GIẢI QUỐC TẾ

BẢNG XẾP HẠNG

GiảiGiờChủKết quảKhách
ALGA
90
[5]
0 0 [5] OM Medea
0 0 
90
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
USM Libreville [11] 0 0
0 0 
POLA
67
[13]
0 0 [13] Wisla Plock
0 0 
67
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Zaglebie Lubin [5] 0 0
0 0 
HUNA
68
[8]
0 0 [8] Paksi SE Honlapja
0 0 
68
4-0(4-0)
(4-0)
[5]
Mezokovesd-Zsory [5] 0 0
0 0 
HUNA
66
[10]
0 0 [10] Diosgyor VTK
0 0 
66
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
MTK Hungaria [11] 0 0
0 0 
HUNA
68
[7]
0 0 [7] Szombathelyi Haladas
0 0 
68
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Ujpesti [6] 0 0
0 0 
HUNA
67
[3]
0 0 [3] Vasas
0 0 
67
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Gyirmot SE [12] 0 0
0 0 
HUNA
67
[2]
0 0 [2] Budapest Honved
0 0 
67
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Debrecin VSC [9] 0 0
0 0 
DUA
67
[18]
0 0 [18] Darmstadt
0 0 
67
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Augsburg [13] 0 0
0 0 
 
DUA
67
[8]
0 0 [8] Bayer Leverkusen
0 0 
67
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
FSV Mainz 05 [12] 0 0
0 0 
 
DUA
67
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
67
7-0(3-0)
(3-0)
[16]
Hamburger SV [16] 0 0
0 0 
 
DUA
67
[9]
0 0 [9] SC Freiburg
0 0 
67
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Borussia Dortmund [3] 0 0
0 0 
 
DUA
67
[2]
0 0 [2] RB Leipzig
0 0 
67
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
FC Koln [7] 0 0
0 0 
 
CHIAHT
[9]
0 0 [9] CSD Antofagasta
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Palestino [6] 0 0
0 0 
TDCHT
 
0 1   Nykopings BIS
0 1 
HT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Ostersunds FK   0 0
0 0 
TDCHT
 
0 0   Halmstads
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Orgryte   0 0
0 0 
CZEAHT
[13]
0 0 [13] Brno
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Slovan Liberec [12] 0 0
0 0 
SCO2HT
[8]
0 0 [8] Peterhead
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
East Fife [4] 0 0
0 0 
SCO2HT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
HT
2-1(2-1)
(2-1)
[3]
Airdrie United [3] 0 0
0 0 
SCO2HT
[9]
0 0 [9] Stranraer
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Brechin City [6] 0 0
0 0 
TBN3HT
[B-19]
0 0 [B-19] SD Amorebieta
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-2]
Leioa [B-2] 0 0
0 0 
UKRAHT
[4]
0 0 [4] PFC Oleksandria
0 0 
HT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Volyn [12] 0 0
0 0 
SLOAHT
[7]
0 0 [7] NK Rudar Velenje
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Domzale [3] 0 0
0 0 
BDNBHT
[7]
0 0 [7] Sporting Braga II
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Viseu [16] 0 0
0 0 
CYPAHT
[5]
0 0 [5] Omonia Nicosia FC
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
AEL Limassol [4] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[23]
0 0 [23] Chesterfield
0 0 
HT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Oxford United [9] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[10]
0 0 [10] Bristol Rovers
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Scunthorpe United [2] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[8]
0 0 [8] Peterborough United
0 0 
HT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Rochdale [7] 0 0
0 0 
ANHL1
45
[18]
0 0 [18] Gillingham
0 0 
45
2-0(2-1)
(2-1)
[12]
Southport FC [12] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[15]
0 0 [15] Milton Keynes Dons
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Shrewsbury Town [17] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Millwall [6] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[1]
0 0 [1] Sheffield United
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Bolton Wanderers [3] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[24]
0 0 [24] Coventry City
0 0 
HT
0-2(0-2)
(0-2)
[22]
Swindon Town [22] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[13]
0 0 [13] Charlton Athletic
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Bury [19] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Bradford City [5] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[14]
0 0 [14] AFC Wimbledon
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Walsall [11] 0 0
0 0 
ANHL1HT
[4]
0 0 [4] Fleetwood Town
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Northampton Town [16] 0 0
0 0 
ALGAHT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
DRB Tadjenant [14] 0 0
0 0 
ALGAHT
[15]
0 0 [15] JS kabylie
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
JS Saoura [6] 0 0
0 0 
NIRAHT
[12]
0 0 [12] Carrick Rangers
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Glenavon Lurgan [6] 0 0
0 0 
NIRAHT
[9]
0 0 [9] Ballinamallard United
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Ballymena United [5] 0 0
0 0 
NIRAHT
[3]
0 0 [3] Cliftonville
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Coleraine [4] 0 0
0 0 
NIRAHT
[7]
0 0 [7] Dungannon Swifts
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
DENAHT
[9]
0 0 [9] AC Horsens
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Odense BK [13] 0 0
0 0 
SCOBHT
[3]
0 0 [3] Falkirk
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
SCOBHT
[2]
0 0 [2] Dundee United
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Greenock Morton [4] 0 0
0 0 
SCOBHT
[5]
0 0 [5] Queen of South
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Raith Rovers [8] 0 0
0 0 
SCOBHT
[9]
0 0 [9] Ayr United
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Saint Mirren [10] 0 0
0 0 
EGYAHT
[9]
0 0 [9] Arab Contractors
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
hrbe [13] 0 0
0 0 
EGYAHT
[10]
0 0 [10] Ismaily
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Tala Al Jaish [7] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[6]
0 0 [6] Exeter City
0 0 
HT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Blackpool [14] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[7]
0 0 [7] Colchester United
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Hartlepool United [21] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[4]
0 0 [4] Luton Town
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Plymouth Argyle [2] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[10]
0 0 [10] Wycombe Wanderers
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Crawley Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[18]
0 1 [18] Crewe Alexandra
0 1 
HT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Stevenage Borough [9] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[11]
0 0 [11] Barnet
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cambridge United [13] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[15]
0 0 [15] Morecambe
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Grimsby Town [12] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[8]
0 0 [8] Mansfield Town
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[24]
Newport County [24] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[23]
0 0 [23] Leyton Orient
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Cheltenham Town [20] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[19]
0 0 [19] Notts County
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Yeovil Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[3]
0 0 [3] Carlisle United
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Portsmouth [5] 0 0
0 0 
ANHL2HT
[1]
0 0 [1] Doncaster Rovers
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[22]
Accrington Stanley [22] 0 0
0 0 
LUXAHT
[7]
0 0 [7] UNA Strassen
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
US Rumelange [11] 0 0
0 0 
LUXAHT
[13]
0 0 [13] Victoria Rosport
0 0 
HT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
UN Kaerjeng 97 [12] 0 0
0 0 
ANHAHT
[7]
0 0 [7] Everton
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Sunderland A.F.C [20] 0 0
0 0 
 
