GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/09/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
GHWFT
 
0 0   Iran (w) U19
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
 
Japan (w) U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Pardubice U19
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
AFF18FT
[A-6]
0 0 [A-6] Laos U18
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[A-5]
Cambodia U18 [A-5] 0 0
0 0 
AFF18FT
[A-2]
0 0 [A-2] Thailand U18
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Malaysia U18 [A-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[11-4]
2 0 [11-4] Bosnia (w) U19
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11-1]
Serbia (w) U19 [11-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-4]
0 0 [1-4] Montenegro (W) U19
0 0 
FT
0-7(0-0)
(0-0)
[1-2]
Iceland (w) U19 [1-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[10]
0 0 [10] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
4-4(2-3)
(2-3)
[8]
Marila Pribram U21 [8] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Israel U17
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Italy U17   0 0
0 0 
AFCCFT
[G-1]
2 0 [G-1] Ceres FC
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-1]
Esteghlal Dushanbe [D-1] 0 3
0 3 
AFF18FT
[A-3]
0 0 [A-3] Timor Leste U18
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[A-4]
Singapore U18 [A-4] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (w) U19
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
USA (w) U19   0 0
0 0 
C1U19FT
[A-1]
0 0 [A-1] Benfica U19
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
CSKA Moscow U19 [A-4] 0 1
0 1 
ACLFT
[G-1]
1 0 [G-1] Guangzhou Evergrande Taobao FC
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[F-2]
Shanghai East Asia FC [F-2] 0 4
0 4 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
0-2(2-0)
(2-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
2 0 [C-1] Chelsea FC U19
2 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Qarabag U19 [C-4] 0 3
0 3 
AFCCFT
[B-2]
2 0 [B-2] Al-Wahda Damascus
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Al Quwa Al Jawiya [B-1] 0 1
0 1 
C1U19FT
[C-3]
4 0 [C-3] AS Roma U19
4 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-2]
Atletico de Madrid U19 [C-2] 0 3
0 3 
EUW19VLFT
[12-4]
0 0 [12-4] Georgia (w) U19
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12-2]
Russia (w) U19 [12-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[A-2]
1 0 [A-2] Manchester United U19
1 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[A-3]
Basel U19 [A-3] 0 2
0 2 
C1U19FT
[D-1]
2 0 [D-1] Barcelona U19
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
Juventus U19 [D-4] 0 2
0 2 
EUW19VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1-3]
Kosovo U19(w) [1-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[11-2]
1 0 [11-2] Finland (w) U19
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11-3]
Israel (w) U19 [11-3] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Germany U17
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Netherlands U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Montenegro U17
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
 
Bosnia U17   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Bulgaria U19
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
 
Bosnia U19   0 0
0 0 
C1U19FT
[D-2]
0 0 [D-2] Olympiakos Piraeus U19
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[D-3]
Sporting Lisbon U19 [D-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-3]
0 0 [12-3] Greece (w) U19
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[12-1]
Poland (w) U19 [12-1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[7]
JK Sillamae Kalev [7] 0 0
0 0 
ACLFT
[C-2]
0 1 [C-2] Al Ahli Jeddah
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[D-2]
Persepolis [D-2] 1 0
1 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
HIFK [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Inter Turku [8] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-3]
0 0 [B-3] Celtic U19
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[B-1]
Paris Saint Germain U19 [B-1] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bayern Munchen U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Anderlecht U19 [B-4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[8]
Flora Paide [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CR Belouizdad
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
MC Alger [12] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
FC Blau Weiss Linz [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] TSV Hartberg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
WSG Wattens [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] Austria Lustenau
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[10]
FAC Team Fur Wien [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] FC Liefering
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Kapfenberg [6] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 1 [1] FC Flora Tallinn
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
Nomme JK Kalju [3] 1 0
1 0 
NORBFT
[2]
0 1 [2] Start IK
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Bodo Glimt [1] 1 0
1 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Brommapojkarna
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Helsingborg [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Ajax Cape Town [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Supersport United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] AmaZulu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Maritzburg United [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Polokwane City FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Bloemfontein Celtic [11] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
0 0 [12] Chippa United
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Baroka FC [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
SC Telstar [13] 0 0
0 0 
C1FT
[D-1]
2 0 [D-1] FC Barcelona
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[D-4]
Juventus [D-4] 0 4
0 4 
 
C1FT
[C-1]
1 0 [C-1] Chelsea
1 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[C-4]
Qarabag [C-4] 0 0
0 0 
 
C1FT
[B-4]
2 0 [B-4] Celtic FC
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[B-1]
Paris Saint Germain (PSG) [B-1] 0 1
0 1 
 
C1FT
[A-1]
2 0 [A-1] Manchester United
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Basel [A-4] 0 3
0 3 
 
C1FT
[C-3]
1 0 [C-3] AS Roma
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Atletico Madrid [C-2] 0 0
0 0 
 
C1FT
[B-2]
2 0 [B-2] Bayern Munchen
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Anderlecht [B-3] 0 2
0 2 
 
C1FT
[D-3]
3 0 [D-3] Olympiakos Piraeus
3 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[D-2]
Sporting Lisbon [D-2] 0 3
0 3 
C1FT
[A-3]
2 0 [A-3] Benfica
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[A-2]
CSKA Moscow [A-2] 0 3
0 3 
 
ANHLCFT
 
0 0   Barnsley
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Derby County   0 0
0 0 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Leeds United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Birmingham City [23] 0 3
0 3 
ANHBFT
[10]
2 1 [10] Aston Villa
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Middlesbrough [5] 1 1
1 1 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Sunderland A.F.C
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Nottingham Forest [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[11]
2 0 [11] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Millwall [16] 0 5
0 5 
ANHBFT
[2]
1 0 [2] Wolves
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[8]
Bristol City [8] 0 2
0 2 
ANHBFT
[9]
3 0 [9] Sheffield Wednesday
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Brentford [20] 0 0
0 0 
ANHBFT
[13]
3 0 [13] Norwich City
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Burton Albion [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[4]
3 0 [4] Preston North End
3 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Cardiff City [3] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Northampton Town
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Portsmouth [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] AFC Wimbledon
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[22]
Gillingham [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Southend United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Rochdale
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Doncaster Rovers [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Bristol Rovers
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[24]
Oldham Athletic [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 1 [23] Plymouth Argyle
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Blackpool [6] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Wigan Athletic [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Peterborough United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Milton Keynes Dons [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Fleetwood Town
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[21]
Bury [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Rotherham United
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[13]
Walsall [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Blackburn Rovers [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Oxford United
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Bradford City [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Luton Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[22]
Port Vale [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Mansfield Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wycombe Wanderers [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Colchester United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[23]
Chesterfield [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
Grimsby Town [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Stevenage Borough
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Crawley Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[18]
Morecambe [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lincoln City [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Carlisle United [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Crewe Alexandra
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Cambridge United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Swindon Town [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Newport County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Cheltenham Town [21] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Crusaders
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Linfield FC [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Bolton Wanderers
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sheffield United [7] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Barnet
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Exeter City [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Bogota FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Valledupar FC [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Plaza Colonia
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Centro Atletico Fenix [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] CA River Plate
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Nacional Montevideo [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Cerro Montevideo
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
IA Sud America [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Liverpool URU [9] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Atletico FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Deportes Quindio [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Barranquilla FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Fortaleza F.C [15] 0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 1 [7] Llaneros FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Rionegro [2] 1 0
1 0 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Boa Esporte Clube
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Guarani SP [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-7]
FC Cincinnati [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Real Santander
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Real Cartagena [3] 0 0
0 0 
MEXCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-3]
CSyD Dorados de Sinaloa [A-3] 0 0
0 0 
MEXCFT
[F-2]
0 0 [F-2] Veracruz
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[F-3]
Alebrijes de Oaxaca [F-3] 0 0
0 0 
MEXCFT
[C-3]
0 0 [C-3] UAEM Potros
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
Atlas [C-2] 0 0
0 0 
MEXCFT
[H-1]
0 0 [H-1] Pachuca
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[H-3]
Cimarrones de Sonora [H-3] 0 0
0 0 
BRBFT
[8]
2 0 [8] Criciuma
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Juventude [5] 0 2
0 2 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Pereira
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Union Magdalena [9] 0 0
0 0 
SUDFT
 
3 1   Independiente
3 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Atletico Tucuman   1 3
1 3 
SUDFT
 
1 0   Cerro Porteno
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atletico Junior Barranquilla   0 1
0 1 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Boyaca Chico
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Orsomarso [11] 0 0
0 0 
MEXCFT
[I-1]
0 0 [I-1] Monarcas Morelia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[I-2]
Necaxa [I-2] 0 1
0 1 
MEXCFT
[E-3]
1 0 [E-3] Tigres UANL
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[E-2]
Zacatepec [E-2] 0 2
0 2 
URUAHoãn
[14]
0 0 [14] Racing Club Montevideo
0 0 
0-0
[4]
Boston River [4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất