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Baltika Kaliningrad [7] 0 4
0 4 
NGBFT
[18]
2 0 [18] Volga Olimpiets
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Kuban Krasnodar [11] 0 4
0 4 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Kryliya Sovetov
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Spartak Moscow II [8] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
1 0 [12] Gornik Leczna
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Siedlce [13] 0 3
0 3 
LATAFT
[1]
2 0 [1] Spartaks Jurmala
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Jelgava [6] 0 3
0 3 
SLOAFT
[9]
2 0 [9] Triglav Gorenjska
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Krsko Posavlje [6] 0 5
0 5 
TNKAFT
[16]
0 1 [16] Kardemir Karabukspor
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kayserispor [7] 1 0
1 0 
THAAFT
[4]
1 0 [4] Chiangrai United
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Chonburi Shark FC [7] 0 1
0 1 
THAAFT
[5]
0 0 [5] Bangkok Glass
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[12]
BEC Tero Sasana [12] 0 1
0 1 
THAAFT
[9]
1 0 [9] Port FC
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Nakhon Ratchasima [13] 0 3
0 3 
WC17FT
[E-2]
0 0 [E-2] Japan U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[E-4]
New Caledonia U17 [E-4] 0 1
0 1 
WC17FT
[E-1]
0 0 [E-1] France U17
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[E-3]
Honduras U17 [E-3] 0 3
0 3 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Liverpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 1
0 1 
IDNAFT
 
2 0   Arema Malang
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
PS TNI   0 2
0 2 
UZBAFT
[14]
0 0 [14] Shurtan Guzor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[5]
Buxoro FK [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Shandong Luneng [5] 0 1
0 1 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[13]
Jiangsu Suning FC [13] 0 4
0 4 
TQAFT
[7]
0 0 [7] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[10]
Changchun Yatai [10] 0 2
0 2 
TQBFT
[6]
2 0 [6] Shenzhen JiaZhaoye
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Inner Mongolia Zhongyou [12] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[40]
0 0 [40] Latvia (w) U17
0 0 
FT
0-10(0-6)
(0-6)
[10]
England (w) U17 [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Unterhaching
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Preuben Munster [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Chemnitzer
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Sportfreunde Lotte [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] SC Paderborn 07
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[16]
Werder Bremen (Youth) [16] 0 1
0 1 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Vfr Aalen
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[14]
Zwickau [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
1 0 [8] Karlsruher SC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Wurzburger Kickers [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
SV Meppen [6] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 0 [9] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
FC Ingolstadt 04 Am [4] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] VfB Eichstatt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
SV Seligenporten [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] SpVgg Bayreuth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
TSV Buchbach [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] FC Pipinsried
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FV Illertissen [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
[7]
VfR Garching [7] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SSV Ulm 1846
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
FSV Frankfurt   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
VfR Wormatia Worms   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
1 0   SV Rochling Volkling
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg (Youth)   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   SV Elversberg
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 1
0 1 
DUC4TFT
 
2 1   Wattenscheid 09
2 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
SC Verl   1 1
1 1 
DUC4TFT
 
0 0   Wuppertaler SV Borussia
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Uerdingen KFC 05
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Erndtebruck   0 1
0 1 
NGBFT
[13]
1 0 [13] Avangard
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Luch Energiya [16] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] FK Rostov Youth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Rubin Kazan (R) [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
1 0 [2] Zira FK
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Kapaz Ganca [6] 0 0
0 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] Kauno Zalgiris
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[2]
Suduva [2] 0 1
0 1 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Zimbru Chisinau [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 0 [8] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Dacia Chisinau [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Spicul Chiscareni [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] Jaro
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
AC Oulu [4] 0 1
0 1 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Gnistan Helsinki [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
1 0 [5] Haka
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
KPV [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[7]
0 0 [7] Ekenas IF Fotboll
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
GrIFK Kauniainen [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 1 [8] OPS-jp
0 1 
FT
0-10(0-4)
(0-4)
[2]
Honka Espoo [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[9]
3 1 [9] Balikesirspor
3 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 1 0
1 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] Halmstads
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
IFK Goteborg [7] 0 2
0 2 
TDBFT
[10]
0 0 [10] Norrby IF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Degerfors [7] 0 0
0 0 
THAAFT
[16]
0 0 [16] Sisaket FC
0 0 
FT
2-7(2-2)
(2-2)
[3]
bangkok united fc [3] 0 0
0 0 
THAAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[15]
Sukhothai [15] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Pakhtakor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Kuruvchi Kokand Qoqon [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hansa Rostock [7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Lecce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-7]
USD Akragas [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Paganese
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[C-5]
Virtus Francavilla [C-5] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Slavia Sofia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
FC Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Sileks [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Pelister Bitola
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] Renova Cepciste
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Rabotnicki Skopje [9] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Korzo Prilep [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
FK Rudar Pljevlja [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
FK Kom [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[4]
FK Grbalj Radanovici [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 1 [4] Stade Lavallois MFC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
GS Consolat Marseille [12] 1 0
1 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Clermont
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Le Havre [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 1 [17] Brescia
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Novara [12] 1 0
1 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Cittadella
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Cremonese [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Palermo [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Ternana
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[18]
Spezia [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Parma
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Pescara [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Pro Vercelli
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Bari [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Carpi
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[22]
Cesena [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Ascoli
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[4]
Venezia [4] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   wiedenbruck
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Yenisey Krasnoyarsk [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 1 [9] Istra 1961 Pula
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Rijeka [3] 1 0
1 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Flora Paide
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Pas Giannina
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[14]
Platanias FC [14] 0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   FC Kairat Almaty
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FK Atyrau   0 0
0 0 
LATAFT
[5]
0 0 [5] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Caramba/Dinamo Rigaja [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Mosta FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Zemun
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Vojvodina Novi Sad [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 1 [14] Frydek-Mistek
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hradec Kralove [8] 1 0
1 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al Oruba Sur
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Saham [5] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 0 [14] Oman Club
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[7]
Mrbat [7] 0 0
0 0 
OMAFT
[13]
0 0 [13] Al-Mdeebe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Alslam [10] 0 0
0 0 
THAAFT
[10]
0 0 [10] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
THAAFT
[18]
0 0 [18] Samut Songkhram FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Rajnavy Rayong FC [14] 0 0
0 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al-Suwaiq
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dhufar [8] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[6]
Dabba Al-Fujairah [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[12]
0 0 [12] Ajman
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
OMAFT
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(OMA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Nahda Muscat [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[4]
1 0 [4] TSG Hoffenheim
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Augsburg [8] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[9]
3 0 [9] Hannover 96
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Eintracht Frankfurt [7] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[13]
1 1 [13] Hertha Berlin
1 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Schalke 04 [6] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[2]
0 0 [2] Bayern Munchen
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[10]
1 0 [10] FSV Mainz 05
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[15]
Hamburger SV [15] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[6]
0 0 [6] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Anzhi Makhachkala [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Piast Gliwice
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Sandecja Nowy Sacz [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
NK Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Debrecin VSC [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Fehervar Videoton [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Ujpesti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Paksi SE Honlapja [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Diosgyor VTK
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[5]
Vasas [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Rosenborg [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
FC Viitorul Constanta [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
NK Publikum Celje [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Trinec [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Kayserispor [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 1 [17] Alanyaspor
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Goztepe [3] 1 0
1 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[10]
Prestatyn Town FC [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Connah's QN [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[4]
0 0 [4] Bangor City FC
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[2]
UWIC Inter Cardiff [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[11]
Aberystwyth Town [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Barry Town AFC
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[5]
Newi Cefn Druids [5] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Tottenham Hotspur
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Bournemouth AFC [19] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
7-2(3-1)
(3-1)
[17]
Stoke City [17] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[7]
2 0 [7] Burnley
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
West Ham United [15] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[13]
1 0 [13] Swansea City
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Huddersfield Town [12] 0 5
0 5 
 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] Crystal Palace
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Chelsea [5] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[8]
1 0 [8] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Hull City [16] 0 3
0 3 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Bolton Wanderers
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Sheffield Wednesday [12] 0 3
0 3 
ANHBFT
[18]
2 0 [18] Brentford
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Millwall [17] 0 1
0 1 
ANHBFT
[6]
5 0 [6] Leeds United
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Reading [20] 0 2
0 2 
ANHBFT
[23]
0 0 [23] Sunderland A.F.C
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Queens Park Rangers (QPR) [15] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Barnsley
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
Middlesbrough [11] 0 0
0 0 
ANHBFT
[3]
2 0 [3] Sheffield United
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Ipswich Town [10] 0 1
0 1 
ANHBFT
[9]
1 0 [9] Fulham
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[5]
Preston North End [5] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Blackburn Rovers [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Oxford United [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 1 [9] Fleetwood Town
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[19]
Rochdale [19] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Scunthorpe United [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Peterborough United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[22]
Gillingham [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Charlton Athletic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Doncaster Rovers [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Shrewsbury Town [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Northampton Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
AFC Wimbledon [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Portsmouth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Milton Keynes Dons [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Walsall
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Blackpool [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Bury
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[3]
Bradford City [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Wigan Athletic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Southend United [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Grimsby Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Crawley Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[6]
Newport County [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Coventry City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Lincoln City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cambridge United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[7]
Stevenage Borough [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[20]
Barnet [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Colchester United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Carlisle United [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Yeovil Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Crewe Alexandra [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Port Vale
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Exeter City [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Mansfield Town
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
Swindon Town [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[21]
Morecambe [21] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] Cadiz
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[12]
Cultural Leonesa [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Ross County
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Heart of Midlothian [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Academical
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Motherwell [4] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Kilmarnock [11] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Hibernian