ANHAHT
[1]
0 0 [1] Chelsea
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Swansea City [15] 0 0
0 0 
 
ANHAHT
[18]
0 0 [18] Hull City
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Burnley [12] 0 0
0 0 
 
ANHAHT
[19]
0 0 [19] Crystal Palace
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Middlesbrough [16] 0 0
0 0 
 
ANHAHT
[8]
0 0 [8] West Bromwich(WBA)
0 0 
HT
2-1(2-1)
(2-1)
[14]
Bournemouth AFC [14] 0 0
0 0 
 
ANHBHT
[1]
0 0 [1] Newcastle United
0 0 
HT
0-2(0-2)
(0-2)
[21]
Bristol City [21] 0 0
0 0 
ANHBHT
[22]
0 0 [22] Wigan Athletic
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Nottingham Forest [18] 0 0
0 0 
ANHBHT
[9]
0 0 [9] Barnsley
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Huddersfield Town [3] 0 0
0 0 
ANHBHT
[15]
0 0 [15] Brentford
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[24]
Rotherham United [24] 0 0
0 0 
ANHBHT
[17]
0 0 [17] Aston Villa
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Derby County [11] 0 0
0 0 
ANHBHT
[12]
0 0 [12] Cardiff City
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Fulham [7] 0 0
0 0 
ANHBHT
[10]
0 0 [10] Preston North End
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Queens Park Rangers (QPR) [16] 0 0
0 0 
SCOAHT
[5]
0 0 [5] Saint Johnstone
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Kilmarnock [8] 0 0
0 0 
SCOAHT
[10]
0 0 [10] Motherwell
0 0 
HT
1-5(1-5)
(1-5)
[6]
Dundee [6] 0 0
0 0 
SCOAHT
[7]
0 0 [7] Partick Thistle
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Heart of Midlothian [4] 0 0
0 0 
SCOAHT
[2]
0 0 [2] Aberdeen
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ross County [9] 0 0
0 0 
SCOAHT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Hamilton Academical [12] 0 0
0 0 
TBNBHT
[19]
0 0 [19] Cordoba
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
AD Alcorcon [15] 0 0
0 0 
ICELC
39
[A-2]
0 0 [A-2] Vikingur Reykjavik
0 0 
39
0-2(0-0)
(0-0)
[A-1]
Hafnarfjordur [A-1] 0 0
0 0 
GREA
39
[11]
0 0 [11] Kerkyra
0 0 
39
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Panaitolikos Agrinio [10] 0 0
0 0 
TBNA
37
[15]
0 0 [15] Real Betis
0 0 
37
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sevilla [3] 0 0
0 0 
 
CZEA
22
[11]
0 0 [11] Bohemians 1905
0 0 
22
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Synot Slovacko [9] 0 0
0 0 
TBN3
25
[C-19]
0 0 [C-19] UD Levante B
0 0 
25
0-0(0-0)
(0-0)
[C-12]
RCD Espanyol B [C-12] 0 0
0 0 
TBN3
23
[D-7]
0 0 [D-7] Real Murcia
0 0 
23
0-1(0-0)
(0-0)
[D-14]
Recreativo Huelva [D-14] 0 0
0 0 
TNKB
24
[4]
0 0 [4] Goztepe
0 0 
24
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Manisaspor [13] 0 0
0 0 
ITA3
20
[C-8]
0 0 [C-8] US Casertana 1908
0 0 
20
1-0(0-0)
(0-0)
[C-5]
Virtus Francavilla [C-5] 0 0
0 0 
BULA
24
[2]
0 0 [2] Levski Sofia
0 0 
24
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa [13] 0 0
0 0 
CZEA22h59
[4]
0 0 [4] Tescoma Zlin
0 0 
vs
22h59
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
ICELC22h59
[A-3]
0 0 [A-3] Grotta Seltjarnarnes
0 0 
vs
22h59
[A-6]
KA Akureyri [A-6] 0 0
0 0 
CROA22h59
[8]
0 0 [8] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
vs
22h59
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
SVKA22h59
[5]
0 0 [5] Spartak Trnava
0 0 
vs
22h59
[10]
FK Senica [10] 0 0
0 0 
SVKA22h59
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
vs
22h59
[4]
Trencin [4] 0 0
0 0 
QATA22h59
[13]
0 0 [13] Al Shahaniya
0 0 
vs
22h59
[10]
Al-Khuraitiat [10] 0 0
0 0 
TNKA22h59
[9]
0 0 [9] Konyaspor
0 0 
vs
22h59
[6]
Trabzonspor [6] 0 0
0 0 
NPA22h59
[7]
0 0 [7] Mamelodi Sundowns
0 0 
vs
22h59
[1]
Bidvest Wits [1] 0 0
0 0 
SRBA22h59
[11]
0 0 [11] Cukaricki Stankom
0 0 
vs
22h59
[5]
FK Napredak Krusevac [5] 0 0
0 0 
SRBA22h59
[3]
0 0 [3] Vojvodina Novi Sad
0 0 
vs
22h59
[13]
FK Rad Beograd [13] 0 0
0 0 
SRBA22h59
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
vs
22h59
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
BDNA22h59
[18]
0 0 [18] CD Tondela
0 0 
vs
22h59
[6]
Maritimo [6] 0 0
0 0 
PHA22h59
[9]
0 0 [9] Guingamp
0 0 
vs
22h59
[1]
Monaco [1] 0 0
0 0 
 
ISRA23h00
[14]
0 0 [14] Hapoel Ashkelon
0 0 
vs
23h00
[7]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-9]
0 0 [B-9] Arenas Club de Getxo
0 0 
vs
23h00
[B-20]
Sestao [B-20] 0 0
0 0 
SVKA23h00
[7]
0 0 [7] TJ Spartak Myjava
0 0 
vs
23h00
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
BIHA23h00
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
vs
23h00
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
ISRA23h15
[6]
0 0 [6] Maccabi Haifa
0 0 
vs
23h15
[11]
Ashdod MS [11] 0 0
0 0 
BHRA23h15
[4]
0 0 [4] Al-Ahli(BHR)
0 0 
vs
23h15
[6]
Al-Hadd [6] 0 0
0 0 
TBN323h30
[C-4]
0 0 [C-4] Valencia CF Mestalla
0 0 
vs
23h30
[C-7]
Baleares [C-7] 0 0
0 0 
SVKA23h30
[1]
0 0 [1] MSK Zilina
0 0 
vs
23h30
[11]
Zlate Moravce [11] 0 0
0 0 
OMA23h30
[12]
0 0 [12] Muscat
0 0 
vs
23h30
[7]
Saham [7] 0 0
0 0 
TSA23h45
[8]
0 0 [8] Thun
0 0 
vs
23h45
[10]
Vaduz [10] 0 0
0 0 
POLA00h00
[1]
0 0 [1] Lechia Gdansk
0 0 
vs
00h00
[12]
Cracovia Krakow [12] 0 0
0 0 
TBN300h00
[B-12]
0 0 [B-12] Real Sociedad B
0 0 
vs
00h00
[B-11]
CF Rayo Majadahonda [B-11] 0 0
0 0 
TBN300h00
[B-17]
0 0 [B-17] UD Mutilve
0 0 
vs
00h00
[A-8]
CD Tudelano [A-8] 0 0
0 0 
TBN300h00
[D-4]
0 0 [D-4] Villanovense
0 0 
vs
00h00
[D-15]
Atletico Mancha real [D-15] 0 0
0 0 
CYPA00h00
[12]
0 0 [12] Doxa Katokopias
0 0 
vs
00h00
[11]
Aris Limassol [11] 0 0
0 0 
BIA00h00
[6]
0 0 [6] Charleroi
0 0 
vs
00h00
[14]
Sint-Truidense [14] 0 0
0 0 
LUXA00h00
[9]
0 0 [9] US Mondorf-les-Bains
0 0 
vs
00h00
[2]
F91 Dudelange [2] 0 0
0 0 
LUXA00h00
[14]
0 0 [14] Jeunesse Canach
0 0 
vs
00h00
[8]
Racing Union [8] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[2]
0 0 [2] Universidad Catolica
0 0 
vs
00h00
[4]
Delfin SC [4] 0 0
0 0 
ITA00h00
[3]
0 0 [3] Napoli
0 0 
vs
00h00
[5]
Atalanta [5] 0 0
0 0 
 
TBNB00h00
[18]
0 0 [18] Mallorca
0 0 
vs
00h00
[5]
Tenerife [5] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[20]
0 0 [20] Mirandes
0 0 
vs
00h00
[2]
Girona [2] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[12]
0 0 [12] Elche
0 0 
vs
00h00
[10]
SD Huesca [10] 0 0
0 0 
SCOB00h15
[1]
0 0 [1] Hibernian
0 0 
vs
00h15
[6]
Dunfermline Athletic [6] 0 0
0 0 
PERA00h30
[A-4]
0 0 [A-4] Inti Gas Deportes
0 0 
vs
00h30
[A-6]
Deportivo Union Comercio [A-6] 0 0
0 0 
TBN300h30
[D-20]
0 0 [D-20] Atletico Sanluqueno
0 0 
vs
00h30
[D-18]
La Roda 08 [D-18] 0 0
0 0 
NIRA00h30
[11]
0 0 [11] Portadown
0 0 
vs
00h30
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
GREA00h30
[7]
0 0 [7] SKODA Xanthi
0 0 
vs
00h30
[4]
Panathinaikos [4] 0 0
0 0 
AUTA00h30
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
vs
00h30
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
AUTA00h30
[3]
0 0 [3] Austria Wien
0 0 
vs
00h30
[2]
Rheindorf Altach [2] 0 0
0 0 
AUTA00h30
[7]
0 0 [7] Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
vs
00h30
[10]
SV Ried [10] 0 0
0 0 
EGYA00h30
[12]
0 0 [12] Enppi
0 0 
vs
00h30
[2]
Misr Elmaqasah [2] 0 0
0 0 
LUXA00h30
[5]
0 0 [5] CS Petange
0 0 
vs
00h30
[10]
Hamm RM Benfica FC [10] 0 0
0 0 
ANHA00h30
[13]
0 0 [13] Watford
0 0 
vs
00h30
[10]
West Ham United [10] 0 0
0 0 
ANHB00h30
[2]
0 0 [2] Brighton Hove Albion
0 0 
vs
00h30
[5]
Reading [5] 0 0
0 0 
DUA00h30
[6]
0 0 [6] Hertha Berlin
0 0 
vs
00h30
[5]
Eintracht Frankfurt [5] 0 0
0 0 
 
HLA00h30
[10]
0 0 [10] Groningen
0 0 
vs
00h30
[4]
FC Utrecht [4] 0 0
0 0 
TBNA00h30
[17]
0 0 [17] Leganes
0 0 
vs
00h30
[16]
Deportivo La Coruna [16] 0 0
0 0 
 
TBN301h00
[B-10]
0 0 [B-10] Real Union Irun
0 0 
vs
01h00
[B-5]
Fuenlabrada [B-5] 0 0
0 0 
TBN301h00
[C-1]
0 0 [C-1] Barcelona B
0 0 
vs
01h00
[C-15]
Gava [C-15] 0 0
0 0 
TSB01h00
[10]
0 0 [10] Schaffhausen
0 0 
vs
01h00
[8]
Winterthur [8] 0 0
0 0 
TSB01h00
[2]
0 0 [2] Neuchatel Xamax
0 0 
vs
01h00
[5]
FC Wil 1900 [5] 0 0
0 0 
CZEA01h15
[16]
0 0 [16] Marila Pribram
0 0 
vs
01h15
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
COLA01h15
[8]
0 0 [8] Independiente Santa Fe
0 0 
vs
01h15
[18]
Cortulua [18] 0 0
0 0 
NPA01h15
[15]
0 0 [15] Highlands Park
0 0 
vs
01h15
[3]
Supersport United [3] 0 0
0 0 
NPA01h15
[10]
0 0 [10] Ajax Cape Town
0 0 
vs
01h15
[2]
Kaizer Chiefs [2] 0 0
0 0 
BDNA01h15
[15]
0 0 [15] Estoril
0 0 
vs
01h15
[3]
Sporting Lisbon [3] 0 0
0 0 
RMNA01h30
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
vs
01h30
[4]
CS Universitatea Craiova [4] 0 0
0 0 
ISRA01h30
[2]
0 0 [2] Maccabi Tel Aviv
0 0 
vs
01h30
[12]
Bnei Yehuda Tel Aviv [12] 0 0
0 0 
DENA01h30
[7]
0 0 [7] Aalborg
0 0 
vs
01h30
[8]
Silkeborg [8] 0 0
0 0 
HLA01h45
[17]
0 0 [17] Excelsior SBV
0 0 
vs
01h45
[11]
Willem II [11] 0 0
0 0 
HLA01h45
[12]
0 0 [12] NEC Nijmegen
0 0 
vs
01h45
[15]
Sparta Rotterdam [15] 0 0
0 0 
VENA02h00
[12]
0 0 [12] Deportivo Zulia
0 0 
vs
02h00
[6]
Zulia FC [6] 0 0
0 0 
COLB02h00
[16]
0 0 [16] Depor FC
0 0 
vs
02h00
[2]
Real Santander [2] 0 0
0 0 
TBN302h00
[D-19]
0 0 [D-19] Extremadura
0 0 
vs
02h00
[D-13]
Ejido [D-13] 0 0
0 0 
TBN302h00
[C-11]
0 0 [C-11] Lleida
0 0 
vs
02h00
[C-5]
Hercules [C-5] 0 0
0 0 
BIA02h00
[11]
0 0 [11] Lokeren
0 0 
vs
02h00
[13]
KAS Eupen [13] 0 0
0 0 
BIA02h00
[10]
0 0 [10] Kortrijk
0 0 
vs
02h00
[12]
Red Star Waasland [12] 0 0
0 0 
TSA02h00
[6]
0 0 [6] Grasshopper
0 0 
vs
02h00
[2]
Young Boys [2] 0 0
0 0 
PHA02h00
[10]
0 0 [10] Rennes
0 0 
vs
02h00
[20]
Lorient [20] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[15]
0 0 [15] Lille
0 0 
vs
02h00
[7]
Bordeaux [7] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[18]
0 0 [18] Nancy
0 0 
vs
02h00
[8]
Toulouse [8] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[13]
0 0 [13] Angers
0 0 
vs
02h00
[19]
Bastia [19] 0 0
0 0 
 
TBNB02h00
[6]
0 0 [6] Getafe
0 0 
vs
02h00
[17]
Rayo Vallecano [17] 0 0
0 0 
SLOA02h15
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
vs
02h15
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
POLA02h30
[10]
0 0 [10] Wisla Krakow
0 0 
vs
02h30
[2]
Jagiellonia Bialystok [2] 0 0
0 0 
BIA02h30
[15]
0 0 [15] Westerlo
0 0 
vs
02h30
[4]
Oostende [4] 0 0
0 0 
URUA02h30
[6]
0 0 [6] Boston River
0 0 
vs
02h30
[14]
Racing Club Montevideo [14] 0 0
0 0 
ITA302h30
[C-3]
0 0 [C-3] Juve Stabia
0 0 
vs
02h30
[B-5]
Reggiana [B-5] 0 0
0 0 
BRC02h30
 
0 0   Parana PR
0 0 
vs
02h30
 
Bahia BA   0 0
0 0 
HLA02h45
[7]
0 0 [7] SC Heerenveen
0 0 
vs
02h45
[14]
Roda JC [14] 0 0
0 0 
ITA02h45
[1]
0 0 [1] Juventus
0 0 
vs
02h45
[17]
Empoli [17] 0 0
0 0 
 
TBNA02h45
[8]
0 0 [8] Eibar
0 0 
vs
02h45
[13]
Malaga [13] 0 0
0 0 
 
VENA03h00
[17]
0 0 [17] Deportivo Metropolitano
0 0 
vs
03h00
[8]
Caracas FC [8] 0 0
0 0 
COLA03h00
[15]
0 0 [15] Aguilas Doradas
0 0 
vs
03h00
[17]
Atletico Huila [17] 0 0
0 0 
COLA03h00
[3]
0 0 [3] Dep.Independiente Medellin
0 0 
vs
03h00
[14]
Expreso Rojo [14] 0 0
0 0 
COLA03h00
[20]
0 0 [20] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
vs
03h00
[5]
Millonarios [5] 0 0
0 0 
URUA03h00
[3]
0 0 [3] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
vs
03h00
[10]
CA Juventud [10] 0 0
0 0 
URUA03h00
[1]
0 0 [1] Wanderers FC
0 0 
vs
03h00
[5]
CA Penarol [5] 0 0
0 0 
COLA03h15
[4]
0 0 [4] Patriotas FC
0 0 
vs
03h15
[1]
Deportivo Cali [1] 0 0
0 0 
COLA03h15
[9]
0 0 [9] Jaguares de Cordoba
0 0 
vs
03h15
[2]
Alianza Petrolera [2] 0 0
0 0 
COLB03h30
[13]
0 0 [13] Deportivo Rionegro
0 0 
vs
03h30
[14]
Real Cartagena [14] 0 0
0 0 
PERA03h30
[B-4]
0 0 [B-4] Deportivo Municipal
0 0 
vs
03h30
[B-3]
Comerciantes Unidos [B-3] 0 0
0 0 
BDNA03h30
[10]
0 0 [10] Rio Ave
0 0 
vs
03h30
[14]
Pacos de Ferreira [14] 0 0
0 0 
CHIA04h00
[7]
0 0 [7] Universidad de Chile
0 0 
vs
04h00
[14]
Everton CD [14] 0 0
0 0 
PARA04h00
[3]
0 0 [3] Cerro Porteno
0 0 
vs
04h00
[10]
Sol de America [10] 0 0
0 0 
COLA04h00
[10]
0 0 [10] Atletico Bucaramanga
0 0 
vs
04h00
[19]
Deportiva Once Caldas [19] 0 0
0 0 
ECUA04h00
[10]
0 0 [10] Macara
0 0 
vs
04h00
[6]
Deportivo Cuenca [6] 0 0
0 0 
COLA05h30
[7]
0 0 [7] America de Cali
0 0 
vs
05h30
[12]
Deportivo Pasto [12] 0 0
0 0 
COLA05h30
[16]
0 0 [16] Deportes Tolima
0 0 
vs
05h30
[13]
Envigado FC [13] 0 0
0 0 
COLB05h30
[1]
0 0 [1] Deportivo Pereira
0 0 
vs
05h30
[8]
Orsomarso [8] 0 0
0 0 
PERA05h45
[A-5]
0 0 [A-5] Sport Rosario
0 0 
vs
05h45
[A-7]
Sporting Cristal [A-7] 0 0
0 0 
MEXB06h00
[7]
0 0 [7] Zacatepec
0 0 
vs
06h00
[13]
Tampico Madero [13] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[9]
0 0 [9] Queretaro FC
0 0 
vs
06h00
[7]
Pumas U.N.A.M. [7] 0 0
0 0 
PARA06h10
[8]
0 0 [8] FC Nacional Asuncion
0 0 
vs
06h10
[12]
Sportivo Trinidense Reserves [12] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[15]
0 0 [15] Audax Italiano
0 0 
vs
06h30
[10]
Huachipato [10] 0 0
0 0 
COLA07h45
[11]
0 0 [11] La Equidad
0 0 
vs
07h45
[6]
Atletico Nacional Medellin [6] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[5]
0 0 [5] Celaya FC
0 0 
vs
08h00
[16]
Cafetaleros de Tapachula [16] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[15]
0 0 [15] Loros Universidad
0 0 
vs
08h00
[11]
Deportivo Tepic [11] 0 0
0 0 
MEXA08h00
[8]
0 0 [8] Atlas
0 0 
vs
08h00
[18]
Club Leon [18] 0 0
0 0 
MEXA08h00
[13]
0 0 [13] Tigres UANL
0 0 
vs
08h00
[12]
Monarcas Morelia [12] 0 0
0 0 
MEXA08h05
[6]
0 0 [6] Pachuca
0 0 
vs
08h05
[10]
Veracruz [10] 0 0
0 0 
MEXB10h00
[6]
0 0 [6] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
vs
10h00
[7]
Zacatepec [7] 0 0
0 0 
MEXA10h00
[14]
0 0 [14] Club America
0 0 
vs
10h00
[16]
CDSyC Cruz Azul [16] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Adelaide City FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Para Hills Knlghts SC [12] 1 0
1 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Cumberland United FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Metrostars SC [3] 1 2
1 2 
AUSSLFT
[9]
1 1 [9] West Torrens Birkalla
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Croydon Kings [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
0 0 [4] Vegalta Sendai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Consadole Sapporo [16] 0 1
0 1 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Vissel Kobe [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Kashiwa Reysol [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Kashima Antlers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Tokyo [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Albirex Niigata [9] 1 0
1 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Cerezo Osaka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Jubilo Iwata [11] 0 0
0 0 
HKGAFT
[10]
0 0 [10] Hong Kong Sapling
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Eastern A.A Football Team [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Roar
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Wellington Phoenix [7] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Omiya Ardija
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Kawasaki Frontale [2] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[5]
1 0 [5] Brisbane Olympic United FC
1 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
Brisbane Roar (Youth) [8] 0 3
0 3 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Moreton Bay United
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
North Queensland Fury [12] 0 2
0 2 
AUSVPLFT
[1]
3 0 [1] Avondale Heights
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
South Melbourne [13] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Pascoe Vale SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Hume City [3] 0 1
0 1 
VNBFT
[2]
4 0 [2] Binh Phuoc
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Nam Dinh FC [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
2 0 [6] Adelaide Olympic
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Adelaide Blue Eagles [7] 1 2
1 2 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Far North Queensland Bulls
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Gold Coast City [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
1 0 [6] Brisbane City
1 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[7]
2 0 [7] Heidelberg United
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
St Albans Saints [14] 0 3
0 3 
VNBFT
[7]
0 0 [7] Dak Lak
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Viettel [1] 0 0
0 0 
MASLFT
[7]
1 0 [7] Selangor PKNS
1 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[9]
Sarawak [9] 0 2
0 2 
AUSAFT
[2]
1 0 [2] Melbourne Victory
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Adelaide United [10] 0 0
0 0 
RMNBFT
[15]
2 0 [15] FC Clinceni
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Afumati [9] 0 3
0 3 
RMNBFT
[11]
0 1 [11] Luceafarul Oradea
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Sepsi [3] 0 0
0 0 
RMNBFT
[17]
0 0 [17] Metalul Resita
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Unirea Tarlungeni [18] 0 0
0 0 
RMNBFT
[7]
0 0 [7] CS Rapid CFR Suceava
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[16]
FC Timisoara [16] 0 1
0 1 
RMNBFT
[13]
0 0 [13] CSM Ramnicu Valcea
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[14]
CS Balotesti [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
[4]
1 0 [4] Platanias U20
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Asteras Tripolis U20 [9] 1 2
1 2 
AUSQSLFT
[11]
3 0 [11] Western Pride
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Brisbane Strikers [1] 0 2
0 2 
VNBFT
[3]
1 0 [3] Dong Thap
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Pacifico Xining [5] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
HKGAFT
[7]
0 0 [7] Biu Chun Rangers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hong Kong FC [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
[13]
0 0 [13] Veroia U20
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
PAE AtromitosU20 [5] 1 0
1 0 
GREU20FT
[12]
2 0 [12] SKODA Xanthi U20
2 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Panathinaikos U20 [2] 0 1
0 1 
DUCU19FT
[2-11]
0 0 [2-11] Werder Bremen U19
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2-8]
Dynamo Dresden U19 [2-8] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-7]
0 0 [1-7] Nurnberg U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1-5]
FSV Mainz 05 U19 [1-5] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[3-2]
0 0 [3-2] Borussia Dortmund U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3-1]
Schalke 04 U19 [3-1] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-4]
0 0 [1-4] Greuther Furth U19
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1-12]
SC Freiburg U19 [1-12] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-1]
0 0 [1-1] Bayern Munchen U19
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[1-6]
Kaiserslautern U19 [1-6] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-13]
0 1 [2-13] Energie Cottbus U19
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2-6]
Eintracht Braunschweig U19 [2-6] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[3-6]
0 0 [3-6] Monchengladbach U19
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[3-12]
Viktoria koln U19 [3-12] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[3-7]
0 0 [3-7] MSV Duisburg U19
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3-3]
Bayer Leverkusen U19 [3-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Vysocina Jihlava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Hlucin U19
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
7-1(2-1)
(2-1)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Karpaty U21 [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
0 0 [16] Bandirmaspor
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Sanliurfaspor [14] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 0 [5] Perth Glory (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Floreat Athena [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Quang Nam
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Thanh Hoa [1] 0 0
0 0 
RMNBFT
[5]
2 0 [5] FC Brasov
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Olimpia Satu Mare [2] 0 3
0 3 
VNAFT
[6]
2 0 [6] CLB TPHCM
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Can Tho [13] 0 2
0 2 
VNAFT
[14]
2 0 [14] Dong Tam Long An
2 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Hoang Anh Gia Lai [4] 0 3
0 3 
THAAFT
[2]
2 0 [2] Buriram United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Pattaya United [12] 0 2
0 2 
GREU20FT
[15]
0 1 [15] Kerkyra U20
0 1 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[7]
Panetolikos U20 [7] 1 0
1 0 
AUSAFT
[3]
0 0 [3] Perth Glory
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Western Sydney [6] 0 3
0 3 
THAAFT
[8]
0 0 [8] Sukhothai
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[16]
Samut Songkhram FC [16] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-3]
0 0 [2-3] RB LeipzigU19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2-2]
Hertha Berlin U19 [2-2] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-2]
0 0 [1-2] Augsburg U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1-3]
Hoffenheim U19 [1-3] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[1-11]
3 1 [1-11] Ingolstadt U19
3 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1-13]
TSV 1860 Munchen U19 [1-13] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Sigma Olomouc U19   0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
1 0 [2] FC Shakhtar Donetsk U21
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FC Vorskla U21 [8] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[12]
2 2 [12] Zirka Kirovohrad U21
2 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
FC Dnipro Dnipropetrovsk U21 [6] 0 2
0 2 
MDVAFT
[5]
1 0 [5] FC Dacia Chisinau
1 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
2 0 [4] Zimbru Chisinau
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC ABUS Ungheni [9] 0 2
0 2 
BULAFT
[4]
2 1 [4] Lokomotiv Plovdiv
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Neff supporting Simic [12] 0 3
0 3 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Academica Coimbra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
CD Cova Piedade [10] 0 0
0 0 
GREU20FT
[8]
0 0 [8] AEK Athens U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Larissa U20 [11] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Vanersborgs
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
IFK Norrkoping FK   0 0
0 0 
ICELCFT
[D-3]
1 0 [D-3] Breidablik
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-1]
Grindavik [D-1] 0 1
0 1 
THAAFT
[14]
0 0 [14] Police Tero
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Muang Thong United [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Stal D. [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 1 [3] Zorya
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 1
0 1 
TNKAFT
[14]
1 0 [14] Alanyaspor
1 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[17]
Adanaspor [17] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Cockburn City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Balcatta FC [10] 0 1
0 1 
TQSCFT
 
0 0   Guangzhou Evergrande Taobao FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Jiangsu Suning FC   0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
1 2 [14] FK Backa Backa Palanka
1 2 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[11]
0 0 [11] Fortuna Dusseldorf
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Heidenheimer [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[2]
0 0 [2] Hannover 96
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[15]
Arminia Bielefeld [15] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
1 0 [10] Alaves
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Valencia [14] 0 1
0 1 
 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Dukla Prague
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Karvina [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] El Daklyeh
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Ittihad Alexandria [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[4]
0 0 [4] Leeds United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sheffield Wednesday [6] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 1   Hacken
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Atvidabergs   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Kristianstads FF
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
AIK Solna   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Falkenberg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
IFK Varnamo   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IK Sirius FK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Ljungskile   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Dalkurd FF
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
GAIS Goteborg   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   BKV Norrtalje
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
 
Orebro   0 0
0 0 
THAAFT
[4]
0 0 [4] bangkok united fc
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
[7]
Singhtarua FC [7] 0 0
0 0 
MASLFT
[1]
0 0 [1] Kedah
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Pulau Pinang [12] 0 0
0 0 
MASLFT
[8]
0 0 [8] Melaka
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Pahang [2] 0 0
0 0 
MASLFT
[10]
0 0 [10] kelantan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Selangor [3] 0 0
0 0 
MASLFT
[5]
0 0 [5] Johor FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
PBDKT T-Team [6] 0 0
0 0 
MASLFT
[11]
0 0 [11] Felda United
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Perak [4] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[3-8]
0 0 [3-8] Preuben Munster U19
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3-5]
Koln U19 [3-5] 0 0
0 0 
DUCU19FT
[2-1]
0 0 [2-1] VfL Wolfsburg U19
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[2-14]
JFV Nordwest U19 [2-14] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Dunajska Streda
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[12]
Tatran Presov [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Vfr Aalen
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Jahn Regensburg [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] FSV Frankfurt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Hansa Rostock [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 1 [20] FSV Mainz 05 (Youth)
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Preuben Munster [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Fortuna Koln
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Rot-Weiss Erfurt [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Hallescher FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
SG Sonnenhof Grossaspach [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] That Ras
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Ahly [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
0 0 [10] Adana Demir
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Antalyaspor [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] Platanias FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Asteras Tripolis [13] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Olimpik Sarajevo [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Sloboda [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Habitpharm Javor
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
FK Spartak Zlatibor Voda [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
0 0 [12] Radnik Surdulica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Mladost Lucani [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 1 [16] Novi Pazar
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Metalac Gornji Milanovac [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Radnicki Nis
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
FK Vozdovac Beograd [9] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Beroe Stara Zagora
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
CSKA Sofia [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Polokwane City FC [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
0 0 [12] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Platinum Stars [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] NK Metalleghe-BSI
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
NK Siroki Brijeg [7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Forli
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Gubbio [B-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-22]
Racing Roma [A-22] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-20]
0 0 [A-20] USD Akragas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
Foggia [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 1 [C-2] Matera
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[C-9]
US Siracusa [C-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Cosenza Calcio 1914
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[C-7]
Fondi [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-18]
Vibonese [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Taranto Sport
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
Catanzaro [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Melfi
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[C-12]
Paganese [C-12] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 1 [5] Concarneau
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Quevilly [3] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Arabi SC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Al-Wakra [14] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Jaish (QAT)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al-Ahli Doha [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Raanana [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
NK Split [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 0 [10] Radomlje
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[9]
NK Aluminij [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Anagennisi FC Deryneia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
AE Zakakiou [13] 0 0
0 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Al-Muharraq
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Manama Club [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] Progres Niedercorn
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Ascoli
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[15]
Pisa [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Novara
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Spezia [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Cesena
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[19]
Pro Vercelli [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Avellino
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[20]
Vicenza [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Frosinone
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Verona [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Spal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Perugia [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Latina [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Trapani
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Salernitana [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Lens
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Valenciennes [15] 0 0
0 0 
AUSFWPHoãn
[9]
0 0 [9] Bayswater City
0 0 
0-0
[14]
Subiaco AFC [14] 0 0
0 0 
OMCHoãn
 
0 0   Jalan
0 0 
0-0
 
Saham   0 0
0 0 
OMCHoãn
 
0 0   Al-Khaboora
0 0 
0-0
 
Dhufar   0 0
0 0 
OMCHoãn
 
0 0   Al-Suwaiq
0 0 
0-0
 
Alslam   0 0
0 0 
OMCHoãn
 
0 0   Oman Club
0 0 
0-0
 
busher   0 0
0 0 
RMNAHoãn
[1]
0 0 [1] FC Viitorul Constanta
0 0 
0-0
 
Rapid Bucuresti   0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[7]
0 0 [7] Sportfreunde Lotte
0 0 
0-0
[6]
Chemnitzer [6] 0 0
0 0 
OMAHoãn
[10]
0 0 [10] Oman Club
0 0 
0-0
[6]
Al-Nasr(OMA) [6] 0 0
0 0 
OMAHoãn
[11]
0 0 [11] Al-Nahda Muscat
0 0 
0-0
[13]
Jalan [13] 0 0
0 0 
OMAHoãn
[1]
0 0 [1] Al Shabab(OMA)
0 0 
0-0
[9]
Al-Khaboora [9] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[B-9]
0 0 [B-9] Feralpisalo
0 0 
0-0
[B-5]
Reggiana [B-5] 0 0
0 0 
BHRAHoãn
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
0-0
[10]
Bahrain SC [10] 0 0
0 0 
SCO2Hoãn
[7]
0 0 [7] Albion Rovers
0 0 
0-0
[5]
Queen's Park [5] 0 0
0 0 
SCO2Hoãn
[1]
0 0 [1] Livingston
0 0 
0-0
[10]
Stenhousemuir [10] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[6]
0 0 [6] Glenavon Lurgan
0 0 
0-0
[2]
Linfield FC [2] 0 0
0 0 
ANHAHoãn
[11]
0 0 [11] Southampton
0 0 
0-0
[4]
Arsenal [4] 0 0
0 0 
ICELCHoãn
[D-6]
0 0 [D-6] Leiknir F
0 0 
0-0
[D-5]
Fram Reykjavik [D-5] 0 0
0 0 
JORAHoãn
[10]
0 0 [10] That Ras
0 0 
0-0
[4]
Al Wihdat Amman [4] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[29]
0 0 [29] Belgrano
0 0 
0-0
[10]
Racing Club [10] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[20]
0 0 [20] Godoy Cruz Antonio Tomba
0 0 
0-0
[3]
San Lorenzo [3] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[2]
0 0 [2] Newells Old Boys
0 0 
0-0
[24]
Velez Sarsfield [24] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[6]
0 0 [6] Lanus
0 0 
0-0
[7]
River Plate [7] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[8]
0 0 [8] Union Santa Fe
0 0 
0-0
[12]
Colon de Santa Fe [12] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[1]
0 0 [1] Boca Juniors
0 0 
0-0
[11]
Talleres Cordoba [11] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[28]
0 0 [28] CA Huracan
0 0 
0-0
[19]
Defensa Y Justicia [19] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[30]
0 0 [30] Arsenal de Sarandi
0 0 
0-0
[18]
Atletico Rafaela [18] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[15]
0 0 [15] Club Atletico Tigre
0 0 
0-0
[16]
Gimnasia La Plata [16] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[4]
0 0 [4] Estudiantes La Plata
0 0 
0-0
[17]
Patronato Parana [17] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[9]
0 0 [9] Independiente
0 0 
0-0
[25]
San Martin San Juan [25] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[14]
0 0 [14] Quilmes
0 0 
0-0
[22]
Rosario Central [22] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[13]
0 0 [13] Atletico Tucuman
0 0 
0-0
[26]
Aldosivi Mar del Plata [26] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[21]
0 0 [21] Sarmiento Junin
0 0 
0-0
[27]
Temperley [27] 0 0
0 0 
ARGAHoãn
[23]
0 0 [23] Olimpo Bahia Blanca
0 0 
0-0
[5]
Banfield [5] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
bang xep hang
© Copyright by bangxephang.vn. All rights reserved - Cập nhật bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất