GIẢI QUỐC TẾ

BẢNG XẾP HẠNG

GiảiGiờChủKết quảKhách
NHAT3
90
[6]
0 0 [6] AC Nagano Parceiro
0 0 
90
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
Gamba Osaka U23 [17] 0 1
0 1 
NHATB
57
[16]
1 0 [16] Ehime FC
1 0 
57
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Yokohama FC [6] 0 1
0 1 
NGAU21
61
[6]
1 0 [6] Ufa Youth
1 0 
61
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Arsenal Tula Youth [12] 0 0
0 0 
ASI16VL
60
[F-1]
0 0 [F-1] North Korea U16
0 0 
60
1-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
Hong Kong China U16 [F-2] 0 0
0 0 
TQAHT
[10]
1 0 [10] Changchun Yatai
1 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Hebei HX Xingfu [3] 0 0
0 0 
NHATB
14
[7]
0 0 [7] Nagoya Grampus
0 0 
14
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tokyo Verdy [9] 0 0
0 0 
IDNA
17
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
17
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bhayangkara Surabaya United   0 1
0 1 
NGB
18
[16]
0 0 [16] Luch Energiya
0 0 
18
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Fakel [17] 0 0
0 0 
CZEU2115h30
[2]
0 0 [2] Mlada BoleslavU21
0 0 
vs
15h30
[3]
Sparta PrahaU21 [3] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[10]
0 0 [10] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
vs
16h00
[17]
Dukla PrahaU21 [17] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
vs
16h00
[4]
Tobol Kostanai [4] 0 0
0 0 
NGAU2116h00
[15]
0 0 [15] Amkar Perm(R)
0 0 
vs
16h00
[10]
SKA Khabarovsk Youth [10] 0 0
0 0 
ASI16VL16h00
[J-1]
0 0 [J-1] Japan U16
0 0 
vs
16h00
[J-2]
Malaysia U16 [J-2] 0 0
0 0 
EUW17VL16h00
[27]
0 0 [27] Romania (w) U17
0 0 
vs
16h00
[14]
Greece (w) U17 [14] 0 0
0 0 
HQA16h00
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
vs
16h00
[11]
Daegu FC [11] 0 0
0 0 
KAZA16h30
[12]
0 0 [12] Okzhetpes
0 0 
vs
16h30
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
ASI16VL16h45
[D-3]
0 0 [D-3] Nepal U16
0 0 
vs
16h45
[D-4]
Palestine U16 [D-4] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[3]
0 0 [3] V-Varen Nagasaki
0 0 
vs
17h00
[12]
JEF United Ichihara Chiba [12] 0 0
0 0 
HQB17h00
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land FC
0 0 
vs
17h00
[2]
Busan I Park [2] 0 0
0 0 
HQB17h00
[4]
0 0 [4] Seongnam FC
0 0 
vs
17h00
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 0
0 0 
NHAT317h00
[16]
0 0 [16] Cerezo Osaka U23
0 0 
vs
17h00
[10]
Fukushima United FC [10] 0 0
0 0 
NGB17h00
[6]
0 0 [6] Sibir Novosibirsk
0 0 
vs
17h00
[3]
Dinamo St Petersburg [3] 0 0
0 0 
NGB17h00
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
vs
17h00
[2]
Kryliya Sovetov [2] 0 0
0 0 
NGA17h00
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
vs
17h00
[4]
CSKA Moscow [4] 0 0
0 0 
HQA17h00
[12]
0 0 [12] Gwangju Football Club
0 0 
vs
17h00
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
TBNA17h00
[15]
0 0 [15] RCD Espanyol
0 0 
vs
17h00
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 0
0 0 
 
TBNB17h00
[17]
0 0 [17] SD Huesca
0 0 
vs
17h00
[3]
Real Valladolid [3] 0 0
0 0 
VNA17h00
[13]
0 0 [13] Can Tho
0 0 
vs
17h00
[2]
Thanh Hoa [2] 0 0
0 0 
ASI16VL17h30
[C-3]
0 0 [C-3] Lebanon U16
0 0 
vs
17h30
[C-2]
Afghanistan U16 [C-2] 0 0
0 0 
HLA17h30
[8]
0 0 [8] FC Utrecht
0 0 
vs
17h30
[3]
PSV Eindhoven [3] 0 0
0 0 
ITA17h30
[8]
0 0 [8] Sampdoria
0 0 
vs
17h30
[5]
AC Milan [5] 0 0
0 0 
VNA17h30
[11]
0 0 [11] CLB TPHCM
0 0 
vs
17h30
[12]
Hoang Anh Gia Lai [12] 0 0
0 0 
VNA17h30
[14]
0 0 [14] Dong Tam Long An
0 0 
vs
17h30
[6]
Sanna Khanh Hoa [6] 0 0
0 0 
DENB18h00
[6]
0 0 [6] Viborg
0 0 
vs
18h00
[10]
Roskilde [10] 0 0
0 0 
DENB18h00
[5]
0 0 [5] Esbjerg
0 0 
vs
18h00
[3]
Herfolge Boldklub Koge [3] 0 0
0 0 
DENB18h00
[2]
0 0 [2] Thisted FC
0 0 
vs
18h00
[1]
Vejle [1] 0 0
0 0 
DENB18h00
[8]
0 0 [8] Fremad Amager
0 0 
vs
18h00
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENB18h00
[9]
0 0 [9] Fredericia
0 0 
vs
18h00
[11]
Brabrand [11] 0 0
0 0 
DENB18h00
[4]
0 0 [4] Vendsyssel
0 0 
vs
18h00
[7]
Nykobing Falster [7] 0 0
0 0 
LATA18h00
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
vs
18h00
[7]
Metta/LU Riga [7] 0 0
0 0 
THA18h00
[6]
0 0 [6] Chonburi Shark FC
0 0 
vs
18h00
[10]
Ubon UMT United [10] 0 0
0 0 
THA18h00
[17]
0 0 [17] Thailand Honda FC
0 0 
vs
18h00
[14]
Nakhon Ratchasima [14] 0 0
0 0 
KAZA18h00
[7]
0 0 [7] FK Aktobe Lento
0 0 
vs
18h00
[8]
Kaisar Kyzylorda [8] 0 0
0 0 
NGB18h00
[19]
0 0 [19] Rotor Volgograd
0 0 
vs
18h00
[12]
Kuban Krasnodar [12] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[11]
0 0 [11] Stal D.
0 0 
vs
18h00
[6]
Olimpic Donetsk [6] 0 0
0 0 
NGAU2118h00
[13]
0 0 [13] FC Terek Groznyi Youth
0 0 
vs
18h00
[4]
Rubin Kazan (R) [4] 0 0
0 0 
TQB18h00
[10]
0 0 [10] Xinjiang Tianshan Leopard
0 0 
vs
18h00
[11]
Meizhou Hakka [11] 0 0
0 0 
NGA18h00
[9]
0 0 [9] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
vs
18h00
[13]
FK Ruan Tosno [13] 0 0
0 0 
TNKA18h00
[16]
0 0 [16] Kardemir Karabukspor
0 0 
vs
18h00
[14]
Yeni Malatyaspor [14] 0 0
0 0 
TNKA18h00
[13]
0 0 [13] Sivasspor
0 0 
vs
18h00
[5]
Goztepe [5] 0 0
0 0 
ASI16VL18h00
[F-5]
0 0 [F-5] Macau U16
0 0 
vs
18h00
[F-3]
Chinese Taipei U16 [F-3] 0 0
0 0 
SCOA18h15
[6]
0 0 [6] Motherwell
0 0 
vs
18h15
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
IDNA18h30
 
0 0   Arema Malang
0 0 
vs
18h30
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
DUB18h30
[17]
0 0 [17] Greuther Furth
0 0 
vs
18h30
[6]
Nurnberg [6] 0 0
0 0 
DUB18h30
[3]
0 0 [3] Darmstadt
0 0 
vs
18h30
[14]
Dynamo Dresden [14] 0 0
0 0 
DUB18h30
[16]
0 0 [16] VfL Bochum
0 0 
vs
18h30
[15]
Ingolstadt [15] 0 0
0 0 
VNA18h30
[3]
0 0 [3] T T Hanoi
0 0 
vs
18h30
[4]
Sai Gon FC [4] 0 0
0 0 
TQA18h35
[12]
0 0 [12] Henan Jianye
0 0 
vs
18h35
[5]
Shandong Luneng [5] 0 0
0 0 
TQB18h35
[2]
0 0 [2] Beijing Renhe
0 0 
vs
18h35
[5]
Shenzhen JiaZhaoye [5] 0 0
0 0 
RMNA19h00
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
vs
19h00
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
THA19h00
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
vs
19h00
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THA19h00
[8]
0 0 [8] Pattaya United
0 0 
vs
19h00
[13]
Port FC [13] 0 0
0 0 
BLRA19h00
[15]
0 0 [15] Slavia Mozyr
0 0 
vs
19h00
[12]
Krumkachy [12] 0 0
0 0 
CZEU2119h00
[19]
0 0 [19] Banik OstravaU21
0 0 
vs
19h00
[6]
Synot SlovackoU21 [6] 0 0
0 0 
KAZA19h00
[9]
0 0 [9] Akzhayik Oral
0 0 
vs
19h00
[6]
FC Shakhtyor Karagandy [6] 0 0
0 0 
NGB19h00
[9]
0 0 [9] Gazovik Orenburg
0 0 
vs
19h00
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGB19h00
[18]
0 0 [18] Tyumen
0 0 
vs
19h00
[11]
Avangard [11] 0 0
0 0 
NGB19h00
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
vs
19h00
[5]
Volgar-Gazprom Astrachan [5] 0 0
0 0 
DUC319h00
[20]
0 0 [20] Karlsruher SC
0 0 
vs
19h00
[19]
Rot-Weiss Erfurt [19] 0 0
0 0 
DUC319h00
[7]
0 0 [7] Vfr Aalen
0 0 
vs
19h00
[3]
Magdeburg [3] 0 0
0 0 
DENA19h00
[11]
0 0 [11] Aalborg
0 0 
vs
19h00
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
ALBA19h00
[4]
0 0 [4] KS Perparimi Kukesi
0 0 
vs
19h00
[6]
KF Laci [6] 0 0
0 0 
ASI16VL19h00
[G-2]
0 0 [G-2] Thailand U16
0 0 
vs
19h00
[G-3]
Laos U16 [G-3] 0 0
0 0 
ASI16VL19h00
[J-3]
0 0 [J-3] Singapore U16
0 0 
vs
19h00
[J-4]
Guam U16 [J-4] 0 0
0 0 
ASI16VL19h00
[B-3]
0 0 [B-3] Syria U16
0 0 
vs
19h00
[B-4]
Maldives U16 [B-4] 0 0
0 0 
FINA19h00
[10]
0 0 [10] PS Kemi Kings
0 0 
vs
19h00
[7]
Vaasa VPS [7] 0 0
0 0 
ANHB19h15
[9]
0 0 [9] Sheffield Wednesday
0 0 
vs
19h15
[7]
Sheffield United [7] 0 0
0 0 
BIA19h30
[13]
0 0 [13] KAA Gent
0 0 
vs
19h30
[6]
Zulte-Waregem [6] 0 0
0 0 
HLA19h30
[13]
0 0 [13] Groningen
0 0 
vs
19h30
[16]
FC Twente Enschede [16] 0 0
0 0 
HLA19h30
[9]
0 0 [9] VVV Venlo
0 0 
vs
19h30
[7]
PEC Zwolle [7] 0 0
0 0 
HLA19h30
[6]
0 0 [6] AFC Ajax
0 0 
vs
19h30
[5]
Vitesse Arnhem [5] 0 0
0 0 
LATA20h00
[2]
0 0 [2] FK Ventspils
0 0 
vs
20h00
[4]
Caramba/Dinamo Rigaja [4] 0 0
0 0 
BLRA20h00
[13]
0 0 [13] FC Torpedo Minsk
0 0 
vs
20h00
[5]
FK Vitebsk [5] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[12]
0 0 [12] FK Banik Sokolov
0 0 
vs
20h00
[3]
Dynamo Ceske Budejovice [3] 0 0
0 0 
NORB20h00
[8]
0 0 [8] Floro
0 0 
vs
20h00
[3]
Ranheim IL [3] 0 0
0 0 
NORB20h00
[15]
0 0 [15] Elverum
0 0 
vs
20h00
[16]
FK Arendal [16] 0 0
0 0 
NORB20h00
[2]
0 0 [2] Start IK
0 0 
vs
20h00
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORB20h00
[11]
0 0 [11] Tromsdalen
0 0 
vs
20h00
[10]
Jerv [10] 0 0
0 0 
KAZA20h00
[3]
0 0 [3] Ordabasy
0 0 
vs
20h00
[5]
Irtysh Pavlodar [5] 0 0
0 0 
NGB20h00
[10]
0 0 [10] Spartak Moscow II
0 0 
vs
20h00
[15]
Khimki [15] 0 0
0 0 
TNKB20h00
[1]
0 0 [1] Giresunspor
0 0 
vs
20h00
[5]
Elazigspor [5] 0 0
0 0 
TNKB20h00
[10]
0 0 [10] Erzurum BB
0 0 
vs
20h00
[14]
Boluspor [14] 0 0
0 0 
GREA20h00
[4]
0 0 [4] PAOK Saloniki
0 0 
vs
20h00
[6]
Pas Giannina [6] 0 0
0 0 
NPA20h00
[12]
0 0 [12] Chippa United
0 0 
vs
20h00
[11]
Bloemfontein Celtic [11] 0 0
0 0 
TDA20h00
[2]
0 0 [2] Djurgardens
0 0 
vs
20h00
[7]
Hammarby [7] 0 0
0 0 
TDA20h00
[13]
0 0 [13] Kalmar
0 0 
vs
20h00
[6]
Ostersunds FK [6] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[10]
0 0 [10] Zemun
0 0 
vs
20h00
[4]
FK Spartak Zlatibor Voda [4] 0 0
0 0 
EUW17VL20h00
[37]
0 0 [37] Wales (w) U17
0 0 
vs
20h00
[39]
Denmark (w) U17 [39] 0 0
0 0 
ITA20h00
[11]
0 0 [11] Cagliari
0 0 
vs
20h00
[12]
Chievo [12] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[3]
0 0 [3] Inter Milan
0 0 
vs
20h00
[17]
Genoa [17] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[18]
0 0 [18] Verona
0 0 
vs
20h00
[7]
Lazio [7] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[19]
0 0 [19] Crotone
0 0 
vs
20h00
[20]
Benevento [20] 0 0
0 0 
 
PHA20h00
[4]
0 0 [4] Saint Etienne
0 0 
vs
20h00
[16]
Rennes [16] 0 0
0 0 
 
TDB20h00
[14]
0 0 [14] Syrianska FC
0 0 
vs
20h00
[13]
Gefle IF [13] 0 0
0 0 
TDB20h00
[12]
0 0 [12] Norrby IF
0 0 
vs
20h00
[6]
Oster [6] 0 0
0 0 
POLA20h30
[5]
0 0 [5] Zaglebie Lubin(N)
0 0 
vs
20h30
[9]
Sandecja Nowy Sacz [9] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
vs
20h30
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[7]
0 0 [7] Rabotnicki Skopje
0 0 
vs
20h30
[2]
Academy Pandev [2] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[6]
0 0 [6] Sileks
0 0 
vs
20h30
[9]
Pobeda Prilep [9] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[5]
0 0 [5] Pelister Bitola
0 0 
vs
20h30
[3]
FC Vardar Skopje [3] 0 0
0 0 
MDVA20h30
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
vs
20h30
[8]
FC Olimpia Balti [8] 0 0
0 0 
MDVA20h30
[9]
0 0 [9] Speranta Nisporeni
0 0 
vs
20h30
[6]
Spicul Chiscareni [6] 0 0
0 0 
NGA20h30
[11]
0 0 [11] FC Ufa
0 0 
vs
20h30
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
NGA20h30
[5]
0 0 [5] Rostov FK
0 0 
vs
20h30
[3]
Lokomotiv Moscow [3] 0 0
0 0 
TNKA20h30
[10]
0 0 [10] Kasimpasa
0 0 
vs
20h30
[6]
Kayserispor [6] 0 0
0 0 
BIHA20h30
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
vs
20h30
[6]
Borac Banja Luka [6] 0 0
0 0 
ASI16VL20h30
[C-1]
0 0 [C-1] Iran U16
0 0 
vs
20h30
[C-4]
Kyrgyzstan U16 [C-4] 0 0
0 0 
DUA20h30
[5]
0 0 [5] Hannover 96
0 0 
vs
20h30
[18]
FC Koln [18] 0 0
0 0 
 
ASI16VL20h45
[E-1]
0 0 [E-1] Yemen U16
0 0 
vs
20h45
[E-2]
United Arab Emirates U16 [E-2] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[9]
0 0 [9] Fjolnir
0 0 
vs
21h00
[4]
KB Breidholt [4] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[2]
0 0 [2] Stjarnan Gardabaer
0 0 
vs
21h00
[1]
Valur Reykjavik [1] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[7]
0 0 [7] Vikingur Reykjavik
0 0 
vs
21h00
[12]
Akranes [12] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[6]
0 0 [6] KA Akureyri
0 0 
vs
21h00
[5]
Grindavik [5] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[8]
0 0 [8] Breidablik
0 0 
vs
21h00
[10]
IBV Vestmannaeyjar [10] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
vs
21h00
[3]
Hafnarfjordur [3] 0 0
0 0 
FINB21h00
[7]
0 0 [7] Ekenas IF Fotboll
0 0 
vs
21h00
[9]
Gnistan Helsinki [9] 0 0
0 0 
BLRA21h00
[9]
0 0 [9] FK Gorodeya
0 0 
vs
21h00
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[20]
0 0 [20] Vysocina JihlavaU21
0 0 
vs
21h00
[15]
Fotbal Trinec U21 [15] 0 0
0 0 
COLB21h00
[4]
0 0 [4] Barranquilla FC
0 0 
vs
21h00
[11]
Orsomarso [11] 0 0
0 0 
TSB21h00
[5]
0 0 [5] Vaduz
0 0 
vs
21h00
[4]
Chiasso [4] 0 0
0 0 
TSB21h00
[8]
0 0 [8] Winterthur
0 0 
vs
21h00
[2]
Neuchatel Xamax [2] 0 0
0 0 
TSB21h00
[3]
0 0 [3] Servette
0 0 
vs
21h00
[7]
Wohlen [7] 0 0
0 0 
NGB21h00
[14]
0 0 [14] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
vs
21h00
[20]
Volga Olimpiets [20] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[5]
0 0 [5] Illichivets
0 0 
vs
21h00
[9]
PFC Oleksandria [9] 0 0
0 0 
POLB21h00
[15]
0 0 [15] Pogon Siedlce
0 0 
vs
21h00
[18]
Ruch Chorzow [18] 0 0
0 0 
BIB21h00
[3]
0 0 [3] Oud Heverlee
0 0 
vs
21h00
[1]
KFCO Wilrijk [1] 0 0
0 0 
AZEA21h00
[3]
0 0 [3] FK Gilan Gabala
0 0 
vs
21h00
[8]
FC Neftci Baku [8] 0 0
0 0 
DENA21h00
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
vs
21h00
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
BIHA21h00
[5]
0 0 [5] NK Siroki Brijeg
0 0 
vs
21h00
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
ASI16VL21h00
[B-1]
0 0 [B-1] Tajikistan U16
0 0 
vs
21h00
[B-2]
Oman U16 [B-2] 0 0
0 0 
EUW17VL21h00
[17]
0 0 [17] Republic of Ireland (w) U17
0 0 
vs
21h00
[9]
Bosnia (w) U17 [9] 0 0
0 0 
TSA21h00
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
vs
21h00
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
TSA21h00
[5]
0 0 [5] FC Sion
0 0 
vs
21h00
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[10]
0 0 [10] Lugano
0 0 
vs
21h00
[7]
Grasshopper [7] 0 0
0 0 
BRA21h00
[17]
0 0 [17] Sao Paulo
0 0 
vs
21h00
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 0
0 0 
TBNB21h00
[15]
0 0 [15] Rayo Vallecano
0 0 
vs
21h00
[7]
Cultural Leonesa [7] 0 0
0 0 
ARGA21h05
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
vs
21h05
[17]
Defensa Y Justicia [17] 0 0
0 0 
ASI16VL21h15
[A-1]
0 0 [A-1] Jordan U16
0 0 
vs
21h15
[A-4]
Bahrain U16 [A-4] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[14]
0 0 [14] Getafe
0 0 
vs
21h15
[10]
Villarreal [10] 0 0
0 0 
 
RMNA21h30
[10]
0 0 [10] CSM Studentesc Iasi
0 0 
vs
21h30
[6]
ACS Poli Timisoara [6] 0 0
0 0 
AUTA21h30
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
vs
21h30
[3]
Austria Wien [3] 0 0
0 0 
BULA21h30
[11]
0 0 [11] Botev Plovdiv
0 0 
vs
21h30
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
HLA21h45
[4]
0 0 [4] AZ Alkmaar
0 0 
vs
21h45
[15]
Excelsior SBV [15] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[16]
0 0 [16] O.Higgins
0 0 
vs
22h00
[15]
Palestino [15] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[14]
0 0 [14] MFK Karvina
0 0 
vs
22h00
[15]
Brno [15] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[16]
0 0 [16] Vysocina jihlava
0 0 
vs
22h00
[13]
Banik Ostrava [13] 0 0
0 0 
BLRA22h00
[6]
0 0 [6] Neman Grodno
0 0 
vs
22h00
[7]
FC Torpedo Zhodino [7] 0 0
0 0 
CROA22h00
[10]
0 0 [10] Istra 1961 Pula
0 0 
vs
22h00
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
NGB22h00
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
vs
22h00
[13]
Tom Tomsk [13] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[14]
0 0 [14] Ermis Aradippou
0 0 
vs
22h00
[12]
Ethnikos Achnas FC [12] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[8]
0 0 [8] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
vs
22h00
[11]
AEP Paphos [11] 0 0
0 0 
ALBA22h00
[2]
0 0 [2] Teuta Durres
0 0 
vs
22h00
[7]
Flamurtari [7] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
vs
22h00
[16]
FK Javor Ivanjica [16] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
vs
22h00
[2]
Vojvodina Novi Sad [2] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[8]
0 0 [8] Mladost Lucani
0 0 
vs
22h00
[5]
Crvena Zvezda [5] 0 0
0 0 
ANHA22h00
[17]
0 0 [17] Brighton Hove Albion
0 0 
vs
22h00
[7]
Newcastle United [7] 0 0
0 0 
 
BDNA22h00
[10]
0 0 [10] Vitoria Guimaraes
0 0 
vs
22h00
[4]
Maritimo [4] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[7]
0 0 [7] Feirense
0 0 
vs
22h00
[9]
Belenenses [9] 0 0
0 0 
PHA22h00
[19]
0 0 [19] Strasbourg
0 0 
vs
22h00
[9]
Nantes [9] 0 0
0 0 
 
TDB22h00
[4]
0 0 [4] Helsingborg
0 0 
vs
22h00
[5]
Falkenberg [5] 0 0
0 0 
SCOB22h10
[3]
0 0 [3] Saint Mirren
0 0 
vs
22h10
[6]
Queen of South [6] 0 0
0 0 
GREA22h15
[3]
0 0 [3] Panionios
0 0 
vs
22h15
[16]
AEL Larisa [16] 0 0
0 0 
GREA22h15
[12]
0 0 [12] Kerkyra
0 0 
vs
22h15
[7]
Levadiakos [7] 0 0
0 0 
TDA22h30
[14]
0 0 [14] Jonkopings Sodra
0 0 
vs
22h30
[12]
GIF Sundsvall [12] 0 0
0 0 
TDA22h30
[3]
0 0 [3] Hacken
0 0 
vs
22h30
[4]
AIK Solna [4] 0 0
0 0 
FINA22h30
[3]
0 0 [3] KuPs
0 0 
vs
22h30
[11]
HIFK [11] 0 0
0 0 
FINA22h30
[2]
0 0 [2] Lahti
0 0 
vs
22h30
[9]
RoPS Rovaniemi [9] 0 0
0 0 
ITB22h30
[20]
0 0 [20] Cesena
0 0 
vs
22h30
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
POLA22h59
[7]
0 0 [7] Jagiellonia Bialystok
0 0 
vs
22h59
[4]
Legia Warszawa [4] 0 0
0 0 
CZEA22h59
[6]
0 0 [6] Sparta Praha
0 0 
vs
22h59
[10]
Teplice [10] 0 0
0 0 
ISRA22h59
[12]
0 0 [12] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
vs
22h59
[8]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [8] 0 0
0 0 
NORB22h59
[13]
0 0 [13] Kongsvinger
0 0 
vs
22h59
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
NORB22h59
[5]
0 0 [5] Mjondalen IF
0 0 
vs
22h59
[12]
Asane Fotball [12] 0 0
0 0 
NORB22h59
[4]
0 0 [4] Sandnes Ulf
0 0 
vs
22h59
[9]
Strommen [9] 0 0
0 0 
TNKB22h59
[13]
0 0 [13] Ankaragucu
0 0 
vs
22h59
[15]
Samsunspor [15] 0 0
0 0 
TNKB22h59
[12]
0 0 [12] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
vs
22h59
[17]
Eskisehirspor [17] 0 0
0 0 
NGA22h59
[2]
0 0 [2] FC Krasnodar
0 0 
vs
22h59
[1]
Zenit St. Petersburg [1] 0 0
0 0 
BIA22h59
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
vs
22h59
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
NORA22h59
[4]
0 0 [4] Molde
0 0 
vs
22h59
[7]
Sandefjord [7] 0 0
0 0 
NORA22h59
[11]
0 0 [11] Aalesund FK
0 0 
vs
22h59
[14]
Sogndal [14] 0 0
0 0 
NORA22h59
[9]
0 0 [9] Stromsgodset
0 0 
vs
22h59
[15]
Tromso IL [15] 0 0
0 0 
NORA22h59
[13]
0 0 [13] Kristiansund BK
0 0 
vs
22h59
[8]
Stabaek [8] 0 0
0 0 
NORA22h59
[10]
0 0 [10] Lillestrom
0 0 
vs
22h59
[1]
Rosenborg [1] 0 0
0 0 
DENA22h59
[3]
0 0 [3] Hobro
0 0 
vs
22h59
[6]
Brondby IF [6] 0 0
0 0 
DUA22h59
[15]
0 0 [15] Bayer Leverkusen
0 0 
vs
22h59
[14]
Hamburger SV [14] 0 0
0 0 
 
ITA22h59
[14]
0 0 [14] Sassuolo
0 0 
vs
22h59
[13]
Bologna [13] 0 0
0 0 
 
TBNB22h59
[22]
0 0 [22] Albacete
0 0 
vs
22h59
[10]
Real Oviedo [10] 0 0
0 0 
MLTA23h00
[11]
0 0 [11] St. Andrews
0 0 
vs
23h00
[1]
Gzira United [1] 0 0
0 0 
EUW17VL23h00
[25]
0 0 [25] France (w) U17
0 0 
vs
23h00
[20]
Kazakhstan (w) U17 [20] 0 0
0 0 
ARGB23h05
[4]
0 0 [4] CA Brown Adrogue
0 0 
vs
23h05
[15]
Instituto [15] 0 0
0 0 
PERA23h15
[9]
0 0 [9] Sport Huancayo
0 0 
vs
23h15
[14]
Deportivo Union Comercio [14] 0 0
0 0 
UKRA23h30
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
vs
23h30
[7]
Zorya [7] 0 0
0 0 
UKRA23h30
[10]
0 0 [10] FC Karpaty Lviv
0 0 
vs
23h30
[12]
Chernomorets Odessa [12] 0 0
0 0 
GEOA23h30
[2]
0 0 [2] Torpedo Kutaisi
0 0 
vs
23h30
[1]
Dinamo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
TNKA23h30
[8]
0 0 [8] Bursaspor
0 0 
vs
23h30
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
TBNA23h30
[12]
0 0 [12] Las Palmas
0 0 
vs
23h30
[11]
Leganes [11] 0 0
0 0 
 
TBNA23h30
[13]
0 0 [13] Eibar
0 0 
vs
23h30
[17]
Celta Vigo [17] 0 0
0 0 
 
SLOA23h45
[5]
0 0 [5] Domzale
0 0 
vs
23h45
[4]
NK Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
ASI16VL23h45
[E-4]
0 0 [E-4] Qatar U16
0 0 
vs
23h45
[E-3]
Bangladesh U16 [E-3] 0 0
0 0 
CROA00h00
[3]
0 0 [3] Hajduk Split
0 0 
vs
00h00
[7]
NK Lokomotiva Zagreb [7] 0 0
0 0 
SVKA00h00
[7]
0 0 [7] MSK Zilina
0 0 
vs
00h00
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
SVKA00h00
[10]
0 0 [10] Tatran Presov
0 0 
vs
00h00
[9]
Trencin [9] 0 0
0 0 
SVKA00h00
[8]
0 0 [8] Michalovce
0 0 
vs
00h00
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[5]
0 0 [5] AD Grecia
0 0 
vs
00h00
[8]
Cartagines Deportiva SA [8] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[6]
0 0 [6] Santos De Guapiles
0 0 
vs
00h00
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[11]
0 0 [11] Universidad de Costa Rica
0 0 
vs
00h00
[12]
Guadalupe FC [12] 0 0
0 0 
MEXA00h00
[17]
0 0 [17] Pumas U.N.A.M.
0 0 
vs
00h00
[8]
Club Leon [8] 0 0
0 0 
BULA00h00
[13]
0 0 [13] Septemvri Simitli
0 0 
vs
00h00
[2]
Ludogorets Razgrad [2] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[6]
0 0 [6] CD El Nacional
0 0 
vs
00h00
[10]
Faure Za Amarilla [10] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[2]
0 0 [2] Deportivo Cuenca
0 0 
vs
00h00
[5]
Club Sport Emelec [5] 0 0
0 0 
BDNA00h00
[17]
0 0 [17] CD Tondela
0 0 
vs
00h00
[6]
Sporting Braga [6] 0 0
0 0 
ARGA00h05
[26]
0 0 [26] Olimpo Bahia Blanca
0 0 
vs
00h05
[25]
Gimnasia La Plata [25] 0 0
0 0 
ASI16VL00h15
[A-2]
0 0 [A-2] Saudi Arabia U16
0 0 
vs
00h15
[A-3]
Uzbekistan U16 [A-3] 0 0
0 0 
RMNA00h30
[3]
0 0 [3] Steaua Bucuresti
0 0 
vs
00h30
[7]
Steaua Bucuresti [7] 0 0
0 0 
CZEB00h30
[6]
0 0 [6] SC Znojmo
0 0 
vs
00h30
[11]
FK MAS Taborsko [11] 0 0
0 0 
GREA00h30
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
vs
00h30
[2]
Olympiakos Piraeus [2] 0 0
0 0 
ISRA01h00
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
vs
01h00
[9]
Maccabi Haifa [9] 0 0
0 0 
USB01h00
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Ottawa Fury
0 0 
vs
01h00
[Nhóm 1-1]
Louisville City FC [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
BIB01h00
[8]
0 0 [8] Westerlo
0 0 
vs
01h00
[5]
Roeselare [5] 0 0
0 0 
BIA01h00
[14]
0 0 [14] Standard Liege
0 0 
vs
01h00
[12]
Lokeren [12] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[18]
0 0 [18] Flandria
0 0 
vs
01h00
[1]
Agropecuario AAC [1] 0 0
0 0 
NORA01h00
[12]
0 0 [12] Valerenga
0 0 
vs
01h00
[2]
Brann [2] 0 0
0 0 
MLTA01h00
[10]
0 0 [10] Balzan FC
0 0 
vs
01h00
[4]
Valletta FC [4] 0 0
0 0 
USA01h00
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] FC Kansas City
0 0 
vs
01h00
[Tay-10]
LA Galaxy [Tay-10] 0 0
0 0 
TBNB01h00
[6]
0 0 [6] Cadiz
0 0 
vs
01h00
[2]
Numancia [2] 0 0
0 0 
PERA01h15
[8]
0 0 [8] Real Atletico Garcilaso
0 0 
vs
01h15
[11]
Sport Rosario [11] 0 0
0 0 
CHIA01h30
[13]
0 0 [13] Temuco
0 0 
vs
01h30
[10]
Universidad Catolica [10] 0 0
0 0 
ARGB01h30
[3]
0 0 [3] All Boys
0 0 
vs
01h30
[22]
Santa Marina Tandil [22] 0 0
0 0 
TBNB01h30
[19]
0 0 [19] Real Zaragoza
0 0 
vs
01h30
[20]
Gimnastic Tarragona [20] 0 0
0 0 
ITA01h45
[10]
0 0 [10] Fiorentina
0 0 
vs
01h45
[9]
Atalanta [9] 0 0
0 0 
 
TBNA01h45
[7]
0 0 [7] Real Sociedad
0 0 
vs
01h45
[5]
Valencia [5] 0 0
0 0 
 
VENA02h00
[17]
0 0 [17] Atletico Socopo FC
0 0 
vs
02h00
[5]
Caracas FC [5] 0 0
0 0 
COLB02h00
[12]
0 0 [12] Bogota FC
0 0 
vs
02h00
[3]
Real Cartagena [3] 0 0
0 0 
USB02h00
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Bethlehem Steel
0 0 
vs
02h00
[Nhóm 1-9]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
MEXB02h00
[14]
0 0 [14] Zacatepec
0 0 
vs
02h00
[2]
Correcaminos UAT [2] 0 0
0 0 
ARGB02h00
[7]
0 0 [7] Boca Unidos
0 0 
vs
02h00
[13]
Gimnasia Jujuy [13] 0 0
0 0 
ARGB02h00
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
vs
02h00
[17]
Juventud U.Gualeguaychu [17] 0 0
0 0 
URUA02h00
[7]
0 0 [7] Danubio FC
0 0 
vs
02h00
[12]
IA Sud America [12] 0 0
0 0 
URUA02h00
[1]
0 0 [1] CA Penarol
0 0 
vs
02h00
[8]
Centro Atletico Fenix [8] 0 0
0 0 
URUA02h00
[13]
0 0 [13] Plaza Colonia
0 0 
vs
02h00
[2]
Defensor Sporting Montevideo [2] 0 0
0 0 
URUA02h00
[10]
0 0 [10] Cerro Montevideo
0 0 
vs
02h00
[16]
CA Juventud [16] 0 0
0 0 
URUA02h00
[11]
0 0 [11] El Tanque Sisley
0 0 
vs
02h00
[15]
Wanderers FC [15] 0 0
0 0 
MEXA02h00
[10]
0 0 [10] Lobos BUAP
0 0 
vs
02h00
[5]
Club Tijuana [5] 0 0
0 0 
MEXA02h00
[14]
0 0 [14] Queretaro FC
0 0 
vs
02h00
[4]
CDSyC Cruz Azul [4] 0 0
0 0 
BRA02h00
[20]
0 0 [20] Atletico Clube Goianiense
0 0 
vs
02h00
[6]
Cruzeiro (MG) [6] 0 0
0 0 
BRA02h00
[15]
0 0 [15] Chapecoense SC
0 0 
vs
02h00
[14]
Ponte Preta [14] 0 0
0 0 
BRA02h00
[9]
0 0 [9] Fluminense RJ
0 0 
vs
02h00
[4]
Palmeiras [4] 0 0
0 0 
BRA02h00
[18]
0 0 [18] Coritiba PR
0 0 
vs
02h00
[7]
Botafogo RJ [7] 0 0
0 0 
PHA02h00
[8]
0 0 [8] Marseille
0 0 
vs
02h00
[14]
Toulouse [14] 0 0
0 0 
 
ARGA02h05
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
vs
02h05
[9]
Banfield [9] 0 0
0 0 
BDNA02h15
[18]
0 0 [18] Aves
0 0 
vs
02h15
[5]
Rio Ave [5] 0 0
0 0 
VENA02h30
[15]
0 0 [15] Deportivo Anzoategui
0 0 
vs
02h30
[1]
Mineros de Guayana [1] 0 0
0 0 
VENA02h30
[13]
0 0 [13] Portuguesa FC
0 0 
vs
02h30
[8]
Deportivo Metropolitano [8] 0 0
0 0 
ARGB02h30
[8]
0 0 [8] Atletico Mitre de Santiago del Estero
0 0 
vs
02h30
[9]
Estudiantes de San Luis [9] 0 0
0 0 
CRCA02h30
[4]
0 0 [4] Limon FC
0 0 
vs
02h30
[3]
Alajuelense [3] 0 0
0 0 
VENA03h00
[18]
0 0 [18] Atletico Venezuela
0 0 
vs
03h00
[14]
Zamora Barinas [14] 0 0
0 0 
VENA03h00
[7]
0 0 [7] Deportivo La Guaira
0 0 
vs
03h00
[4]
Monagas SC [4] 0 0
0 0 
VENA03h00
[16]
0 0 [16] Trujillanos
0 0 
vs
03h00
[2]
Deportivo Lara [2] 0 0
0 0 
COLB03h00
[13]
0 0 [13] Atletico FC
0 0 
vs
03h00
[15]
Fortaleza F.C [15] 0 0
0 0 
NASL03h00
[6]
0 0 [6] Jacksonville Armada
0 0 
vs
03h00
[1]
Miami FC [1] 0 0
0 0 
COLA03h15
[14]
0 0 [14] Atletico Huila
0 0 
vs
03h15
[17]
Alianza Petrolera [17] 0 0
0 0 
COLB03h30
[7]
0 0 [7] Llaneros FC
0 0 
vs
03h30
[5]
Boyaca Chico [5] 0 0
0 0 
PERA03h30
[1]
0 0 [1] Alianza Lima
0 0 
vs
03h30
[7]
Sporting Cristal [7] 0 0
0 0 
CRCA03h30
[10]
0 0 [10] Municipal Liberia
0 0 
vs
03h30
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
VENA04h00
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
vs
04h00
[12]
Zulia FC [12] 0 0
0 0 
VENA04h00
[9]
0 0 [9] Deportivo Tachira
0 0 
vs
04h00
[6]
Estudiantes Merida FC [6] 0 0
0 0 
CHIA04h00
[7]
0 0 [7] Santiago Wanderers
0 0 
vs
04h00
[8]
Audax Italiano [8] 0 0
0 0 
USA04h00
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Atlanta United
0 0 
vs
04h00
[Dong-7]
Montreal Impact [Dong-7] 0 0
0 0 
ARGA04h05
[2]
0 0 [2] River Plate
0 0 
vs
04h05
[27]
Argentinos juniors [27] 0 0
0 0 
PARA05h00
[7]
0 0 [7] Cerro Porteno
0 0 
vs
05h00
[2]
Guarani CA [2] 0 0
0 0 
USB05h00
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Vancouver Whitecaps Reserve
0 0 
vs
05h00
[Nhóm 2-6]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USW05h00
[6]
0 0 [6] Sky Blue FC (w)
0 0 
vs
05h00
[2]
North Carolina Women [2] 0 0
0 0 
BRA05h00
[10]
0 0 [10] Atletico Mineiro
0 0 
vs
05h00
[19]
Vitoria BA [19] 0 0
0 0 
BRA05h00
[16]
0 0 [16] Bahia BA
0 0 
vs
05h00
[3]
Gremio (RS) [3] 0 0
0 0 
COLA05h15
[11]
0 0 [11] Millonarios
0 0 
vs
05h15
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 0
0 0 
COLA05h30
[8]
0 0 [8] Deportivo Cali
0 0 
vs
05h30
[13]
Deportes Tolima [13] 0 0
0 0 
ECUA05h30
[7]
0 0 [7] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
vs
05h30
[11]
Universidad Catolica [11] 0 0
0 0 
COLB06h00
[14]
0 0 [14] Real Santander
0 0 
vs
06h00
[8]
Deportes Quindio [8] 0 0
0 0 
ARGA06h05
[13]
0 0 [13] Racing Club
0 0 
vs
06h05
[21]
San Martin San Juan [21] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[14]
0 0 [14] Huachipato
0 0 
vs
06h30
[12]
Municipal Iquique [12] 0 0
0 0 
MEXA06h30
[15]
0 0 [15] Santos Laguna
0 0 
vs
06h30
[9]
Necaxa [9] 0 0
0 0 
BLVA07h00
[1]
0 0 [1] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
07h00
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
USA07h00
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] Portland Timbers
0 0 
vs
07h00
[Dong-10]
Orlando City [Dong-10] 0 0
0 0 
PARA07h10
[10]
0 0 [10] Independiente F.B.C.
0 0 
vs
07h10
[12]
FC Nacional Asuncion [12] 0 0
0 0 
COLA07h30
[9]
0 0 [9] Envigado FC
0 0 
vs
07h30
[3]
Atletico Nacional Medellin [3] 0 0
0 0 
USW08h00
[5]
0 0 [5] Seattle Reign (w)
0 0 
vs
08h00
[7]
FC Kansas City (w) [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
3 0 [10] Godoy Cruz Antonio Tomba
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Independiente [15] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] Philadelphia Union
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Dong-3]
Chicago Fire [Dong-3] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquakes [Tay-7] 0 2
0 2 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Curico Unido [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Orlando City U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-3]
Charleston Battery [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-2]
Charlotte Independence [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Columbus Crew
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] Santos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Atletico Paranaense [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[Nhóm 2-4]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] San Francisco Deltas
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
FC Edmonton [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
3 0 [Tay-9] Minnesota United FC
3 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[Tay-8]
FC Dallas [Tay-8] 0 2
0 2 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Capiata
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Sol de America [11] 0 0
0 0 
COLAFT
[18]
0 0 [18] Deportiva Once Caldas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
America de Cali [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Real Salt Lake
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Seattle Sounders [Tay-3] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] St.Louis Lions
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-7]
FC Cincinnati [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Houston Dash Women's
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[3]
Chicago Red Stars (w) [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 1 [Nhóm 2-2] San Antonio
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-10]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-10] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] Vancouver Whitecaps
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-11]
Colorado Rapids [Tay-11] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-7]
OKC Energy FC [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Mito Hollyhock
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[22]
Thespa Kusatsu [22] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Gainare Tottori
0 0 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[8]
Fujieda MYFC [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
FC Ryukyu [9] 0 0
0 0 
NHATWFT
[10]
0 0 [10] IGA Kunoichi (w)
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[4]
Vegalta Sendai (w) [4] 0 0
0 0 
NHATWFT
[6]
0 0 [6] Albirex Niigata (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Urawa Red Diamonds (w) [2] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama Women's
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Nagano Parceiro (W) [7] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[I-2]
0 0 [I-2] Vietnam U16
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[I-1]
Australia U16 [I-1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Nara Club
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Sony Sendai [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Verspah Oita
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Ryutsu Keizai University [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Ohira Tochigi UVA SC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Mio Biwako Shiga [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Veertien Kuwana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Maruyasu Industries [14] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[13]
Yokohama SCC [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] FC Gifu
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Avispa Fukuoka [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Grulla Morioka
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Oita Trinita [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
1 0 [13] Montedio Yamagata
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Roasso Kumamoto [20] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[8]
2 0 [8] Yokogawa Musashino
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Honda Lock SC [9] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Imabari FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Vanraure Hachinohe FC [5] 0 1
0 1 
HQ3FT
[8]
0 1 [8] Busan Transportation Corporation
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Changwon City [6] 1 0
1 0 
HQAFT
[5]
1 0 [5] FC Seoul
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 2
0 2 
ASI16VLFT
[D-1]
0 0 [D-1] Iraq U16
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
India U16 [D-2] 0 0
0 0 
NASLHoãn
[8]
0 0 [8] Indy Eleven
0 0 
0-0
[5]
Puerto Rico FC [5] 0 0
0 0 
MEXAHoãn
[6]
0 0 [6] Tigres UANL
0 0 
0-0
[11]
Veracruz [11] 0 0
0 0 
MEXAHoãn
[13]
0 0 [13] Pachuca
0 0 
0-0
[3]
Toluca [3] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[10]
0 0 [10] Deportivo Municipal
0 0 
0-0
[5]
Universitario De Deportes [5] 0 0
0 0 
ASI16VLHoãn
[I-4]
0 0 [I-4] Mongolia U16
0 0 
0-0
[I-3]
Cambodia U16 [I-3] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
bang xep hang
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất
XSMB| SXMN | ket qua xo so | xstd| xo so mien nam | ty so bong da truc tuyen | ti le bong da | kqbd | u20 the gioi 2017 | lich thi dau u20 the gioi