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Aberdeen [2] 0 0
0 0 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dundee [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Dumbarton
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Greenock Morton [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of South
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dunfermline Athletic [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Inverness [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Dundee United [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Standard Sumqayit
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
FK Gilan Gabala [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Crusaders
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Carrick Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dungannon Swifts [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Ballymena United
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Coleraine
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Linfield FC [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Crvena Zvezda [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Ostersunds FK
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Orebro [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 0 [4] Hacken
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
AFC Alliance [15] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] IK Frej Taby
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Dalkurd FF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Oster [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Stal D.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Zorya [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] LASK Linz
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Red Bull Salzburg [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Nordsjaelland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Shabab AlOrdon [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Getafe
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 3
0 3 
 
WC17FT
[F-1]
2 0 [F-1] England U17
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
IraqU17 [F-2] 0 2
0 2 
WC17FT
[F-3]
3 0 [F-3] MexicoU17
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Chile U17 [F-4] 0 3
0 3 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Fondi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-15]
Trapani [C-15] 0 0
0 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Al-Garrafa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al Khor SC [8] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Kazma [5] 0 0
0 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Al-Qadsia SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Nasar [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al-Ettifaq
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Al-Baten [2] 0 0
0 0 
PHAFT
[18]
3 0 [18] Dijon
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 4
0 4 
 
NGBFT
[14]
0 0 [14] Khimki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Zenit-2 St.Petersburg [12] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Banants [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 1 [4] Chrobry Glogow
0 1 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[17]
Wigry Suwalki [17] 1 0
1 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] GKS Tychy
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Puszcza Niepolomice [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Borac Banja Luka [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] Cercle Brugge
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Roeselare [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 1 [11] Maccabi Petah Tikva FC
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Haifa [5] 1 0
1 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] FK Rad Beograd
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
FK Spartak Zlatibor Voda [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FK Javor Ivanjica [15] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Sport Podbrezova
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Trencin
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] Domzale
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Brno
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Synot Slovacko [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Baumit Jablonec [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Slovan Liberec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Tescoma Zlin
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Vysocina jihlava [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Mlada Boleslav
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 1 [1] Anorthosis Famagusta FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Apollon Limassol FC [7] 1 0
1 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Giresunspor [2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 0 [9] Temuco
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
San Luis Quillota [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[16]
0 0 [16] USM EL HARRACH
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[4]
MC Oran [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Odra Opole [3] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] PAE Atromitos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Asteras Tripolis [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Floriana F.C.
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Balzan FC [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Haifa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Hapoel Acco [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[7]
0 0 [7] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
GKS Katowice [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Granada CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Real Oviedo [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] Barcelona B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
La Hoya Lorca CF [21] 0 0
0 0 
ITAFT
[3]
2 0 [3] Juventus
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Lazio [4] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] LKS Nieciecza
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Arka Gdynia [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Miedz Legnica [2] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 1 [10] Bytovia Bytow
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[15]
Zaglebie Sosnowiec [15] 1 0
1 0 
BIHAFT
[10]
0 1 [10] Sloboda
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Sarajevo [6] 1 0
1 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Ashdod MS
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hapoel Ashkelon [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Rodange 91
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Hamm RM Benfica FC [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Stromsgodset
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Odd Grenland [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[16]
SK Slovan Varnsdorf [16] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Ahli(UAE)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[8]
Emirates Club [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab(OMA)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Muscat [11] 0 0
0 0 
OMAFT
[9]
0 1 [9] Sohar Club
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Fnjaa [12] 1 0
1 0 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Watford
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Arsenal [6] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolves
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Aston Villa [7] 0 2
0 2 
TBNAFT
[19]
1 0 [19] Alaves
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Real Sociedad [7] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Catanzaro
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
Matera [C-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] US Casertana 1908
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-1]
AC Monopoli [C-1] 0 0
0 0 
DUAFT
[1]
2 1 [1] Borussia Dortmund
2 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
RB Leipzig [3] 1 3
1 3 
 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
NAC Breda [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Konyaspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Rheindorf Altach
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Al Faisaly
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
That Ras [7] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 1 [2] Al-Ahly
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 1 0
1 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Umm Salal
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Al-Arabi SC [11] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Al-Sailiya
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Al-Khuraitiat [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 1 [14] Aris Limassol
0 1 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
[2]
AEK Larnaca [2] 1 0
1 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Lausanne Sports
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lugano
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Basel [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wil 1900
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Schaffhausen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Wohlen [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al-Faisaly Harmah
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Al-Feiha [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[1]
Al Ahli Jeddah [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[26]
1 0 [26] Rosario Central
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[18]
Argentinos juniors [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[4]
0 0 [4] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Temperley [23] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Ferencvarosi TC [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Panionios
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[5]
Olympiakos Piraeus [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Raanana
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Hapoel Beer Sheva [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 1 [9] Tenerife
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Numancia [3] 1 0
1 0 
PHAFT
[3]
1 0 [3] Saint Etienne
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[20]
Metz [20] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[9]
2 0 [9] Guingamp
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Rennes [15] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[16]
0 0 [16] Lille
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Troyes [12] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[13]
0 0 [13] Toulouse
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Amiens [17] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[8]
0 0 [8] Caen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Angers [10] 0 2
0 2 
 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mouscron Peruwelz [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Lokeren
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] MFK Karvina
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Wisla Plock [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] KAA Gent
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Red Star Waasland [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Palestino
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[2]
Union Espanola [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
CA River Plate [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
0 0 [4] Atletico Madrid
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[5]
0 0 [5] AS Roma
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Napoli [1] 0 0
0 0 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
SC Heerenveen [6] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] Feyenoord
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
PEC Zwolle [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ferrol Carril Oeste [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[9]
0 0 [9] San Jose
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Nacional Potosi [12] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] Indy Eleven
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Banfield [9] 0 0
0 0 
BRBFT
[2]
0 0 [2] America MG
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[15]
Luverdense [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] ABC RN
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Boa Esporte Clube [11] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
0 0 [16] Figueirense
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
0 0 [5] Vila Nova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Goias [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Racing Club Montevideo [13] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
CD El Nacional [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[11]
Sporting Cristal [11] 0 0
0 0 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Riestra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Quilmes [19] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Union Magdalena [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Instituto
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Aldosivi Mar del Plata [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] CSD Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Universidad de Chile [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Independiente F.B.C.
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Guarani CA [1] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
CA Penarol [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
0 0 [13] Velez Sarsfield
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Newells Old Boys [20] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
5 0 [8] Vasco da Gama
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Botafogo RJ [6] 0 3
0 3 
BRBFT
[19]
0 0 [19] Nautico (PE)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guarani SP [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Oeste
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
0 1 [7] CDSyC Cruz Azul
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Club America [2] 1 0
1 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] Zacatepec
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Mineros de Zacatecas [6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-8]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
PERAFT
[9]
0 0 [9] Sport Rosario
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[13]
Inti Gas Deportes [13] 0 0
0 0 
BLVAFT
[5]
0 0 [5] Blooming
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Petrolero de Yacuiba [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
1 0 [17] Racing Club
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[25]
Club Atletico Tigre [25] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Charlotte Independence
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Edmonton [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Nacional Asuncion [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Atletico Rafaela [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
0 0 [10] Universidad Catolica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Municipal Iquique [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] Toronto FC II
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
BRAFT
[14]
0 0 [14] Sao Paulo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Atletico Paranaense [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[Nhóm 2-10]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
1 0 [1] Monterrey
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pachuca [11] 0 2
0 2 
MEXAFT
[6]
1 0 [6] Club Leon
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Tigres UANL [4] 0 1
0 1 
COLAFT
[18]
0 0 [18] Patriotas FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Jaguares de Cordoba [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] San Antonio
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-11]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
PERAFT
[4]
0 1 [4] Academia Deportiva Cantolao
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Alianza Lima [1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Alajuelense
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[11]
AD Carmelita [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Celaya FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
UAEM Potros [16] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
0 0 [8] Necaxa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Pumas U.N.A.M. [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-8]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
2 1 [18] Chivas Guadalajara
2 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Monarcas Morelia [5] 1 2
1 2 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
THAAHoãn
[2]
0 0 [2] Muang Thong United
0 0 
0-0
[17]
Thailand Honda FC [17] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[3]
0 0 [3] FK Ventspils
0 0 
0-0
[8]
SK Babite Dinamo [8] 0 0
0 0 
ALGAHoãn
[12]
0 0 [12] MC Alger
0 0 
0-0
[13]
USM Libreville [13] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[14]
0 0 [14] Juan Aurich
0 0 
0-0
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
COLAHoãn
[17]
0 0 [17] Atletico Huila
0 0 
0-0
[5]
Millonarios [5] 0 0
0 0 
ECUAHoãn
[10]
0 0 [10] Faure Za Amarilla
0 0 
0-0
[9]
Guayaquil City [9] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[14]
0 0 [14] Real Santander
0 0 
0-0
[15]
Fortaleza F.C [15] 0 0
0 0 
COLAHoãn
[15]
0 0 [15] Atletico Bucaramanga
0 0 
0-0
[20]
Aguilas Doradas [20] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất