GIẢI QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/12/2017

GiảiGiờChủKết quảKhách
GHQGFT
 
0 0   Solomon Islands
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Tuvalu   0 0
0 0 
AUSWFT
[7]
0 0 [7] Melbourne Victory (w)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[9]
Adelaide United (w) [9] 0 0
0 0 
AUSWFT
[8]
1 0 [8] WS Wanderers (w)
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Sydney FC (w) [2] 0 0
0 0 
HKGAFT
[7]
0 0 [7] Guangzhou R F U19
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Eastern A.A Football Team [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
2 0 [6] Brisbane Roar
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 0
0 0 
EAFFFT
[2]
0 0 [2] Korea Republic
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
China [3] 0 0
0 0 
GHU23FT
 
0 0   Vietnam U23
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Myanmar U23   0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
4 0 [9] Western Sydney
4 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Sydney FC [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] Sun Pegasus
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Hong Kong Sapling [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 1 [9] Spartak Moscow Youth
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Umraniyespor
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Balikesirspor [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Erzurum BB
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Adana Demirspor [15] 0 0
0 0 
EAFFFT
[1]
0 0 [1] Japan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Korea DPR [4] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[A-4]
0 0 [A-4] Rwanda
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Tanzania [A-5] 0 0
0 0 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Kasimpasa
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Trabzonspor [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[6]
Goztepe [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 1 [5] PFK Aleksandriya U21
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo KyivU21 [2] 1 0
1 0 
AUSAFT
[8]
2 0 [8] Perth Glory
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 2
0 2 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] FC Famalicao
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[5]
Santa Clara [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
1 0 [7] Getafe
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Eibar [13] 0 4
0 4 
 
DUBFT
[4]
1 0 [4] Union Berlin
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Dynamo Dresden [8] 0 2
0 2 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Greuther Furth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Heidenheimer [14] 0 0
0 0 
DUBFT
[12]
1 0 [12] Jahn Regensburg
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
VfL Bochum [9] 0 3
0 3 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Karlsruher SC [8] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
HSK Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
0 1 [12] Zemun
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 1 0
1 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Cukaricki Stankom [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
Habitpharm Javor [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad Beograd
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Macva Sabac [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 1 [10] Chernomorets Odessa
0 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[9]
Zirka Kirovohrad [9] 1 0
1 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Illichivets
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[12]
Stal D. [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[11]
FC Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
KSAAFT
[11]
2 0 [11] Al-Feiha
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Baten [6] 0 1
0 1 
ANHAFT
[19]
6 0 [19] West Ham United
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Chelsea [3] 0 1
0 1 
 
DUC4BFT
 
0 0   ETSV Weiche Flensburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FC Hansa Luneburg   0 3
0 3 
TNKBFT
[10]
2 0 [10] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Ankaragucu [1] 0 2
0 2 
TNKBFT
[8]
2 0 [8] Adanaspor
2 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Elazigspor [11] 0 3
0 3 
FCWCFT
 
1 0   Pachuca
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wydad Casablanca   0 2
0 2 
CAFCECFT
[A-1]
0 0 [A-1] Kenya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Zanzibar [A-2] 0 3
0 3 
GHU23FT
 
0 0   Thailand U23
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Japan U23   0 2
0 2 
ITBFT
[11]
1 0 [11] Salernitana
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Perugia [10] 0 1
0 1 
DUC3FT
[9]
4 0 [9] SV Meppen
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 1
0 1 
DUC3FT
[10]
4 1 [10] Vfr Aalen
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen Wiesbaden [3] 1 1
1 1 
DUC3FT
[14]
2 0 [14] VfL Osnabruck
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Unterhaching [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
1 0 [1] SC Paderborn 07
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Fortuna Koln [5] 0 2
0 2 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Preuben Munster
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[6]
SG Sonnenhof Grossaspach [6] 0 3
0 3 
DUC4NFT
 
2 0   SSV Ulm 1846
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
TSV Schott Mainz   0 3
0 3 
DUC4NFT
 
3 0   FSV Mainz 05 (Youth)
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
TuS Koblenz   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Astoria Walldorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   SV Rochling Volkling
1 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
 
Saarbrucken   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
2 0   Stuttgarter Kickers
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Eintracht Stadtallendorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   SV Elversberg
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
VfB Stuttgart II   0 1
0 1 
BULAFT
[5]
1 1 [5] Botev Plovdiv
1 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Etar [12] 1 3
1 3 
GREAFT
[9]
1 0 [9] AEL Larisa
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
SKODA Xanthi [10] 0 6
0 6 
MLTAFT
[10]
1 1 [10] Senglea Athletic
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Naxxar Lions [12] 1 0
1 0 
MLTAFT
[7]
1 0 [7] Hamrun Spartans
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Birkirkara FC [8] 0 3
0 3 
SVKAFT
[4]
1 0 [4] Dunajska Streda
1 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 1
0 1 
SVKAFT
[10]
3 0 [10] Sport Podbrezova
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Nitra [7] 0 3
0 3 
SVKAFT
[1]
2 0 [1] Spartak Trnava
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tatran Presov [11] 0 2
0 2 
SVKAFT
[12]
3 0 [12] FK Senica
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Michalovce [9] 0 1
0 1 
NGAFT
[11]
3 0 [11] Rubin Kazan
3 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
SKA Khabarovsk [16] 0 1
0 1 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Antalyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
1 0 [9] Supersport United
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Cape Town City [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
2 0 [13] Polokwane City FC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Bidvest Wits [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Cittadella
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
Avellino [15] 0 1
0 1 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Empoli
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Carpi [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
1 0 [3] Frosinone
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brescia [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
1 0 [22] Ascoli
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
ACD Virtus Entella [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Venezia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 1
0 1 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Ajaccio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre [4] 0 1
0 1 
PH3FT
[2]
2 1 [2] Cholet So
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Rodez Aveyron [1] 1 2
1 2 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
2 0 [14] Ashdod MS
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Haifa [2] 0 1
0 1 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 1
0 1 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 1
0 1 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Trencin
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[2]
MSK Zilina [2] 0 1
0 1 
EGYCFT
 
0 0   El Gounah
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
hrbe   0 1
0 1 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
USM Bel Abbes [10] 0 1
0 1 
DUAFT
[3]
2 0 [3] RB Leipzig
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[15]
FSV Mainz 05 [15] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[6]
0 0 [6] Borussia Dortmund
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[17]
Werder Bremen [17] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[16]
2 0 [16] Hamburger SV
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
VfL Wolfsburg [12] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[7]
2 0 [7] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Slask Wroclaw
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Mezokovesd-Zsory [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
1 0 [8] Videoton Puskas Akademia
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Ujpesti [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi SE Honlapja [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Pena Sport
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
UD Logrones [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Granada CF B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-7]
Ejido [D-7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Tottenham Hotspur
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[15]
Stoke City [15] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[6]
1 0 [6] Burnley
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Watford [9] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] Swansea City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
West Bromwich(WBA) [17] 0 5
0 5 
 
ANHAFT
[18]
5 0 [18] Crystal Palace
5 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[14]
Bournemouth AFC [14] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[12]
0 0 [12] Huddersfield Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Brighton Hove Albion [13] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[20]
0 0 [20] Barnsley
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Derby County [4] 0 1
0 1 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Burton Albion
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Preston North End [10] 0 2
0 2 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[7]
Leeds United [7] 0 3
0 3 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Hull City
3 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[13]
Brentford [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Fulham
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[22]
Birmingham City [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[11]
2 0 [11] Nottingham Forest
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolves
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[23]
Sunderland A.F.C [23] 0 3
0 3 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Aston Villa
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Millwall [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[8]
3 0 [8] Middlesbrough
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ipswich Town [9] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Oxford United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Doncaster Rovers [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 1 [10] Peterborough United
0 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[3]
Blackburn Rovers [3] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Walsall
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Blackpool
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Rotherham United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Southend United [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Bradford City
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[18]
Rochdale [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Shrewsbury Town [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Gillingham [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Portsmouth [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oldham Athletic
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[23]
Northampton Town [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Colchester United
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Grimsby Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[23]
Forest Green Rovers [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Newport County
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[14]
Carlisle United [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Crewe Alexandra [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage Borough
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Wycombe Wanderers [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Mansfield Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Morecambe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Coventry City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Port Vale
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Cambridge United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Yeovil Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Lincoln City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Chesterfield
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Albacete
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Real Valladolid [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Amorebieta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-14]
Burgos CF [B-14] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Kilmarnock
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Academical
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Saint Johnstone [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Motherwell [6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Ross County [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Dundee United [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Saint Mirren [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[3]
Queen of South [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
3-4(0-1)
(0-1)
[4]
Academica Coimbra [4] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] Flamurtari
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Vllaznia Shkoder [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
Crusaders [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Coleraine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyor VTK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[3]
Debrecin VSC [3] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Hibernians FC [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Concordia Chiajna [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Ermis Aradippou
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Doxa Katokopias [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Helsingor
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Temuco
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Universidad de Concepcion [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
0 0 [4] Real Madrid
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[5]
Sevilla [5] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[5]
0 0 [5] Panionios
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Platanias FC [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Floriana F.C.
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Slavia Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-7]
Valencia CF Mestalla [C-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Atletico Saguntino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-17]
CD Alcoyano [C-17] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Lille [18] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[13]
0 1 [13] Aves
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
CD Tondela [12] 1 0
1 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Oud Heverlee [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] ZNK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Rudes [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] AEP Paphos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[14]
0 0 [14] Platinum Stars
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Kaizer Chiefs [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Maccabi Haifa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hapoel Ashkelon [10] 0 0
0 0 
FCWCFT
 
0 0   Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 1 [1] Galatasaray
0 1 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
[10]
Akhisar Bld.Geng [10] 1 0
1 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al-Qadasiya
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[2]
Al-Nasr(KSA) [2] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Al Raed [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] AD Alcorcon
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Racing de Ferrol
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-9]
Real Madrid Castilla [A-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-16]
0 1 [D-16] Las Palmas Atletico
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[D-2]
Recreativo Huelva [D-2] 1 0
1 0 
ITAFT
[14]
3 0 [14] Cagliari
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Sampdoria [6] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Arka Gdynia [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Oostende
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Mechelen [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Alki Oroklini [9] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Wadi Degla SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
EL Masry   0 0
0 0 
ANHAFT
[16]
2 0 [16] Newcastle United
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Leicester City [8] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Norwich City
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[15]
Sheffield Wednesday [15] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
4 0 [17] Deportivo La Coruna
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Leganes [8] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[8]
1 0 [8] Borussia Monchengladbach
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[10]
0 0 [10] SC Heerenveen
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
VVV Venlo [13] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[4]
Olympiakos Piraeus [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
ACS Poli Timisoara [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] FC Sion
0 0 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[7]
Thun [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Chiasso
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
3 0 [3] Benfica
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[18]
Estoril [18] 0 2
0 2 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
AmaZulu [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Chippa United [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Vasas
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Hapoel Raanana [12] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 1 [12] Excelsior SBV
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
PEC Zwolle [4] 1 0
1 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[9]
Heracles Almelo [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Numancia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
La Hoya Lorca CF [20] 0 0
0 0 
PHAFT
[10]
0 0 [10] Guingamp
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
Dijon [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[3]
5 0 [3] Monaco
5 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[17]
Troyes [17] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[20]
3 0 [20] Metz
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Rennes [6] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[19]
3 0 [19] Angers
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Montpellier [7] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] Toulouse
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Caen [9] 0 2
0 2 
 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Royal Antwerp
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Mouscron Peruwelz [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
KAS Eupen [16] 0 0
0 0 
BLVAFT
[6]
0 1 [6] Petrolero de Yacuiba
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Universitario de Sucre [4] 1 0
1 0 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Mineros de Guayana [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 2 [14] Real Zaragoza
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Cadiz [3] 2 0
2 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
LKS Nieciecza [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] KAA Gent
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[14]
Kortrijk [14] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lierse [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] Valencia
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Celta Vigo [11] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[3]
2 0 [3] Juventus
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Inter Milan [1] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] FC Twente Enschede
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[8]
ADO Den Haag [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[15]
1 0 [15] Banfield
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[18]
Argentinos juniors [18] 0 3
0 3 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Aldosivi Mar del Plata
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Independiente Rivadavia [22] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] CD El Nacional
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Club Sport Emelec [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Delfin SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Faure Za Amarilla [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Macara [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Universidad Catolica [10] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
1 0 [9] Boavista FC
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Sporting Lisbon [2] 0 2
0 2 
CHIAFT
[12]
1 0 [12] Huachipato
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Colo Colo [1] 0 1
0 1 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Union Espanola
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Everton CD [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
0 0 [3] Universidad de Chile
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Municipal Iquique [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] El Tanque Sisley
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
IA Sud America [5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Toronto FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-1]
Seattle Sounders [Tay-1] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
2 0 [50] River Plate
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Atletico Tucuman [5] 0 4
0 4 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Deportivo Cuenca [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 0 [9] San Luis Quillota
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Audax Italiano [5] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
3 0 [2] Independiente Santa Fe
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Deportes Tolima [5] 0 4
0 4 
ARGAFT
[28]
1 0 [28] Arsenal de Sarandi
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Independiente [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Hawke's Bay United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Tasman United [5] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Southern United
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Canterbury United [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
1 0 [1] Herediano
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Santos De Guapiles [3] 0 4
0 4 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[3]
Waitakere United [3] 0 0
0 0 
GHU23Hoãn
 
0 0   Uzbekistan U23
0 0 
0-0
 
North Korea U23   0 0
0 0 
BIHAHoãn
[6]
0 0 [6] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
0-0
[5]
FK Krupa [5] 0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Eintr. Braunschweig (Youth)
0 0 
0-0
 
Oldenburg   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
0-0
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
0-0
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
0-0
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
0-0
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Westfalia Herne
0 0 
0-0
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
WALAHoãn
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
0-0
[4]
UWIC Inter Cardiff [4] 0 0
0 0 
ANHL1Hoãn
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
0-0
[20]
AFC Wimbledon [20] 0 0
0 0 
ANHL2Hoãn
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
0-0
[8]
Swindon Town [8] 0 0
0 0 
SCOBHoãn
[7]
0 0 [7] Dumbarton
0 0 
0-0
[4]
Livingston [4] 0 0
0 0 
SCOBHoãn
[8]
0 0 [8] Inverness
0 0 
0-0
[9]
Falkirk [9] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
0-0
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
0-0
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
0-0
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[4]
0 0 [4] Cliftonville
0 0 
0-0
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
BIHAHoãn
[8]
0 0 [8] Borac Banja Luka
0 0 
0-0
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
WALAHoãn
[6]
0 0 [6] Bala Town
0 0 
0-0
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất